Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010 - 2011] White Collar - Tội phạm tri thức - Season 1 -> Season 4 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
921#
Đăng lúc 13-8-2014 21:01:20 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay mới vào đã thấy có ep15..bắn tim tung tóe luôn...đợi mãidù vậy mình nghĩ sub phim như vậy là ổn định rồi...sub nhanh sub hết thì sau còn gì xem nữa...cứ từ từ thế này thôi cũng đc...đọc cmt thấy cũng nhiều bạn thích Moz nhá...mình càng xem càng thích ông này...tính cách hơn tửng và yêu bản thân hết mức...nhưng lúc nào cũng ủng hộ và quan tâm Neal...:v...hóng tiếp nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

922#
Đăng lúc 15-8-2014 10:31:34 | Chỉ xem của tác giả
phim có nội dung hay .. mặc dù là nam nhưng phải công nhận Neal quá đẹp trai đi . đang xem thì hết tập thấy buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

923#
Đăng lúc 20-8-2014 03:54:48 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

924#
Đăng lúc 22-8-2014 09:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Tới ep 15 rồi, vật là sắp hết ss4 rồi. Thích quá đi, subteam tiếp tục làm phim nhé, chờ để được xem trọn vẹn hết phim luôn nè, Neal đẹp trai thông minh! Moz đầu hói nhưng việc gì cũng biết tuốt và làm được hết! Miss all! Hy vọng happy end.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

925#
Đăng lúc 22-8-2014 12:14:26 | Chỉ xem của tác giả
Lâu không vào nhà, vừa mới bắt đầu xem tập 15, chưa gì đã thấy ghét cái mụ sếp mới của White collar rồi, giọng thì the thé, trông thì rõ là trịnh thượng. Nhìn phát, nghe thốt ra câu đầu tiên tự nhiên thấy giống mụ Umbridge trong Harry Potter, thấy giông dã man luôn. Bà này cũng trông như cóc vậy, không biết lại làm trò gì cản trở đôi P và N không biết. Xem tiếp nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

926#
Đăng lúc 25-8-2014 09:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay, đã xem trc rồi nhưng khi vtv6 chiếu lại với tên Cổ Cồn Trắng thì vẫn phải xem lạiu. Neal Caffrey có bộ óc không ai sánh được, tạo nên nhiều tình huống bất ngờ cho phim. Bị đeo thiết bị giám sát ở chân mà vẫn còn quậy thế, bâyh mà tháo ra chắc mấy bác FBI khốn khổ cuộc đời quá. Nội dung và thể loại phim vẫn thế nhưng tình tiết mới mẻ và quá gay cấn.
Tks ST vì thực hiện quá nhiều dự án hay cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

927#
Đăng lúc 25-8-2014 16:55:01 | Chỉ xem của tác giả
White Collar - SS4 - E16 - End

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

928#
Đăng lúc 26-8-2014 09:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim này càng xem càng thấy hay. Nhưng mình thích Alex đóng cặp với Neal hơn.
Alex nhìn xinh và có nét hơn ny cũ + mới của Neal
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

929#
Đăng lúc 26-8-2014 11:21:04 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn rất nhiều, chờ đợi mấy tuần liền giờ có tập 16 ss4. Rất cám ơn. Mong sớm ra SS5 luôn nha. Film hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

930#
Đăng lúc 28-8-2014 23:12:38 | Chỉ xem của tác giả
Tập cuối siêu hay luôn, thích từ đầu đến đuôi. Buồn cười nhất là cái đoạn "Ai gọi cho Sara - 3 người đàn ông trưởng thành mà không hiểu chuyện gì đang xảy ra ở đây".
Cứ tưởng đâu ông bố Neal vẫn còn là người tốt chứ, đúng là phim Mỹ, cái gì cũng có thể xảy ra. Nhưng mà không ngờ cuối cùng Peter lại bị lột tròng nhầm. Mong chờ mùa sau quá. Neal làm gì đây, P làm cho ảnh bao nhiêu là thứ mà. mong quá!
Cảm ơn nhà mình đã mang lại một mùa phim tuyệt vời như vậy :tung bông:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách