Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Sherlock - [Season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
731#
Đăng lúc 3-4-2014 16:11:05 | Chỉ xem của tác giả
cho doi mai moi duoc xem het phan 3 cua bo pim that thich thu vi cho doi bao thang ngay moi duoc xem tiep,  nhung ma bao doi den than xang nam moi duoc xem tiep phan 4 thi lau khong biet co doi duoc khong nua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 6-4-2014 22:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui, hôm nay mới biết tới phim này. Xem xong tập 1 phần 1 là nghiền phim luôn ấy. Phim quá tuyệt vòi luôn. Mình là mình rất thích thể loại trinh thám thế này. Cũng may vì biết muộn nên có thể xem 1 lèo 3 phần luôn, đỡ mất công chờ đợi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
Đăng lúc 7-4-2014 00:05:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, quá đỉnh >"<
Nhưng sao quay lâu dữ vậy, mãi đến tận 2016 mới có SS4 sao?
Mình là ko thích John vs Marry đâu nha, mình shop SherlJohn cơ :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 9-4-2014 22:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay chỉ mới xem 2 tập của season 3. Sherlock vẫn giữ được cái sắc sảo, nhanh nhạy vốn có. Nhưng cảm giác như nhịp phim của season này hơi chùng thì phải. Có lẽ đạo diễn và biên kịch chủ tâm như thế. Cuối tập 2, khi Sherlock khoác áo ra về ở cuối lễ cưới của John, nét biểu cảm và góc quay chậm tạo cảm giác buồn làm sao, Sherlock cô độc quá. Một cảnh phim ngắn gọn mà thật ý nghĩa, nó dường như lột trần cái bản chất con người yếu mềm ẩn sau những lời nói và hành động tưởng chừng như rất cao ngạo của chàng thám tử tài ba.

Càng coi càng thích Benedict, xuyên suốt hai tập phim season 3, mỗi lời thoại, ánh mắt cử chỉ đều được diễn tả rất đắt. Cả cử chỉ vui mừng, hồ hởi, háo hức khi gặp lại John sau 2 năm xa cách, và cả sự buồn bã cô đơn sau 2 năm trở lại và ngậm ngùi khi Molly đã và đang có người hẹn hò, John thì vẫn luôn là người bạn tốt, nhưng vẫn còn trách nhiệm với một gia đình nhỏ tương lai ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 10-4-2014 09:57:23 | Chỉ xem của tác giả
mình không thích ss 3 lắm,nhiều yếu tố tình cảm quá làm phim mất đi sự hồi hộp hấp dẫn hẳn
nhiều cái ở tập 2 ss3 mình còn thắc mắc,như vụ đầu tiên có mấy tên trộm chẳng hạn,chả nhẽ k giải quyết vụ đó làm hut hẫng ghê gớm
mong ss4 sẽ quay tro lại như ss1 và 2,thích ss đầu cực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
Đăng lúc 15-4-2014 12:04:48 | Chỉ xem của tác giả

tui yêu Kites một cách mãnh liệt và dữ dội luôn~ link torrent cho cả 3 season, còn gì tuyệt hơn nữa không?

Trời đất ơi, tui muốn ôm hun subteam quá đi mất!!!! Cảm ơn subteam lắm lắm lắm luôn!

nói về phim, nhân vật tui thích nhất là Marry nha~ cổ đúng dạng fangirl tiêu chuẩn luôn~ ))

anw, cảm ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 26-4-2014 23:33:54 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong season 3. Season 3 này đặc biệt là tập 2, thực sự là xem đến cuối cứ thấy có cái gì hơi lan man và cảm giác ko thỏa mãn cho lắm. Chung quy lại thì vẫn thích season 1 nhất vì cảm thấy nó thuyết phục nhất

Xem phim m thích tình bạn của Sherl và John quá, cái cách mà cả hai thể hiện sự quan tâm đến nhau, vừa đáng yêu vừa sâu sắc

Giờ thì lại dài cổ  ngóng ss4 thôi, không biết bao giờ mới có nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 30-4-2014 16:14:41 | Chỉ xem của tác giả
Tớ xem film này trên Youtube nhưng toàn tiếng Anh nên chả hiểu được nội dung cho lắm (trình độ tiếng Anh hơi cùi). Tới SS3 thấy nhịp film không được hồi hộp như ở SS1 và SS2. Cũng chưa hiểu lí do cho lắm...
Nhờ có Kites nên mới coi được và hiểu được nội dung.
Hóng chờ SS4 tiếp theo (thấy mấy bạn trên kia bảo là 2016 mới có nên cũng hơi buồn).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 1-5-2014 12:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay voãi luôn. Chú Ben thể hiện vai diễn suất sắc dể sợ ak. Một Sher điên điên tưng tửng và thông minh quái tính nhất mà mình từng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 4-5-2014 19:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim đỉnh của đỉnh
Rất thích mấy thể loại trinh thám này ^^
Thanks subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách