Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] [C-zone & Royalland] Đánh Thức Tình Yêu / Khưu Trạch, Đường Yên [Vietsub E40 End]

[Lấy địa chỉ]
2851#
Đăng lúc 20-11-2012 23:46:36 | Chỉ xem của tác giả
sanysess gửi lúc 20-11-2012 15:55
mọi ng ơi, mọi ng xem tập 25 có bị sao k, tại sao của e xem đến tầm phút thứ 27 là bị ...

e down bằng link khác thử xem, ss thấy 2 link này chưa die nè ^^

http://www.sendspace.com/file/iacs39
hoặc: http://www.filefactory.com/file/ ... p27.SD.KITES.VN.mkv

nếu 2 link này vẫn bị lỗi thì em vào đây, ss sẽ up link MF cho em nhé :)

Bình luận

ta đỡ rồi nàng ạ  Đăng lúc 21-11-2012 11:24 AM
@trang:,vì tát thế nên mới khiến anh tỉnh ra đó ^^, ta vừa giận vừa cám ơn CT điều này ^^  Đăng lúc 20-11-2012 11:57 PM
@trang: ứ ừ, tại tình iu nên thế chứ bộ, CT cũng nhìn thấy NP mà ghen đó thôi, sắp cưới TK rồi mà nhìn NP với TB cũng ghen  Đăng lúc 20-11-2012 11:56 PM
thì anh không muốn cưới Chi Tinh mà, chắc là xì chét wá nên làm càn :))  Đăng lúc 20-11-2012 11:51 PM
vẫn là sạn, Hạng tổng quá đáng :P  Đăng lúc 20-11-2012 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2852#
Đăng lúc 21-11-2012 00:03:46 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 20-11-2012 18:42
Em chào ss
Em thực sự là chết cười với cm của ss

Doãn Tắc???? anh này là anh nào thế em, ko nói về độ soái của mấy anh nam 9 ngôn tình, anh nào cũng mang cái vẻ đẹp thần thánh cũng ko thể xâm phạm, ss thích mẫu nam 9 lạnh lùng trầm ổn, cao thâm khó lường ý, mấy anh tưng tửng thì cũng vui nhưng giờ thì ko thể nhớ ra đã đọc truyện nào mà nam 9 như thế rồi nữa (đọc nhiều quá bị tẩu hỏa nhập ma lun rùi).

Em thích OG ah, ss cũng thích nhưng cảm thấy xem để giải trí nhẹ nhàng thì được chứ nội dung cũng ko có gì đặc biệt cả, MR đấu tranh nội tâm dữ dằn hơn, ss thích phim mà nội dung nó sâu sắc 1 tí. Ss chưa có ghé qua topic phim MR vì toàn xem esub thui, tính ss nó ko kiên nhẫn lắm, đợi vsub ko có nổi, mà sang đó lại sợ nói dài nói dai thành nói dại hết nội dung phim thì mất hay, chủ yếu là sợ bị ném đá em ah. Ss cứ ngồi mong TK sau này đá nữ 9 về với Vivian, chị này xinh thế mà hixxxx anh ui là anh, với cả hình mẫu nữ 9 như chị Tư Nghi nhàm quá rồi ko thích nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2853#
Đăng lúc 21-11-2012 00:15:53 | Chỉ xem của tác giả
cuncon87 gửi lúc 21-11-2012 00:03
Doãn Tắc???? anh này là anh nào thế em, ko nói về độ soái của mấy anh nam 9 ngôn tì ...

Doãn Tắc là nam 9 trong "chớ làm loạn" ấy ss
Ko biết là ss thích ai nhỉ
Trần Bắc Nghiêu chăng :)
OG đúng là phim giải trí nhẹ nhàng thui
Em thì thích mấy thứ như thế
MR đúng là phức tạp hơn thật
Em cũng mong anh đá nữ 9 về với Vivian đẹp gái
cơ mà bà biên kịch ko cho
ST nhà Roy đều đau lòng vì nữ 9 hết chị ạ
Thế phim Đánh thức tình yêu này là phim ss thích nhất của Trạch ạ
Côg nhận trong phim này anh đẹp ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2854#
Đăng lúc 21-11-2012 18:59:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 21-11-2012 00:15
Doãn Tắc là nam 9 trong "chớ làm loạn" ấy ss
Ko biết là ss thích ai nhỉ
Trần Bắc Nghi ...

Ss còn chưa đọc  "chớ làm loạn" nữa, cũng ko bít anh Trần Bắc Nghiêu là Anh nào nữa hixxxxx. Ss thì thích nhiều lắm, 80% các anh nam 9 sss đều thích cả,  tiêu biểu có mấy anh Lăng Khiên, Nguyễn Chính Đông,Diệp Chính Thần, Dương Lam Hàng, Hà Dĩ Thâm, Lục Tử Măc, Lục Thiếu Phàm, Phương Khiêm, Tiêu Ký Phàm, Lịch Xuyên, Chiếm Nam Huyền (a này đọc truyện nhiều lúc chỉ mún đạp cho vài phát nhưng được cái tuyệt đối thâm sâu âm hiểm), huyền nhuyễn thì ss thích anh Dạ Hoa, còn cổ đại chỉ thích mỗi anh Lăng Khiếu Dương (nam 9 tàn nhẫn nhất nhưng cũng là nam chính yêu sâu sắc nhất, trả giá nhiều nhất).      Ko bít nhà mình có ai mê ngôn tình ko, ss thấy nhiều truyện hay lắm mà sao ko ai chuyển thể thành phim chứ, giống như bộ Quan Hệ Nguy Hiểm, nếu chuyển thể cho Roy đóng Lục Tử Mặc thì chuẩn vô cùng luôn ấy hoặc đóng vai sát thủ tổng tài Tiêu Ký Phàm cũng được, toàn thể loại xã hội đen ngay cấn. phim của Roy ss thích nhất ko phái Đán Thức mà là Giai Kỳ, thích anh Nguyễn Chính Đông lắm lắm luôn ấy @_@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2855#
Đăng lúc 21-11-2012 22:19:38 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2856#
Đăng lúc 21-11-2012 22:41:58 | Chỉ xem của tác giả
cuncon87 gửi lúc 21-11-2012 18:59
Ss còn chưa đọc  "chớ làm loạn" nữa, cũng ko bít anh Trần Bắc Nghiêu là Anh nào nữ ...

em độc ít lắm ạ
Anh Tử Mặc em biêt, chứ mấy anh kia ss nói em ù ù cạc cạc lun
Anh Chính Đông của Roy sau này SE nên em ko dám xem
Sợ khóc sưng mắt :))
Em cũng ủng hộ Roy đóng Tử Mặc ss ạ
n mà đóng vai đó chắc khổ lắm
Mấy tiểu thuyết ngôn tình đều rất hoành tráng
Chuyển thành phim chắc cũng khó :O
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2857#
Đăng lúc 21-11-2012 23:48:28 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 21-11-2012 22:41
em độc ít lắm ạ
Anh Tử Mặc em biêt, chứ mấy anh kia ss nói em ù ù cạc cạc lun
Anh C ...

Hic phim đó may mà ss đọc truyện rồi nên dây thần kinh nó cũng có chút đề kháng rùi, truyện của bác Phỉ Ngã lúc nào cũng khiến người đọc day dứt mãi ko nguôi thôi, nhưng được cái viết rất hay, Roy đóng phim đó rất tốt, thật sự cảm giác NCD đã bước từ tiểu thuyết ra ngoài đời ấy.

Phim bi giờ cứ quanh đi quanh lại chủ tịch, tổng tài cũng nhàm, thi thoảng đổi gió 1 tí chuyển snag thể loại hắc đạo cũng hay, Roy có ánh mắt rất sáng linh động, nhìn tổng thể khuôn mặt lúc ko cười lại rất lãnh, lúc nghiêm túc lại có cái phong thái trầm ổn lạnh bạc rất hợp để đóng Tử Mặc, ko có đóng Tiêu Ký Phàm cũng được, anh này ở bạch đạo là 1 tổng tài (ss thấy anh này khi ở thân phận tổng tài tính cách khá giống Thiên Kỳ) trong thế giới hắc đạo lại là sát thủ số 1 (cái bộ này mà chuyển thể thì cũng tốn công tốn sức lắm đây). Ss nghĩ quan trọng là diễn viên có thể hiện được nhân vật của mình hay ko thôi chứ mấy vấn đề khác thì chắc ko có gì cả, hoàng tráng như tam quốc còn lên phim được cơ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2858#
Đăng lúc 21-11-2012 23:51:33 | Chỉ xem của tác giả
cuncon87 gửi lúc 21-11-2012 23:48
Hic phim đó may mà ss đọc truyện rồi nên dây thần kinh nó cũng có chút đề kháng  ...

hehe
Chính Đông của Roy nhìn Playboy quá ss nhỉ :)
Mà Tiêu Kỷ Phàm đó là của Tổng tài tôi ác tày trời à ss
Em cũng lẫn hết mấy bác tổng tài với nhau rùi =.=
Chỉ cần là Roy đóng vai với gái xinh là em thích hết
Đừng đóng với chị già nữa mà :((
Như Đường này cũng ổn
Mà đóng với Thi tỉ, Dương Mịch,... cũng ok :)))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2859#
Đăng lúc 22-11-2012 00:06:44 | Chỉ xem của tác giả

FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2860#
Đăng lúc 22-11-2012 08:57:42 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 21-11-2012 23:51
hehe
Chính Đông của Roy nhìn Playboy quá ss nhỉ :)
Mà Tiêu Kỷ Phàm đó là của Tổng  ...

Uh, nhưng ss nghĩ biên kịch nên giữ nguyên xi cốt truyện thì hay hơn, mấy cái khác thì thay đổi ko nói nhưng lẽ ra phải để NCD vĩnh viễn ko bít Giai Kỳ yêu anh ấy giống trong truyện (hixx mình hơi bị ác), để khi phim hết rồi vĩnh viễn còn lại 1 NCD thâm tình sâu lặng cùng 1 cái hẹn đẹp như mơ, ước hẹn 100 năm của NCD và GK, anh mong cô sống hết kiếp này bình an vui vẻ 1 đời, 100 năm đến kiếp sau anh sẽ tìm cô, gặp cô sớm hơn tất cả mọi người, đợi cô sớm hơn tất cả mọi người......hixx mỗi lần nhớ đến bộ phim này cảm xúc nó lại dội về ào ạt, cũng mấy tháng rồi mà nghĩ đến vẫn đau lòng như cũ >"<.
Anh Tiêu ko phải trong bộ Tổng tài tội ác tày trời đâu, là anh Lôi Dận cơ, anh này ác thì cũng dã man ss đọc nhưng ko thích bộ đó lắm, cái gì cũng ảo quá, đến tình yêu cũng thấy ảo tung chảo. Anh Tiêu là trong bộ Cô vợ bỏ trốn của sát thủ tổng tài, bộ này cũng hoang đường lắm, nhưng được cái ý tưởng rất mới mẻ độc đáo, anh này mang 2 thân phận (tổng tài Tiêu thị Tiêu Ký Phàm, sát thủ số 1 Lãnh Phong). Hix Roy mà vào vai anh này bảo đảm ko vấn đề với thân phận Tiêu Ký Phàm, ss là chờ mong diễn xuất của Roy khi vào thân phận sát thủ Lãnh Phong ý, hixxx. Sao mấy bác đạo diễn ko có ai nhắm mấy bộ kiểu hắc đạo thế này nhỉ. Ss xem mấy bộ của Roy, đến 80% đều là tổng tài, thiếu gia nên đang rất chờ mong dự án phim mới của anh sau cái MR. Lâu lắm mới gặp được 1 diễn viên vừa có kiểu đẹp ss thích, diễn xuất lại tốt như thế, các anh khác thì cứ được cái vẻ đẹp thì diễn xuất lại dập khuôn, diễn xuất tốt thì vẻ bề ngoài lại ko thuộc tuyp của ss nên đặt nhiều hi vọng vào anh lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách