Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đẳng cấp quý cô/ 胜女的代价/ Trần Kiều Ân, Trương Hàn, Cao Dĩ Tường [Vietsub E33End]

[Lấy địa chỉ]
1511#
Đăng lúc 6-6-2013 22:41:52 | Chỉ xem của tác giả
Mèng ơi kết phim này quá à, tối vừa xem trên SCTV14 nhưng đến tập 10 lận

Lên bác goo thì thấy nhà mình cũng làm bộ này. Zui quá xá, trời ơi nụ cười của Thang Tuấn {:418:}

yêu chết mất, cuồng ngôn tình TQ đâm ra thấy cái gì liên quen đến TQ cũng hóng hết!!! Nhưng mà

bộ này hay thực sự à, tình tiết phim khá hâp dẫn,lại lãng mạn, dv thì toàn đẹp trai,xinh gái chẳng biết phụ

nữ TQ có bí quyến gì mà trẻ lâu thế ko biết :X chị Kiều Ân vẫn đáng yêu như ngày nào. cái này phải nói đến

cả Triệu Vy và Lâm Tâm Như nữa nè, toàn người đẹp ko tuổi à = ngưỡng mộ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1512#
Đăng lúc 9-6-2013 16:08:50 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình đang coi trên TV mà không bíc kết thúc sẽ ra sao {:432:}
mong rằng Lâm Hiểu Khiết vs Thang Tuấn thàng 1 cặp {:447:}
nghe nhiều người coi r nói là Lâm Khiểu Khiết k chọn ai hết {:435:}
nếu thật như zậy thì hơi bất công vs Thang Tuấn {:437:}

Bình luận

Hiểu Khiết chọn Thang Tuấn mà {:472:} 2 ng dễ thương ứ chịu dc {:489:}  Đăng lúc 10-6-2013 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1513#
Đăng lúc 11-6-2013 21:49:54 | Chỉ xem của tác giả
HyCyrus gửi lúc 9-6-2013 16:08
phim này mình đang coi trên TV mà không bíc kết thúc sẽ ra sao
mong rằng Lâm Hi ...

Hiểu Khiết chọn Thang Tuấn đó bạn , cô khẳng định Thang Tuấn mới chính là người cô cần , ng cùng cô vượt qa khó khăn . Chắc do cảnh cuối cùng là Thang Tuấn w Cao Tử Tề tranh luận xem ai có thể trả lương cao mời Hiểu Khiết về cty mình nên mng nghĩ là Hiểu Khiết k chọn ai  :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1514#
Đăng lúc 13-6-2013 23:00:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong 6 tập đầu tiên và có một số cảm nhận thế này:

- Lâm Hiểu Khiết: Các cụ dạy không sai, cái tên nói lên con người, nghe thôi cũng biết đây là một cô gái ngây thơ và đơn giản. Dựa theo tình huống phim, có lẽ cô ấy cũng xấp xỉ 26-27 tuổi, vậy mà vẫn dễ dàng rung động bởi mấy lời ngọt ngào (thật ra là vô nghĩa) của Cao Tử Tề, quên luôn sự thật mình và anh ta quen nhau còn chưa tới hai mươi tư tiếng. Phụ nữ nào cũng biết yêu bằng mắt là dại, yêu bằng tai còn dại hơn, nhưng bản chất con người là luôn hướng về cái đẹp, có liêu xiêu ai chỉ vì anh ta đẹp trai hay dẻo miệng, âu cũng không đáng trách, do vậy trường hợp của Hiểu Khiết có thể thông cảm được. Nói thật, cô và Cao Tử Tề đâu hẳn đã là yêu. Một điều nữa khiến mình ấn tượng ở cô gái này chính là cách cô ấy đối diện với thách thức. Hiểu Khiết đại diện cho mẫu phụ nữ hiện đại: xinh đẹp, tự do và đủ bản lĩnh vật lộn với cuộc đời. Một người như thế, dù có tổn thương cũng sẽ mau chóng phục hồi để tiếp tục sống.

- Thang Tuấn: Cục nam châm hút mình vào phim là anh chàng này đây. Thực ra mình qua cái tuổi bị hấp dẫn bởi tình yêu công chúa – hoàng tử lãng mạn rồi, vốn không định xem phim đâu, khổ nỗi vì Trương Hàn mà bệnh mê giai đẹp muôn đời không bỏ lại tái phát, trong một giây mất kiểm soát đành ngồi hì hục cắm máy down phim về. Thang Tuấn thì khỏi nói nhỉ, tốt không để đâu cho hết, tốt đến mức anh ấy trở nên mơ hồ mờ ảo quá, ngoài đời kiếm đâu ra người đàn ông tuyệt vời như vậy, chấp nhận xuống hàng thứ hai và lặng lẽ đi bên lề hạnh phúc của cô gái mình yêu. Mình chỉ không hài lòng một điểm: Thang Tuấn hơi “hiền”, định mệnh ở ngay trước mắt nhưng anh không nắm bắt ngay, thành ra mới để mất Hiểu Khiết vào tay tên râu ria kia đấy chứ. Rõ ràng anh đến trước, yêu trước, vậy mà phải ngậm ngùi nhìn cô ngọt ngào cùng người khác, buồn không!

- Cao Tử Tề: Rất thiếu thiện cảm với nhân vật này, không thích cách anh ta lừa dối Hiểu Khiết, không thích cả mấy cọng râu lởm chởm trên mặt nữa (chắc tại lỡ “đổ” cậu Thang Tuấn baby rồi). Dù với bất kì lí do gì, lợi dụng tình cảm chân thành của người ta là việc làm không thể chấp nhận. Đã thế còn không biết hối cải, sai càng thêm sai, để xem anh ta thu dọn tàn cuộc ra sao, thiệt tình Hiểu Khiết phải cho anh ta vài cái tát mình mới hả dạ.

P/S: Chưa xem được nhiều nên mình chỉ nhận xét ba nhân vật chính, khi nào theo dõi hòm hòm rồi mình sẽ tiếp tục lan man, cảm ơn mọi người đã đọc bài của mình đến dòng cuối cùng ;))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
BabyMoon + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1515#
Đăng lúc 18-6-2013 18:43:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim vẫn thấy thương thương chị Bạch Quý Tinh kiểu gì ấy, cũng kiểu đang nhiên bị cướp người yêu, ai cũng bực mà, với lại, yêu nhau đâu cứ phải kết hôn mới là hạnh phúc đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1516#
Đăng lúc 18-6-2013 23:29:05 | Chỉ xem của tác giả
nghe tên phim này "đẳng cáp quý cô" nghe cứ như là fim Hàn "phẩm chất quý ông" ý nhỉ
nhưng chắc là nội dung sẽ khác, mình sẽ lót dép ngồi xem fim này, để còn học hỏi hè hè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1517#
Đăng lúc 19-6-2013 09:17:02 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, thần tượng của lòng em.
diễn viên diễn xuất rất tốt, từng tập, từng tập đều lôi cuốn {:290:}
thanks subteam đã làm sub những bộ phim hay như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1518#
Đăng lúc 30-6-2013 05:59:11 | Chỉ xem của tác giả

coi trailer thôi cũng thấy hay rồi
nge mọi ng nói về phim này nhìu r
nhưng chưa xem
thấy trailer hấp hấp dẩn
nên bắt đầu đóng của luyện phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1519#
Đăng lúc 10-7-2013 10:22:10 | Chỉ xem của tác giả
sao không có ai seed cho mình down cả vậy trời, up lúc nào cũng gần 1mb/s trong khi down đc 1,2kb/s, khổ thân mình, bật máy hơn 1 tuần rồi mà down không xong được bộ này nên chưa dám xem :D

Bình luận

down fshare xem đỡ đi bạn, nick thường chạy cũng vù vù hà  Đăng lúc 7-8-2013 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1520#
Đăng lúc 18-7-2013 01:31:42 | Chỉ xem của tác giả
tình cờ kiếm đc phim này, iu chết cặp đôi này lun, ghiền moment giữa 2 người ghê í, xem đi xem lại mấy 3-4 lần rùi mà vẫn còn thấy đáng iu :(( thích nhất là tính cách hiểu khiết a >3<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách