Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lana_kwon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSTM] We got married - Khuntoria couple Beautiful goodbye (ep 64 complete) )

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 10-1-2014 16:21:27 | Chỉ xem của tác giả
huhu,xem hết rồi mới lên Cmt,xin lỗi subteam :'9
sau adamcouple thì đây là cặp đôi khiến mình phải xem hết tất cả các ep.quá dễ thương,quá xinh đẹp và quá đẹp trai,vì vậy,tuy đã xem xong nhưng chắc sẽ còn bấn loạn 1 thời gian,hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 10-1-2014 20:22:12 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới xem Khuntoria lúc đầu mới xem thấy hơi chán vì đôi này còn ngại nhau, nhưng càng xem càng bị cuốn vào, càng không thể rời mắt được.. Mình thích Khun từ thời Mnet scandal, tập ý Khun galan mà lịch thiệp dã man ý, nên đã bị mong ước có bạn trai giống thế rồi, giờ xem WGM càng tham hơn làm sao đâyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 10-1-2014 20:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là xem We got married lúc nào cũng vậy vì các cặp đôi lúc đầu còn ngại ngùng nên xem không hay nhưng lúc đã hay rồi thì laị là lúc sắp đi đến kết thúc. Trước giờ xem mấy cặp mà mình thích cặp Gain- Jo kwon, cặp đôi khoai lang và cặp Khuntoria này.
Victoria coi vậy mà xinh đẹp lại nấu ăn ngon. Mình ước gì họ thật sự thành đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 10-1-2014 22:38:05 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới xem WGM T_T hồi xưa không thích WGM một tíiii nào luôn tại tư tưởng không muốn cho anh của chúng em đi cưới vợ gả chồng giờ sau khi xem WGM của 4D couple tư tưởng thoải mái hơn tí mới bắt đầu lân la sang các cặp khác xem đang xem dở Adam thì thấy mọi người bản KhunVic cũng hay nên mò vào đây hóng nốt :3 Hồi trước xem hình đúng kiểu couple hoàn hảo đến từng millimet ý ToT giờ khó có couple thần tượng nào bằng được đồi này! Buồn cái là mỗi khi kết thúc thì hai anh chị không thực sự đến với nhau Chuyện đám cưới của hai anh chị ở season 1 như phép màu ý Thực sự mong có một đôi trong WGM sẽ tiếp bước hai anh chị đấy làm được điều này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 27-1-2014 19:33:51 | Chỉ xem của tác giả
K hiểu sao đã thành thông lệ, cứ gần Tết là xem lại Khuntoria, đơn giản là xem lại chứ k xem tiếp. Mấy năm rồi, cứ dừng lơ lửng, còn mấy tập cuối mà k dám xem. Khuntoria là couple duy nhất trong WGM mình theo dõi từng tí một, kể cả khi họ đã chia tay, nhưng k thik cái cảm giác họ đã k còn là vợ chồng nên vài tập cuối cứ chần chừ hoài. Xem lướt qua ep 64 đã k cầm đc nước mắt rồi

2 ng này đứng vs nhau hòa hợp 1 cách kì lạ. Vic điệu đà, đúng, nhưng k kém phần mạnh mẽ, 1 cô gái khi còn it tuổi đã phải xa gia đình đi học, rồi sau này là đến 1 đất nước khác để khởi nghiệp, chắc hẳn trong ng phải tồn tại 1 ý chí kiên cường lắm. Khun, ừ là 1 hoàng tử, mặt đẹp như hoa nhưng cái khí chất của anh thì k chối cãi đc, luôn bảo vệ những ng mình yêu thương, nhìn cách anh yêu thương bà, mẹ rồi những đứa em gái là đủ hiểu rồi. Tôi vẫn luôn cảm thấy 2 ng họ là mảnh ghép còn thiếu của nhau, 1 đôi trời sinh :"> nên Winnie luôn luôn mong 2 ng sẽ sớm thành vợ chồng thật sự.

Bình luận

sorry mọi người,hức hức...!!!  Đăng lúc 3-5-2014 05:41 PM
nình cũng hy vọng 2 người được hạnh phúc nhưng thú thực là thấy khun có ny mình vẫn thấy ghét,sorry những bạn ủng hộ nhé!(tình cảm riêng khó khống chế)  Đăng lúc 3-5-2014 05:41 PM
mình luôn mong họ đc hạnh phúc dù còn ở bên nhau hay k. Mình tin rằng họ đã có khoảng t/gian hạnh phúc khi là vợ chồng, thế là đủ :)  Đăng lúc 3-5-2014 05:35 PM
cảm ơn bạn vì đã thích bài viết của mình ^^ dù rằng giờ Khun đã có ny nhưng mình vẫn luôn tin sự hoà hợp của họ, ít nhất là lúc họ ở bên nhau.  Đăng lúc 3-5-2014 05:32 PM
cho tớ đập tay bạn cái nào...  Đăng lúc 3-5-2014 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 27-1-2014 22:33:49 | Chỉ xem của tác giả
tiếc nhất là sau khi kết thúc thì dường như cặp đôi này cũng dường ai nấy đi không hè tái ngộ làm cho mềnh cmar thấy quá luyến tiếc. một năm ba tháng không phải là khoản thời gian ngắn. dù không phải iu đương nhưng ít ra cũng  là bạn bè thân thiết. Vậy mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 31-1-2014 21:12:29 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi nhiều lần Khuntotia nhưng vẫn không chán ... dạo gần đây we got các cặp đôi không còn có sức hút như ngày trước ...
Biết khi nào mới tìm được những cặp đôi khiến fan mãi không quên ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 10-2-2014 12:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Khuntoria là cặp đôi duy nhất mà mình theo dõi không thiếu một tập
và tập cuối là tập mà mình không muốn coi nhất á
couple này dễ thương quá, mình cứ muốn xem tiếp xem tiếp thôi (mặc dù càng xem thì càng thấy ghen tị)
không biết trong tương lai sẽ có một tin couple Khuntoria xác nhận hẹn hò hay giật gân hơn là tin đám cưới không ta?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 10-2-2014 15:00:14 | Chỉ xem của tác giả
khuntoria nhẹ nhàng, bình dị mà vẫn lôi cuốn, tình cảm của 2 người ko hiểu sao lại cảm động nhiều người quá. khuntoria là cặp đôi duy nhất mà mình coi show we got married, có xem 1 số cặp đôi khác, nhưng ko hấp dẫn mình lắm, sức hút thiệt khó tả,  *chắc là vì anh nhà đẹp trai quá* . khúc cuối lúc victoria nói câu cuối cùng quá cảm động, đối với fan và cả khun nữa.
I want more khuntoria show.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 24-2-2014 10:55:24 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem đi xem lại, lần nào cũng vậy. Bị ám ảnh suốt 1 thời gian dài...
Ngày nào cũng lên gg seach xem có tin gì hay khun hoặc vic có hẹn hò ai không >.<
Cái từ khóa khuntoria tái hợp, hẹn hò  bla bla seach phải vài trăm lần rồi
Xem lại bnhiêu lần mà lần nào xem đến tập cuối cũng khóc như mưa >.<
Cảm giác cứ như chính mình chia tay ng yêu >.<. Đau lòng lắm :'(
Đợt gì nghe tin Khun hẹn hò với TF mà mất ngủ 1 tuần :'(
Rồi còn tin Vic hẹn hò với Changmin >.<
Chẳng biết thực hư tnào nhưng mong mỏi Khuntoria sẽ tái hợp rồi làm đám cưới. đẻ ra vài đứa cho happy ending mĩ mãn luôn ((.
Mình quả là quá tham lam mà :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách