Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun đạt thành công với bốn bộ phim liên tiếp: Từ "The Moon Embracing the Sun" cho đến "You Came from the Stars"

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 28-12-2013 10:49:02 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là còn thiếu vai diễn trong DreamHigh - vai diễn đầu tiên mình xem và ấn tượng luôn với bạn ấy - Liên tục hóa thân xuất sắc vài nhiều vai diễn khác nhau. Và tiếp theo đó thì bộ phim nào cũng ấn tượng, dù là phim truyền hình dài tập hay phim điện ảnh. Đúng là đẳng cấp đã được khẳng định~~~

Quay trở lại bộ phim đang hót hòn họt mà được dân tình trông ngóng từ lúc The Heir vẫn còn đang làm mưa làm gió nhưng ko làm giảm được nhiệt của bộ phim này. Mới vài tập đầu thôi mà mức rating đã rất đáng ngưỡng mộ rồi ) - Cái mốc mơ ước của nhiều bộ phim 20% đã đạt được ngay ở tập thứ 4 quả là rất ấn tượng - Hi vọng chàng sẽ phá được kỷ lục của chính mình ở thời MoonSun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 28-12-2013 11:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Bên cạnh tài năng của Ngố phải kể đến cả sự may mắn và khả năng chọn KB của bạn cũng như cty quản lý nữa
Đúng là phim truyền hình nào của Ngố cũng hay cả, kể từ khi mình xem Dream high tới giờ, nhg phim điện ảnh thì mình kg thích xem cho lắm nên chưa xem phim điện ảnh nào bạn đóng cả:p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 28-12-2013 14:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích anh chàng này ! Thực sự rất thích những biểu cảm cảm trên gương mặt của Kim Soo Hyun.
Mình bắt đầu thích cậu tạ khi xem phim Dream High. Thế là phim nào có cậu ta là xem. Mình rất thích cách cậu ta diễn xuất khi đau khổ hay khi lanh lùng hay chỉ là buồn buồn thôi.
Trong Mặt Trăng Ôm Mặt Trời thì đúng là 1 vị vua đẹp trai, có chút trẻ con cũng có chút trưởng thành chửng chạc.
Kết luận 1 từ là THÍCH. Nên khi phim Man from the stars mới giới thiệu chưa lên sóng mình đã ngóng rồi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 28-12-2013 15:37:48 | Chỉ xem của tác giả
Nghiện cụ mất rồi
Từ "The Moon Embracing the Sun" cho đến "You Came from the Stars"
Bây giờ từng phút từng giây chỉ mong đến thứ tư thôi
Kim Soo Hyun fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 28-12-2013 15:56:31 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim nào của Ngố thì cũng down ngay xem ngay không cần suy nghĩ kịch bản luôn tốt còn diễn xuất khỏi bàn. Nhưng vì là ấn tượng đầu tiên nên vẫn luôn nhớ hình ảnh Ngố cute hát hay trong DH nhất.hehe
Phim YCFTS mới có 4 tập mà đã rất thu hút rồi, hóng hóng. Yêu cái mắt với quả môi cong đếch chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 28-12-2013 16:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Kim So Huyn tuyệt nhất. hoặc ít nhất bạn ấy cũng có đội staff làm việc cực tốt. Toàn chọn được kịch bản hay. Khả năng diễn xuất thì khỏi phải nói, đỉnh của đỉnh. Thế nên không lạ khi bạn ấy liên tiếp đi từ thành công này đến thành công khác. Mà khán giả cũng có thể an tâm chọn phim bạn ấy đóng nữa, nên rating mới cao đến thế. Tiếp tục giữ vững như thế nhé, Kim So Huyn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 28-12-2013 18:17:55 | Chỉ xem của tác giả
còn phim dream high nữa mà ...so hyun cùng với suzy nữa
phim nào của so hyun cũng hay hết
keke phim nào cũng đẹp trai, săc thái tuyệt vời
bộ phim mới chưa xem nhưng nhất định sẽ xem
kekeke
no 11111111111111111
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 28-12-2013 18:50:26 | Chỉ xem của tác giả
lúc xem dream high thật ra ko thix Sam Dong lắm, nhưng càng tới cuối fim càng bị diễn xuất của Huyn thuyết phục
rồi đến các tác phẩm tiếp theo, dường như fim nào có Huyn đóng là như có 1 sức hút thu hút người xem ko ngừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 28-12-2013 20:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Này anh bạn Ngố, tôi là tôi tự hào về anh lắm á!
Tôi nói thật đấy! Trước giờ, kể từ khi biết anh, tôi chưa khi nào phải nghe người ta phàn nàn bất kể điều gì về anh, chỉ toàn là khen hết đó.
Năm nay coi như là đại cát đại lợi rồi, chúc mừng anh nhé! ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-12-2013 22:00:50 | Chỉ xem của tác giả
Với 1 diễn viên bình thường thì sự nghiệp diễn xuất chỉ cần có 1 trong 4 bộ fim kể trên đã là niềm hạnh phúc tự hào lắm rồi. Vậy mà Soo Hyun lại đạt được thành công hàng loạt liên tục như thế, trước giờ mình mới thấy.
Đặc biệt là mỗi bộ phim đều lập nên kỷ lục, đều ghi dấu ấn vào lịch sử điện ảnh và truyền hình HQ.
Vẫn còn ấn tượng với “Secretly Greatly”, 1 triệu lượt khán giả trong 36 tiếng, con số mà những bộ phim bình thường chiếu suốt 2 tháng vẫn chưa chắc đạt được.
Nhưng thành công càng lớn thì sự kỳ vọng và áp lực càng lớn, mong là Soo Hyun sẽ luôn là chính mình, luôn phấn đấu hết mình để trở thành 1 người diễn viên như bạn mong muốn, thành công tự nhiên sẽ đi kèm theo đó.
Chúc mừng phim mới thành công nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách