Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Impossible - Thảm họa sóng thần (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 18-4-2013 12:19:09 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và hoành tráng ghê, mà coi nhiều khúc thấy ghê quá... Vậy mới biết được lúc người ta ở đó đã phải trải qua điều kinh khủng như vậy :(
nhà này có ý chí kiên cường nên moi sống sót được đến cuối cùng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 18-4-2013 13:55:02 | Chỉ xem của tác giả
trùi uiii xem film này nước mắt chảy ròng ròng luôn
cái đoạn thằng bé con gặp lại bố nó cảm động ghê(
xem xong thấy sợ đi Thái Lan quá{:296:} biển rõ đẹp màh..hưx hưx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 18-4-2013 19:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Lại một bộ phim về thảm họa thiên nhiên. Những bộ phim này thường để cao tính nhân văn, con người có thể khắc phục và vượt qua thảm họa của thiên nhiên. Chỉ cần có ý chỉ.
Một bộ phim hay và sâu sắc.
Cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 18-4-2013 23:36:06 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hay và đầy ý nghĩa nhân văn. Người ta thường ko coi trọng những thứ ở bên cạnh mình. Xem để biết quý trọng gia đình, iu bố mẹ, anh chị em minh.
Ko chỉ là thể hiện tình cảm trong gia đình mà bộ film còn thể hiện rõ tình cảm giữa người với người, nhất là trong những lúc khó khăn nhất; để thấy cuộc đời vẫn đẹp, tình iu vẫn đẹp :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 19-4-2013 12:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là 1 bộ phim hết sức cảm động về tình cảm gia đình .__. xem mà rơi nước mắt ko biết bao nhiêu lần. Thảm hoạ về vụ sóng thần này đúng là đã lấy đi của con người nhiều thứ nhưng tình cảm thì vẫn còn nguyên vẹn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 19-4-2013 13:49:22 | Chỉ xem của tác giả
câu chuyện xúc động, chân thực, xem mà khóc ròng rồi cười, ít ra kết thúc có hậu, thật đáng để xem {:290:}
cái khúc mà tự dưng người ta chuyển giường người mẹ đi mất, lúc đó mình cứ tưởng người mẹ mất thật chứ, cũng không biết được liệu người cha và 2 đứa em còn sống không, vì những thảm học thiên nhiên mà tan nát biết bao gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 19-4-2013 14:05:26 | Chỉ xem của tác giả
cherry1229 gửi lúc 18-4-2013 23:36
Một bộ phim hay và đầy ý nghĩa nhân văn. Người ta thường ko coi trọng những thứ ở b ...

MÌnh đồng ý với ý kiến của bạn, xem phim này xong mình cảm nhận được bộ phim thể hiện được tình cảm gia đình trong lúc hoạn nạn và tình đoàn kết cộng đồng những lúc gặp khó khă.
Một bộ phim hay và ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 19-4-2013 19:51:07 | Chỉ xem của tác giả
phim này thích nhất là 3 đứa con, hic, sao mà dễ thương quá iu quá đi mất.
Cậu anh Lucas trưởng thành và chính chắn so với tuổi của mình, là niềm tin cho mẹ cậu vượt qua đau đớn mà tiếp tục sống. không chỉ vậy, cậu còn đem lại hy vọng cho nhiều người và kết quả là cậu đã giúp cho họ đoàn tụ với nhau.
2 cậu e thì đáng iu gì đâu á, có 2 đứa e vầy chắc suốt ngày đè ra nựng má! hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 19-4-2013 21:26:07 | Chỉ xem của tác giả

Đã xem xong phim này. Cảm xúc dạt dào, nhìn cảnh con người đang yên ổn bỗng chỉ vài giây sau bị sóng đánh ngập đầu, tất cả bị phá hủy mà thấy cuộc đời mong manh quá :( Nay sống mai chết chẳng biết đâu mà lần. Phim hay nhưng tự nhiên lồng vào một số cảnh hở quá chớn theo ý kiến mình làm giảm độ hay của phim

Thank subteam nhiều ^0^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 21-4-2013 07:52:54 | Chỉ xem của tác giả
lúc mới xem phim này, em thấy sợ@@
toàn máu me với bị thương
Phim rất cảm động và ý nghĩa
Thanks st                                                                                                                                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách