Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 27-11-2013 18:41:06 | Chỉ xem của tác giả

Cap quá chuẩn, ta cũng gắng cap mãi mà ko có chuẩn dc như này
Phục mấy fan sát đất luôn {:420:}
Hôm nay ta rầu thúi ruột luôn, ta ship Oppa nhiệt tình + bất chấp, liều mạng sống chết theo Oppa, vậy mà cái tin giời đánh ở đâu nó giáng xuống đầu ta cái rầm, làm ta như kon gà dịch từ chiều tới h` {:428:}
Ta là ta ship rất có thiện chí nhá, Oppa ko làm chồng cũng dc, ta đau lòng nhưng ko gào thét, số phận an bài thì ta nhận thôi, cơ mà chí ít cho ta 1 lời giải thích rõ ràng và cho ta thấy 1 đối thủ xứng đáng hơn Oppa đã chơ, ta có nói ko dc đâu {:432:}
Vậy mà bạn nào bên Soompi bảo chắc chắn như đinh đóng cột, có ng` xuất hiện ở phim trường ep 15 or 16 gì đó xác nhận Bông là chồng Na, thêm 1 bạn bên nhà Reply có anh ng` yêu Hàn quốc bảo rằng ng` yêu bạn ấy cũng bảo thế

Chưa bao h` mà ta tuyệt vọng như lúc này, trước h` ai nói gì thì kệ chớ ta là ta lì lắm, chả thèm nghe đâu. Cơ mà cái tin này đúng thật là tin sét đánh ngang tai, làm tinh thần ta suy sụp, thấy xót cho anh nhà ta quá thể, chiến trận còn chưa bắt đầu mà anh đã mang tiếng kẻ thua cuộc quá sớm {:436:}
Buồn hết sức buồn, ta ước ta chưa nghe cái tin khốn nạn này để toàn tâm toàn ý coi zai nhà ta xông trận nó quyết liệt ra sao, dẫu sau này zai ko có dc ẻm ta cũng cam, ta là ta mê zai tới mức chỉ mong zai hạnh phúc thâu là ta vui lắm rầu. Cơ mà h` có còn tâm trí nào đâu nữa mà thưởng thức này nọ

Thôi, ta mong có 1 phép màu cho anh zai, và mong cái tin đó là hàng fake thứ thiệt cho ta nhờ {:399:}

Khóc 1 dòng sông, thương Oppa của ta quá {:417:}

Bình luận

hy vọng... hy vọng... chúng ta phải hy vọng vào tương lai tươi và sáng cho Rác Jeong  Đăng lúc 29-11-2013 05:40 PM
Hy vọng thế. Nhưng mà hqua mần đi mần lại từ ep 1. Vẫn có lòng tin vào Rác nhà ta lắm. :D Thế mới ngủ ngon đc đó. Khổ thân tui. Đang ôn thi mà cứ k yên tnày đây.   Đăng lúc 28-11-2013 10:56 AM
cái tin khủng khiếp quá đi. nhưng chưa xác thực mà, chờ thôi ^^  Đăng lúc 28-11-2013 02:23 AM
cx ko đc biết nội dung. Mà có biết cx có hopự đồng cấm tiết lộ nên nghe hơi ....ko tin !! Đừng lo ahhhh  Đăng lúc 28-11-2013 01:25 AM
xem dễ dàng, khéo cảnh bạn ý xem lại là mơ của anh đấy :))))) Còn cái bạn có bạn trai ý, em bảo là diễn viên phụ thường...  Đăng lúc 28-11-2013 01:25 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bestormie + 5 rệt cuối của ngày đấy =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2013 18:50:16 | Chỉ xem của tác giả
daphnie gửi lúc 27-11-2013 18:41
Phục mấy fan sát đất  ...

mà ss ơi, ai đời lại cho người vào hiện trường lúc quay phim, có fan cả đống ở đó cũng ko nghe dc nói gì... với lại phim hót quá mà, làm sao dc! Ko tin dc đâu ss, tin Soompi cũng là tin bên lề mà thui!

Em có đọc bên đó, lo lắm, nhưng cũng ko thèm mang về nhà làm gì...

Bình luận

bay ra FB cái ss ơi!  Đăng lúc 27-11-2013 07:08 PM
vui lên nào, qua coi hình đỡ bùn... và nghĩ về Ep 2 đi nào!!!! cái ep làm cho chúng ta lên tinh thần ý sss\!  Đăng lúc 27-11-2013 06:56 PM
bởi ta nói, làm chủ nhà... làm admin, nhỏ nhất nhà mà chuyên môn đi chấn chỉnh tinh thần, động viên nhân dân là vậy, ko dc lo! em nghĩ troll nhau quá độ thôi!  Đăng lúc 27-11-2013 06:55 PM
ss buồn quá, tự nhiên tin này làm ss lo, chưa bao h` lo như thế này, thương Oppa quá  Đăng lúc 27-11-2013 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 28-11-2013 01:27:20 | Chỉ xem của tác giả
daphnie gửi lúc 27-11-2013 18:41
Phục mấy fan sát đất  ...

em nghĩ là tin đồn thôi :|

căn bản là đến nước này thì chuyện gì cũng có thể nói được. fan của Bong trên mạng vốn đông, trong khi khảo sát thực tế lại thấy mọi người thích anh Rác hơn.

còn mấy cái chắc như đinh đóng cột này hay cả mấy bài suy luận từ fan cuồng TVXQ mà đặt tên cho nhân vật của mấy bạn trên mạng ý, thực sự thì nó chỉ nhằm gây hoang mang thôi. em vẫn bám dính thuyền đến cuối cùng TvT dù thực tâm là hi vọng cũng chả nhiều lắm :)

Bình luận

vâng thế đó ss <3  Đăng lúc 28-11-2013 06:04 PM
dầu cho mai này thất vọng thảm hại thì h` vẫn hy vọng tràn trề, hê hê  Đăng lúc 28-11-2013 09:13 AM
haha, mè nheo phát là có rệt ngay =)). Babe yên tâm, trời long đất lở ta vẫn mê zai đắm đuối trái chuối  Đăng lúc 28-11-2013 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 28-11-2013 12:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Em đọc cái tin đấy em cũng thấy shock, thế nhưng mà sau khi shock thì em đã được chỉnh đốn lại tinh thần
Nên giờ có đủ khả năng để .tự biên tự diễn ạ.
Em chả tin đc cái rumor đấy đc mấy phần đâu cả nhà à. Nghe thì có vẻ hoang mang
Đọc thì cũng thấy lềnh phềnh và có thể. Thế nhưng mà :
~ Nếu hai anh trùng tên, thì sao Na cứ day đi day lại cái tên của hai bạn trẻ trong những năm 2013
~ Nếu mà Bông là chồng, thì BK sẽ làm sao để làm cho fan tâm phục khẩu phục trong 9 tập còn lại của phim. Trong khi bây giờ một tý xẹt điện của Na cũng ko có ? EM thấy là , dù cái twist có lớn tới đâu, kể cả Bôngcứu mẹ Na đi chăng nữa, cũng chỉ là làm Na cảm động, chứ ko thể vào Na vèo một cái yêu Bông đc, công nhận là Bông Na nhiều skinship, cơ mà em thấy mấy cái ý thỏa mãn fan gơn là chính, chứ Na biểu cảm cứ phaior gọi là 0 tròn trĩnh. {:425:} Hơn thế nữa, kể cả có thích bông rồi, bk sao lại lồng ghép chi tiết hai người yêu nhau, chi tiết để Rác quên đi tình cảm vốn có của hai người, để bố mẹ Na và bố mẹ Bông biết chuyện này nọ. {:411:}
~ Mà cứ coi như cái vụ tên hai anh là trùng đi, thì chắc gì chk đã là Bông ? Lỡ cái cảnh phim mọi người bắt gặp chỉ là mơ thì sao ? Ơ hay, thế gặp cảnh phim thì chắc như đinh thế à ? Em thấy BK sẽ ko bao giờ sơ xuất như thế. Nghĩ sao mà lại để lộ ra thông tin như vầy. NHững ảnh BTS của phim đều đc chụp từ xa, thì làm sao nghe đc lời thoại, biết đc kịch bản, chỉ là nhìn động tác cũng như khẩu hình miệng mà đoán. {:419:}
~ Còn về cái bạn mà có BẠN của BẠN của BẠN TRAI bạn ý là một DIỄN VIÊN PHỤ đã confirm cái này, em ko biết là em đc bao nhiêu phần đúng, nhưng mà bạn diễn viên phụ ý, trừ khi là đã cầm trên tay tệp kịch bản tập 16, tập 17 hoặc là bạn ý đóng phụ trong phân cảnh vô cùng quan trọng thì bạn ý làm sao mà biết đc Quan trọng hơn, bạn em có bảo, đối với các diễn viên phụ * ko phải quần chúng* thì đều đc yêu cầu phải giữ bí mật về nội dung cũng như cảnh mình đóng, có nhiều ng chỉ biết cảnh mình đóng là gì, chứ ko hề đc biết nội dung tập. Hơn nữa, nhất là đối với những dv có vai phụ hay đang cố gắng để đóng phim, thì chữ tín rất quan trọng, nếu bị lộ ra là mình là ng đã tiết lộ ra tin mật, thì rất có khả năng bạn DV phụ này sẽ ngay lập tức bị đuổi hoặc cắt khỏi phim. {:431:}
~ Dù ko chắc chắn, nhưng sao cả nhà ko nghĩ đây là tin chính đoàn làm phim tung ra để hỏa mù fan ? Bời vì sau tập 11, rất nhiều shipper đã đoán chắc chk phải là Rác, nên BK ko muốn làm fan quá chắc chắn mà lại tụt rate, nên các nhà sản xuất đãtroll fan bằng một loạt tin hỏa mù : Em thấy cái này nghe giống trình độ mấy bác nhà mình lắm {:440:}

Last but not least, đối với những Rác Na shipper như nhà mình, thì thực ra các ss ko quá xem trọng về vấn đề thắng thua mà là về độ xác thực và cả sự thuyết phục. Nên em nghĩ cứ chờ cho hết tập 12,13 này , sau tập 12 ,13 mà chưa có chuyện gì lớn cực lớn xảy ra, thì cả nhà yêu dấu hãy an tâm <3 Chúng ta năm nay song hỉ lâm môn, anh Rác có vợ mà lão Woo cũng có người yêu, cũng ta tất thảy đều có chị dâu <3 <3 <3

P.s 1 : em mong post của em sẽ làm mọi người vững tin <3 <3
P.s 2: Be ơi, hết xèng rồi thì đừng rate nữa = * nhưng mà còn thì nên rate choa e*
P.s 3 : Như babe, để e post gif sau nhé, em vẫn nười, đêm nay em đu
P.s  4 : em vô cùng tự hào và yêu nhà mình ạ <3 <3 <3
P.s 5: hình như em có hơi nhiều trái tim =)

Bình luận

@daphnie : babe à, em canh thế nào cũng chỉ được ghế gỗ =))))))) @như : em dậy rồi nhớ :)) E đang chờ nhớ =)))))  Đăng lúc 29-11-2013 05:06 AM
vâng em nó đó ss, mà em nó đi ngủ rồi... :D chị em mình tám...  Đăng lúc 28-11-2013 08:34 PM
cô làm loạn từ chiều h`đấy hả =)))  Đăng lúc 28-11-2013 08:29 PM
=))) babe giữ tiền đi =))))  Đăng lúc 28-11-2013 06:42 PM
số dư của rate bằng 0 =)) đợi mai đi nhé =))  Đăng lúc 28-11-2013 06:04 PM

Rate

bestormie + 5 nào thì rệt =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
 Tác giả| Đăng lúc 28-11-2013 13:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Jung Woo sẽ tham gia bộ phim "Good Friends" cùng Lee Kwang Soo

Nguồn: FC RM Tp.HCM
Source: Twitter

Tới tấp dự án, lúc là thiên thời địa lợi nhân hòa giúp con người phát triển... giờ anh đã và đang thành công rồi :(( xúc động quá!!!!
ANh đóng bao nhiêu phim cũng dc, nhưng sức khỏe vẫn quan trọng hơn, bộ ảnh trên SURE nhìn ốm quá rồi đó, đi ăn cho mập mạp lên đi, bảo chị dâu em làm cho vài món ngon đi

Bình luận

em muốn anh cộng tác ới Yoon Jin Yi nhà em!!!!!  Đăng lúc 28-11-2013 08:34 PM
anh zai có vẻ hợp với mấy zai nhà KingKong, hết Yun Suk rồi lại Kwang Soo. Mà sao khổ thế, mấy chị KingKong đẹp thế mà sao chả gặp dc chị nào  Đăng lúc 28-11-2013 08:23 PM
dạ bao hài, cơ mà sao nghe phim có nói về tội phạm....  Đăng lúc 28-11-2013 03:13 PM
ầu với huơu cao cổ á, thế thì hài chết mất =)))))))))))))))  Đăng lúc 28-11-2013 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
 Tác giả| Đăng lúc 28-11-2013 20:31:24 | Chỉ xem của tác giả
Jung Woo tham dự sự kiện của nhãn hiệu mĩ phẩm MAC (28/11/13)

Kites - Korean Showbiz News

Shared/posted by [email protected]

Bình luận

haha, chuẩn đó Như, h` mới để ý nè  Đăng lúc 29-11-2013 06:21 PM
@Như: =)))) CHuẩn ko cần chỉnh ah  Đăng lúc 29-11-2013 08:32 AM
một điều đặc biệt trong 4 tấm này là... từ 4 hãng tin khác nhau :D  Đăng lúc 29-11-2013 08:23 AM
cuối cùng anh zai cũng mặc đc cái quần ko phải sắn ống =)))))  Đăng lúc 29-11-2013 05:42 AM
P/s: Đôi giày độn cái chân cao lên dc vài xen ti mết  Đăng lúc 28-11-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 28-11-2013 20:57:25 | Chỉ xem của tác giả
mimila gửi lúc 28-11-2013 12:58
Em đọc cái tin đấy em cũng thấy shock, thế nhưng mà sau khi shock thì em đã được ch ...

Tự nhiên sao chiều nay cô có hứng cô làm loạn từ trong nhà ra ngoài ngõ, đi đâu cũng thấy cô tới tối vô nhà cũng thấy là saoooooo {:262:}
Cô nói nên ta cũng có ý kiến
Sau 2 ngày trằn trọc thì h` ta thấy nó là thế này
Đặt mình vào hoàn cảnh của Na (thử thâu {:303:})
1. Anh Rác tỏ tình lúc này => nghi ngờ, ko tin, phủ nhận => xong, anh lọt hố cái bũm {:265:}
2. Bạn Bông cứ dính như keo 502 => suy nghĩ lại "mình cũng hot có thua ai" => để ý => cho cơ hội, bớt nhòm anh Rác lại
3. Nói thật là h` mà ẻm quay qua yêu Bông xong chán đời quay về yêu Rác thì thật sự đây là nv hâm nhất phim Hàn ta từng xem, bới thế nó phải là thế này: tình cảm dành cho anh Rác vẫn còn đó, nhưng h` bị 1 vết thương lòng đầu đời quá shock, kiêu hãnh trỗi dậy nên quyết tìm tình yêu mới, nhưng mà "bởi dặn lòng cố quên mà vẫn nhớ, nên dặn lòng cố nhớ để mà THƯƠNG" {:303:}. Sau này thể nào ẻm cũng cạch mặt anh già, thêm cái vụ sập nhà nữa, thấy Bông là người quan tâm mình tha thiết, chứ không như ai đó, nên cũng để ý tới Bông Bông, cho Bông cơ hội, nhưng mà tiến đến tình yêu thì còn lâu. Vì nếu h` là quên dc anh Rác là ẻm quên luôn đó, anh zai 1 đi ko có ngày trở lại
4. Sau khoảng thời gian dài quyết đoạn tuyệt tình cũ, con tim ngủ yên bỗng dưng 1 ngày đẹp trời 1 sự kiện thảm khốc xảy ra (còn cái cầu chưa sập mà {:286:}), và anh Rác thì đang lững thững trên cây cầu đó => đẹp, anh mình lọt sông. Thía là bao nhiêu yêu thương chôn giấu trỗi dậy, kí ức ùa về => thế nào thì mọi ng` bik rầu đới {:307:}
Còn bạn Bông thì sau chuỗi ngày quyết chiến, biết rằng trái tim Na cưng chỉ có Rác và Rác nên ra về trong danh dự, chúc phúc cho hạnh phúc đôi kia còn mình bắt đầu hành trình tìm kiếm hạnh phúc mới
Tui thấy thế này quá dc, hợp lí, chỉ trừ mấy phần tử khủng bố ko chấp nhận vì mù quáng thôi chớ kết vậy mà còn ko dc nữa thì thôi
Bông cuồng nhiệt với mối tình đầu, ko có gì để phải hối hận, mà ẻm ko ưa mình thì thôi, just because you're not my style, cười cả làng {:286:}
5. Không loại trừ trường hợp chồng Na là Bông thật, mà nếu thế thì phim này sẽ cỡ melo, lâm li bi đát lắm. Và chắc chắn Na em sẽ quên dc Rác, cơ mà khó, tình yêu đi từ tình thân có phải ngày 1 ngày 2 đâu mà quên dễ thế, mà nếu ko quên dc thì 2013 anh rác làm gì có cơ bước vào cổng nhà Bông, chỉ có đường bạn ấy lấy chổi quét ra thôi {:312:}. Và nếu mà như thế thật thì ta ko biết viết kịch bản như thế nào cho nó hợp lí cả, vì ta có ưng vậy đâu mà bảo ta viết cho ra
P/S: kịch bản hay hơm, nhà có ai có khả năng rệt thì rệt nhiệt tình vô, đầy chất xám trong đó đó {:308:}
P/S phát nữa: sau khi nghĩ lại thì ta cũng nghĩ giống cô, ep 15 16 mà cưới rồi thì chỉ có trong mơ thôi, ai mơ thì hok bik, Rác mơ thì ác mộng mà Bông mơ thì ảo mộng

Bình luận

xuống dưới coi hình kìa mấy cô nương... kute ko đỡ dc!!!  Đăng lúc 29-11-2013 05:39 PM
=))) Thót hết cả tim =)))) Kịch bản đủ kịch tính lại đầy đủ chất xám lẫn logic :)) Babe 10/10 :)))))btw, theo h vn thì chiều nay em sẽ lại loạn tiếp ahhhhhh  Đăng lúc 29-11-2013 05:38 AM
Mng yên tâm đê, 24h sau, Be lại có $ ấy mà =)))))) btw, kịch bản này thuộc dạng ú tim nè =))))  Đăng lúc 28-11-2013 09:41 PM
ko ai rệt thì thôi, cứ coi như Share Happiness =))))))))))  Đăng lúc 28-11-2013 09:12 PM
còn phải nói, ngồi tự kỉ cả chiều đó =)), Be có vẻ cháy túi rồi, hwa đã tặng ss cú rệt cuối ngày rồi đó =))  Đăng lúc 28-11-2013 09:12 PM

Rate

bestormie + 5 muế hế hế hế &lt;3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2013 09:48:03 | Chỉ xem của tác giả

[Soompi]

Bình luận

Ôi mẹ ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 29-11-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2013 09:59:50 | Chỉ xem của tác giả
Pic Gif from Wish - 2009

Cre: Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 29-11-2013 10:52:05 | Chỉ xem của tác giả
mình tình cờ xem phim trên tv và bất ngờ khi nhìn thấy anh jung woo. Anh í đóng một vai nhỏ trong bộ phim có tựa đề tiếng việt là "cổ xe tình yêu". mấy mem mô thấy muốn xem phim có anh í đóng thì coi đi nhé
nói chung mình ko coi kỹ lắm chỉ lướt qua thôi, hình như anh ý đóng vai một người đàn em của mấy tên đầu gấu, nhưng căn bản là người tốt, bị mấy tên đầu gấu sai làm việc xấu để giết nam chính nhưng đã giúp đỡ nam chĩnh hết mình, cứu nam chính thoát khỏi cái chết. Thấy trong phim đó anh í khác gio nhiều lắm
dạo này anh jung woo quá hot ở hàn luôn, ở việt nam cũng được biết đến nhiều. có lẽ hình tượng người anh hờ như rác là mẫu hình lý tưởng, khiến nhiều fan nữ mơ ước

Bình luận

nhìn mặt Bong baby và đáng yêu lắm  Đăng lúc 29-11-2013 05:46 PM
mình chỉ là thích bong hơn rác 1 chút thôi  Đăng lúc 29-11-2013 05:41 PM
phim đó lâu lắm rồi ý, ngày đó còn ít ai biết anh P/S nhà mình lúc nào cũng hoan nghênh những người yêu thích anh, mong bạn cũng ghé qua thưởng xuyên nhé ^^  Đăng lúc 29-11-2013 05:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách