Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yuri907
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T-ara sẽ có 1 thay đổi lớn ????

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-3-2012 21:59:29 | Chỉ xem của tác giả
haizzz!!...cái đội hình 7 người đang đẹp! đổi là đổi thế nào nhỉ!? :-ss
mình đoán (lụi) chắc là ko phải thêm mà là bớt 1 th.viên nào đó tách ra solo!
hơi lạc đề xíu, nhưng tháng 4 này có nhìu cái trông đợi nhỉ! Cái a trong áo mình *chỉ* sắp tí tỡn vs cô Cháo r`! :-< giờ đến zụ t7...

Bình luận

bạn edit comt đúng theo font và size chữ mặc định của Kites nhé ^^ Mod  Đăng lúc 14-3-2012 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-3-2012 22:20:32 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi nói thiệt luôn là hả , T-ara là cái nhóm xáo trộn nhất trong các nhóm Kpop ... đương nhiên điều này KO thể trách các thành viên , mà phải chửi CEO ăn ở ko suốt ngày kiếm chuyện để làm . 7 thành viên hiện nay có vấn đề gì hay sao mà cứ thay đổi ? Thế thay đổi là thay đổi thế nào hả , thêm vào hay bớt ra ? Có thách ông cũng ko dám bớt ra , vì 7 thành viên hiện nay đã có lượng fans nhất định , thế khả năng cao hơn là sẽ có thêm thành viên vào , mình nghĩ là cha này đang muốn cạnh tranh với After School , Nine Muses và SNSD đây mà , làm màu ko à  !!! Giả sử mà có thành viên mới vào thiệt , fans sẽ phải làm quen từ từ , cái gì cũng thế , đã nhìn quen mắt rồi , tự nhiên giờ có thêm người vào , thành viên mới ấy coi bộ khó nổi tiếng , trừ phi là xinh đẹp tuyệt trần hay hát hay tuyệt đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-3-2012 23:03:06 | Chỉ xem của tác giả
lạy bác Kim...

bác mà làm j tổn hại đến T7 cháu là cháu ko anti bác thật luôn đấy {:426:}

như vậy là dc lắm rồi bác ah.....

sang dậy đọc news mà hoảng hồn mà.....{:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-3-2012 23:29:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái bác này, thay đổi gì chớ. Các thứ khác thì ko sao, chớ thay đổi thành viên là to chiện nhá.
Đội hình như giờ là ve-zy-gút rùi, bác còn mún sao nữa. Khổ gê TT__TT
Chỉ m0ng chờ những đìu mới mẻ tr0ng âm nhạc của mí gái th0ai.
T7 n0.1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-3-2012 23:59:04 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là hồi chiều đã hay cái tin động tr` này r` =.=
lúc thấy bên allkpop mình đã bàng hoàng T.T
bác Kim ơi là bác Kim, bác thức tĩnh dùm cháu {:430:}
mấy gái đã nổ lực như thế nào mới có đc ngày hôm nay, bác mà cho mem mới vào là cháu anti ngay nhé, ko làm mà hưởng à {:431:}
"Bất chấp sự nổi tiếng và những kỹ năng hiện có của T-ara, chúng tôi đang lên kế hoạch cho 1 sự thay đổi lớn vào tháng 4 để nhóm có thể được nâng lên 1 tầm cao mới"
ức chế câu này kinh khủng ((

bác liệu hồn, 7 gái nhà cháu mà có mệnh hệ gì là cháu all kill bác ngay nhé bác Kim

bác đừng có mà trở thành lão giám đốc trong DH2 nhé bác, ko là cháu nguyền rủa bác suốt đời
từ h tới tháng 4 chắc mất ăn mất ngủ TT^TT

Bình luận

From Mod: Không bôi màu toàn bộ comt bạn nhé!  Đăng lúc 15-3-2012 08:49 AM
=))))) kéo quân qua bển đi em =)))) nhà Bian thành nhà con cáo hồi nào ế =))))  Đăng lúc 15-3-2012 12:09 AM
nhà Cáo ss âu =))))  Đăng lúc 15-3-2012 12:05 AM
nhà C là nhà nào em =)))) nhà Bian đấy à =)))))  Đăng lúc 15-3-2012 12:04 AM
*xoa xoa* =)) về nhà C chặt chém ss âu =))  Đăng lúc 15-3-2012 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 15-3-2012 00:02:46 | Chỉ xem của tác giả
huhu
nửa đêm mò vào đọc news mà bị choáng vì cái tin này
bác Kim ới ơi. bác thay đổi phong cách cho T7 thì cháu rất hoan ngênh vì cháu luôn mong chờ những trải ngiệm mới của 7 gái. bác ơi nhớ nhé. 7 gái đấy. mà phải là 7 gái hiện h cơ. bác làm ơn đừng thêm đừng bớt và cũng đừng thay gái nào của cháu. T7 như thế này vs cháu là quá perfect rồi. bác cứ thay đổi kiểu này là cháu ném đá bác luôn đó :((

anw, mong chờ ngày 7/4 để biết sự thay đổi của các gái là như thế nào
love T-ara :x

Bình luận

*ôm ôm* WJ is so lovely :x ^^  Đăng lúc 15-3-2012 12:12 AM
WJ *ôm ôm* *bắt tay bắt chưng* =))  Đăng lúc 15-3-2012 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-3-2012 00:04:13 | Chỉ xem của tác giả
thôi lạy chúa ... cho con xin ... đó h ... con chưa từng thấy girl group nào "lộn xộn" như T7 hết ... chuyển đổi leader thì k nói ... nhg moh thay và thêm thành viên xoành xoạch ... chóng mặt lun

Nhớ hồi đó lúc thêm con bé Hwayong vô ... mãi fan mới qen đc sự có mặt của ng thứ 7 ... con bé cũng tội ... lúc đầu cứ bị anti :-SS ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-3-2012 00:18:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là h mình vẫn còn chưa quen với Hwa. Có thêm thành viên mới mà chẳng có tác dụng gì vì fần chính luôn thuộc về Ji,Hyo,So,Eun jung rồi. Có thêm cũng chỉ làm nền thôi. Bài Cry cry thấy Qri còn chẳng solo được câu nào. Hwa thì rap được câu vô nghĩa trong Roly Poly. Sự điều chỉnh này mong là cho họ có nhiều cơ hội thể hiện tài năng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 15-3-2012 12:57:31 | Chỉ xem của tác giả
bác Kim à bác lại định làm zì nữa đây ????
làm ơn đừng thay đổi thành viên bác à
con đã mất nhiều thời gian để làm quen với đội hình T7 r h bác mà đổi là con anti bác ngay
phản đối phản đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-3-2012 16:02:14 | Chỉ xem của tác giả
thay đổi thì thêm người có thực lực vào
đừng tách mấy chị ra
đang dễ thương mà tách ra chán lắm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao