Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoaquynh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cho tâm hồn] Món quà nho nhỏ tặng các bạn đã ủng hộ mình với mem Nhóm

[Lấy địa chỉ]
101#
 Tác giả| Đăng lúc 8-11-2012 17:31:40 | Chỉ xem của tác giả
huanzhugege gửi lúc 8-11-2012 13:54
Ơ sao lại thế ah ,em thấy bộ này hay đấy chứ.
Nữ chính rất tưng tửng , nam chính c ...

bộ ý tỷ coi hết rùi thì phải
lâu quá rùi
bộ ý dài quá mà
Bối Bối vs hàn ca =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 8-11-2012 19:35:42 | Chỉ xem của tác giả
lieukydoanh gửi lúc 8-11-2012 07:43
hí hí bây giờ thì tỷ hiểu rồi
tỷ hình như ngày trước có đọc bộ  ...

Hihi em đọc ngôn tình lâu rồi từ hồi học cấp 3 cơ hehe , em đọc đủ các thể loại truyện sủng ngược , xuyên không ,huyền huyễn .Số tiểu thích em yêu thích thì đếm được trên đầu ngón tay hihi.
Không sao mỗi người một cảm nhận mà .Ah tỷ có biết tác giả Thượng Quan Sở Sở không?em đang đọc truyện táo bạo khốc nương tử của tác giả này khá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 8-11-2012 19:38:09 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 8-11-2012 17:29
hình ss rù á
em mần bài nào cũng hay à
có nhiều bài hay cực

Ok tỷ tỷ em sẽ nghe xong ròi thảo luận với tỷ , xong rùi tỷ quyết định xem làm bài nào mình còn trnh thủ tìm lyric với làm clip nữa ah.
Hehe em đang đợi ebook đầy đủ của Xà vương tuyển hậu,em kết cặp đôi Bối Bối Hàn Ca lắm .Ah tỷ có biết tác giả Thượng Quan Sở Sở không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 8-11-2012 19:51:18 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 8-11-2012 17:31
bộ ý tỷ coi hết rùi thì phải
lâu quá rùi
bộ ý dài quá mà

Tỷ tỷ ui , nghe mấy bài hay wa , hix mỗi tội mạng nhà em vào wordpress phải vượt tường lửa nên hơi lâu .tỷ quyết định chọn bài nào chưa , muội thích bài thiên biên đích quyết liến của Kim Sa hehe mới nghe được 1 ít giờ nghe tiếp bài nào cũng hay hihi

Bình luận

aì. WP nhà muội cũng bị chặn à(  Đăng lúc 9-11-2012 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
 Tác giả| Đăng lúc 8-11-2012 21:57:14 | Chỉ xem của tác giả
huanzhugege gửi lúc 8-11-2012 19:51
Tỷ tỷ ui , nghe mấy bài hay wa , hix mỗi tội mạng nhà em vào wordpress phải vượt tườ ...

muội thêm s vô thành https là vô đc ngay à
tỷ ngắm đc bài Hoa tư mộng ở đó
cũng đã làm thành sub rùi
mấy bài kia mới nghe
chưa để ý kỹ lém ^^c
có biết tác giả Sở sở nhưng truyện tác giả nè hay ngược tâm kiểu cung đình, lại hay dài nữa
đọc mãi mới hết ^^

Bình luận

cô ui. tôi cũng https đó mà sao vẫn cùi lắm  Đăng lúc 9-11-2012 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 9-11-2012 12:07:39 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 8-11-2012 21:57
muội thêm s vô thành https là vô đc ngay à
tỷ ngắm đc bài Hoa tư mộng ở đó
cũng  ...

Ok , hihi vậy bài hoa tư mộng tỷ  lamf clip Đẹp thế hihi , em xem rồi thế tỷ giờ đã ngắm them được bài nào chưa. Ah em giới thiệu cho tỷ bài tiên trong tranh của Kim Sa , bài thề hẹn của Lý Vĩ và Dương Dương tỷ nghe thử đi nha Hihi thế ah , tác giả Sở Sở tại em đang đọc bộ Vô Tranh Sơn Trang thấy khá hay nữ chính không phải tuyệt đại mỹ nữ hehe , em thích như vậy chứ tuyệt thế mỹ nam và tuyệt thế mỹ nữ sánh đôi thì chẳng còn gì hay nữa hehe.nếu không phù hợp với tỷ , thì dừng giận em nha.Ah tỷ có biết bộ Chỉ cần có tiền ta yêu không?bộ đó hay lắm nhưng chưa edit hết nhưng convert cũng dễ đọc lắm em cực kết bộ này hehe
Nếu tỷ ngắm được bài nào thì chúng ta bàn bạc và làm sub luôn coi như một món qua cho thành ngôn tình nha hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2012 12:41:46 | Chỉ xem của tác giả
huanzhugege gửi lúc 9-11-2012 12:07
Ok , hihi vậy bài hoa tư mộng tỷ  lamf clip Đẹp thế hihi , em xem rồi thế tỷ giờ đã  ...

bài ý là bai Nuo đúng không
có 1MV về thập tam nguyệt có dùng bài ý á ^^
ừm, zị muội chọn 1 trong 2 bài ý mần sub
tỷ add kara hộ dùm cho ^^
hí hí, hay dùng MV Thập tam nguyệt luôn đi nhỉ
để tìm link cái nào
hí hí, nếu ko muội làm bằng clip hình đi
zị làm hình đi
rùi tỷ add kara nhá ^^
hsi hí
bài ý tỷ cũng thik lém ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 9-11-2012 12:59:02 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 9-11-2012 12:41
bài ý là bai Nuo đúng không
có 1MV về thập tam nguyệt có dùng bài ý á ^^
ừm, zị m ...

Ok tỷ tỷ em sẽ làm bài đó có sẵn lời rùi , hihi em sẽ đi xin phép ở bên Dan đó tỷ ah hehe.
Em thích bài đó cực , vậy để em làm clip nha , hehe. Sau đó time luôn hihi ah thế tỷ đã ngắm được bài nào chưa , có gì em time luôn 1 thể.Ah ra yahoo tám cho tiện đi tỷ

Bình luận

ừm, dan có bài dịch rùi mà ^^,hì  Đăng lúc 9-11-2012 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 9-11-2012 16:07:03 | Chỉ xem của tác giả
huanzhugege gửi lúc 8-11-2012 19:35
Hihi em đọc ngôn tình lâu rồi từ hồi học cấp 3 cơ hehe , em đọc đủ các thể loại  ...

mạng nhà tỷ là VNPT  lên WP bị chặn kinh khủng lắm
. về nhà toàn đọc bàng ĐT Lên nhà nào làm pic hay set pass zì zì đó là tỷ bỏ qua .
Thượng Quan Sở sở á.
tỷ hình như đọc bộ Vương Phi Thất Sủng của tác giả này thôi, nhưng mà cũng lâu rồi. còn bộ muội kể thì chưa.
Bộ đó ntn vậy ?

Bình luận

ừa. tôi dùng vnpt nên nản lắm vào đc WP phải mất vài phút. chuyển 1 trang thì cũng 3p  Đăng lúc 10-11-2012 07:45 AM
đâu bít đâu, mình dùng FPT nên có bị chặn bao giờ đâu  Đăng lúc 9-11-2012 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 9-11-2012 17:35:50 | Chỉ xem của tác giả
lieukydoanh gửi lúc 9-11-2012 16:07
mạng nhà tỷ là VNPT  lên WP bị chặn kinh khủng lắm
. về nhà toàn đọc bàng Đ ...

Vâng mạng nhà em là VNPt nên thường hay bị chặn , nhưng thêm s vào là ổn thôi , mỗi tội lâu 1 chút .
Ah Vương phi thất sủng cũng nằm trong hệ liệt vô tranh sơn trang , nhưng mà em thấy bt tác giả này em thấy thích truyện táo bạo khốc nương tử thui.Nhưng mà tình tiết em không thấy ổn lắm
Hehe tỷ tỷ nên đọc bộ chỉ cần có tiền ta yêu đảm bảo hay cực , em xin thề , mỗi tội chưa edit hết , nhưng convert cũng dễ hiểu lắm tỷ ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách