Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sprout_Nana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Leeteuk cản trở Tiffany? Lời bác bỏ từ nhà sản xuất: “Tất cả chỉ là hiểu lầm”

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-5-2012 19:28:45 | Chỉ xem của tác giả
Chả có PD nào ra hiệu cắt ngang MC một cách thô lỗ cả.
Nếu là PD bảo thì tại sao camera không quay người nói mà lại quay vào Tae ?
Chờ vài giây thì chết người à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 23-5-2012 19:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Vấn đề này chả có gì lớn nếu bít chọn thời điểm nói!!
MBC mời LT nói hay ko là quyền của họ nhưng anh phải bít lựa thời điểm mà nói, ko thể đợi Fany nói xong câu tiếng Anh đc à, mặc dù em nhỏ đang nói "Thank u.." chưa kịp nói hết thì anh đã chen 1 tràng tiếng Hàn zô @@ .. ko nói tới vấn đề chuyên nghiệp hay ko chuyên nghiệp làm MC .. chỉ nói đến vấn đề lịch sự {:265:}
Một đứa con nít cũng hiểu phép lịch sự đơn giản là phải im lặng khi người khác đang nói, không nên chen ngang
Một số bạn fan của SJ nói anh ấy không có lỗi, vậy hãy đặt vấn đề lại nếu như SJ của các bạn đang nói và 1 thành viên nào đó của S9 chem zô "ăn cơm hớt" thì các bạn sẽ nói gì "Vô lê" " Không tôn trọng" "Bất lịch sự" ... {:266:} Vậy nên đừng có đổ thừa là chuyên nghiệp hay không ở đây @.@ Làm fan là ủng hộ thần tượng chứ ko phải cái gì thần tượng làm cũng đúng, mặc dù đó là sai. Vậy ko phải gọi là thần tượng nữa òi mà kiu là THÁNH {:260:}
P/s: bác PD của MBC này giải thích cái kiểu này thì càng làm mọi chiện rắc rối .. thà là im lặng còn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 23-5-2012 19:30:20 | Chỉ xem của tác giả
thật là phục SM mà..dàn xếp xong vụ này chắc cũng đau đầu lắm {:398:}

gì mà hợp lí với chả hợp tình..các bạn có xem cái MBC đó k vại..

có nhìn thấy e Ny quay đầu sang ngó Teuk nhà các bạn khi ẻm đang " Thank you so much ... " k {:441:}

chí ít thì có 1 tí phép lịch sự chứ..cứ làm như mình bạn đó cầm mic k bằng

các bạn có bảo vệ idol của mình thì cũng nên xem xét đúng sai nó như thế nào

nếu như MBC mà đã nhờ ng có kinh nghiệm thì đúng là mí e nhà t " hết duyên" với MBC r {:448:}

------------

edit: bắt lỗi....{:410:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 23-5-2012 19:33:08 | Chỉ xem của tác giả
    Haizzzz lại thị phi rồi! Về TaeNy, nếu 2 MC mà biết thì đã ko làm ra cái bộ mặt như thế, không gì thì bao h MC cũng có tai nghe, và PD thường là sẽ liên lạc với MC bằng bộ đàm, chứ mấy ct trực tiếp ko có mấy ai giơ bảng đâu mấy bạn trẻ hiểu biết ạ =)). Như vậy nếu MBC nói rằng họ đã sắp xếp để a Teuk nói lời cảm ơn, thì chắc rằng 2 MC cũng đã được thông báo. Vậy mà làm ra bộ mặt như vậy thì là do a Teuk đã cắt ngang lời MC đang nói rồi :) (Kể cũng lạ, người làm MC cả ct, lại thông thạo tiếng Anh, vậy mà ko đc nói lời cảm ơn:))). Vậy nếu TaeNy có lỗi chắc là lỗi không chịu nhường lời trước cho anh Teuk rồi :))
    Còn a Teuk thì là do PD muốn anh nói lời kết thúc, cho dù vậy thì a cũng nên đợi 2 MC nói xong rồi hãy nói. Kể cả a là tiền bối hay bắt buộc phải nói nhưng nếu thấy 2 MC đang nói thì a chờ chút có sao đâu.  
     Nói túm lại là cái vụ lằng nhằng này thật sự rất là vớ vẩn và vô nghĩa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-5-2012 19:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Đã đọc xong new {:288:}
Chỉ là cảm nhận của mình thôi nhá{:313:}: Cái new không thuyết phục.
1. Mình đọc rồi có cảm giác như MBC nói Taeny thiếu chuyên nghiệp hay sao đó{:261:}. 2 gái tuy nói là kinh nghiệm không nhiều nhưng mình hoàn toàn không tin tụi nó không thể kết thúc được nổi cái ct này. Nên nhớ 2 gái đã làm MC cho kha khá ct rồi và phần lớn là cho MBC đó.
2. Nếu thật sự như vậy thì PD có lỗi lớn nhất vì gây ra sự việc bất ngờ này, không làm theo kịch bản có sẵng nên mới có thể làm MC bất ngờ như vậy.
3. Dù Teuk làm theo PD kêu nhưng cũng có lỗi vì nhảy vào nói không đúng thời điểm. Nếu 1 người nào đó không phải fan kpop, không quan quan tâm tin về kpop nhưng coi hết cả cái ct này. Bạn nghĩ ấn tượng của Teuk trong mắt họ như thế nào? Chắc ai cũng tự biết nhĩ.
Ps: Một số bạn nói Tae thiếu chuyên nghiệp. Có thể Tae thiếu chuyên nghiệp như các bạn nói nhưng nên nhớ nó cũng chỉ là 1 người bình thường thôi nên mặt phải có biểu cảm chứ. Nếu các bạn bị bất ngờ thì sẽ biểu cảm một cách không kiểm soát được mà biểu lộ thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 23-5-2012 19:36:27 | Chỉ xem của tác giả
news hot và mình cũng muốn góp vui {:289:}
idol nhà ai người ý bênh, sao phải xoắn xít tít mù làm cái gì mất vui ra, ở đây làm gì có ai đổ lỗi cho ai đâu mà cứ có bạn chạy vào thanh minh thanh nga này nọ. Cứ đơn giản hiểu là MBC nó bảo là Teuk k ngắt lời Tiff thế thôi là hiểu rồi, lan man sang chuyện khác làm cái gì, k ai khảo mà đã xưng là cớ làm sao. Chuyên nghiệp với chẳng chuyên nghiệp gì k biết. Mệt hết cả người với các bạn.
Hết chuyện rồi, bà con cô bác đóng cửa tắt đèn đi ngủ đi, hôm nay mưa to lắm k đi chơi được đâu đi ngủ từ 7 rưỡi sáng mai còn dạy sớm đi tập thể dục cho eo thon ngực nở rồi còn đi học đi làm nữa chứ {:262:}
còn nữa, news gì mà nhiều clone với nick phụ dữ, mình cũng là clone {:282:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-5-2012 19:37:20 | Chỉ xem của tác giả
chờ tin này cả ngày hôm qua
cái này là do bác PD bảo làm thôi mà, mà sao lúc sau oppa phải tweet xl bác ấy vậy
oppa đâu có sai đâu =))
2 bạn TaeNy về xem lại mình đi, làm MC bao nhiêu lần rồi mà ko biết xử lí tình huống thế LOL
phải chi oppa giỏi thêm khoản tiếng anh thì MBC để oppa làm MC ngay từ đầu rồi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 23-5-2012 19:38:17 | Chỉ xem của tác giả
ông già à ô lên tiếng chi cho mệt,lo uống hồng sâm của ô mà bồi bổ ju sức mà dẫn tụi nhỏ di kiếm cơm
lên tiếng chi cho thị phi {:264:}{:264:}{:264:}
bao nhiu vụ rùi {:312:}
mà MBC iu mấy ô quá chi nào chương trình riêng nào MC chính {:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 23-5-2012 19:38:40 | Chỉ xem của tác giả
cho dù có thật vậy thì cũng đâu cần làm to lên thế?! để Teuki xin lỗi thấy thương qá...

Nấm lúc đó cũng thể hiện thái độ ngại mà... chứng tỏ là Nấm có chút nhầm rồi...

cớ thế mà netizens làm qá lên... thị hiếu lạ thường... suy nghĩ không chín chắn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 23-5-2012 19:47:04 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách