Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: reaven_691
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun lộ cơ bụng 6 múi trong các cảnh hành động, không chỉ quay phim bằng

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 2-8-2013 00:23:07 | Chỉ xem của tác giả
23333333333333333333333333adsddddddddddddddddddddwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqq
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 2-8-2013 07:17:33 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim vai diễn của Kim Soo Hyun là một gián điệp phải đóng giả làm thằng ngốc, trong đó có một cảnh mà đạo diễn hy vọng có thể chảy nước mũi một cách thật tự nhiên nên đã yêu cầu Kim Soo Hyun dùng giấy ăn cuốn tròn và nhọn, tự ngoáy mũi mình và hắt xì để có được một cảnh phim chân thật nhất, còn có một cảnh quay phải đi nặng giữa đường lúc trời mưa, hoàn toàn là những cảnh gây mất hình tượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 2-8-2013 08:42:02 | Chỉ xem của tác giả
Ecec, gì mà có cả đi nặng đi nhẹ nữa vại =)) Hy sinh cho nghệ thuật dữ rứa :) Cơ mà như thế mình mới thích chứ lỵ hehe :D Hy vọng sẽ mau có sub sớm phim cho coai :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 2-8-2013 09:59:37 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình cứ tưởng phim này mình sẽ được coi ai ngờ tới giờ vẫn chưa được xem. Đang hóng hớt trên Kites xem có chưa để xem mà vẫn chưa có. Phải nói là trai hi sinh nhiều về hình tượng cho bộ phim này. Nhưng đầu tư bn thì cũng đem lại hiệu ứng tốt bấy nhiêu. Có thể nói giai bây giờ là vừa có tiếng vừa có miếng, thực tài đi với ngoại hình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 2-8-2013 11:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Kim Soo Hyun lộ cơ bụng 6 múi trong các cảnh hành động, không chỉ quay phim bằng máu và nước mắt mà còn phải ... đi nặng (ảnh spoil nội dung phim). Kim Soo Hyun đóng phim chân thật, cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 2-8-2013 12:27:54 | Chỉ xem của tác giả
haizz lại còn phải trả lời mới được view
này thì reply!! hóng zai hà moon-sun tù đợt đấy xong còn tham gia running man nữa chứ!! thích thế
không biết có 6 múi thật hem! hay là chỉ do tite lừa tình!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 2-8-2013 14:34:27 | Chỉ xem của tác giả
đau tim quá {:430:}
hem có bik 6 múi của anh chàng thế nào? phải hót đến cỡ nào mà phải com thì mới view được {:431:}
hem bik st nhà mình có làm sub của phim không chứ mình thấy phim nì là movie hot đình đám của năm 2013 đó
tình tiết giật gân, nhiều pha hành động gay cấn, lại còn zai đẹp cứ lượn lờ trước mặt nữa chứ {:423:}
cái đứa ngố ngố thì khỏi bàn = {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 2-8-2013 17:57:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng muốn xem hình ẩn để bê ra share lung tung cho các bạn khác
Phim này ko dc chiếu rạp đúng là quá tiếc nuối :'( Đâu có cái j mà ko dc duyêt chứ TT__TT
Zai cũng tập không ít thì mới dc body như kia nhỉ :D Nhưng cười nhăn nhở thì vẫn ngố như thường =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 2-8-2013 18:49:00 | Chỉ xem của tác giả
WOAHHHHHHHHHH Hấp dẫn qá cơ :x:x:x:x
Mình bị xịt máu mũi rồi =
Phim nào Ngố đóng cũng hay hết
Mong chờ fim nàyy qá. :X
Chúc anh luôn thành công nhé :) Tụi em sẽ luôn ở bên anhhhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 2-8-2013 21:33:46 | Chỉ xem của tác giả
tội qá mỹ nam bị dìm thê thảm, mong chờ phim của anh, cảm thấy rất ấn tượng sau khi xem xong The Thieves. Mong có 1 buổi fan meeting của anh vơi fan Việt Nam hí hí :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách