Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010 - 2011] White Collar - Tội phạm tri thức - Season 1 -> Season 4 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 29-6-2013 21:35:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim hình sự, tội phạm nhưng cũng ko nặng nề lắm. Ko có nhiều cảnh chết chóc. Nhiều khi mấy phim loại này cho nhân chứng, chỉ điểm, tội phạm chết ko à. Mà phim này hầu như ko có người chết. Phim hay. Matt Bomer quả là đẹp trai...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 30-6-2013 17:29:59 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này cực kỳ thích thể loại series của Mỹ, đặc biệt là thể loại hình sự, mặc dù bận rộn thi cử nhưng cũng sẽ lót dép ngồi hóng hớt phim này. Đọc qua giới thiệu phim có cảm giác vị cảnh sát ni là người nửa chính nửa tà, dạng người như vậy cũng có nhiều thú vị...
cám ơn st nhiều nhiều lắm nha :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 1-7-2013 01:42:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này theo cá nhân mình đánh giá thì cả nội dung hơi nhạt nhẽo, vụ án xử lý thì k ở nvật chính hay bất kỳ ai có vẻ là xuất sắc riêng biệt, có chăng chỉ là sự kết hợp và có chút không hợp lý trong tình tiết bắt tội phạm, xem xong 2 ep mà cảm xúc duy nhất đọng lại là vô cùng thất vọng.
Chắc như kiểu bạn vampire0909 nói thì đa phần xem phim vì anh chàng nam chính điển trai.
Túm lại thì series này có thể nói là thua thiệt về cả đầu tư nội dung lẫn lỗi dàn trải kịch bản ra của các bác nhà đài rồi. Mong các bạn thích phim ở những khía cạnh khác có thể chia sẻ thêm chứ đơn cử cá nhân mà theo kiểu bảo vệ cho nhân vật này nhân vật kia nổi tiếng cỡ bự thì có thể khỏi góp ý cho mình ^^

Bình luận

đánh giá cá nhân thì sao trên đời lắm kiểu nx ngu thế . xem 2 tập mà bảo nd phim về nv này bảo vệ nv cỡ bự kia thì biết não phẳng rồi .  Đăng lúc 7-7-2013 11:02 PM
ờ, thật sự ko quá kịch tính, coi giải trí vì dạo này ít fim coi thì cũng đc :v, chỉ thích mấy cái màn đá đểu giữa 2 ng thôi, xem hài hài  Đăng lúc 1-7-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 1-7-2013 20:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Bố tớ vừa xem tập 1 phim này xong, bảo là "hay phết". Mà bố tớ mà đánh giá phim nào là "bình thường" là đã hay rồi, nói chung bố tớ kết rồi ý {:176:} Cảm ơn kites nhé, phim vừa chất vừa nét :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 1-7-2013 22:35:23 | Chỉ xem của tác giả
matt bomer đẹp zai =))
xem phim hay xem zai =)) thật là phân vân quớ
có xem qua một hai tập j đấy rồi nội dung cũng bình thường , cũng đc đc
mấu chốt ở đây là nhân vật chính đẹp jai =))

Bình luận

đẹp giai và thích giai lun ;) những vẫn ủng hộ vì phim hay :3  Đăng lúc 2-7-2013 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 2-7-2013 19:07:30 | Chỉ xem của tác giả
White Collar - SS1 - E05

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

@nndung89: Dĩ nhiên rồi ;)  Đăng lúc 2-7-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 3-7-2013 14:56:12 | Chỉ xem của tác giả
Thể loại phim hình sự tội phạm này của mỹ cực kỳ đáng xem.
Suy luận, hành động logic mà lời thoại cũng vẫn đan xen những tình tiết hài hước.
Đặc biệt nhân vật đều rất đẹp và điển hình.
Rất đáng xem. {:157:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 3-7-2013 15:28:31 | Chỉ xem của tác giả
MỌi người cứ thắc mắc cái phần đặt tên nhỉ? Mình thấy tên nào cũng được miễn là sát và phù hợp với nội dung phim. Tên của ST đặt cũng hay và mình hoàn toàn tôn trọng.
Anh Matt đẹp trai và phong độ quá mà tại sao lại là Gayyyyyy hixxxxx
Dù sao thì vẫn hóng phim đều Thanks ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 3-7-2013 23:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình từng xem trên ANTV mấy tập rồi. quá hay luôn. Do phải đi làm nên mình không được xem đầy đủ phim. bây h được xem rồi thích quá. Cảm ơn mọi người nha :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 4-7-2013 17:26:09 | Chỉ xem của tác giả

Tem Tem Tem ... Oh my god! nghe đồn film ni hay lắm. Dạo này cực kỳ thích thể loại series của Mỹ, đặc biệt là thể loại hình sự, mặc dù bận rộn thi cử nhưng cũng sẽ lót dép ngồi hóng hớt phim này. Đọc qua giới thiệu phim có cảm giác vị cảnh sát ni là người nửa chính nửa tà, dạng người như vậy cũng có nhiều thú vị...
cám ơn st nhiều nhiều lắm nha :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách