Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sunnybum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Actor ]Mark - Prin Suparat

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 6-9-2011 17:13:22 | Chỉ xem của tác giả
tưởng mình vào nhầm nhà chứ :L
minyul_125 em xây nhà Mark nhanh quá làm ss chóng mặt :dizzy:

Bình luận

mà s gọi em Mía Lùi nha ^^  Đăng lúc 6-9-2011 05:19 PM
em đang chiến đấu để mặc quần...cơ mờ ko nổi T.T...rủ nhà Đen chém cùng mà chỉ mới được 1/3 thâu  Đăng lúc 6-9-2011 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 6-9-2011 17:15:20 | Chỉ xem của tác giả
hum nào mình phải đi kiếm cái áo giống anh Mark mý được

nhìn như ánh sáng chói lóa ý :lol

p/s: mè Mark♥MintC đẹp đôi ghê rợ  :loveliness:
---------------------------------------
@leciel89: xây nhà cho vững chắc chứ s

để nhà cửa mỏng manh...khéo người ta tưởng nhà hoang thì khổ :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 6-9-2011 17:48:34 | Chỉ xem của tác giả
@ mía lùn : khiếp lội xong mấy cái page mà máy của ss nó đến là đơ :dizzy:
để ss phụ 1 tay xây nhà cùng em

cre:prinfanclub                               

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 6-9-2011 17:51:30 | Chỉ xem của tác giả

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 6-9-2011 17:55:14 | Chỉ xem của tác giả

x

Bình luận

có mà em thấy cũng đúng đúng ý ss ạ...Tại vì thấy bảo là có tin đồn đấy Mint N khóc bạn Mark chạy ngay đến an ủi :( kêu là 1 cô gái ko thể chịu đc n~ lời đó   Đăng lúc 6-9-2011 09:42 PM
hồi trc thấy bảo a anh chị Mark - Mint N có scandal tình củm với nhau. ko biết giờ sao rùi ta  Đăng lúc 6-9-2011 08:50 PM
anh ý chỉ hợp với hình tượng Cool boy,công tử thôi.Bad thì mặt hơi hiền ss ciel ạ...MÀ nhìn ảnh với Mint N chả thích tí nào  Đăng lúc 6-9-2011 08:48 PM
dưng mờ nhìn kiểu nào em cũng thấy Mark trong sáng =))))  Đăng lúc 6-9-2011 06:41 PM
ss thấy Mark có tiềm năng trở thành badguy thay Aum - Ken đó, nụ cười nửa miệng nhìn đểu thôi rồi ;))  Đăng lúc 6-9-2011 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 18:09:57 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Mía xây nhà đính cao quá.Nhất box diễn viên Thái rồi @_@ ;P
Toàn ảnh M Team Đẹp  đôi quá đi mà

Kute

đây là ảnh gia đình Mark

Vài ảnh chụp báo với  Yaya

Cre: magazinedee

Bình luận

ss thấy dễ thuwoqng mà. đâu có ngố ;))  Đăng lúc 6-9-2011 09:28 PM
2 pic đầu Mark ngố thấy sợ =.=''  Đăng lúc 6-9-2011 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 6-9-2011 18:30:06 | Chỉ xem của tác giả
@leciel89: là Mía Lùi s ơi

ko phải Mía Lùn đâu

tên này do s Giun đặt cho em ợ :$

@sunnybum: nói zậy chứ bùn lắm lắm á

vô web thái lấy tin của anh Mark mà cứ như là dân mù chữ ý :L

p/s: mọi người post từ 4 tới 6 pic thoi he..........máy mình load ko có nổi {:3_55:}
mà mọi người cũng ghi nguồn lun he...mod mà del thì tiếc lắm đấy ^^

Bình luận

tớ 92 :)  Đăng lúc 6-9-2011 08:38 PM
@dương: uk ^^ mình sn 93 nhá ;))  Đăng lúc 6-9-2011 07:19 PM
gọi tớ là Dương nhớ.tớ quen tên thật rồi :))  Đăng lúc 6-9-2011 07:12 PM
@ceil: dạ s  Đăng lúc 6-9-2011 07:07 PM
gọi ss là ciel đc rùi  Đăng lúc 6-9-2011 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 6-9-2011 19:06:03 | Chỉ xem của tác giả
Sự thành công của STAR đầu tiên danh sách TV3 CHAT sôi thêm CN đã được tổ chức vào ngày Thứ Bảy 27 Tháng Tám, 2554 tại Maleenont Tower 2 trước đây với một bầu không khí theo phong cách cao bồi trong núi tối. Các fan đã tham gia tổng solo và cả hai nhóm 50 người nghe theo phong cách cao bồi ăn mặc và làm cho nó phát sáng chim Chatchai Thương mại với lòng thương xót và vui phổ biến của công ty. Các fan có đầy đủ niềm vui với hoạt động này.

Công việc bắt đầu vào sáng sớm khi Tướng Chalermpol Poonsawat MC Field. Được hướng dẫn núi đi bộ trong không khí đen tối và người sôi để hỗ trợ. Để xử lý này, chẳng hạn như Honda, công ty, tôi PEN, Dealdidi thời gian phát hành một danh sách các TV3 STAR CN CHAT thêm sôi 4, cô và Mark Prin Suparat, Đức Giáo Hoàng Ngân hàng Wattana Quận Wattana ma, Yaya ngành công nghiệp. Tổng công ty thuốc Russell tuyến ngày nay, và trà bạc hà trong phần giới thiệu tốt của mình để ông Vàng đã nhận được người hâm mộ rất nhiều thời gian nói chuyện. Và bộ phim truyền hình. Cá nhân sâu sắc mà người hâm mộ của cả hai hãng phim và nhà. Tôi gửi câu hỏi của tôi đầy đủ, sau đó nó là thời gian để chơi trò chơi, giành chiến thắng giải thưởng. Các fan của phòng thu được gần cả hai ôm và hôn, và tận dụng chúng cho thấy vui vẻ và thú vị. Tôi cũng có một chương trình đặc biệt và xem nó với tôi hát các bài hát với Yaya Mak. Nhưng hoa cho cô một vài Giáo hoàng Yaya Mint đã không cho lên trên các ảnh chụp màn hình cho thấy những người hâm mộ để xem anh ta. Tiếng nói hét lên. Các trẻ con của vợ chồng và đã không nhận thức của các loài chim Chatchai Panich, người chơi mặt trời đun sôi lên bộ phim kết thúc với việc công bố danh sách. Người hâm mộ ở trận chung kết của cuộc thi sáng tác theo phong cách cao bồi của người chiến thắng đĩa đơn và bạn sét tiền tệ và đội ngũ y tế và đội bóng đã lấy đun sôi với các giải thưởng của Dealdidi đi và chỗ ở Springfield Village Golf & Spa (Hua Hin) de. Deluxe Room 2 ngày 1 đêm, sau đó nó là thời gian để đóng danh sách. Đã được tôn vinh bởi phục hồi cả bằng đồng nguyên chất. PR Manager, bạn Piyawadee Maleenont quản lý, lập kế hoạch và chiến lược tiếp thị Duangrat Đại học trưởng mới của Internet trong các hình thức của chim để Thativ3.com Chatchai và dàn diễn viên ở phần cuối của các fan hâm mộ cũng có. sự ngạc nhiên của đội bóng bằng cách cung cấp một hình ảnh của một fan hâm mộ tôi PEN tất cả mọi người để mang về nhà cho bốn diễn viên ấn tượng
T.T từ ngữ do google dịch thiệt là khó hiểu quá đi hà :Lmình đã rất cố gắng để hiểu đoạn này...nhưng phải lượt bớt nhiều phần

Bình luận

đã bị mù tiếng Thái...mà bác gu gồ còn dịch bậy...khó thoe dõi idol quá chừi T.T  Đăng lúc 6-9-2011 07:20 PM
đứng rồi đấy...cái phim mới của Mark với Yaya GG toàn dịch là sôi thêm với cả đun nóng cái gì gì ý :))  Đăng lúc 6-9-2011 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 6-9-2011 19:17:54 | Chỉ xem của tác giả

cre CH3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 6-9-2011 21:24:21 | Chỉ xem của tác giả
pết nỳ thì có MintC cầm quạt che cho chớ...

chớ tới mấy pết sau thì trần trụi với thiên nhiên ===)))))))))))))))))))))))

pết nỳ thì đặc mác 18+ được nhờ :lol

Bình luận

chương trình gì nhìn hay thế ;))  Đăng lúc 6-9-2011 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách