Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee - Phỏng vấn mới nhất về tình yêu và công việc: "Tôi ngưỡng mộ h

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 23-8-2013 20:59:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Tuy diễn xuất của chị chưa được tốt, nhưng quả thực chị rất đẹp, một vẻ đẹp thuần khiết.
Hồi lâu mình biết chị này qua phim nấc thang lên thiên đường trong vai phản diện, lúc đó chẳng thích lắm.
Sau này biết được nhiều về chị hơn, quả thật chị có đủ cả sắc lẫn tài.
Hy vọng con đường diễn xuất của chị sẽ tốt hơn.
Mong chị sớm có thêm dự án phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 23-8-2013 22:14:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

c trả lời hay quá ak
phim c đóng cũng hay nữa
ai nói JOJ c đóng chưa đạt
chứ với e thế là ok rồi
mau có dự án mới nha c :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 24-8-2013 12:14:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Kim Tae Hee xinh đẹp và giỏi giang thật. Bao nhiêu người mơ ước được như chị ấy. Mình thấy vết chân chim của Kim Tae Hee cũng ok mà. Chị ấy trông vẫn như thiên thần. Hôm nọ đi đường gặp một chị xinh như Kim Tae Hee luôn. Không biết chị đó có phải là người Hàn Quốc ko nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 24-8-2013 12:16:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

chẹp chẹp! Mợ càng ngày càng trả nhời khéo là sao??? hài nhất là "Độ tuổi tốt nhất cho hôn nhân? Tôi nghĩ rằng tôi vẫn còn trẻ"  {:438:} Vầng
Hóng cái động tĩnh từ phim ảnh của mợ mà ko biết đến chừng nào, bẹn Bi thì đc sổ lòng rồi, có khi hai người hợp tác làm phim cũng đc, ko thì bạn Hun già cũng có tin đóng 19+ ý... hay là... hĩ hĩ hĩ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 24-8-2013 14:47:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

huyền thoại điện ảnh Pháp sao mà em không biết *tự xám hối mình thật kém hiểu biết*
em thích cách chị trả lời phỏng vấn rất là hay
diễn xuất của chị cũng ngày càng tốt mau mau nhận flim mới  nha chị
người gì đâu mà trẻ hoài không chịu già
ôi người đệp của lòng em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 24-8-2013 15:22:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mình thích hee từ hồi đóng phim nấc thang lên thiên đường hồi ấy chị ấy đóng vai ác hay thật. Mình vẫn còn bị ấn tượng với khả năng diễn xuất của chị ấy cho đến bây giờ. Khả năng diễn xuất của hee chưa phải là tốt nhất hàn quốc nhưng khi đóng phim chị ấy đã rất cố gắng vì vậy những thành quả mà chị ấy đạt được bây giwof cũng không ai có thể phủ nhận. Nhiều người luôn nói hee kiêu thế này thế kia hay là không hi sinh hết mình cho vai diễn. Mình thấy chỉ là do chị ấy có cách diễn khác với các diễn viên khác thôi đâu phải ai cũng giống nhau đâu phải ai cũng có thể ngồi bên lề đường như soo hyun oppa được.
" Mặc dù có nhiều điểm chưa hài lòng về bản thân, nhưng tôi có rất nhiều sức mạnh từ tất cả sự cổ vũ của các bạn. Bằng cách nào đó nhận được  những lời khen ngợi làm cho có vẻ như mọi thứ đang tốt hơn để có động lực cố gắng (Cười) "
Đúng rồi chị hãy cố lên chị nhá.
P/s sao dạo này càng ngày càng xinh thế mặc bộ này đẹp quá à nha đúng là người đẹp mặc gì cũng đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 24-8-2013 17:48:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Càng ngày chị càng đẹp, càng trẻ ra, thiềt tình không thể hiểu nỗi. Thích chị diễn mấy vai nhí nhảnh, đán gyêu như trong các CFs.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 24-8-2013 19:04:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chị ý xinh mà huhu vẻ đẹp quốc dân quả không ngoa ♥
Hồi chị ý với anh Song đến Hà Nội, được tận mắt nhìn 2 anh chị xinh đẹp rạng ngời luông xD
Jihoonie oppa cố mà giữ người đẹp nha :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 24-8-2013 19:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Người tuyệt vời thì mãi mãi tuyệt vời
Hi vọng sau này sẽ nhìn thất nhiều sự cố gắng của chị nữa
EM thích chị vs em trai chị lắm, cả hai đều thật dễ thương
Luôn ủng hộ chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 24-8-2013 19:52:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải công nhận Kim Tae Hee diễn xuất ngày càng tiến bộ, biết lắng nghe và học hỏi mới thật sự là đáng quý, hi vọng trong các dự án phim sắp tới Kim Tae Hee sẽ không khiến các fan thất vọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách