Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sprout_Nana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Leeteuk cản trở Tiffany? Lời bác bỏ từ nhà sản xuất: “Tất cả chỉ là hiểu lầm”

Đóng [Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 23-5-2012 19:49:55 | Chỉ xem của tác giả
cái này hơi bị hài
Thứ 1: nếu như đạo diễn đã sắp đặt trước thì ít nhất cũng phải thông báo hoặc ra tín hiệu cho 2 MC chính để biết mà họ nhường mic.
Thứ 2: nếu là do đạo diễn mời thì cũng phải đợi 2 MC nói dứt xong rồi end chứ ở đâu ra 1 đâm xà lang như thế
Thứ 3: Theo như mấy bạn thấy thì lúc end là ca bài arirang thì có rất nhiều ca sĩ cầm mic
vs teuk thì đứng gần 2 MC vậy sao không nói vs 2 nàng là kết thúc chương trình do PD chỉ đạo ??? như 1 thông báo nhỏ cho 2 nàng biết cùng là anh em trong 1 công ty mà.
Thứ 4: Cái biểu cảm khuôn mặt của tae là do bất ngờ vì không nghĩ teuk lại đâm xà lang như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 23-5-2012 19:51:09 | Chỉ xem của tác giả
spy gửi lúc 23-5-2012 18:25
cả đống người cầm mic mà có phải mình bạn ấy cầm đâu , vậy mà có mình mình lên  ...

chương trình trực tiếp chiếu toàn quốc mà bạn làm như những ctrinh bt` cut ghép đc đó hả ;;)
Bạn nghĩ xem cả chtrình ng ta đã lên kế hoạc thế rồi, chưa biết ai cản trở ai...chỉ có điều ng nào thiếu chuyên nghiệp thôi =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 23-5-2012 19:55:47 | Chỉ xem của tác giả
thế nào lại có diễm phúc đi lạc vào news của anh con hổ thế này

mang tiếng gà nhà SM mà để MBC lên tiếng thay thế này, xấu hổ thay cho các ồ pa quá

lần sau biết điều thì nói đúng nơi đúng lúc kể cả anh chuyên nghiệp, người ta thiếu pro, k bị ném đá vỡ đầu rồi lại lên tw xin lỗi, xin lỗi chán rồi lại del tw, cả thế giới này có mình e lờ ép nhà anh à

nhìn cái biểu cảm của bé Tae kia kìa, đủ biết thái độ nó ra làm sao rồi nhé

lần sau đừng dây, hổ báo có tiếng k biết à

#SONEWILLPROTECTTAEYEONSTOE

Taeyeon của chị, chị hơi bị thích cái mặt của em, thái độ thì thái độ, lườm thì lườm, thiếu pro thì thiếu pro có làm sao :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 23-5-2012 19:55:50 | Chỉ xem của tác giả
lần sau có "nhờ" người kết thúc 1 chương trình lớn biểu diễn ỡ Mỹ và được phát sóng ở nhiều quốc gia thì MBC nên "nhờ" người biết tiếng Anh, tự nhiên MC chính đang nói tiếng Anh lạ có người chen vào chơi 1 tràng tiếng Hàn làm khán giả xem trực tiếp tại SVĐ và khán giả ngồi nhà xem bị hết hồn và ko hiểu người chen vô muốn nói gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 23-5-2012 19:56:31 | Chỉ xem của tác giả
chỉ thương bạn Tae
bạn cứ cute cho lắm vào
chỉ fan girl chúng tôi thik thôi
chứ ng khác lại bảo c thiếu chuyên nghiệp
vs biểu cảm k thiện chí j j đó đấy
:))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 23-5-2012 19:59:34 | Chỉ xem của tác giả
   "Vào cuối chương trình, tất cả các nghệ sỹ đã cùng hợp ca bài hát “Arirang”, một lần nữa làm nóng bầu không khí. Khi bài hát kết thúc, Leeteuk đã cầm micro và bước lên sân khấu phát biểu thay lời kết: "Dù khác nhau về ngôn ngữ, nhưng thông qua âm nhạc, chúng ta đã hòa làm một". Mặc dù đã có Tiffany và Taeyeon của SNSD là MC chính cho buổi biểu diễn, nhưng họ lại không phát biểu kết chương trình, cư dân mạng chỉ trích Leeteuk đã làm lu mờ 2 MC chính tại thời điểm đó "

>>> NÓI CÁI NÀY THẤY NÈ . xem TOÀN BỘ phần đó là thấy rõ ràng. FANY đang nói giữa chừng " thank u so much .." chuẩn bị nói tiếp thì nhảy vô nói 1 tràng tiếng hàn ra .LOLOL
- cái gì mà không phat biểu kết thúc chương trình : thế nó nói thank u so much để làm gi, đang nói giở xen ngang
- Cứ  cho là  MBC giao cho làm MC thì bạn teuk cũng nên đợi MC nói hết rồi hãy nói . Thế thì có phải là chuyên nghiệp và không dẫn đến tình huống như này ko

- Tóm gọn lại đọc tin là đủ hiểu SM đã can thiệp và MBC Cũng k muốn có rắc rồi vì show này tổ chức tại MỸ. nên nó lên tiếng nói để xoa dịu dư luận thôi kể cả việc đó sai đi chăng nữa LOL

các bạn trẻ đợi mãi mới có tin để vào comt mà bảo vệ lên tiếng oppa đúng LOL , may là MBC nó nói giúp k thì no
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 23-5-2012 20:00:05 | Chỉ xem của tác giả
VUi nhể, cái tin MBC nó thanh minh cho anh là cái đấy chúng nó bảo anh làm  không phải anh tự dưng hớt lẻo mà người ta cũng chớ có thèm tin, người ta bảo là các bác ấy cố sắp xếp cho êm chuyện đấy

Mà các bác là MBC đấy, là nhà đài đấy chứ không phải công ty quản lý đâu nhưng người ta vẫn nói SM xúi các bác làm thế cho êm chuyện đấy. Nếu vậy thật thì SM nó đổi tính rồi chẳng? Cảm kích cảm kích :))

Vậy như các kiểu suy đoán và luận thế này thì mình có thể nghỉ đến việc tất cả các tin thanh minh của SM trước đây đều là giả tạo để cho êm chuyện không vậy ta? Thế thì nhiều chuyện phải soi lắm àh nhe

Mà các bác MBC cũng thật là... Người ta đã là MC chuyên nghiệp, là gà cưng được các bác giao trọng trách quan trọng làm MC cho cái chương trình to tổ chảng vậy mà các bác còn bảo cái thằng MC "quèn" nhà cháu nó nói lời cảm ơn làm quái gì cho rách việc vậy

Mà có muốn làm vậy thì các bác cũng phải xin ý kiến hay ít ra là phải bàn bạc với MC chứ ạh? Các bác làm thế chi cho anh Già nhà cháu mang họa vào người vậy ạh?

Người ta còn chửi anh không biết tiếng mẽo mà còn bày trò nói lời cảm ơn làm gì kia kìa, các bác có thấy thương giai cháu không "khóc rấm rức" . Mà các giai nhà cháu có mẽo tiến đâu mà học tiếng mẽo làm quái gì :))

Mà đã bảo chương trình mang Kpop ra thế giời thì nói tiếng Hàn thì có giì sai? Không phải cũng lắm nhóm nói tiếng Hàn sao? Ở đó cũng có phiên dịch mà. Bộ ra nước ngoài phải nói tiếng nước ngoài thì mới gọi là quảng bá sao?

Tốt nhất là sau này có show thì các bác làm ơn tách 2 cái nhóm này ra hộ cháu, dính với nhau là có chuyện thôi ạh. Mệt xác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 23-5-2012 20:00:38 | Chỉ xem của tác giả
sau chuơng trình trao giải cuối năm thì wa sự kiện này mới thấy Kpop có tí không khí
cuộc tranh luận về cái sai thuộc về ai trong vụ này ko còn là chỉ riêng ELF và Sone mà cả trong các cộng đồng Kpop fan...
lí do đơn giản là nó liên quan tới 2 ông lớn của Kpop và cuộc chiến giữa ELF và Sone thì ko bao giờ là ko thú vị cả
truớc tiên để xét ai đúng ai sai tạo sao ko nhìn vào tình hình thực tế của một chuơng trình trực tiếp mà xét:
`nói teukie sai cũng ko phải vì theo một khía cạnh nào đó a chỉ là làm theo yêu cầu của PD và nó trở thành vấn đề bởi thời diểm a nói có chút khiếm nhã trong mắt nhiều ngừoi
dù chuơng rình đã có kịch bản  khúc cuối hay ko nhưng xuyên suốt chuơng trình mỗi ngừoi luôn có nhiệm vụ của riêng mình vậy nên đừng đòi hỏi quá cao về sự ăn khớp giaữ các lời phát biểu cũng như thơi gian địa điểm và ngừoi phát biểu
ko thể phủ định gánh năng nhất trong chuơng trình thuộc về 2 MC và MBC lại quá nhiều chuyện trong việc chọn ngừoi phát biểu cảm ơn thế nên khúc cuối nó lại lằng nhằng như thế........... cho Mc nói luôn có phải xong chuyện ko
Còn việc nhiều bạn thắc mắc tại sao Teukie có nhiều kinh nghiệm gì đó sao ko cho làm luôn đi hay Teukie làm lu mờ 2 Mc chính,hay vi6c5 chen  ngang của Teukie là do sự thiếu chuyên nghiệo của Mc....thì có vẻ như các bạn quá xem thuơng sức ảnh huởng của 2 MC  này rồi hơn nữa đây là chuơng trình quốc tế cho 1 thg với trình độ tiếng A trên cả chuẩn này đi là MC có phải là hơi quá ko kể cả dù ct 2 Mc 1 Anh 1 hàn thì cũng đùng nghĩ tới việc kéo thằng này vô bởi nếu thế sẽ mất đi vẻ tự nhiên hài hòa cũng như biểu cảm tự nhiên của 2 Mc như trong ct các bạn xem hôm wa ko phải sự kết hợp nào cũng có hiệu ứng như nhau
nói túm lại thi việc này chả có gì để sâu xé khích bác nhau cả chỉ vì vài giây ngắn ngủi mà biết bao nhiêu lí do cũng như tội danh với mình phải nói là vô cùng mắc cừơi được đổ lên đầu thần tuợng 2 nhà chỉ vì tinh thần "tất cả vì Idol nhà mình"
vì ko biết nói sao thôi thì mọi tội danh mình chụp lên đầu MBC cho nó chịu vậy khỏi phải lao vào vòng thị phi^_^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 23-5-2012 20:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên ngồi ngẫm thương cho cái cắp pồ lịt đờ quá ~~ lúc thì có news yêu đương tim bay tung tóe, thêm tí nữa có news mặt sưng mày sỉa, còn đâu là cắp pồ thần thánh của hàng chục vạn thần dân suge ~

Đúng là thân nhau theo kiểu thân tao tao lo thân mày mày lo nhá nhá không thì có cạp đất mà ăn ~~~~

i just wanna know only one thing: everything can happen in broadcast time

p.s: thấy nhiều bạn bảo SM với MBC đứng ra dàn xếp cho anh teuk, trời ơi nghe vậy tui vui quá chừng á, từ hồi nào mấy chú xu chu được lên hàng hót boi ét em vậy???????????

ps2: Mở mồm ra là nói lễ nghĩa, là nói chuyên nghiệp cả không chuyên, vậy mà tự bản thân mình đã biết lễ nghĩa với người ta chưa? mồm nói thì hay tay làm mới khó ~

Có lễ nghĩa mà chửi là người ta chết đi ư? Có lễ nghĩa, có chuyên nghiệp mà mặt sưng mày sỉa trên sân khấu truyền hình trực tiếp worldwide thế ư?????

Không bàn đến những chuyện có thể xảy ra bất ngờ lúc ở trên sân khấu trực tiếp, biết đâu đấy là do thời lượng chương trình bắt cắt luôn, các bạn chưa bjo xem chương trình nào đang phỏng vấn mà do vội nên phải cắt ngang cả lời khán giả sao???? Không phải đâu, các bạn chỉ ôm khư khư idols nhà các bạn thôi. ờ thì cũng có thể thằng này vô duyên nhảy xỉa ra ham hố một câu nsoi để rồi MBC phải chữa cháy, nhưng mà vì thế mà rủa nó chết đi, rồi xỉ vả nó ko biết thế nào là lễ nghĩa, làm bao nhiêu năm mòn cái sân khấu không biết cư xử ư? Tôi và bạn ở đây, đứng đây tất cả đều là võ đoán, bạn dựa vào cái gì bảo chả có lý do gì ông PD lại cắt ngang thô lỗ thế??? dạ xin lỗi, bạn là ông pd à? Cái reason nó to đùng đùng như thế? sao ko nhìn trực diện cứ cố tình soi xung quanh rồi bới móc đủ thứ lên???

Nếu fandom nhà các bạn, mãi không tỉnh ngộ, sai ko dám nhận sai, thì idols nhà các bạn, mãi có một hệ lụy đằng sau cái tên ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 23-5-2012 20:05:39 | Chỉ xem của tác giả
haiz. đúng là thị phi à :-<
thực ra đúng là a Teuk chọn thời điểm k hợp để nói lời kết nhg chuyện nó có cần làm to dữ vậy k?
có phải quá thừa việc k khi soi mói thái quá nhỉ. y hệt hồi bé Kystal bị soi :-<
mình tin Teuk già là 1 người chuyên nghiệp và chắc chắn k phải là người bất lịch sự
mà nếu k phải đạo diễn thúc nó nói để kết chương trình or có thể thag già k để í vì Tif nói nhỏ ( mình chả nghe ra bạn í nói, ngoài câu Thank you ) thì thằng già cũng k gấp đến nỗi nói chen Tif
mà hum trc xem ảnh trên fb cứ nghĩ là già cũng là MC chớ :-? thế chỉ Snsd làm MC thui à :-?
vậy sao đạo diễn lại k tin tưởng giao cho MC chính kết thúc chương trình nhỉ :-? pó cánh lun :-?
lần nè chắc chú Già cũng phải rút kinh nghiệm + để í hơn, tránh xa rắc rối và ít liên quan đến nhân tố nhạy cảm cho fan đỡ phải tốn nc bọt
rõ khổ :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách