Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho dùng tiền riêng của mình mua tất cả quần áo trong phim "The Heir

[Lấy địa chỉ]
341#
Đăng lúc 13-12-2013 17:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Có thể nói là Lee Min Ho luôn xây dựng hình tượng của mình rất cao nên lần trước cả dàn chính của The Heirs tham gia Running man lại thiếu người quan trọng nhất là Lee Min Ho.Biết là anh chưa tham gia các show giải trí bao giờ nhưng với cách xây dựng hình tượng như này thì có lẽ chẳng bao giờ anh tham gia các show tạp kỹ nào hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 13-12-2013 17:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi với tần suất xuất hiện trong phim của anh, cùng với thay quần áo liên tục như thế thì phải chi bao nhiêu đây.
Nhưng mà công nhận rất thích những trang phục của anh, mặc dù có ai nói như thế nào.
Sắp hết phim rồi, hi vọng là có tập đặc biệt để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 13-12-2013 18:35:06 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi bao nhiêu tiền o.O cơ mà nhìn Lee Min Ho đẹp trai quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 13-12-2013 19:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Người đẹp mặc gì cũng đẹp. Các cụ bảo ng đẹp vì lụa thì Hô nhà ta là lụa đẹp vì người mới đúng :(. Anh thiệt ăn chơi, koo biết catse bao nhiêu nhưng quả vung tiền vào đống đồ hiệu ý khiến em cũg phải kính nể :)). Gu thẩm mỹ quá ổn. Thực ra trang phục của Ho đơn giản ko quá cầu kì chủ yếu chủ kết hợp áo khoác dày vs quần bò với cả thấy hay mặc đồng phục nữa nên chắc cũng ko cần đến stylist đâu.mà em thấy Hô ko mặc gì mới là đẹp nhất =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 13-12-2013 19:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Mino nhà ta rân chơi quá đi! Tự đầu tư cho số lượng quần áo cực khủng và lại hàng hiệu như thế, chỉ để k phải cố gắng quảng cáo sản phẩm trong khi diễn, anh quả là quá siêu! Thù lao không biết có nhiều k nhỉ, chắc oppa cũng là top star nhưng mà đầu tư thế này thì quá khủng!!!
Bạn stylist cũng có tài, phối cũng đệp...hay vì Mino mặc gì cũng đẹp haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 13-12-2013 19:23:33 | Chỉ xem của tác giả
Cũng đúng thôi a còn được tự do chọn trang phục :)) Tha hồ thể hiện quả CHÂN DÀI DÁNG CHUẨN của anh.
Phim hết rồi buồn quá đi mất nhìn ảnh mà nhớ tới người .Không chỉ trang phục của Tan đẹp mà Young Do cũng rất đẹp và nàng lọ lem Cha Eun Sang cũng không phải nói toàn hàng hiệu :D. Nhìn các zai các gái nhà mình cứ long lanh thôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 13-12-2013 19:55:23 | Chỉ xem của tác giả
ừm, hoan nghênh tinh thần của anh ý.
nhưng mà bản thân kinh tế khá giả thì mới làm vậy được chứ nhỉ.
rất thích mấy cái áo khoác dáng dài trong phim, dáng chuẩn như vậy thì mặc j cũng đẹp.
ung hộ Kim Tan
{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 13-12-2013 20:01:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi đại gia của lòng iem, dáng oppa chuẩn cũng là một phần, nhưng ko thể ko kể đến những bộ cánh hàng hiệu đắt tiền này, quá đẹp đi oppa ạh, bộ nào bộ nấy là cứ mấy chục triệu hỏi sao ko đẹp được cớ chứ !!! CŨng phải thôi, thế mới xứng với thiếu gia "Kim Tan" chứ ạh, hie hie !!!
Hết phim rồi, ko còn được gặp oppa hàng tuần, buồn quá đi mất {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 13-12-2013 20:14:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi choáng quá, đồ trong phim The Heirs đều do Ho tự mua ah, đúng là ăn chơi không sợ mua rơi nhỉ.
Toàn hàng hiệu đắt tiền nữa chứ, nói gì thì nói cũng là do Ho dáng chuẩn nên mặc gì lên mà chả đẹp.
Ho chọn đồ cũng tinh tế thật, rất "hợp với dáng Ho"!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 13-12-2013 20:38:46 | Chỉ xem của tác giả
moonlee gửi lúc 9-12-2013 20:55
thật ra thì thấy dáng bạn Lee Min Ho cực chuẩn nhưng nhìn trang phục của bạn trong the H ...

không biết s nhưng mà mình nhìn thì thấy style cực ổn mà bạn ~ vừa sang vừa chảnh :)) ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách