Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Park Han Byul - 박한별-Vietsub MV Coffee page 1

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 25-12-2011 12:11:49 | Chỉ xem của tác giả
Vài phân cảnh trong Bolder by the day. K bít tìm cả phim có eng sub ở đâu nhỉ, hix.
Phim xem có vẻ hài phết :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 25-12-2011 12:13:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 8-1-2012 01:15:17 | Chỉ xem của tác giả
Park Han Byul dự buổi giới thiệu cuốn sách mới chiều ngày 16.12

Chiều ngày 16, nữ diễn viên Park Han Byul có buổi giới thiệu cuốn sách "Park Han Byul' Tip Story" do chính cô biên soạn tại Itaewon, Youngsan, Seoul.

Naver
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 20-1-2012 19:34:08 | Chỉ xem của tác giả

park han byul tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 23-2-2012 18:35:45 | Chỉ xem của tác giả
Se7en sẽ hết yêu Park Han Byul khi cô ấy trở nên già nua?

Nữ diễn viên Park Han Byul muốn thử thách tình yêu của se7en với mình thông qua hình ảnh hóa trang thành một bà lão. Ngày 20/02, cô đã đăng tải một vài hình ảnh trên twitter của mình với lời nhắn: "Biến đổi sau khi hóa trang. Tôi muốn hỏi các bạn một điều: Liệu các bạn có còn tiếp tục yêu thích tôi nếu tôi trở thành một bà lão hay không?"

Park Han Byul đã bắt chước lời bài hát mới nhất của bạn trai se7en "When I can't sing". Nhưng se7en đã khiến các fans và cư dân mạng phá ra cười khi anh trả lời lại lời nhắn trên Twitter của bạn gái bằng câu đùa: "Anh rất tiếc".

Fans và dân mạng nhìn thấy những dòng twit này của 2 người và để lại lời nhắn: "Tôi nghĩ tình yêu của họ sẽ tồn tại mãi mãi", "tôi thực sự mong họ sẽ cưới nhau" và "đây chính là hình mẫu đôi tình nhân lý tưởng mà tôi muốn được có trong tương lai".

Nguồn: http://www.soompi.com/news/park-han-byul-confirms-for-se7ens-love
Vsub by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 27-2-2012 12:04:45 | Chỉ xem của tác giả
trên Strong Heart, Buyl có chia sẻ cách làm đẹp. .."mỗi ngày e đều lấy tay vuốt mũi, vì nghe nói làm như vậy sẽ khiến mũi cao hơn.., và thực sự nó có kết quả"
OMG!!! X_X

Bình luận

:D Mũi thì m k rõ có cao lên thật k nhưng thấy nhiều người hay nắn chân cho con từ nhỏ để sau này k bị vòng kiềng =))  Đăng lúc 3-3-2012 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 8-3-2012 12:56:11 | Chỉ xem của tác giả
hehe...ss xinh đẹp đáng iu của e có 1 ngày 8.3 thật vui và hạnh phúc nhá...
cơ mà lần này ss với a 7 có đc ở bên nhau ko...chứ như lần trc thì ko vui tẹo nào...
YG hôm nay có làm cái gì cho mấy chị e ko nhỉ???
hihi...ss của e dạo này hơi ốm đó nhá...đóng phim nhưng cũng phải ráng chú ý...
lão 7 thì cứ phới phới càng ngày càng baby mà chẳng chăm chút cho ss gì hết..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 9-3-2012 16:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Nhà Park Han Byul cho em gửi thiệp mời cả nhà mình cùng chung vui với Thi gia - Lưu Thi Thi ạ!

Nhân dịp lên box và sinh nhật của Thi tỷ (Lưu Thi Thi) - 10/03/2012
Thi Gia có tổ chức tiệc party kèm 1 event nho nhỏ, cảm ơn tất cả mọi người đã cùng đồng hành, góp sức và ủng hộ Thi gia cũng như Thi tỷ trong suốt thời gian qua.
Thời gian của party và event như sau:
19h30 - 19h45: Đón tiếp khách mời.
19h45 - 20h: Giới thiệu đôi chút về Thi gia
20h - 20h15: Tổng kết và trao giải thưởng cho cuộc thi Banner, video và cảm nhận.
20h15 - 22h: Event trả lời câu hỏi của Thi gia.
Rất mong mọi người bớt chút thời gian góp vui với Thi gia.
Thân ái: Thi gia.

Còn đây là Link event:
http://kites.vn/thread/-party-ha ... ia--177471-1-1.html

Cho em gửi lời chân thành cảm ơn tới cả nhà nhé! Chúc nhà buổi chiều thú vị.
Nếu lỡ ngắt quãng việc đang bàn thì nhà thông cảm cho em với nhé!

P/s:Nếu được nhà mình giúp em truyền lại lời mời tới các mem trong nhà nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 12-3-2012 23:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Se7en quan niệm về sự lừa dối trong tình yêu và nói về Park Han Byul trên ′You and I′

Người ta nói thời gian 10 năm có thể làm thay đổi cả những ngọn núi hoặc dòng sông. Nhưng tình yêu của Se7en và Park Han Buyl đã kéo dài thậm chí vượt qua cả quãng thời gian dài ấy, đến nay đã là 11 năm. Chắc bạn sẽ tò mò về cách họ cư xử với nhau trong suốt 11 năm qua như thế nào?

Ngày 11/03 vừa qua, Se7en đã làm khách mời trong chương trình “You and I” do Lee Hyori làm MC. Anh ấy đã bày tỏ quan điểm của mình về tình yêu và nói về mối quan hệ hiện tại với Park Han Byul.

Chương trình đã nhắc tới một cảnh kinh điển trong bộ phim “Secret Garden” khi Huyn Bin nói với Ha Ji Won “Tại sao phụ nữ cứ luôn như vậy?” và sau đó hôn lên môi cô ấy tạo nên nụ hôn bọt sữa capuchino nổi tiếng.

Khi được hỏi sẽ làm thế nào nếu ở trong hoàn cảnh tương tự với người yêu Park Han Byul, Se7en đã khiến khán giả cười ồ lên khi trả lời rằng “Nếu điều đó xảy ra ở giai đoạn đầu trong mối quan hệ của chúng tôi, tôi sẽ đưa khăn giấy cho cô ấy. Nếu ở giai đoạn tình yêu nồng nàn nhất, có thể tôi sẽ hôn cô ấy giống như cảnh ở trong phim (Secret Garden). Còn ở giai đoạn hiện tại của chúng tôi, tôi thậm chí sẽ chẳng để ý là có bọt sữa dính ở đó và có lẽ chúng tôi sẽ chỉ tập trung uống cà phê trong cốc của mình mà thôi” ( ôi bạn già hài hước của tôi  =))

Khi được hỏi anh ấy sẽ làm thế nào nếu bị bạn gái phát hiện anh đang lừa dối cô ấy, Se7en cho biết: “Chỉ nghĩ về điều đó thôi đã khiến tôi thấy sợ. Khi bạn đang lừa dối người mình yêu, mặc dù có thể bạn sẽ có cảm giác phấn khích của cảm giác mới mẻ nhưng bạn cũng sẽ thấy rất căng thẳng vì lo sợ bị phát hiện”

Niềm tin hoàn toàn vào đối phương là điều tất yếu để duy trì một mối quan hệ lâu bền. Bàn luận về chủ đề lừa dối trong tình yêu, Se7en cũng cho rằng: “Lừa dối về mặt thể xác hay lừa dối trong tình cảm đều tệ như nhau, nhưng lừa dối về mặt tình cảm sẽ mang đến tổn thương nhiều hơn cho đối phương”.

Se7en cũng trình diễn một số ca khúc, trong đó có “When I can’t sing’ trong chương trình với sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả.

Nguồn: http://www.enewsworld.com/enews/contents.asp?idx=4212
V-sub: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 21-3-2012 13:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Park Han Byul trên tạp chí CéCi số tháng 4

Source: CéCi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao