Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đẳng cấp quý cô/ 胜女的代价/ Trần Kiều Ân, Trương Hàn, Cao Dĩ Tường [Vietsub E33End]

[Lấy địa chỉ]
1561#
Đăng lúc 6-1-2014 20:37:30 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi của phim này dễ thương quá đi, nội dung phim cũng khá hài hoà,mô típ hoàng tử-lọ lem nhưng không hề nhàm chán. Diễn viên thì toàn trai xinh gái đẹp, ss Ân thì biết lâu rồi nhưng mới bồ kết Trương Hàn sau phim Tuỳ Đường Diễn Nghĩa giờ lại được xem phim của anh ý đong. Hai anh chị đóng với nhau cũng ăn ý, hy vọng có thêm dự án hợp tác cùng nhau a. Thanks subteam đã làm phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1562#
Đăng lúc 6-1-2014 20:57:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình ưng cả 2 nam chính, thế nên đây cũng là lần duy nhất mình thích kết thúc phim không rõ ràng kiểu này. Tình tiết thì nhẹ nhàng, giải trí; có mỗi bạn thích Nam Chính Chính thì cuối cùng hơi điêng điêng tí thôi. Nói chung là cảm ơn sub-team!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1563#
Đăng lúc 8-1-2014 19:58:27 | Chỉ xem của tác giả
phim này Trần Kiều Ân đóng hay quá, chị ấy càng diễn càng thấy được độ chính của diễn xuất. dù rằng chị ấy nhiều tuổi hơn nam diễn viên chính nhưng mình không thấy chênh lệch gì cả, cả hai đóng cặp rất xừng đôi. Trương Hàn đóng phim rất đẹp trai và rất nice dễ chứ. anh ấy cứ im lặng dõi theo nữ chính lo lắng và là bờ vai cho chị ấy tựa khi chị ấy đau lòng và mệt mỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1564#
Đăng lúc 9-1-2014 04:40:05 | Chỉ xem của tác giả
Trong khi chờ đợi, Xem tiếp phim này nào. Phim có Trần Kiều Ân đóng có vẻ hay nha. Lâu không xem phim hay. Cảm ơn chủ thớt. Xem xong sẽ có bình luận sau .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1565#
Đăng lúc 9-1-2014 08:52:19 | Chỉ xem của tác giả
Trương Hàn đóng phim này, đẹp trai quá luôn, ôi Tom của tôi. Chị Kiều Ân U30 rồi mà vẫn đẹp quá nhìn như mới U20 thôi ý. Xin lỗi Trịnh Sảng nhưng 2 người trong phim này rất đẹp đôi với cả trang phục cũng đẹp nưa.
Ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1566#
Đăng lúc 10-1-2014 01:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Lúc này Hiểu Khiết mới biết rằng mình hoàn toàn không phải là người mà Cao Tử Tề thực sự yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1567#
Đăng lúc 12-1-2014 01:24:40 | Chỉ xem của tác giả
cả tối cầy k ngừng nghỉ..đã cán mốc tập 10..vẫn muốn xem tiếp..hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1568#
Đăng lúc 26-1-2014 11:39:03 | Chỉ xem của tác giả
xem TV tình cờ thấy phim này, xem cũng thấy hay, nên lên mạng tìm xem hết nguyên bộ. Rất thích cặp đôi Thang Tuấn và Lâm Hiểu Khiết.
ước gì ngoài đời cũng gặp 1 người như Thang Tuấn ( chắc không thể nào có được 1 người như thể)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1569#
Đăng lúc 26-1-2014 22:51:07 | Chỉ xem của tác giả
phim này diễn viên đẹp ghê, mình thích ông anh cao dĩ tường trông manly quá, phong thái trông thật lích lãm và đàn ông, còn nam chính thì ẻo lả quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1570#
Đăng lúc 26-1-2014 23:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là vừa tu luyện xong bộ này trong 1 tuần qua và đang say đứ đừ với anh Trương Hàn, người đâu mà đẹp trai kiểu lạnh lùng mà vẫn rù quyến như thế chứ Đôi mắt lạnh và ánh nhìn kiên định, anh diễn chắc tay phết dù là diễn viên mới thôi.

Kiều Ân thì đúng là đóng hay thật, ko hổ danh nữ hoàng, mà càng ngày càng xinh ra chứ.
Thích từ hồi Fated to love you, thật ra hoàn cảnh 2 nhân vật khá giống nhau, từ những nhân viên bình thường trở thành người phụ nữ thành đạt nhưng vẫn có sự khác nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách