Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: me2u_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kỉ niệm 6 năm SNSD. Tin nhắn chúc mừng của các thành viên "Mãi mãi là SNSD&

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 5-8-2013 19:18:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Vậy là 6 năm trôi qua rồi . Hôm nay là 1 ngày rất đặc biệt đối vời 9 cô gái của chúng ta cũng như SONES trên khắp thế giới
Mình thật sự không biết phải nói lời chúc mừng thế nào đối với 9 gái . Thật là 1 lời khó có thể diễn tả hết những tình cảm, lòng biết ơn của mình vì những cống hiến của họ, và cũng chính họ đã phần nào làm thay đỗi cuộc sống và cách nghĩ của mình theo hướng tích cực hơn, .
Chỉ có thể nói là Cám ơn họ về tất cả . Cám ơn vì họ là SNSD - Girls' Generation
Hi vọng họ sẽ mãi hòa hợp với nhau, dù cho nhiều năm sau vẫn có thể nhìn thấy họ cùng đứng trên sân khấu, vui vẻ với nhau, với SONES {:301:}
9 tình yêu bất diệt x 9 mục tiêu phấn đấu x 9 hạnh phúc vĩ đại x 9 trái tim ấm áp = hàng triệu tế bào SONEShạnh phúc
HAPPY 6TH ANNIVERSARY TO GIRLS' GENERATION!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 5-8-2013 19:22:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Thời gian trôi qua nhanh, mới đó mà đã 6 năm rồi, cả một chặng đường dài mà SNSD đã vượt qua để thành công như ngày hôm nay.
Hy vọng trong tương lai S9 sẽ còn thành công hơn nữa.
Thanks chủ thớt trans news nhé ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 5-8-2013 19:22:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Chúc mừng SNSD! Rồi các bạn sẽ sớm đi vào huyền thoại là 1 girl group thành công nhất của HQ :x

Mình vẫn còn nhớ cái ngày cuối tháng 8 năm 2007 mới được nghe Into the new world, cái hồi đó tò mò về nhóm ghê gớm, muốn biết nhóm này là nhóm nào, các thành viên như thế nào, sau này sẽ ra sao, thế nhưng lúc đó xung quanh chỉ toàn những câu nói là phiên bản nữ của Super Junior. Và khi đó hàng loạt những lời lẽ nặng nề của anti và đi kèm là cả sự coi thường khiến mình vẫn chỉ nhớ mãi 1 SNSD với Into the new world và không còn chú ý. Đến khi black ocean xảy ra ở Dream Concert, mình đã nghĩ rằng, 1 nhóm nhạc bị anti đến mức này, chắc không thể chịu nổi nữa đâu nhỉ.

Và đến năm 2009, thành công nối tiếp thành công đến với các gái, Gee all kill cho đến ca từ bắt tai của Genie, second album Oh!, third album The boys, fourth album I got a boy, world tour và cái tên SNSD đã phổ biến trên toàn thế giới. Các bạn đã chứng minh là với sự nỗ lực và lòng quyết tâm, cùng với sự team work tuyệt vời của cả 9 người, thành công là điều chắc chắn sẽ đến :x Chắc chắn rằng cái tên SNSD sẽ còn bay xa hơn nữa, chúc mừng các cô gái nhé!

Không dám nhận là fan nhưng vẫn sẽ âm thầm dõi theo SNSD! Cố lên SNSD!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 5-8-2013 19:28:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

6 năm dài và 1 chặng đường

9 con người ấy đã cùng nhau sát cánh, qua bao thăng trầm, hạnh phúc và còn có cả sự ghen tị, ghét bỏ nữa. Nhưng họ vẫn đứng lên sau mỗi vấp ngã, vẫn thành công rồi lại tiếp tục thăng hoa đạp lên mọi lời chỉ trích… và trở thành nhóm nhạc nữ quốc dân số 1 như hiện nay

Thật đáng tự hào biết bao <3

Mình k dám nhận mình là fan ruột nhưng sẽ thường xuyên dõi theo và update tình hình của các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 5-8-2013 19:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật của các gái nhá!!   
6 năm debut, 6 năm 1 chặng đường dài mà ở đó các gái đã đổ cả mồ hôi, nước mắt và có cả tiếng cười.
Mong các gái sẽ ngày càng mạnh mẽ hơn vì các SONE luôn ở cạnh các gái mà!!!
P/s: thanks chủ thớt nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 5-8-2013 19:30:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Tròn 6 năm rồi, 9 con người cùng đứng với nhau trên 1 sân khấu.

với biét bao nụ cười thành công và những giọt nước mắt thầm lặng

chúc SNSD mãi mãi là 9 cô gái xinh đẹp, tài năng và đoàn kết

SNSD mãi mãi là thần tượng yêu dấu trong lòng các Sone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 5-8-2013 19:33:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Chúc mừng kỉ niệm 6 năm của các cô gái ^^
Một nhóm nhạc muốn tồn tại được trong khoảng thời gian 6 năm, vẫn giữ vững được phong độ, có được 1 lượng fan trung thành ổn định, thu hút được sự quan tâm của công chúng... thật sự không hề đơn giản. Nhất là đối với một nhóm nhạc nữ nữa.
Hy vọng trong tương lai sẽ vẫn tiếp tục được nhìn thấy 6 người bên nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 5-8-2013 19:37:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

6 năm chỉ một tình yêu
9 tình yêu đã đi một đoạn đường dài và sẽ còn dài nữa >"<
Chúc các tình yêu ngày càng thành công và ở bên nhau mãi nhé
HAPPY 6TH ANNIVERSARY ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 5-8-2013 19:42:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

comt cái cho  vui cửa vui nhà
.chuc mừng SNSD 6 năm ra mắt nhémong 9 con ng này sex mãi đoàn kết yêu thương nhau
mog cho những ng yêu quý họ luôn luôn may mắn hihihi
SNSD là nhóm nhạc nữ duy nhất ngày nào cũng phải vào coi  tin tức trong suot 4 năm qua ôi nghĩ lại thật dài
.kỷ niệm 6  năm thành lập SNSD ,hix..kỷ niệm luôn ngày cái răng khôn của mình trào đời hicc..làm giảm khả năng ăn  uống hicc

SNSD SNSD NO1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 5-8-2013 19:53:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

6 năm rồi, chặng đường 9 cô nàng cùng nhau sánh bước cùng Sone...vẫn 9 khuôn mặt ấy, 9 cá tính ấy hòa làm 1...Mong con đường dài phía trước 9 nàng sẽ tiếp tục bước cùng nhau, vui vẻ, hạnh phúc, thành công...mọi thứ tốt đẹp sẽ luôn bên cạnh cùng gắn kết với Sone
P/s: 6 năm cho chặng duog của 9 gái, 4 năm cho chặng đường của mình là sone...4 năm, vẫn 1 hy vọng...cùng cháy với 9 gái trong concert, được tận mắt thấy và nge kid leader mỉm cười và live 1 bản thiệt wa`nh tráng...:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách