Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dalphe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Actress ] ~ ♥ Chloë Moretz ♥ ~

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 22-6-2013 16:29:32 | Chỉ xem của tác giả
[22.06] Poster mới của 'Kick-Ass 2' !

Chloe Moretz kiểm tra bàn những dụng cụ thủ công trong giờ nghỉ trên phim trường Laggies vào ngày thứ 4 (19/6) ở Seattle, Wash.

"Ngày hôm qua trên #laggies! Cảm ơn @lynnsheltonfilm vì đã cho tôi trở thành một phần của bộ phim tuyệt vời này :) xxx” nữ diễn viên 16 tuổi tweet vào ngày hôm đó. Laggies, cũng có sự tham gia của Keira Knightley, vẫn chưa định ngày ra mắt.

Poster mới của bộ phim mới rất được mong đợi của Chloe Kick-Ass 2 vừa mới ra mắt, gồm có cả  Aaron Taylor-Johnson, Christopher Mintz-Plasse, và Jim Carrey. Kick-Ass 2 sẽ ra rạp vào 16/8.

JJ
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
 Tác giả| Đăng lúc 23-6-2013 19:40:55 | Chỉ xem của tác giả

Gettyimage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
 Tác giả| Đăng lúc 23-6-2013 19:42:32 | Chỉ xem của tác giả

Gettyimage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
 Tác giả| Đăng lúc 27-6-2013 13:37:22 | Chỉ xem của tác giả

Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
 Tác giả| Đăng lúc 27-6-2013 13:42:11 | Chỉ xem của tác giả

Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 27-6-2013 13:47:30 | Chỉ xem của tác giả

Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
 Tác giả| Đăng lúc 27-6-2013 14:26:54 | Chỉ xem của tác giả

Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 4-7-2013 10:51:20 | Chỉ xem của tác giả
[04.07]Chloe Moretz trên bìa 'UK InStyle' Tháng 8 2013

Chloe Moretz sang trọng và thời thượng trên bìa  ấn phẩm tháng 8/2013 của tạp chí UK InStyle.

Đây là những gì nữ diễn viên 16 tuổi của Kich-ass 2 đã chia sẻ với tạp chí:

Về viễn cảnh có người yêu: "Bạn nghĩ đi. 'Ai sẽ xuất hiện để lừa gạt tôi chứ?' Việc đó khó đấy. Đặc biệt là việc lớn lên và có tình cảm với chàng trai nào đó và, có lẽ, 'Bạn có muốn có một mối quan hệ không? Liệu có ai đó cố gắng bước vào cuộc đời tôi bởi vì tôi nổi tiếng không?' Bạn không thể cứ giống như mọi người. Họ có thể lợi dụng bạn. Tôi nói với Julianne [Moore, bạn diễn trong Carrie] về việc này và cô ấy nói, 'Nghe này, chỉ cần phải cẩn thận. Tin vào những phán xét của mình nhưng đôi khi đừng quá lún sâu vào nó.' Bởi vì, bạn biết đấy, bạn còn trẻ, đôi khi bạn yêu và không biết là đã yêu."

Về việc có những cuộc gặp gỡ đầy-quyền-lực tại Hollywood: "Cuộc gặp gỡ mà tôi có để thị oai á? Tôi nói chuyện với Donna [Langley, đồng chủ tịch của Universal Pictures] hoặc ai đó giống vậy, và họ như vầy, 'Chúng tôi thích làm việc với em. Tôi sẽ nói cho em danh sách ứng cử viên, hãy nói cho chúng tôi em thích cái nào' ... Đôi khi họ sẽ như này, "Thật là lạ, em mới 16 tuổi. Em không ăn nói giống như con của tôi.' Và tôi như vầy, 'Tin em đi, khi em ở cùng với bạn bè em sẽ như vậy."

Về việc cha mẹ li dị và mẹ được chẩn đoán ung thư: "Nó giúp tôi nhận ra, với mọi thứ xảy ra với cha tôi, rằng cha mẹ không phải thần thánh. Họ không được chọn bởi thiên đường. Họ là con người. Cơ thể họ có thể ngã khuỵu và họ có thể chết bất cứ lúc nào. Họ phạm sai lầm. Họ khóc. Họ cãi vã. Và tất nhiên, tôi còn trẻ, tôi đặt mọi thứ trên quan điểm của mình."

JJ
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2013 18:19:17 | Chỉ xem của tác giả

Zimbio
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2013 18:21:32 | Chỉ xem của tác giả

Zimbio
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo