Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: me2u_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kỉ niệm 6 năm SNSD. Tin nhắn chúc mừng của các thành viên "Mãi mãi là SNSD&

[Lấy địa chỉ]
371#
Đăng lúc 6-8-2013 09:48:26 | Chỉ xem của tác giả
aigoooooooo!!!!!!!! snsd 6 năm rầu nè ^^! nhanh thật, mới hồi nào còn nhảy aerobic bài gee của các nàng ấy, h đã gần tốt nghiệp rầu :P
chúc mừng các nàng nhé, mún yoona đóng phim quá đi, lâu lâu vẫn lục lại fo ngó yoona đấy,. híhi1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 6-8-2013 10:18:07 | Chỉ xem của tác giả
sáu măn trôi qua với biết bao nhiêu buồn, vui, hạnh phúc, khó khăn
để có được những thành công như hôm nay S9 đã phải đánh đổi biết bao nhiêu nỗ lực, công sức
các thành viên cùng với nhau và cả SONE nữa, ví vậy hay4cung2 nhau dến cuối con đuồng nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 6-8-2013 13:49:30 | Chỉ xem của tác giả
mới đó mà kỉ niệm 6 năm of SNSD r
chúc mừng các chj
chúc SNSD lun thành công
mãi là thần tượng iu wí of e
i love SNSD 4ever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

374#
Đăng lúc 6-8-2013 18:16:53 | Chỉ xem của tác giả
tôi khẳng định không ai có thể cản tôi yêu các bạn sự đoàn kết mãnh liệt, sự vươn lên kiên cường vượt qua khó khăn luôn vui vẻ với cuộc sống, sự phi thường ở chín con người này đã làm tôi thay đổi yêu cuộc sống, yêu thế giới này. cảm ơn các bạn, cám ơn vì các bạn dã tồn tại trên thế giới này, tôi sẽ luôn yêu và ủng hộ các bạn cho đến khi tôi không còn trên cõi đời này.{:290:}{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

375#
Đăng lúc 6-8-2013 20:48:48 | Chỉ xem của tác giả
coi mấy trans về gái mà tự hào ghê {:440:}
không phải ai cũng có thể nỗ lực được như gái tôi {:412:}
từ DC 08 đến giờ, người ta không biết nhìn vào nói do các chị được công ty quản lý lớn nhưng đó chính là cố gắng của 9 con người
6 năm 9 con người 1 tình yêu!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

376#
Đăng lúc 7-8-2013 11:54:57 | Chỉ xem của tác giả
6 năm rồi ấy
Ngày từ cái ngày đầu tiền cho đến tận hôm nay. Nhớ đến mà rưng rưng nước mắt, hồi mới biết SNSD là còn học phổ thông rồi bây giờ đã sắp có gia đình rồi hahaha nghe cứ như là cả một đời người rồi còn gì.
TAE YEON unnie ah chị vẫn cứ như vậy hồn nhiên và cất cao giọng hát, chị quá hoàn hảo để nói là hoàn hảo, đừng bực bội vì chiều cao khiếm tốn của mình nữa haha vì như vậy trông chị đáng yêu mà và đừng chịu đựng nỗi buồn một mình hãy chia sẻ với S8 nhá chị, đừng nghe nhạc buồn lúc buồn nữa xin chị ý, hãy luôn là Kid leader nha chị, em yêu chị nhất nhất
YOONA ah cậu xinh đẹp như thiên thần vậy nhưng mình ko thích cậu vì điều đó mình thích cậu vì sự tinh nghịch và tình cảm cậu dành cho S8, yêu câu vì khi cậu buồn khi cậu nũng nịu và làm trò, và dù sao này cậu có già đi thì mình vẫn yêu cậu.
SUNNY unnie ah chị luôn trẻ trung đầy năng lượng như vậy , em biết chị đã chịu nhiều áp lực từ những lời nói không hay về vẽ ngoài và thân thế của mình chị đã vượt qua tất cả em cảm phục chị vô cùng luôn là nguôn năng lượng vô tận của S9 chị nhé.
JESSICA unnie ah hãy cứ cứ là công chúa băng giá mặt kệ ai có nói gì em thấy tính cách chị 4D như vậy đáng yêu đó cứ thế phát huy chị nha, nếu có tảng băng nào xinh đẹp và đáng yêu như vậy thì đó chỉ có thể là tảng băng khắc hình chị thôi ^^
HYOYEON unnie, chị vui tính và cống hiến hết mình cho công việc, chị hòa đồng và dễ dàng tha thứ, luôn chấp nhận người khác lạc quan vui nhộn không ganh tỵ, em ước gì tính cách em có thể được như chị, chị thật sự rất phóng khoáng đó.
YURI unnie ah, chị quyến rũ ah nhưng em không yêu chị vì sự quyến rũ đó em yêu chị vì sự điên cuồng phá phách vì nhưng phút giây hài hước ra nước mắt đừng vì nghe lời oppa quản lý mà mất đi sự hài hước đó nha chị em thích chị như vậy cơ.
SOO YOUNG ah cậu làm mình cứ tưởng cậu là chị của Đậu unnie á, nhưng mình biết cậu yêu đuối và hay khóc cậu chăm sóc yêu thương mọi người hơn hết cậu rất tốt bụng hãy cứ bảo vệ mọi người như nhóm trưởng ẩn danh của S9 nha.
TiFFAny unnie tín đồ của màu hồng và như trẻ con khi bên Tae unnie nhưng lại luôn cố gắng trong công việc chị đã luôn mạnh mẽ vượt qua nhiều sức ép để thành công và chị đã thành công cố lên chị nhá.
SEOHUYN sao mà nhóc con lại có mấy cái suy nghĩ trưởng thành như thế ngay khi còn bé vậy hả phải hưởng thụ chứ, nhiều lúc nghĩ nhóc thích hợp cho vi trí bộ trưởng bộ ngoài giao lắm luôn á không phát ngôn bừa bãi luôn suy nghĩ trước khi nói nhưng nhìn lại mấy việc đó thấy buồn cười theo một cách mới lạ và giờ thì nhóc bị nhiễm mấy bà chị của nhóc nhiều lắm rùi ý.
S9 trong lòng mình là vậy và dù có ai nói rằng họ hối hận họ tiếc nuối vì trước đây không thể đứng vào hàng ngủ S9 vì bất cứ lý do gì hay cảm thấy may mắn vì không phải là S9 thì mình cũng chẳng màn tới:rep: vì số 9 là con số mình thích nhất, là con số mình thấy nó đã quá hoàn hảo, và nó thật sự rất hoàn hảo nó chả cần thêm hay bớt nó chỉ cần là chính nó thế là đủ, tự hỏi nếu những người đó đứng ở hàng ngủ S9 tự hỏi nếu số 9 là số 10 hay số 8 nó còn đẹp như thế không thì câu trả lời chỉ có một "không" :sat: vì mình chỉ cần S9 thôi, dù cho những lời nói xấu xa luôn rình rập xuất hiện đâu đó dù những tin đồn sai sự thật sẽ không bao giờ có hồi kết thì hãy mạnh mẽ dù là 10 năm 20 năm và mãi mãi về sao SONEs vẫn bên cạnh S9 , FOREVER LOVE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

377#
Đăng lúc 7-8-2013 15:23:42 | Chỉ xem của tác giả
oa, vậy là đã đi đc quãng đường dài như vậy !!!!
mới hồi nào mình còn ngồi coi Into the new world trên Arirang :)..
chúc các cô gái luôn thành công nhaaa :x:XXx
comeback nhanh nhanh nèo
Happy 6th's anniversary :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

378#
Đăng lúc 7-8-2013 21:46:17 | Chỉ xem của tác giả
Đã đi được 6 năm rồi nhỉ. Đã vượt qua được lời nguyền 5 năm của các nhóm nhạc Kpop.
Quả thật là 1 kì tích, và cả công sức, mồ hôi, máu và nước mắt của 9 thành viên.
Sau 6 năm thì ước mơ tưởng như quá sức tưởng tượng của họ, như thiếu ữ họ Choi đã nói, đã thành hiện thực, Girls Generation đã có được World Tour của mình :) Chắc chắn đây là WT đầu tiên và k phải là cuối cùng. Tôi ước họ sẽ ngày càng thành công hơn nữa, sẽ có lúc kỉ niệm chặng đường 15 năm như tiền bối ShinHwa và nhiều hơn nữa!
Các cô gái của tôi, các bạn là những cô gái mạnh mẽ nhất mà tôi từng biết, vì vậy, hãy càng mạnh mẽ hơn nữa nhé! SONEs chúng tôi luôn bên cạnh các bạn, you're not alone~!

Dù không cùng bắt đầu chặng đường này, nhưng tôi sẽ cùng các bạn đi đến cuối con đường.
"Hãy cùng nhau đi suốt đời này nhé!"
We love you, 9 girls <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

379#
Đăng lúc 7-8-2013 22:39:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng kỉ niệm 6 năm của mấy gái chắc mình là người chúc mừng cuối cùng đúng ko nhợ gì mấy hum nay mạng bị đứng nên ko lên được mình cũng thấy buồn đến hum nay mới chúc mừng cho mấy gái hãy mãi là snsd sau này cũng vậy cho dù 10 năm hay 20 năm đi nữa sone sẽ cùng đi với mấy gái đến suốt đời mãi là số 9 của sone mong những đều tốt đẹp và thành công đến với snsd Happy 6th's anniversary
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

380#
Đăng lúc 8-8-2013 10:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng các cô gái sinh đẹp :x
6 năm rồi, quãng đường chưa quá dài nhưng cũng ko phải là ngắn, các nàng cũng đã gặt hái được những thành công nhất định. Hy vọng SNSD mãi là như thế, các nàng mãi là như thế, hị hị
fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách