Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Sherlock - [Season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
761#
Đăng lúc 26-8-2014 11:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Hình như là SS1EP1 có vấn đề hén?
Coi được chừng 10 phút là đen thùi lùi, ko hình ko tiếng
Mở lên lại tua qua khúc đó, leo lét xem được 10 phút lại tẳt phụt.

Người nông rân phải làm xao???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

762#
Đăng lúc 4-9-2014 21:55:00 | Chỉ xem của tác giả
Chính thức thành fan cuồng của cặp đôi này? Đây có được coi là cặp đội gay của thế kỉ không nhỉ?
Sao mà xem xong yêu Sherlock thế, anh ấy diễn vai này thật sự rất tuyệt với và đánh giá chuyên môn dành cho phim này cũng rất tích cực. Nhưng truyện về Sherlock, Conan Doyle viết rất ít, chắc phải dừng lại sớm thôi nhưng cứ hãy làm hết truyện rồi ngưng để fan khỏi tiếc nuối!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

763#
Đăng lúc 4-9-2014 22:05:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thật sự thì không hảo thể loại trinh thám lắm nhưng sau khi coi bộ phi ày thấy yêu Sherlock quá đi mất!!
Có thể coi cặp đôi trong phim là cặp gay đại diện cho thế kỉ được đấy chứ, hai anh ấy có một mối quan hệ và giao cảm rất khó giải thích.
Chuyên môn đánh giá phim này rất cao và mình cũng vậy nhưng Conan Doyle không sáng tác nhiều sẽ sớm phải chia tay anh ấy thôi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

764#
Đăng lúc 16-9-2014 16:04:37 | Chỉ xem của tác giả
Sherlock có cách xử lý tình huống rất thông minh, nói ngu 1 chút chứ nhiều khi nghe Sherlock suy luận mình không thể hiểu hết ý của anh ấy, hihi... công nhận những người có bộ óc sắc xảo như vậy thường hơi bị "Khùng"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

765#
Đăng lúc 16-9-2014 22:31:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này mà bố mình từng đọc Sherlock Holmes ngồi cứ chê Benedict có vẻ người lớn tuổi không thích tuýp Sherlock như thế này
Nhưng mà với mình thì Ben đóng góp phần lớn sự thành công của bộ phim, diễn xuất tuyệt vời, diễn đạt nhân vật hoàn hảo. Một Sherlock điên rồ, lập dị với bộ óc đại tài chẳng thể nào thành nếu không phải là Ben
Ngóng season tiếp theo quá mất ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

766#
Đăng lúc 18-9-2014 10:25:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, bây giờ mình miết biết là kites cũng làm sub Sherlock ^^
Mình đã xem phần 1 và 2 rồi, nhưng phần 3 thì chưa dám xem, vì sợ hết, phải chờ nữa,
Nghe nói tới năm 2016 mới có phần 4 lận
Down về để dành vậy
Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

767#
Đăng lúc 5-10-2014 15:12:55 | Chỉ xem của tác giả
Đợt nhỏ rất thích xem Bao Thanh Thiên & Sherlock Home.
Phim do đoàn này đóng mình chưa xem.
Không biết có hay ko?

Bình luận

xem đi bạn ơi, xem rồi bạn không phải tiếc 1 giây nào luôn :D  Đăng lúc 7-10-2014 12:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

768#
Đăng lúc 10-10-2014 17:36:14 | Chỉ xem của tác giả
Oh hồi nào mới có phần tiếp nhỉ, lần nào cũng mong đợi mỏi mòn ảnh quay về. MÌnh đang trông mong phần tới phim sẽ cho cô bạn gái của Sherlock quay về có vụ j đó, cái bà The Woman ấy Mà cái ss1 đúng là có ep bị lỗi nhưng mình chuyển sang xem bằng Total Video Player nó tự nhảy qua xem luôn mà, chứ VLC tới đó là nó tự ngắt rồi dừng luôn.
Nói chung là ngồi hóng tiếp vậy, aiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

769#
Đăng lúc 23-10-2014 12:07:53 | Chỉ xem của tác giả
mới xem được ss 1. quá hay.

Thích an Sherlock quá đi, diễn quá chuẩn, tính cách độc ko ai bằng.

Vụ án lôi cuốn, tình tiết hấp dẫn, nhạc phim quá xuất sắc

cám ơn đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

770#
Đăng lúc 30-10-2014 01:17:49 | Chỉ xem của tác giả
phần 4 nghe dân tình nói tời tận 2016 mới có, không rõ vì sao lâu dã man con ngna như thế, có 3 tập phim 1ss thôi mà nhỉ,mỗi tập cũng ko quá dài nữa
phim này đặc biệt nhân vật nào mình cũng thích, có điều mỗi lần Sherlock đọc 1 người nào đó mới gặp là mình đọc ko kịp chữ luôn á, thích nhất là cái câu thông minh là xu hướng sexy mới, The Women nói thế chả khác nào khen Sherlock siêu sexy, thích John, sức chịu đựng của John phải nói là siêu cấp luôn, bị 5 người Sherlock, Mycroft, Moriaty, The Women với đồng chí vợ sát thủ quay như dế mà vẫn chịu đựng được.
tất cả các vụ bất ngờ nhất chính là Mary, hoàn toàn ko thể ngờ là Mary lại là 1 sát thủ chuyên nghiệp như vậy luôn,đúnglà người càng gần gũi thì càng ít đề phognf, càng ít nhìn ra điểm nguy hiểm mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách