Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lee Bo Young - 이보영 ♥♥ Chảnh Động ♥ ♥ Happy Birthday To Our Sister 12.01.2014 ♥ ♥

[Lấy địa chỉ]
2171#
Đăng lúc 28-5-2014 17:49:27 | Chỉ xem của tác giả

cr: lbydc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2172#
Đăng lúc 28-5-2014 17:51:07 | Chỉ xem của tác giả

Trông hạnh phúc rạng ngời chưa

cr as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2173#
Đăng lúc 28-5-2014 17:53:32 | Chỉ xem của tác giả

Lee Bo Young's thank you speech
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2174#
Đăng lúc 30-5-2014 21:39:45 | Chỉ xem của tác giả
Dàn sao dự sự kiện của thương hiệu JOE FRESH ngày 30.5.2014

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2175#
Đăng lúc 10-6-2014 01:15:13 | Chỉ xem của tác giả
Chị Bô tinh ngịch trong hậu trường Seo Dong Yo

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2176#
Đăng lúc 10-6-2014 09:17:09 | Chỉ xem của tác giả
Thích chị từ hồi xem Người Yêu Dấu trên kênh VTV1 buổi chiều cơ
Đẹp dịu dàng chân chất, hihi
Sau này còn có Seo Dong và I hear your voice <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2177#
Đăng lúc 19-6-2014 17:51:16 | Chỉ xem của tác giả
Lee Bo Young gửi video đầy tình cảm cho Ji Sung "Hôm nay anh hãy về nhà thật nhanh nhé"

Trong chương trình "Midnight Entertainment" phát sóng ngày 18/06 với sự tham gia của dàn diễn viên trong bộ phim "Good Friend", nữ diến viên Lee Bo Young đã gửi tới chồng mình là nam diễn viên Ji Sung một đoạn video clip đầy tình cảm. Trong clip cô có nhắn tới anh: "Hôm nay hãy về nhà thật nhanh với em nhé".
Để đáp lại tình cảm của vợ, Ji Sung đã nhìn thẳng vào máy quay và nói "Là oppa đây. Chúc em một ngày mới thật tốt. Anh sẽ  phỏng vấn thật nhanh và trở về với em".

Trước sự thể hiện tình cảm của đôi vợ chồng Ji Sung và Lee Bo Young, Joo Ji Hoon đã nói rằng: "Theo cá nhân em biết thì chị Lee Bo Young không thích thế này đâu. Em thật ngại vì hai người đấy" khiến cả trường quay đều phải bật cười. Trong khi đó, vào ngày mùng 09/05, Joo Ji Hoon và ca sĩ Gain đã công khai mói quan hệ của họ. Chúng ta cùng chúc họ sẽ có một kết thúc thật hạnh phúc giống như Ji Sung và Bo Young.

cre: http://xportsnews.hankyung.com/? ... amp;entry_id=462249
dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2178#
Đăng lúc 23-6-2014 23:28:33 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2179#
Đăng lúc 25-6-2014 01:47:55 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2180#
Đăng lúc 28-6-2014 10:21:07 | Chỉ xem của tác giả
"Ghen tị" với điều ngọt ngào Ji Sung dành cho Lee Bo Young

Nam diễn viên đã thẳng thắn chia sẻ những điều không thể ngọt ngào hơn sau khi kết hôn cũng như kế hoạch sớm có em bé của mình.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, Ji Sung đã tiết lộ kế hoạch có em bé trong thời gian sắp tới, anh nói: "Tôi muốn có con càng sớm càng tốt. Tôi cũng không có kế hoạch là phải có bao nhiêu đứa trẻ nhưng chúng tôi sẽ cố gắng ngay khi có thể. Với tôi hôn nhân và gia đình vẫn đứng ở vị trí đầu tiên. Tất nhiên nếu có một cơ hội làm việc tốt, tôi vẫn sẽ nắm bắt nhưng không vì thế mà lơ là gia đình nhỏ của mình".

Khi được hỏi về cuộc sống của anh sau hôn nhân như thế nào, Ji Sung đã không giấu được vẻ hạnh phúc của mình: "Chúng tôi đã trải qua rất nhiều thứ khi còn hẹn hò. Nhưng sau khi kết hôn chúng tôi lại càng không có lý do gì để cãi nhau. Thật may mắn khi hai vợ chồng đều có cùng suy nghĩ, hơn nữa lại là người cùng ngành nên chúng tôi dễ dàng thấu hiểu và thông cảm cho đối phương. Có nhiều người nói rằng, khi kết hôn sẽ rất khó khăn trong thời gian đầu nhưng tôi nghĩ chỉ áp dụng với vợ chồng trẻ và không có trải qua thời gian hẹn hò dài trong quá khứ. Tôi và cô ấy luôn hướng về cùng một hướng làm sao để sống với nhau thật tốt nên không nhiều lý do để cãi vã".

Ngoài ra, Ji Sung tự nhận rằng sau khi kết hôn anh hoàn toàn thấy mình là một người đàn ông "không tuổi", anh chia sẻ: "Vợ tôi đã biến tôi thành một cậu bé lúc nào không hay. Tôi cảm thấy như tôi đang dần trẻ ra sau khi kết hôn. Vợ tôi đóng một vai trò rất lớn trong việc giúp tôi đúc kết cảm xúc của một chàng trai trẻ. Chúng tôi thích xem hình ảnh động cùng nhau và cười một cách không kiểm soát được. Tôi không bao giờ muốn "trưởng thành" bởi vì không muốn mất đi sự ngây thơ do vợ mang lại cho tôi".

Ji Sung và Lee Bo Young là một trong những cặp vợ chồng đẹp nhất showbiz Hàn. Hẹn hò 6 năm và kết thúc cuộc sống độc thân bằng một đám cưới đầy viên mãn vào tháng 9/2013 với sự chứng kiến của bạn bè đồng nghiệp cũng như nhận được rất nhiều lời chúc phúc của các fan. Hiện tại, hai vợ chồng mỗi người đều tập trung cho sự nghiệp riêng nhưng vẫn không quên đặt gia đình lên hàng đầu khiến nhiều người vô cùng ngưỡng mộ.

Cr: http://www.ohkpop.com/source/167089
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách