Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sao nào được cho rằng sẽ trở thành ông bố - bà mẹ mẫu mực trong tương lai?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-5-2013 12:49:42 | Chỉ xem của tác giả
Sao mấy cái vấn đề như này Lee Seung Gi toàn đứng nhất thế nhở
Vâng, lọt top toàn những gương mặt quen thuộc, và thật không ngờ bạn Soo Hyun cũng lọt vô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-5-2013 12:51:11 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaa, bik ngay là có lee seung gi mà
chàng rể quốc dân thì đương nhiên sẽ là một ông bố mẫu mực và thương yêu con rồi
lại còn có cả kim tee hee xinh đẹp nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-5-2013 12:51:39 | Chỉ xem của tác giả
{:424:}{:424:}
Lọt top nhá 2 chệ nhá. Ngoại hình + Nhân cách quá tuyệt chứ sao nữa
ss Han thì khỏi nói, giời, nhà mình ss Vân mới cho em biết là ss Han làm tình nguyện được 9 năm rồi đới, thật là vĩ đại.
Nhưng mà ss Song No 4 á??? Gì đấy?! Hứ!{:422:} Molla! {:429:} Với ai em không cần biết, chứ với em thì ss Song luôn nằm trong top {:445:}{:443:}
Vì sao ư?!
Đơn giản thôi, ngoài những lí do cơ bản nhìn thấy được, thì không phải điều quan trọng mà một ông bố hay bà mẹ là tuyệt vời cho con cái mình chính là nhờ những lời khuyên, lời chỉ bảo trong những tình huống phát sinh? Mà căn bản là những lời khuyên ấy không phải phải trải qua thăng trầm mới có được, ai nói khuyên suông là tốt nào {:438:}
Em chẳng phải nói ss ấy là ng thế này thế kia để mọi người hiểu thêm đâu nhé, chỉ là No4 với em hơi ức {:402:} Em lại càng không đặt nặng vấn đề học thức {:433:} Có thì tốt, nhưng có ai nói các bác nông dân không phải là cha mẹ tốt nào
Aigoo, thôi, không nói nữa, nói nhiều nhỡ cả nhà lại ném dép em, sáng nay mới ăn tí cơm thôi, không chạy nổi {:438:}
P/S: LSG thì nhất mọi mặt nhỉ? Công nhận giai không đẹp nhưng mà duyên, giỏi thì nhất nhất rồi, thích từ hồi đóng với HHJ. Chúc mừng giai {:424:}

Bình luận

=))))))) cũng nhanh chân gúm nhể!!! chào eeeeeee!  Đăng lúc 3-5-2013 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-5-2013 13:00:04 | Chỉ xem của tác giả
miss Bong Sun đứng thứ 2 cơ à, chị ấy rất được yêu thích ở Hàn
ông bố bà mẹ nào chả yêu con, nhưng mà danh sách này chuẩn ế, mình cũng thích một ông bố như chú Jae Dong, nhìn ngộ ngộ, hiền hiền)))))
nhưng chắc phải rất lâu nữa mới kiểm chứng được điều này, vì ai cũng đang lo sự nghiệp,yêu tự do, chưa tính đến chuyện lập gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-5-2013 13:11:38 | Chỉ xem của tác giả
cụ nhà mình mà đã chen chân vào bất cứ cái bảng xếp hạng nào thì không nhất cũng nhì.khỏi cần đọc cũng biết. tự hào về cụ gi quá đi mất.chưa có bất kì ai mà có nhiều biệt danh giống như cụ,nào là con trai quốc dân,con rể quốc dân,rùi chừ đến ông bố quốc dân.cụ đúng là quá bá đạo luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-5-2013 13:26:35 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc cái tít đã nghĩ ngay đến Gi béo của em rồi kaka {:309:}
quả thật Gi béo tuyệt vời lắm luôn í
có cực nhiều ưu điểm luôn nhé
em là em chết đứ đừ với mọi điều về cụ luôn á {:301:}
ngoại hình với tính cách đều cute chết đi đc {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-5-2013 13:33:23 | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay mà, chạy đâu cho thoát được.
Cái này no.1 thì cũng ko lạ giề, hình tượng "chàng trai ấm áp quốc dân" ăn sâu vào quả tim ng Hàn rầu, thế mới biết cụ nhà ta được yêu quý như nào nhá!
Ai ko biết thì còn hỏi tại sao chứ người nào biết cụ thì chẳng có gì ngạc nhiên. Cụ từ già đến trẻ đều ko tha, ai cũng Seung gi ahhh hết )))
Nhìn cụ ân cần với trẻ con thế cơ mà. Thích nhất mấy ảnh cụ chụp bêd em bé ý, nhìn dịu dàng dã man, còn đùa với con nít trog 1n2d thì yêu thôi rồi, mấy bé thích ơm má cụ suốt ^^
Hết con trai, con rể, con bà hàng xóm, người yêu rồi bây giờ đến ông bố,, cụ ơi là cụ !!!
Thanks ss dịch tin ạ

Bình luận

Hihi nói thế cho nó thuần việt,đọc cho dễ hiểu hị hị  Đăng lúc 3-5-2013 01:53 PM
"Con bà hàng xóm" =))))) uhmchiah đấy hử  Đăng lúc 3-5-2013 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-5-2013 13:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Cụ vs ss Han ji min đứng đầu ah. Lần trước có cái poll chờ đợi người yêu sau khi nhập ngũ 2 người cũng đứng đầu.
Cụ hợp với hình ảnh ông bố mẫu mực như này. Trong mấy show đều thấy cụ kết hợp với trẻ con vô cùng ăn ý. Mà trẻ con cũng quấn cụ nữa.
Đang tưởng tượng chục năm sau cụ dẫn con đi tham gia show " bố ơi! Mình đi đâu đấy?"
ss Han ji min có vẻ đẹp truyền thống hiền dịu. Mình cũng thấy hợp với mẫu người mẹ lý tưởng.

Bình luận

ờ, cái áo bạn đáng iu thật đấy<3  Đăng lúc 3-5-2013 01:47 PM
^^  Đăng lúc 3-5-2013 01:40 PM
*chỉ cái áo* đáng yêu quá đi ^^  Đăng lúc 3-5-2013 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-5-2013 13:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Ặc ặc cụ lại ko tha cả cái danh ông bố này nữa hả??? Nhớ lần trước cái CF Pizza hut có mỗi cái ảnh hậu trường cụ xoa đầu mấy đứa nhóc thôi mà báo đã giật tít " ông bố quốc dân" rồi mà
Cụ thì yêu trẻ con mà mấy nhóc tì cũng quấn quít cụ lắm! Nhìn dịu dàng chết đi được.
Nhớ có mấy ảnh bọn nhóc ôm cái hình quảng cáo hun chụt chụt cụ trong siêu thị thì biết rồi đấy, từ già đến trẻ ai cũng yêu là seo??!! Hi hi
" Ông cụ" của tui không biết bao giờ mới lấy vợ sinh con nhể?? Mà ko, cứ độc thân dài cho tui nhờ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-5-2013 13:49:56 | Chỉ xem của tác giả
Lee Seung Gi thật vip ...thấy cuộc bình chọn nào anh cũng luôn là người đứng nhất
1 MC tài năng 1 diễn viên xuất sắc 1 ca sĩ tuyệt vời..hâm mộ quá
Bảng nữ có KIm và chị SONg...
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách