Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 4-1-2014 01:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào chàng đóng cũng hay.
Nên cộp mác đảm bảo cũng phải rồi.
Mong chờ các ep tiếp theo của You came from the stars quá, hic hic. Phim đang hay kinh dị...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 4-1-2014 01:51:44 | Chỉ xem của tác giả
The Moon Embracing the Sun là bộ film khiến mình '' yêu '' Hyun
rồi tới Secretly Greatly, the Thieves và giờ là Man from the stars
phải công nhận cái titre '' chàng dv độ tuổi 20 dc tin tưởng nhất '' đúng ko cần phải bàn cãi j
diễn vai nào trọn vai nấy...biệu cảm perfect...ta nói ko bít khen j cho hợp nữa..tóm lại mình rất ư là iu Kim Soo Hyun!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 4-1-2014 02:13:36 | Chỉ xem của tác giả
A Ngố ngày càng tuyệt vời
Một ngôi sao đang lên, và tỏa sáng rực rỡ luôn.
Cả ba phim ta xem Ngố đóng đều thik hết: Mặt trăng, mặt trời, DH, Vì sao đưa a tới
Đợi tết có thời gian luyện nốt mâys phim của oppa nữa
Cứ có oppa đóng là phim thành công...haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 4-1-2014 02:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào đóng cũng hay và rat tăng cao quá mức thì chẳng tin tưởng

bạn này cũng  biết chọn tác phảm trước giờ đóng phim hay

chẳng có phim nào là chán cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 4-1-2014 02:52:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy cụ giáo diễn xuất ngày càng lên tay đấy nha
Hồi  xem Mắt trăng mặt trời, xem bạn ý khóc mà mình chỉ xuýt xoa : sao bạn diễn đạn thế mà vẫn toát lên vẻ đẹp trai nhỉ ?
ngày càng bấn bạn ý cơ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 4-1-2014 03:55:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình không phải fan nhưng phải công nhận bạn  soo hyun rất mát tay chọn kịch bản. Thật sự showbiz Hàn đang cần những mỹ nam trẻ tuổi ,tài cao thế này để thay thế lớp thiên vương đang dần đến tuổi tứ tuần như jang dong won,won bin, lee byung hyun
TRong số mấy anh dviên trẻ nổi đình đám hiện nay thì thấy thik nhất song joong ki và khá kì vọng vào kim soo hyun,lee min ho cũng được nhưng k hiểu sao mình cảm thấy LMH vẫn cứ thiêu thiếu 1 cái gì đó. tất cả những fim bạn ấy đóng chưa fim nào mình xem đc quá 7ep kể từ hồi BOF cho đến TH.Mình thuộc tip khá mát tính khi xem fim,nhiều fim ko hay nhưng vẫn kiên trì xem đến cuối,chả hiểu sao mấy fim của LMH mình lại toàn bỏ giữa chừng . Diễn viên nữ trẻ bây giờ thật sự chấm mỗi Park Bo Young thôi chứ chưa thấy cô nào đc cả ngoại hình lần diễn xuất như các chị già như ha ji won, jun ji hyun, song hye kyo
Lan man 1 hồi quay lại chủ đề bạn Soo Hyun ,mình thấy bạn ý có duyên vs các noona có gia đình ghê.Fim nào dính đến noona cũng thành cú hít . Cũng khó trách,vì dù sao các tiền bối cũng có kinh nghiệm diễn xuất nên chắc chắn khi diễn cũng nhập vai tốt hơn các em trẻ rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 4-1-2014 06:13:24 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu xem phim của Kim Soo Huyn từ thời Dream High và kết quả là cả ngày lang thang trên mạng để tìm kiếm thông tin về ổng, 1 đợt mê ổng đến quên ăn quên ngủ. Bây h thì đỡ nhiều rồi nhưng từ sau DH mình vẫn chưa hề bỏ qua bất cứ phim nào có KSH tham gia, dù là màn ảnh rộng hay phim truyền hình.
Hi vọng cụ sẽ ngày càng sang chảnh hơn nữa và thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 4-1-2014 07:56:56 | Chỉ xem của tác giả
CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH LUÔN!!!!!!!!!!!!!!
Vai diễn của chị biến hóa quá siêu luôn.
Từ tên ngốc trong Dream high, đến siêu trộm, rồi nhà vua, đến thằng ngốc và bây giờ là cụ giáo rớt từ hành tinh khác xuống..
P/s: Qua mấy phim của cụ... thấy cp trong dream high là cute nhất, còn đẹp đôi nhất là với chị Chảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 4-1-2014 08:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Ngố rất rất muộn, không hề có sự quảng cáo của ai, chỉ vô tình xem YCFTS và đổ Ngố
và từ diễn xuất của Ngố làm cho mình bị cuốn hút và phải tìm hiểu về Ngố. Trước đây vẫn nghĩ Ngố là diễn viên "tỏa sáng" nhanh quá, và quá hot. nhưng khi đọc những new, những bài phỏng vấn, thì dường như lại càng yêu Ngố nhiều hơn. Chưa có diễn viên nào làm mình bận lòng nhiều đến thế, cũng chưa có diễn viên nào khiến mình mong mỏi tìm hiểu như thế. Và mình biết chắc rằng, mình sẽ còn yêu Ngố nhiều hơn nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 4-1-2014 08:44:19 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua ngồi xem You Came From The Stars nhìn bạn ấy khóc mà tim mình cũng thấy nhói đau í
Mình là mình thấy bạn í rất là hợp với phim cổ trang í, nhớ lại thời Moon - Sun suốt ngày ngồi ngắm bạn ấy thôi, mặt gì mà đẹp như tạc vậy đấy!
You Came From The Stars càng xem càng cuồng với diễn xuất của cả 2 nhân vật chính, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách