Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Impossible - Thảm họa sóng thần (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 21-4-2013 21:11:35 | Chỉ xem của tác giả
Film rất hay và ý nghĩa, tks subteam nhiều nhé
Lúc Simon và Thomas gọi tên Lucas, thật sự lúc đó cảm giác như mình chứng kiến chuyện đó xảy ra vậy, rất cảm động.
1 bộ film hay về niềm tin, hy vọng, tình yêu và sự chở che giữa người với người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 22-4-2013 13:36:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã cố gắng xem đến lần thứ 3 nhưng cũng chỉ xem được vài chục phút. Không phải vì phim không cuốn hút mà thực sự là không xem thêm được, cảm giác không biết diễn tả thế nào nhưng có lẽ vì không hợp với các phim về tai nạn hay thảm họa. Đành nhảy đến cuối xem mấy phút kết phim vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 23-4-2013 14:05:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim này dạo trước xem ngoài rạp rồi, hình ảnh hoành tráng, đặc biệt là tình cảm gia đình sâu sắc, nhiều đoạn xem cảm động rơi nước mắt, nhất là đoạn cuối đoàn viên ấy, thanks ST đã làm sub !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 24-4-2013 07:16:53 | Chỉ xem của tác giả
phim thật cảm động, mình khóc từ đầu đến cuối phim lun.
Sức tàn phá của sóng thần thật kinh khủng, mình ngồi xem mà thấy rùng mình.Tự hỏi những người ở đó họ sợ hãi, chịu đựng như thế nào.
Cuối phim khi người cha mở tờ giấy của anh kia ra " mẹ con em ra biển" làm mình hết khóc rồi tự nhiên nước mắt tràn ra. Gia đình kia đã tìm lại được nhau và trở về còn những người kia thí sao??? Họ sẽ tiếp tục hi vọng, tiếp tục tiềm kiếm??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 24-4-2013 08:30:45 | Chỉ xem của tác giả
Subteam toàn làm phim hot không ak.
Hóng phim này lâu lắm luôn rồi.
Xem phim thấy sợ quá, nếu mà là mình liệu mình có sống sót nổi không nữa.
Coi đến đoạn 3 anh em gặp lại nhau cảm động muốn khóc luôn, bọn nhỏ diễn đạt ghê, biểu cảm thật lắm {:161:}
Thanks Subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 24-4-2013 12:11:57 | Chỉ xem của tác giả
{:173:} Phim coi cảm động lắm các bạn ạ, thấy họ gặp lại nhau mà mình rơi cả nước mắt.
Đúng là lúc hoạn nạn mới thấy được tình cảm của con người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 24-4-2013 16:30:57 | Chỉ xem của tác giả
Naomi Watts luôn trẻ mãi trong mắt người xem vì cái đẹp của người yêu King Kong đơn giản là đệp từ bên trong. Và hơn nữa. Cô diễn rất có hồn rất nhập tâm trong film. Bộ phim đem đến cho người xem 1 nhận xét về cuộc sống bình dị hằng ngày có thể biến mất trong tic tak. Cám ơn sub team đã nỗ lực để đem đến cho mọi người những thước phim hay nhất :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 24-4-2013 16:52:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim chân thực đến từng khoảnh khắc. Cảnh sóng thần xem cảm giác đến ngạt thở. Xem ngoài rạp mà khóc mấy lần vì khâm phục nghị lực và tình cảm của họ giành cho nhau khi cận kề cái chết.
Tình yêu đối với gia đình lúc nào cũng vĩ đại nhất. Chỉ có tình yêu của gia đình mới có thể giúp ta đứng vững trong hoạn nạn, đau thương.
Niềm tin và hy vọng không bao giờ tắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 25-4-2013 08:00:53 | Chỉ xem của tác giả
thankzz subteam đã làm sub film này :)
thực sự là một bộ film đáng xem :x
film hay và cảm động
nhưng mà xem xong tự nhiên chả dám đi biển nữa ý :-sss
kiểu sợ sợ T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 25-4-2013 20:55:42 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim thật cảm động về tình cảm gia đình :)
thiên tai hoả hoạn là những thứ k thể tránh được nhưng chúng ta sẽ phải vượt lên bằng nghị lực bản thân như ng mẹ trong phim đã làm. Còn cậu con trai cả cũng thật  là 1 ng có tấm lòng cao thượng!
p.s: hai đứa nhóc trong phim đáng yêu thế k biết =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách