Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Những Người Đàn Ông Thực Thụ E03 completed

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 10-8-2013 10:32:46 | Chỉ xem của tác giả
Mới khi đầu xem chưa có cảm giác cuốn hút như Rm lúc coi tập đầu. Có thể tại tình huống ban đầu chưa được hài hước và tính kỷ luật quân đội nổi bật. Coi tiếp tập 2 thấy có chút hứng thú rồi nhưng nhìn chung vẫn hóng mấy vụ hành quân đêm hay chiến thuật thực địa hơn. Hi vọng show ngày càng hấp dẫn. ST cố gắng duy trì tiến độ nhé..Hwating..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 10-8-2013 10:33:57 | Chỉ xem của tác giả
Không bít gì về show này cho đến khi nghe tin Hyungsik tham gia phim và biết được Mir là người vừa rời show ==> xem luôn chứ gì nữa. Xem một lèo hết hai ep luôn và đau khổ tột cùng khi không còn ì để xem nữa :(( mình là mình rất ấn tượng với anh rắn độc nhé. Lúc chia tay cười trông yêu quá đi; người ta cũng là người mờ :x  nói thật là hay hơn cả Rm nhóe :P tks subteam nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 10-8-2013 12:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Show này rất hay. những trải nghiệm thực tế tại căn cứ quân sự sẽ cho Mir và các nghệ sĩ thêm nhiều kinh nghiệm sâu sắc, hehe. mình rất là ấn tượng với anh Rắn Độc nhé. Anh dọa nghệ sĩ muốn chết luôn...hehe. Mình ngồi cười như nắc nẻ thì chắc rằng mọi người đã phải nhẫn nhịn không cười tới mức nào chứ
Ở hai tập đầu tuy Mir không quá nổi bật, nhưng đã cố gắng rất nhiều rồi. nhiều đoạn thương Mir dã man... nhưng với người lần đầu bắn súng thật thì Mir đã giỏi rồi. Mir oppa hwaiting !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 10-8-2013 13:16:30 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem có 2 tập nhưng thấy cuộc sống quân ngũ ở Hàn Quốc cũng thật là khắc nghiệt
Mấy ca sĩ, diễn viên lúc nào cũng chăm lo cho hình ảnh, hành dộng của mình mà sau 1 ngày huấn luyện chẳng còn để ý được gì nhiều. Thoa đúng được ít kem dưỡng rồi lăn kềnh ra ngủ
Những lúc chậy bộ, tập bắn, huấn luyện, không ai được nghỉ ngơi, phải hoàn thành hết bằng tất cả sức mình
Hơn thế, có vẻ vào đội Bạch Mã lại càng vất vả hơn
Xem xong lại băn khoăn huấn luyện quân đội ở nước mình có đến nỗi thế này không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 10-8-2013 15:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong 2 ep vietsub mình háo hức quá đi tìm engsub của mấy tập tiếp theo xem tạm cho đỡ nghiền mà tìm ko ra engsub, đành coi bản hàn. hix hix. Ngoài các thành viên ra thì sau khi xem đi xem 2 tập đầu tiên cả chục lần thì mình bồ kết 2 bạn tiểu đội trưởng quá cơ !!!!!!!!. Bạn Rắn độc lúc cuối cười đẹp trai ghê, còn bạn Tiểu đội trưởng Gong Min thì có 2 lúm đồng tiền duyên wa. Nhưng mà đến tập 5 thì chuyển sang đơn vị khác nên ko đc nhìn bạn ý nữa rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 10-8-2013 17:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào mình cũng vào topic này để ngóng chờ sub ep 3. Lúc mới đầu ra mình cũng không down về ngay đâu. Nhưng mà xem xong thì lại rất thích, thích cực kì luôn ý.
Bây giờ thì hiểu tại sao rating của chương trình này cao hơn RM và chỉ đứng sau có mỗi Appa thôi. Thực sự là nó cho thấy hình ảnh của những người lính nghĩa vụ vất vả huấn luyện để phục vụ tổ quốc rất kiên cường, vất vả nhưng vinh quang.
Khổ thân nhất là hai chú hố đen, suốt ngày bị vấp phải những lỗi buồn cười.
Thích tất cả các chú tham gia nhưng thích nhất là FM So Ro, Mir và diễn viên Soo Young. Chú Soo Young nhìn mặt thôi cũng thấy buồn cười rồi.

Tập bắn súng vừa rồi khổ nhất là Mir với Soo Young vì phải tập luyện với súng bắn xa  nặng 40 kg =''=. mà việc chỉnh cái đó cũng đâu dễ dàng gì cơ chứ.

Mong chờ tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 11-8-2013 08:35:31 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu down show này về xem thử coi vì sao rating cao ngất ngưỡng vậy.
với cả vừa đi học quân sự xong nên thấy đam mê với mấy thứ nghiêm túc như quân đội. :))
ai dè đâu coi xong ghiền luôn.. ngày nào cũng vào hóng ở đây, hóng ở face coi có ep mới chưa mà chờ quài hong thấy! TT.TT
coi show này cũng vì Mir với Ro Kim, coi xong ghiền mấy chú còn lại luôn! :))
quân đội quả thực khắc nghiệt ghê! :| ăn uống, ngủ nghỉ, đi đứng, tập luyện vô cùng cực khổ luôn..

hóng ep 3.
mà subteam ơi, show này ra định kì hay là rãnh lúc nào mới làm ạ???
mình hóng show này lắm í. buổi tối 2 chị em coi mà cười như điên! :))
cám ơn subteam nhiều! :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 11-8-2013 15:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Hóng ep mới xem càng ngày càng hay. xem tập 2 thấy hài nhất vụ bố Mir lấy cái quyển sổ ghi list điện thoại các sao nữ rồi mọi người xem gọi được ai rồi mấy anh trong quân ngũ lao ôm chầm lấy nhau. có thể từ lúc đấy đã không còn ngại ngùng và khoảng cách. thích cả đoạn tất cả đi ăn ở canteen rất vui nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 11-8-2013 19:44:43 | Chỉ xem của tác giả
xem mà cười chảy hết nước mắt :)  
vào đây mới thấy show này tkanks subteam nhiều
xem rồi mới thấy thương mấy chú ghê :))
thực hiện nghĩa vụ quân sự đúng chẳng phải điều gì dễ dàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 11-8-2013 22:48:16 | Chỉ xem của tác giả
ban đầu xem cũng chỉ vì tò mò, tại sao show này rating lại cao thế nhỉ, và thật sự là lúc mới xem mình cũng không thích show này mấy đâu, chẳng hiểu vì sao lại thế nữa
nhưng down về rồi lại tiếc, mất bao nhiêu công ngồi kéo về như thế, chẳng nhẽ cứ để ngâm dấm, thế là cố xem bằng hết
và quả thực mình xem không hề uổng tí nào, nãy giờ cứ tua đi tua lại xem mấy đoạn hài hài trong đấy thôi
thế giới của đàn ông, đúng thật là khắc nghiệt hơn mình tưởng rất nhiều, chắc tại suy nghĩ của mình vẫn còn đượm màu hườm phấn -_-
thôi túm lại một câu, chờ ep mới là chờ ep mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách