Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Kỳ Duyên Trong Gió (Đại Mạc Dao)/ Hồ Ca, Lưu Thi Thi, Bành Vu Yến, Trần Pháp Lai, Điền Nhụy Ni, Trương Khả Di, Tần Hạo - Vietsub 36 END Cut + 35 END SD - HD Uncut Revised

[Lấy địa chỉ]
1401#
Đăng lúc 29-11-2014 17:39:38 | Chỉ xem của tác giả

Cre: albatrossfeathers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1402#
Đăng lúc 30-11-2014 20:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, kịch tính hấp dẫn. Mình đợi phim này từ rất lâu rồi, giữa truyện và phim mình đều thích. Xem xong phim này vẫn còn đọng trong suy nghĩ của mình, cảm thấy rất thương cho Cửu gia, lại rất thích couple TN-VK, nhưng mình cũng ko hiểu lắm vì sao nhà sản xuất lại chia làm hai bản cut và uncut. Thank subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1403#
Đăng lúc 30-11-2014 20:26:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim hết lâu rồi mà thực sự vẫn lưu luyến phim ghê
Nói đúng hơn là lưu luyến Vô Kỵ
Đã xem qua rất nhiều phim lẽ và bộ của Yến nhưng đây là bộ phim mình cảm thấy Yến Yến hợp hình tượng nhất từ trước đến giờ :3
Mình rất thích hình tượng dũng mãnh, tính cách thú vị mà cũng cương nghị của vai VVK, ngoài vai Thất Lang trong Thiếu niên Dương Gia Tướng mà Yến đã đóng thì đời Bảo đại mặc quần đùi tới giờ hầu hết các Vai của Yến đều mang hình tượng trai đẹp, nhẹ nhàng, tao nhã, mà mấy hình tượng này thì có đầy người đóng ra
Có lẽ phần này nên cám ơn ĐN và đội ngũ makeup cũng như trang phục >_<

Về phần của Hồ Ca thì làm ơn đừng cho anh vào mấy vai bi thảm như vầy nữa ạ ="= tuy từ đầu tới cuối đều thích cặp VK và TN nhưng kết thúc của CG như vậy có phải là bi thảm quá không? Vì cái kết cục của CG mà cứ làm mình ấm ức ko vui trọn vẹn được với VK và TN =="
Hi vọng Yến Yến và Hồ Ca trong năm tới đều có những dự án phim truyền hình thật hay   nếu đóng chung thì càng tốt nhưng đừng giành gái với nhau nữa ạ :V

Lời cuối cùng mình xin gởi lời cám ơn đến đội ngũ Sub Team Cám ơn các bạn vì đã mang đến cho mình những tập phim 1 cách nhanh nhất có thể thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1404#
Đăng lúc 30-11-2014 21:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem 1 lèo 4 tập cuối luôn. Cảm giác không hấp dẫn như hồi đầu.
1 kết thúc viên mã cho TN-VK nhưng quá buồn cho CG. Không có đc TN, ngay cả những người anh em thân thiết nhất cũng ra đi. Tác giả có vẻ hơi ngược nhân vật này.
Cám ơn ST rất nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1405#
Đăng lúc 1-12-2014 17:42:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1406#
Đăng lúc 1-12-2014 17:45:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1407#
Đăng lúc 1-12-2014 18:23:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1408#
Đăng lúc 1-12-2014 18:30:38 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

cám ơn bạn đã up gif nha  Đăng lúc 2-12-2014 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1409#
Đăng lúc 1-12-2014 23:12:59 | Chỉ xem của tác giả
đi một chặng đười dài cuối cùng thì phim cũng kết thúc
có vui có buồn, có những cảnh phim làm bấn loạn cũng có những đoạn phải tua cho nhanh
cảm ơn sub team nhiều lắm vì đã làm sự án này và tạo cơ hội cho các fan được có nơi bàn luận
mong rằng phim mới của Thi Thi và Hoắc Kiến Hoa cũng sớm được lên sóng
một lần nữa cảm ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1410#
Đăng lúc 2-12-2014 14:21:52 | Chỉ xem của tác giả
một câu không liên quan nhưng có ai biết tên của phim mới của Thi Thi và Hoa ca ko? với lại phim đã quay xong chưa nhỉ? lịch chiếu chắc sang năm phải ko?

Thanks ST vì đã hoàn bộ phim này, lại còn làm cả 2 bản nữa chứ. thiệt là có lòng quá mà.

Thân.

Bình luận

Phim b hỏi là "Nữ Y Minh Phi truyện", phim quay xong rồi nha, sang năm mới chiếu, còn cụ thể khi nào thì m chịu :(  Đăng lúc 2-12-2014 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách