Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: los_angeles_20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] [C-Zone & HuGeHouse] Thanh Niên Thời Hiện Đại [Vietsub E30 End]

[Lấy địa chỉ]
951#
Đăng lúc 1-2-2012 11:17:32 | Chỉ xem của tác giả
HIX  
HỒNG QUẢ THÍCH PHI PHÀM
PHI PHÀM THÍCH ÔN TUYẾT
ÔN TUYẾT THÍCH LĂNG KIỆT
LĂNG KIỆT THÍCH HỒNG QUẢ
Đúng là vòng tròn tình yêu

Bình luận

tình tay 4 =)))) Hên là 4 người còn lại ko có dính vô, ko thì thành tình tay 8 chắc còn khủng hơn :))  Đăng lúc 1-2-2012 03:38 PM
Lúc đầu m tưởng LK thích OT cơ, nhưng xem lúc anh chàng ghen nhìn tức cười kinh.  Đăng lúc 1-2-2012 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

952#
Đăng lúc 2-2-2012 21:38:54 | Chỉ xem của tác giả
giangcx90 gửi lúc 1-2-2012 11:17
HIX  
HỒNG QUẢ THÍCH PHI PHÀM
PHI PHÀM THÍCH ÔN TUYẾT

ủa, mình tưởng LK thích OT chứ nhỉ. Thấy anh chàng này đeo đuổi người đẹp dữ lắm mừ. Toàn gọi là HQ là học sinh tiểu học thôi. Mà minh thấy HQ với LK cũng rất là cute.hehe. 2 người suốt ngày chọc nhau miết. Mình đang coi tập 14. Có cái khúc LK dạy cho HQ tiếp cận con trai. Chắc xong lúc này là LK thích HQ nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

953#
Đăng lúc 2-2-2012 21:45:20 | Chỉ xem của tác giả
LovingGe4ever gửi lúc 31-1-2012 23:26
ôi anh gấu, lâu lắm mới gặp anh
trông cái ava của anh kìa
a dám chê Từ tổng  ...

oh mình cũng lâu lắm mới gặp bạn. hihi. Dạo này mình bận quá hông có thời gian 8. Nhưng mà coi xong Skip Beat, iu chị Y Hàm mới nhảy qua TNTHĐ luôn. Haiz, Phàm thiếu gia đúng là giống cục bột thật. Tội nghiệp, con trai ko hư con gái ko iu. Bởi vâỵ, OT mới yêu LK, ko iu Phi Phàm. huhu.

PS: bạn ơi mình bật mí cái này xiú. Mình là em gấu, hông phải anh gấu đâu nhé. hihi{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

954#
Đăng lúc 2-2-2012 22:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ thì vòng tròn tình yêu được khởi động rồi. PP sao mãi không nhận ra tình cảm của mình vậy. Thương hồng quả quá phấn đấu, giúp đỡ hết mình vì ng mình yêu nhưng anh không có biết, lúc nào cũng xem cô là bạn. Có lẽ trg tình yêu con gái luôn phải chịu thiệt thòi thì phải. hic
Lúc LK túm tay HQ khi cô bị phóng viên phỏng vấn rồi bất chợt câu hỏi về thân phận của bố mình là ai thì anh lại lập tức buông tay. Buồn quá. Từ nhỏ đã thiếu vắng tình yêu của cha. Anh so với PP thì khoảng cách rất lớn. Rồi lúc ở bến xe nữa anh lại phải là ng quay đi. Cách diễn của TBL rất thú vị. Nếu mình là HQ thì sẽ chọn cách đi theo LK. Theo Lk lúc này để PP nhận ra cô quan trọng như thế nào. Để anh có thể nhận rõ trong trái tim mình đang có hình bóng của ai. Có lẽ vì HQ lúc nào cũng ở bên Pp khi anh cần nên anh k0 nhận ra được tầm quan trọng của cô.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
cotchip2611 + 3 Bài viết hữu ích :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

955#
Đăng lúc 2-2-2012 23:31:47 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 23 mà cứ thấy tội tội cho LK :((
Lúc đầu thì thích PP vs HQ lắm
Nhưng xem ep 23 mà cứ thấy khổ thân kiểu gì ế :(
Nhất cái đoạn cuối, bỏ tay HQ ra :((
Nhìn thương đừng hỏi T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

956#
Đăng lúc 3-2-2012 00:22:16 | Chỉ xem của tác giả
gaukhoailang gửi lúc 2-2-2012 21:45
oh mình cũng lâu lắm mới gặp bạn. hihi. Dạo này mình bận quá hông có thời gian 8. N ...

Hihi vậy sao em gấu biết iem nhỏ hơn ss vậy ;))
Lăng Kiệt thích Hồng Quả mừ, chắc sau lúc thấy Ôn Tuyết kiểu như quá coi trọng công việc mà lợi dụng tình bạn, LK càng hiểu ra và cảm thấy thích sự ngây thơ đáng yêu của HQ hơn :)
Nói về tính cách nhân vật, có khi LK tính hay và hấp dẫn hơn PP ấy chứ nhỉ ;))
LK là dạng con trai biết chấp nhận hi sinh cho người mình yêu, lúc trước đào hoa thế thui chứ khi đã yêu thì lại rất chung tình. Hơn nữa là LK cũng cảm thấy bản thân cũng thua kém PP, HQ thì lại si tình PP một cách dại khờ, vậy nên LK ko dám bày tỏ, chỉ âm thầm ở bên giúp đỡ mà thôi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

957#
Đăng lúc 3-2-2012 00:27:47 | Chỉ xem của tác giả
nim_2207 gửi lúc 2-2-2012 22:44
Bây giờ thì vòng tròn tình yêu được khởi động rồi. PP sao mãi không nhận ra tình c ...

Chắc tại thiếu gia quá chung tình đó ss :))
PP yêu thầm OT từ hồi ĐH mừ ko dám bày tỏ, cứ lặng lẽ như vậy. Đến cả khi thấy OT cứ cố bới móc chuyện giữa PP và HQ, bản thân cũng tức giận mà PP vẫn cứ một lòng với OT, vẫn chỉ cảm thấy quý mến HQ mà thui
Đến khi thiếu gia nào mới nhận ra đây nhỉ ;)) iem cũng đang hồi hộp nì :))
Trong trailer có cảnh thiếu gia quỳ xuống đưa áo cưới bảo HQ hãy làm cô dâu của anh mà :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

958#
Đăng lúc 3-2-2012 00:36:46 | Chỉ xem của tác giả
jen.dub2611 gửi lúc 2-2-2012 23:31
Xem xong ep 23 mà cứ thấy tội tội cho LK :((
Lúc đầu thì thích PP vs HQ lắm
Nhưng xem ep ...

Hihi khúc đó đúng là trông tội LK thật. Sau này khi LK biết sự thật đau lòng có khi còn tội nghiệp hơn nữa =((
Lúc PP bị lộ chuyện bị bệnh nhược màu cũng thấy thương thương nữa :(
Mà mình trông cậu bé đóng Phi Phàm lúc nhỏ quen lắm, cuối ep 22 ý. Hình như là cậu bé bị cụt chân, phải lắp chân giả mà hồi trước khi Ca bị tai nạn, tầm từ hồi Ca còn để tóc dài lúc đóng Thiếu niên Dương gia tướng thì phải. Lúc đó Ca có tổ chức show từ thiện quyên góp tiền cho cậu bé này :)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
cotchip2611 + 3 Bài viết hữu ích :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

959#
Đăng lúc 3-2-2012 10:12:37 | Chỉ xem của tác giả
LovingGe4ever gửi lúc 3-2-2012 00:22
Hihi vậy sao em gấu biết iem nhỏ hơn ss vậy
Lăng Kiệt thích Hồng Quả ...

đúng vậy mình cũng bắt đầu thích LK rùi. Mình thấy anh thiệt là dễ thương, còn hơn cả PP nữa. Mình thấy LK với HQ cũng xứng đôi chứ nhỉ. {:297:}

Mà mình ko hiểu LK, lúc đầu anh theo đuổi OT, mình cảm thấy anh cũng rất là thật lòng yêu cô ta. Vâỵ mà sau này lại yêu HQ trong khi đó OT đã iu anh rồi. Vậy thì quan hệ giữa anh và OT là gì đây. {:268:} Khó hỉu woá.

Bình luận

vậy thì cứ đợi xem phim thoai ;)) mà bạn Gấu mới xem đến ep 14 thôi à, chạy nhanh lên nèo :))  Đăng lúc 3-2-2012 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

960#
Đăng lúc 3-2-2012 15:26:37 | Chỉ xem của tác giả
vì thời gian down quá lâu mà bạn gấu đã down xong mấy tập cuối trc, nên bạn gấu đã nhảy từ tập 15 tới  tập 19 luôn. Vẫn chưa hiểu vì sao LK chuyển đối tượng từ OT sang HQ sau khi anh đã làm cho OT iu mình. haha. Poor LK. Poor HQ. Khúc cuối tập 23 thiệt thấy Phàm thiếu gia vô duyên. Ko iu người ta mà kéo người ta đi như vâỵ. Làm cho HQ hiểu làm và LK đau lòng. huhu. Iu LK roài.{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách