Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] [Panda Động] Tân bạch phát ma nữ truyền/ 新白发魔女传/ Ngô Kỳ Long, Mã Tô [Vietsub Ep 42 End]

[Lấy địa chỉ]
3311#
Đăng lúc 6-11-2012 20:48:38 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng phải nói lời tạm biệt với phim rồi

hôm nay là kết thúc khoảng thời gian hơn 1 tháng "sống" với phim

cũng là một project lớn đầu tiên của nhà panda đã được hoàn thành

thật có nhiều luyến tiếc ghê

p/s: hơn một tháng mà 42 tập phim, TB là mỗi ngày 1 tập
éc, mềnh phục nhà mềnh quá, ko biết đến bao giờ lại có khí thế
và động lực để tiếp tục như thời gian vừa qua nữa :)))))

Bình luận

Bee
nghe chip nói mừ bùn :( ... phim thật sự hết rồi :( .. bi chừ muốn dzui thì phải đè chip ra hun chùn chụt lấy tin thần ... :D  Đăng lúc 6-11-2012 10:08 PM
iu đại tỉ rất nhìu :x  Đăng lúc 6-11-2012 09:36 PM
^^ Em cảm ơn tỷ nhiều lắm á. Ko có tỷ chắc cái PJ nó bị chững lại ko ít đoạn ý. :)  Đăng lúc 6-11-2012 09:27 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Ivynguyen23 + 5 hihihihi
nhoxsongngu + 5 iu tỷ lắm!!!
boconganhpp + 5 Người vất vả nhất ST. :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3312#
Đăng lúc 6-11-2012 21:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì PJ lớn đầu tiên của nhà đã kết thúc.

Hơn 1 tháng quay cuồng vs phim.

Bộ phim đã hoàn thành.

Thấy thật may mắn khi mà phim ra đúng thời gian mà mình rảnh, có thể đu theo cái tiến độ nước lũ tràn về của phim.

Những ngày tháng chạy đua mà nghĩ lại cũng thấy hoảng.

Không biết tới khi nào mới có được lại cái khí thế như những ngày vừa rồi.

Chắc phải là phim nóng bỏng tay vừa chiếu vừa sub may ra mới có khả năng

Mà khả năng mềnh ham hố phim hot như vậy nữa là rất thấp.

Cảm ơn nhiều lắm đội ngũ ST đã cùng nhau hoàn thành PJ này.

Và cảm ơn cả những mem yêu mến phim nữa.

Thật nhiều lúc mệt vô thớt phim đọc com của mng lại lấy được hứng để tiếp tục theo phim tới cùng.

Cảm ơn và yêu cả nhà nhiều lắm lắm. {:444:}

P/s: Định nói những gì ấy, văn vẻ hơn cơ, mà tự dưng lúc ngồi gõ thì chẳng nặn ra đc câu chữ nào văn vẻ cả nên lại thành ra lảm nhảm. Cả nhà thông cảm.

Bình luận

sau BB em chưa tìm lại đc cảm xúc để xem bất cứ bộ phim nào nữa  Đăng lúc 10-12-2012 03:46 PM
hix!!! tổ chức thì dc rầu đó, câu hỏi còn cả đống mà tỉ, nhưng mờ sợ ko có ai chơi thâu, mụi thấy mn tản đi hết rầu >.<  Đăng lúc 8-11-2012 01:05 PM
hahahaha, vậy off luôn đi, chụp nhìu hình 1 chút cho em xem với nha, off nhanh nhanh ko hư hết nha ss!!!  Đăng lúc 8-11-2012 12:16 AM
hở??? ss Thanh cũa off luôn hả =))))))))))) chặt chém ss ấy nhìu 1 chút đê!!! mà ss xem off ở đâu gần gà kìa, em ấy than ko off được aấy  Đăng lúc 7-11-2012 11:07 PM
Bee
ss đang giữ seed ep1 đến ep5. giờ đi down ep6 đây :D  Đăng lúc 7-11-2012 06:08 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nhoxsongngu + 5 tỷ vất vả nhìu!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3313#
Đăng lúc 6-11-2012 21:52:27 | Chỉ xem của tác giả
hix!!!! ko biết nói gì bây giờ
Từ cái thuở mà phim mới bắt đầu khai máy là mình đã nhảy vào hóng thớt rồi, cứ ngỡ là phim tới năm 2013 mới chiếu cơ. Thế mà "đùng" 1 phát công bố ngày 14/9 chiếu phim, nhận tin mà cứ như "sét đánh ngang tai" nữa mừng nữa lo. Sau 7 tuần đu live hóng phim, có rất nhìu niềm vui nỗi buồn. Vui khi vào nhà chặt chém nội dung cùng mọi người mặc dù là hok hiểu cái gì, buồn khi bị đứt dây giữa chừng (nhất là khúc nào có 2 anh chị), nói chung là rất nhiều cảm xúc khi coi phim này. Tuy ko phải là 1 bộ phim thật xuất sắc nhưng mình thấy rất xứng đáng với những gì mà đoàn làm phim đem lại cho chúng ta, thử ngẫm nghĩ cũng thật là bội phục đoàn làm phim này......thời gian quay đến khi phát hình trong vòng chưa đầy 5 tháng.

Cám ơn nhiều nhất là sự nhiệt tình, tâm huyết của đội ngũ subteam nhà panda động. Subteam làm việc nhanh như tên lữa ấy. Nếu ko có subteam chắc mình còn đau đầu dài dài vì nội dung phim (hihihi coi tiếng bông rồi suy luận lung tung ấy mà). Subteam ơi!!!!!!!!!!!!! iu các bạn nhìu lắm lắm{:290:}

Và thank tất cả mọi người đã ủng hộ phim trong thời gian qua, nếu ko có mọi người thì "cái động mù u" này ko dzui đến thế. Nhớ lại thời gian phim chíu, cứ đi học về là bay thẳng vào thớt hóng xem mọi người 88 những gì, nhiều khi nằm ngủ mà nhớ lại những lời bình loạn của mn mà thầm cười 1 mình{:438:}. Ôi!!!!!!!!!!!! iu phim này quá!!!!!!!!!!! iu tất cả mọi người nhìu quá!!!!!!!!

Cuối cùng là............phim hết thật rồi bùn tềnh quá, mềnh đi dow phim đây!!!!!!!!!!!!!!{:404:}

Bình luận

e ơi, giữ seed giúp tỷ mấy tập đầu nhé. ^^  Đăng lúc 7-11-2012 02:44 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
boconganhpp + 5 ^^ Cảm ơn em nhiều nè, người chăm.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3314#
Đăng lúc 6-11-2012 22:31:29 | Chỉ xem của tác giả
du_long_kiếm gửi lúc 6-11-2012 21:52
hix!!!! ko biết nói gì bây giờ
Từ cái thuở mà phim mới bắt đầu khai máy là mình đã ...

{:288:} iu mọi người, trong đó có ss hông
từ nay thích rùi nhá, hết ai chọc phá cưng rùi há
đúng là bộ phim này ko hoàn mỹ cho lắm. Nhưng với ss, đây là bộ phim mang dấu ấn đậm nhất.
nó là cầu nối dẫn ss vào nhà mềnh. Nếu như ko có bộ phim này có lẽ ko có ss nơi đây. Mặc dù Long ka đã đóng nhiều phim hay.
bibi cả nhà, chúc cả nhà nhiều sức khỏe

cám ơn subteam nhiều lắm, phim đã kết thúc rồi, vẫn ko nghĩ là mình đang coi sub đến tận tập cuối.

ta sẽ giữ bộ phim nì như 1 kỷ niệm chờ đu live, hóng giựt tem sub

Bình luận

ss ơi, khi nào onl mở torrent giữ seed giúp em nhé  Đăng lúc 7-11-2012 02:44 PM
em mún sis chọc phá em hoài cơ huhuu.  Đăng lúc 6-11-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3315#
Đăng lúc 6-11-2012 22:49:53 | Chỉ xem của tác giả
Bee gửi lúc 6-11-2012 22:31
iu mọi người, trong đó có ss hông
từ nay thích rùi nhá, hết ai chọc phá c ...

hihi dĩ nhiên là có sis rầu
iu sis nhất đó, người luôn đồng hành cùng em từ lúc còn là cái "mống nhà"
hok có sis với BCA tỉ chắc lúc đầu em tự kỉ trong đây luôn
ko hoàn mỹ cũng phải thôi sis ah, có phim nào mà tròn vo 10 điểm chất lượng đâu chứ, phim này quay and phát hình trong vòng 5 tháng mà dc như vậy phải nói là quá tốt rầu. Mụi nghe đâu phim này sẽ phát hình lần 2, lần này Long ka nói sẽ sắp xếp lại tình tiết, hiệu ứng cho phù hợp với đại đa số khán giả. Lần phát hình đầu tiên giống như là "bản nháp" để chuẩn bị cho lần 2 vậy đó, nếu thật sự có lần 2 em cũng sẽ hóng xem như thế nào. Phim này từ lúc công bố dàn diễn viên chính, người làm em lo lắng nhất là Tô tỉ (thấy tụi nó ban đầu anti dữ quá muh), nhưng bây giờ người làm em vui nhất cũng chính là tỉ ấy. Nhờ phim này mà tỉ ấy dc đại đa số công nhận và yêu thix, đến nỗi bây giờ có luôn biệt hiệu là "Luyện tỉ tỉ",  bây giờ mà ai lén phén chê bai gì tỉ ấy là 1 lực lượng hùng hậu chọi dép ko chạy kịp . Còn Long ka thì đỉnh rồi nên em ko lo cho baba dc
Nói thiệt tự nhiên còn 2 tập cuối ko muốn subteam tung sub ra gì hết, mún ở trong động mãi cơ huhuhu{:404:}

Bình luận

đi com ới mng lại chứ em. :)  Đăng lúc 8-11-2012 03:39 PM
Bee
dzui ơi là dzui, nãy giờ 2 tiếng ss down được 5ep á  Đăng lúc 6-11-2012 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3316#
Đăng lúc 6-11-2012 23:53:47 | Chỉ xem của tác giả
du_long_kiếm gửi lúc 6-11-2012 22:49
hihi dĩ nhiên là có sis rầu
iu sis nhất đó, người luôn đồng hành cùng em từ lúc c ...

Nhắc tới sis Tô, ss lại nhớ hùi kk công bố nv nữ là sis Tô. mèn ơi, ss luôn nghĩ, ẻm nì là ai sao kk chọn. Nhìn 1 hồi nhớ ra, cô này đóng trong VĐII. thiệt là lúc ấy ss thất dzọng lắm luôn, sao bao năm kk lại đứng ra mần phim, mừ chọn sis này thì tiu phim kk rồi , ui cái khí thế hừng hực của kk sẽ bị dập tắt vì ẻm này. rồi vẫn tin vào cặp mắt kk, ss lục tung phim sis Tô đóng, coi 1 loạt phim càng thấy ko xong, mãi đến khi coi sis Tô trong vai 1 cô gái rock and roll ,lúc đó ss mới nghĩ là sis ấy sẽ đóng tốt ... cuối cùng sis ấy thật sự diễn tốt, lôi cuốn những fan trước kia ném đá mình. phải công nhận sis ấy cứng cỏi trước dư luận.
mà hình như sis Tô bị ám ảnh nv Luyện tỉ hay sao đó, mấy bữa rày trên weibo sis ấy cứ nhắc suốt

mà có chuyện phát hình "bản nháp" chuẩn bị cho lần 2 huh... tin này có thiệt hông cưng... bị cưng tung quả mù 1 lần gòi. nên bi chừ phải cẩn thẩn.. há há
níu mừ thực thì hú ss nhá, ss cũng muốn coi kk phù phép phim như thế nào, trước giờ có ai mần như thế đâu. kk đúng là lắm trò .. but i like kịt.

p/s: cưng cứ ở trong động đi, mi mốt có con ruồi cameo anh nèo đó vào động

Bình luận

cầm điện thoại mà vote mún gãy tay, vừa điện thoại vừa laptop mà đấu :))  Đăng lúc 11-11-2012 10:48 PM
hok sis, BQ là hồng nhân bảng, năm nay có tên Long ka với sis Tô nên ham hố gia nhập "biệt đội" bỏ phiếu đó mà, ôi dzui ko thể tả lun  Đăng lúc 11-11-2012 10:47 PM
hix!!! cái động này sẽ ko quay về như xưa dc nữa, dạo này em dọn nhà wa bên Trung lun rầu, em gõ tiếng anh tụi bạn bên đó rép lại = tiếng bông :))  Đăng lúc 11-11-2012 06:36 PM
hehe vậy khi nào sis rãnh vậy, sis Cá Ngừ nữa chứ, mèn ơi 3 ngày này em lo chiến đấu cái BQ bên TQ mệt mún chết, nhưng mà dzui ghê :))  Đăng lúc 11-11-2012 06:35 PM
thanhthu rủ off kìa ss ưi!!!  Đăng lúc 7-11-2012 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3317#
Đăng lúc 7-11-2012 00:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Bee gửi lúc 6-11-2012 23:53
Nhắc tới sis Tô, ss lại nhớ hùi kk công bố nv nữ là sis Tô. mèn ơi, ss luôn nghĩ,  ...

ôi!!! sis dow dc 5 ep rầu xao, HD hay là SD vậy sis
em hồi nãy giờ lo tu 2 ep cuối, bực mềnh nha, tập cuối mà 2 anh chị xuất hiện chưa đầy 5 phút, nói dc có mấy câu lăn ra xỉu---------------> dzui nhẩy
sis yên tâm, em sẽ ở trong động này luôn, em coi cái động này là nhà lâu rầu, người đông thì mềnh nhảy dzô chém gió, vắng người thì em "đốt động tìm chuột" and ngắm trăng trong này 1 mềnh{:438:}

Phát hình lần 2 là chắc chắn đó sis, thấy tụi nó bên đó bàn tán xôn xao lắm. Hehe em tung hỏa mù nhìu lần chứ có phải 1 lần đâu sis, chừng nào có tin chính xác thì em hú sis, giỏi lắm thì đu live thêm 1 lần nữa chiến đấu cùng phim này vậy

Ôi!!! sao càng ngày em càng phục sis Tô í, đọc mấy bài tiểu sử sự nghiệp của sis ấy thấy sis giống Long ka lắm đó, ko ngại khó, ko hề yếu đuối, tự chủ động trong công việc. Nể sis ấy thật, từ 1 người bị chọi dép nhìu nhất phim sau đó trở thành người dc yêu thích của đại đa số khán giả coi phim này. Có nhìu bạn china còn nói thẳng mà..............lúc đầu ko hài lòng khi thấy sis Tô đóng vai này, nhưng vì Long ka nên xem phim, xong rồi chính thức bị sis Tô cuốn hút, xin 1 vé làm fan của Luyện tỉ tỉ muh (tài tình nhẩy){:425:}. Xem ra Long ka có mắt nhìn người đó chứ.

ah!!!! Bản điện ảnh đang quay đó sis, nam chính là Huỳnh Hiểu Minh, haha hok thix Phạm Băng Băng cho lắm nhưng kết anh Minh, chắc cũng coi bản này xem sao, nghe nói là phim điện ảnh là phim 3D đó sis

Bình luận

Bee
BQ là cí gì huh, cũng bàn về phin nì ư, ss tham gia nữa, ss quăng tiếng E cũng tạm được. mừ seo tụi Trung ko quăng E, quăng tung ss lại phải quăng chổ khác nữa  Đăng lúc 11-11-2012 10:28 PM
Bee
mèn ư, vắng te, cí động tuột tè le .... mừ khi nèo cưng dẫn ss đi en kem dzạ :D  Đăng lúc 11-11-2012 02:00 PM
E ơi, tc game của phim tiếp đi. làm cái game cuối cùng tới ep 42 lun ấy. ^^  Đăng lúc 8-11-2012 09:21 AM
bé thanhthu rủ cn này off ấy, m có join ko?  Đăng lúc 7-11-2012 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3318#
Đăng lúc 7-11-2012 15:54:10 | Chỉ xem của tác giả
èo, hóa ra mng vẫn ở đây ah
mấy nay bị lôi kéo trở về động hahahahaha
thấy mấy dòng com mà ko dám đọc
vẫn ko muốn nghỉ là phim đã hết rồi
mấy nay ko vào đây có lẽ cũng vì sợ cái cảm giác này
ka còn nhìu phim
nhưng chắc để đc như phim này ko phải dễ
ý là cái ko khí hóng và chờ đợi từng ep, cùng bình luận với cả nhà tha765t sự rất đặc biệt
tuy chỉ vài người wanh đi wan lại
nhưng như một thói wen hằng ngày ko thể thiếu
giờ ko bik lấp đầy cái lỗ trống này thế nào đây
hy vọng nhà ình lại ra phim mới ^^

Bình luận

ủa, thì game dự đoán ending đóa?  Đăng lúc 8-11-2012 09:41 PM
bg có kq gêm thía =))  Đăng lúc 8-11-2012 12:43 AM
thì phải ới ss ấy off cùng cho vui chứ, vs lại gặp ss ấy mới lấy đồ đc mà, nên kêu ss ấy off lun, tỷ cũng mún gặp ss ấy nữa mà. :D  Đăng lúc 7-11-2012 11:32 PM
thì tối nay ss ấy mới đi lấy đồ đc mà. Để hỏi ss ấy thứ 7 có off ddc ko, đc thì sẽ nhắn vs mng. ^^  Đăng lúc 7-11-2012 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3319#
Đăng lúc 11-11-2012 22:52:32 | Chỉ xem của tác giả
du_long_kiếm gửi lúc 7-11-2012 00:44
ôi!!! sis dow dc 5 ep rầu xao, HD hay là SD vậy sis
em hồi nãy giờ lo tu 2 ep cuối, bực m ...

hehehe ss vẫn chưa hiểu
cưng nói cụ thế xí
kèm đường dẫn lun nhá
ss cũng muốn vote cho 2 ẻm cơ
bữa giờ tâm ss tịnh xí, lạng tới lạng lui lại thí 2 ẻm chụp hình chung nữa
bi chừ lại hết tịnh nổi  {:298:}

Bình luận

haha wa nay sập 2 lần rồi đó sis, hệ thống BQ rối loạn nhìn dzui lắm =))  Đăng lúc 11-11-2012 11:54 PM
haha cái này hok ai nói trước đâu sis ah, Triệu Vy bị fan sis Tô đạp xuống 2 lần rầu đó :)). Mà có nhìu bạn bên fan TV chơi quá bẩn >.<  Đăng lúc 11-11-2012 11:46 PM
hehe em hok có dụ nha, tự sis đâm đầu vào nhá, 13/12 mới kết thúc lận sis ơi, sis Tô cũng nhảy lên la làng, nói là đừng có vì sis mà "bán mạng" nữa, thuận theo ý trời   Đăng lúc 11-11-2012 11:39 PM
ôi!!! fan của Long ka tuy đông nhưng mà chạy đi đâu hết rầu, qua nay thấy tăng chậm rì ah  Đăng lúc 11-11-2012 11:37 PM
ai kiu sis vào làm chi 1441000 hơn rầu sis, nhớ nhe 5 phút chọn dc 1 lần, đang phản công fan của Triệu Vy (fan này chơi xấu thấy ớn lun)  Đăng lúc 11-11-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3320#
Đăng lúc 11-11-2012 23:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Bee gửi lúc 11-11-2012 22:52
hehehe ss vẫn chưa hiểu
cưng nói cụ thế xí
kèm đường dẫn lun nhá

mèn ơi sis cũng ít có ham hố quá hén{:438:}
nhưng mà bây giờ vote bằng điện thoại mới dc thoai, vote bằng laptop bị đổi mã rầu, hồi trưa còn là mã bằng số, bây giờ mã bằng chử tàu ứ có vote dc. Cái hồng nhân bảng này do sina bình chọn đó sis, nghe nói giải thưởng này rất danh giá nên mới mở có 3 ngày mà tụi fan nó chém nhau tè le. Em đưa sis cái bình chọn bên nữ trước, em đang kiếm cái vote bằng điện thoại bên nam. Lưu ý là 5 phút có thể vote lại 1 lần (hổm nay thức khuya cũng là vì cái này)
http://3g.sina.com.cn/3g/pro/ind ... 07f2365&t=06288

:http://3g.sina.com.cn/3g/pro/ind ... 07f2365&t=06288 (bên nam nè sis, vote cho ka, đang bị anh Chung hán lương dẫn phiếu quá chừng)

Bình luận

Bee
tối 13/12, là ngày thứ 5, mần sao chiến được đây. chắc bữa đó sập mạng quá :D  Đăng lúc 11-11-2012 11:50 PM
Bee
bên TV tới 1,941 rồi ... ss Tô mần seo đuổi kịp  Đăng lúc 11-11-2012 11:43 PM
Bee
seo mừ cứ chui vào động là i như rằng ss tình nguyện bị cưng dzụ dzỗ :D  Đăng lúc 11-11-2012 11:33 PM
Bee
ss vào bằng đt thì thấy rùi, được 1,437,892 rồi, fan long ka nhiều mừ, để ổng tự vote :D, tới 13/12 lận sao, đu miết tới đó huh cưng  Đăng lúc 11-11-2012 11:31 PM
Bee
bên nữ bây giờ ai dẫn đầu vậy cưng. ss vote xong nó ko hiện ra bảng %. vote bằng đt thì thấy huh  Đăng lúc 11-11-2012 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách