Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sao nào được cho rằng sẽ trở thành ông bố - bà mẹ mẫu mực trong tương lai?

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 3-5-2013 16:07:22 | Chỉ xem của tác giả
han ji min là chuẩn nhất rồi,
xinh xắn dịu dàng thế kia mà,lee seung gi cũng xứng đáng nữa
cũng nhiều tuổi rồi mà nhìn trẻ quá T T
mong chị này come back sau rooftop prince quá {:297:}

Bình luận

bạn vào thớt chơi ủng hộ phim nhoé ^^  Đăng lúc 3-5-2013 09:34 PM
hí..Minnie sắp coá phim mới rồi ...link: http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=387717#lastpost  Đăng lúc 3-5-2013 09:33 PM
Ảnh ý mới 26 thui đâu đã già :((  Đăng lúc 3-5-2013 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 3-5-2013 16:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái tít đoán ngay thể nào cũng có Jimin, ai ngờ đi vào thấy nàng bá đạo quá, đứng thứ nhất à  {:161:}
Mình cũng tin Jimin sẽ là người mẹ người vợ tuyệt vời trong tương lai, Anh nào khôn thì đặt cọc trước đi nhớ  {:180:}
Mình nhớ lần trước Seung Gi và Min cũng cùng nhau đứng top trong một poll về đợi bạn trai bạn gái trong quân ngũ. Hai bạn trẻ này cũng có duyên đấy nhỉ, hy vọng một ngày nào đó 2 người tốt trong mắt mọi người đóng phim cùng nhau xem sao

Bình luận

Dậy sớm thế, *đá đít* :)) em còm xong mới đọc, đọc xong thấy nổ mũi quá đi :))  Đăng lúc 3-5-2013 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-5-2013 16:17:25 | Chỉ xem của tác giả
Cả ngày tàn tạ trên trường, lết về đến nhà thì thấy típ cái poll, hình như hôm qua cũng mới poll mà
Chắc lại vào thời kì poll liên tục, mà có poll nào thì lại thấy cái mẹt Cụ chình ình ở  đấy
Mới đây quảng cáo của PH cũng lấy concept hình tượng ông bố quốc dân " nụ cười hiền hòa của 1 người cha"
Rồi  tập 1n2d cùng khán giả, có cái ảnh sau này vs lọt ra Cụ bế em bé kèm theo nụ cười tỏa nắng, trông da dáng ông bố lắm rùi, thế nhưng chả biết đến bao giờ vs lên chức đấy Cụ nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 3-5-2013 16:21:18 | Chỉ xem của tác giả
Bay sang trang 4 rùi.
Mình chỉ biết mỗi HJM là nhiều nhất mà theo những gì mình hiểu về nàng thì nàng rất yêu quý trẻ con, tính tình cởi mở vui tươi, nên tạo hình ảnh bà mẹ tốt là đúng rồi.
Bảng của nam chưa đọc mình cũng đoán được là LSG rồi.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 3-5-2013 16:22:55 | Chỉ xem của tác giả
Han Ji Min fighting

Ai chứ nghe cái tên cuộc bình chọn là em đã sớm đoán ra được ngay Han Ji Min nhà em có tên trong dánh sách.

Minnie rất yêu thcihs trẻ con và luôn luôn tham gia các chương trình làm từ thiện ngay khi có thể, nụ cười ấm áp, giọng nói ngọt ngào và những hành động cao cả là những yếu tố mà bà mẹ tốt sẽ có.

*P/S: Lee seung Gi và ah Kim so hyun cũng tuyệt nữa, mẫu người lý tưởng của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 3-5-2013 16:29:26 | Chỉ xem của tác giả
chậc, ss Min iu trẻ con thì khỏi fải nói rồi nhỉ {:438:} đi đâu gặp con nít cũng ôm ôm hết à, mà con nít thì rất khoái mấy chị xinh đẹp, thế cũng xà vào lòng Min dụi dụi thôi {:418:}
Min cũng là người iu gia đình, chắc hẳn sau này con Min sung sướng lắm đây {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 3-5-2013 17:18:33 | Chỉ xem của tác giả
No.1 – Lee Seung Gi, với 37.4% (645 bình chọn)
No.4 – Song Joong Ki, với 11% (189 bình chọn)
No.5 – Kim Soo Hyun, với 7.1% (123 bình chọn)

Có bố như 3 người này thì ai chả thích!
{:290:} {:290:} {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-5-2013 18:03:49 | Chỉ xem của tác giả
Đều là những gương mặt hiền lành hết
Chuẩn nhất là Han Ji Min
Chị ý có bộ mặt vô tư nhất
Chỉ xét về bề ngoài là như vậy
Nụ cười rạng rỡ hiền khô của bạn Kim Soo Hyun lại đứng thứ 5 à????
Mong cho các anh chj còn độc thân thì kết hôn sớm hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-5-2013 19:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Trong danh sách này thích nhất là anh Lee Seung Gi và chị Kim tae Hee
mình thích có bố mẹ học giỏi như 2 người, thế thì kiểu gì con chả thừa hưởng gen của cả papa và mama
Đặc biệt lối sống lành mạnh của 2 người cũng làm mình ngưỡng mộ, vì showbiz vốn đầy rẫy cám rỗ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-5-2013 20:03:09 | Chỉ xem của tác giả
ha..há...bợn Minnie với bợn Gi cũng coá duyên quá nhể ^^lần trước coá cái news đợi người iu đi nghĩa vụ quân sự giề đoá 2 bợn cũng dẫn đầu nhoé ^^ he..hé.. bé nào là coan của ss Min chắc xinh đợp lắm nhoé nhà ss Min coá gen trội toàn mỹ nữ ko á.bé by của ss Min chắc sẽ tự hào vvề mẹ noá lắm xin đẹp, thông minh, dịu dàng, tốt bụng....
haizz, nhung mà dc bình chọn là  bà mẹ mẫu mực mà vẫn hỏng thấy ai rước mợ lên xe bông hết á ^^
tui là tui mong mợ sớm thành gia lặp thất lắm nhoé ^^

Bình luận

Tui đây cũng thế này nàng mèo :))) yêu mèo quá nên cứ thích ... *tét mông* :)))  Đăng lúc 4-5-2013 06:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách