Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: foreverlove
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Fujigaya Taisuke (Đằng Cốc Thái Phụ) (Kis-my-ft2) (Shu của Ikemen desu ne

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 1-10-2011 11:04:09 | Chỉ xem của tác giả
weibo toàn tiếng Tàu, for quăng link cho 2 fan girl ở đây vào ngắm zai nào :))
mà for ở HN à, còn Law ở đâu thế

trời sao mình iu cái mặt của bạn ở trong cái pic này thế 0 biết, nhìn cứ ngố ngố mà baby thế nào í, iu quá ><
cái mũi đẹp, môi chúm chím, đôi mắt 1 mí bồ câu lúc nhìn lên trông cứ như 2 mí =))))))))))))))))))

Credit : fuckyeahfujigaya@tumblr
Reuploaded by me

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
reaven_691 + 5 XD ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 11:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Beat gửi lúc 1-10-2011 11:04
weibo toàn tiếng Tàu, for quăng link cho 2 fan girl ở đây vào ngắm zai nào :))
mà for ở  ...

kawaii ne XD XD XD XD

chàu ôi dễ thương quá Beat ơi XD
nhìn yêu không thể nào tả nổi, muốn bắt đem về quá đi mất thôi >_<
hai người vào weibo.com, đăng ký tài khoản như facebook ý XD
hình như là đăng ký giống bên kst mình nên tuy là tiếng tầu vẫn mò được ra XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 1-10-2011 14:30:22 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 1-10-2011 11:45
kawaii ne XD XD XD XD

chàu ôi dễ thương quá Beat ơi XD

đăng ký xong rùi làm mô mà mò ra trang nào chứa hình zai mới nói chứ đăng ký xong không biết gì thì...
@Beat" Yokoo bảo Taichan có hai tính cách ý,từ hồi mình biết bạn í nhóm máu AB với đọc bài trans về "lịch sử" của bạn í là ta đã biết bạn í thế rùi.Cái mẹt í nằm ở tính cách không thấy trên sân khấu ấy =)).Bị đè ra trang điểm hô hô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 1-10-2011 14:32:21 | Chỉ xem của tác giả

Pả "uốn" thấy ớn luôn =))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
reaven_691 + 5 =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 1-10-2011 15:08:11 | Chỉ xem của tác giả
cái perf Think Ux đúng là dễ làm fangirl mất máu :)), mà dẹo là sở trường, là thương hiệu của bạn chứ bạn 0 dẹo thì 0 còn là Taipi nữa rùi :))
máu AB mà, bởi vậy mới 2 mặt, mà không những tính cách chứ khuôn mặt của bạn cũng dễ lừa người ta lắm. Để tóc dài thì nhìn láu cá, chứ mà cắt tóc thì lại nhìn hiền như cục bột, đố ai biết được bạn quậy đến thế nào đâu :))

thích tấm này quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 15:12:12 | Chỉ xem của tác giả
Beat gửi lúc 1-10-2011 15:08
máu AB mà, bởi vậy mới 2 mặt, mà không những tính cách chứ khuôn mặt của bạn cũng d ...

like mạnh câu "để tóc ngắn nhìn hiền như cục bột" =))))
uầy công nhận đấy, ai không biết Taipi dễ bị cái mặt đó lừa lắm, mình đã từng bị lừa đau lừa đớn rồi ấy chứ :)). Hồi xem Ikemen thấy mọi người cứ nhấm nhảy bảo Taipi lừa tình giỏi, mà mình hẻm có biết sao mọi người lại nói thế, đi mò vid xem mới hiểu =)).

Tớ vẫn thích cái ảnh bị đè ra trang điểm kia lắm XD nhìn yêu lắm ý XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 1-10-2011 15:20:15 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 1-10-2011 15:12
like mạnh câu "để tóc ngắn nhìn hiền như cục bột" =))))
uầy công nhận đấy, ai khô ...

Lừa tình fan gờ cấp độ cao.Đảm bảo trăm phát trăm trúng,nhất tiễn là xuyên tim..Đáng tiếc fan gờ của bạn thì lột mặt nạ của bạn ra rầu vẫn bị bạn dụ dỗ mà iu bạn chết được.

Bạn í mà giận lên...thì mệt lắm đó,còn kinh dị hơn cả Hiro cơ...=)).mấy thằng A nguy hiểm 1 chứ mấy thằng AB nguy hiểm 10 lận nha.=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 20:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Taipi à *ôm chặt cái ảnh*
giờ này đang làm gì thế? rốt cuộc là có khỏe không? có ăn uống đầy đủ không? ss Law bảo tớ hâm đúng là hâm thật rồi, lậm bạn quá đến mức có ai ghét bạn tớ lại cảm thấy buồn quá ;_;. Taipi à! rốt cuộc có chuyện gì cũng phải kiên cường và cố gắng lên nhé ;_;. Tớ chẳng biết là tớ tớ sẽ thích và yêu mến bạn như bây giờ được bao lâu nữa. Vì ngày xưa, 4 năm trước, tớ cũng đã từng viết những dòng đại loại như thế này với Jaejoong, nhưng bây giờ thì lại không còn mê bạn ấy nữa.

Tối nay có Moshimo tours rồi, chắc là mai sẽ có cap ảnh thôi XD, mai sẽ được lên ngắm bạn và 6 người kia nữa a XD. Tớ yêu Taipi nhất, nhưng tớ cũng yêu cả 6 người kia nữa vì tớ biết Taipi cũng rất yêu quí họ XD. Như ngày xưa ý, tớ không có cảm tình với Nikaido đâu, nhưng đọc báo thấy bạn bảo bạn rất thân với Nikaido nên dần dần tớ cũng chú ý đến bạn ấy hơn, nhận ra bạn ấy cũng có nhiều điều thú vị và dễ thương lắm XD. Bây giờ thì cũng thích Nikaido  như thích Senga rồi XD.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 1-10-2011 21:42:24 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 1-10-2011 20:55
Taipi à *ôm chặt cái ảnh*
giờ này đang làm gì thế? rốt cuộc là có khỏe không? có  ...

for hâm .....................................................................................................................................................................................................100 chữ chưa.
Cô cuốn gói sang Nhật luôn đi =)) kinh dị quá.Tôi yêu Lâm Phong 7 năm nay còn chưa đến nỗi như cô =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 2-10-2011 00:15:15 | Chỉ xem của tác giả
ôi bạn for hâm thật :)) ... mà kể ra kiểu yêu thích thần tượng thì cũng chẳng thể lâu dài đc, nhất là khi có người iu là tình cảm dành cho các zai giảm trầm trọng =)), nhưng nói thế chứ thích DBSK từ ngày nhóm mới debut mà sau vài tháng kể từ khi tách  làm 2 nhóm là tình cảm dành cho các bạn cũng mờ nhạt dần, nhận ra mình thích DBSK chứ chẳng riêng cá nhân nào trong DBSK cả. Vì vậy mặc dù hiện h đang bấn Taipi lắm lắm, nhưng nếu có ngày Taipi tách nhóm đi theo con đường riêng theo kiểu của Jin không biết mình còn thích Taipi đc như bây giờ hay không ? Có lẽ vẫn thích Taipi của Kisumai hơn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách