Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SG-4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Dao này thớt này - Cún điệu khoe lông ♥

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 23-11-2011 15:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Chủ đề băm chém của chuột về tình yêu lứa đôi hôn nhân gia đình và ít câu linh tinh thôi nhé

Gà cân nặng bao nhiêu, cao mét mấy?

Nếu có 2 người yêu gà… gà mến cả 2. 2 người cầu hôn gà. Một anh đẹp zai cỡ Ho hâm con nhà nghèo nhưng học giỏi còn 1 anh nhìn menly như bác Cha trong City hall nhà giàu. Gà chọn ai

Nếu gà “chống lầy” rồi mà chồng gà không cho gà đi dạy học nữa gà sẽ xử lý như thế nào

Nếu phát hiện ra chồng gà có bồ nhí gà sẽ tha thứ cho anh ý hay là ….. ta xa rồi anh nhé….

Nếu có một điều ước thì gà sẽ ước gì….

Gà có bao giờ cảm thấy rằng làm con gái thật tuyệt ?

Nếu thích một người mà người đó đã có người iu gà có bao giờ cảm thấy là mình phải đấu tranh để giành người đóa chưa

Có bao giờ gà cảm thấy cô đơn trống trải, nếu có thì gà làm cách gì để chống lại nó.

Gà có bao giờ thích một vật gì ghê gớm đến nỗi dầu không có tiền sẵn cũng cố mà mua chưa….

Gà cảm thấy một tình iu như thế nào là đẹp (hoàn mỹ trong mắt gà)

Gà cảm thấy là vật gì là gà không thể xa rời nhất

Việc làm đc cho là điên rồ nhất của Gà trong thời gian gần đây

Nêu chị già, Hô hâm đến Việt Nam gà có sẵn sàng bỏ dạy để chạy theo tiếng gọi con tim.... dù phải đi xe đò đến sân bay.. ^^

Gà cảm thấy điều gì là không thể thiếu trong cuộc sống của Gà

Gà có bao giờ gây lộn với ai (ngoại trừ gia đình) ^^

Trên thân hình Hô hâm gà thích nhất là chỗ nào (ngoại trừ tất cả trên khuôn mặt) lalalalala
khuyến mãi thêm tấm hình Ho hâm trả ời cho nó máu ^^

thui tới đây nhé
chừng nào chuột nhớ nữa thì chuột vô băm tiếp

Bình luận

bài băm thật là chất, xịt máu mũi =))  Đăng lúc 23-11-2011 05:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 28-11-2011 15:09:13 | Chỉ xem của tác giả
Vì yêu Gà quá độ nên phải mò vào đây băm Gà ít nhát để bày tỏ yêu thương. Vì ở ST chỉ có thớt băm là nơi bày tỏ yêu thương thắm thiết nhất nên phải vào đây thôi

NÀO CÙNG BĂM GÀ

1/ Nghe nói Gà là cô giáo dạy Toán, vậy nhờ Gà giải dùm phương trình này:

D + XD + mền 37 độ + trùm mền + mái nhà, rừng tre và trong xe...+ ăn khoai = A------------------->Z

2/Vì mới phát hiện ta Gà là giọng ca vàng của ST nên mạn phép hỏi Gà là bài này Gà hát tặng ai? Trai hay gái? Quan hệ của Gà với người ấy? Lý do tại sao lại chọn bài này?

3/ Nếu bắt buộc phải chọn một trong những hình thức sau Gà chọn cái nào? Vì sao lại chọn hình thức đó? (giải thích rõ ràng, còn cố tình quanh co ta băm thêm đừng trách đới)
- Vừa hát vừa đếm khoai và ăn khoai
- Vừa hát vừa trùm mền và quấn mền
- Vừa hát vừa uống XD với gà Trống
- Hay là Gà thích gom tất cả lại làm chung luôn?

4/Nếu sau này lập gia đình, Gà thích có mấy con, thích con trai hay con gái? Nếu là con gái Gà thích con mình giống ai, tương tự nếu là con trai?

5/Nếu mai mốt Gà đi dạy mà có một nam sinh bày tỏ tình cảm và kiên quyết theo đuổi Gà đến cùng? Gà sẽ làm gì trong trường hợp đó? Từ chối hay nhận lời? (Nhớ giải thích rõ nguyên nhân nhá) -  Giả sử nam sinh đó có đầy đủ mọi tiêu chuẩn của hotboy nhé ^^

6/Nếu một ngày thức dậy, Gà thấy mình biến thành con trai Gà sẽ làm gì đầu tiên? Sau đó, Gà sẽ làm gì để trở thành như cũ hay là Gà để vậy luôn?

7/Tiếp theo đó, nếu thành con trai rồi mà những ngườii bạn gái của Gà quay sang theo đuổi Gà thì Gà sẽ làm gì để đối phó? Giả sử không biết cố ý hay vô tình mà Gà được mấy bạn ý tặng cho mấy kiss đủ các thể loại thì cảm giác của Gà thế nào nhỉ?

8/Nếu trong lúc là con trai mà được ngủ chung với Ho hâm nhà nàng, Gà nghĩ mình sẽ làm gì (Đề nghị nêu rõ mọi suy nghĩ cũng như dự định tính làm, mô tả những việc đã làm được nữa đấy^^)

9/Cho đến bây giờ đối với Gà, nụ hôn nào của chị Già là ghi dấu trong lòng Gà nhất? Tương tự như vậy nhưng đối với bản thân Gà? Giải thích nguyên nhân nhé.

P/S: Thôi tạm dừng, số 9 đẹp nên ta băm trước 9 câu thôi nhé Gà. Khi nào yêu nàng quá không chịu nổi lại mò vô băm tiếp

Bình luận

chẹp câu 6 chắc phải khám phá trước tiên kon gái khác kon trai chỗ nào rồi tính típ quá kakaka  Đăng lúc 28-11-2011 09:41 PM
coi bộ lần này Gà còn hót hơn cả Cừu bà bà =)))  Đăng lúc 28-11-2011 05:42 PM
nang Ong iu Ga qua nay` :D  Đăng lúc 28-11-2011 03:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 30-11-2011 09:26:27 | Chỉ xem của tác giả
EvelynNg gửi lúc 8-11-2011 21:56
Bài băm Gà tiếp theo

1.  Gà đã định nghĩa nụ hôn kiểu Pháp gòi. Thế cho ta  ...

1.  Gà đã định nghĩa nụ hôn kiểu Pháp gòi. Thế cho ta hỏi Gà cảm giác của nó như thế nào? Tả kĩ nhá, nếu ko bik thì phải ráng nặn cho ra nhá . Rồi khi đạt tới đỉnh điểm thì ngừi ta sẽ mần gì tiếp theo, tả kĩ lun nhá  

Cún biết Gà chưa từng hôn ai bao giờ nên làm khó Gà đây mà . Với người chưa hôn ,tả nụ hôn thoáng trên môi còn khó nói chi nụ hôn kiểu pháp . Cơ mà đã thix thì chiều, mần ly Fristy nà OK liền

Thôi thì xem lại cảnh Tiến sĩ nhà xanh hôn kiểu pháp với Na Na rồi tưởng tượng vậy. Ah uh thì cảm giác có lẽ là tê tê phê phê đê mê khó tả . Vừa lạ lẫm, vừa mới mẻ, vừa kỳ lạ và có lẽ choáng đến mức toàn thân sẽ đơ ra, tạm thời để đối phương tùy nghi xử lí  

Cơ mà đó là nụ hôn kiểu pháp bất ngờ giữa hai người chưa thân mật lắm. Còn nụ hôn kiểu pháp giữa hai ng đã thân mật tất tần tật rồi hả…Haizz, có lẽ cảm giác sẽ là “ướt mềm như đang măm món lươn um nước dừa” hay món “khoai lang tẩm mật ong” hay món “ chuối xào dừa”..hi…hi Mà ăn mấy món đó thì đương nhiên ngon và đê mê phải biết.

Mà lên tới đỉnh điểm thì có người… cắn nhau luôn. Có cặp xực nhau luôn. Có đôi …đè nhau ra luôn. Cơ mà cũng có người tỉnh bơ ngồi ăn bơ tiếp.

2. Gà cho Cún và mọi người biết tất cả các nụ hun mà Gà biết nhá, mô tả từng cái một. Trong đó Gà thix cái nào nhất, vì sao? Ghét cái nào nhất, vì sao? Và Gà cảm thấy cái nào phê nhất, tại sao?

Ah nụ hun á, Gà biết rất nhiều há há
- Party kiss nài: French kiss chính hiệu, lung linh lãng mạn
- Capuchino kiss: Nhẹ nhàng đáng yêu mà đậm chất gian xảo
- Nụ hun thang máy: Cực kì gian tà
............
Kể hết tất cả chắc tới khuya chưa xong

Gà thix nhất là Game over kiss. Nó đầy bất ngờ, nói chung rất bạo lực và mãnh liệt há há

Gét á, gét 1 cái kiss gọi là Bus kiss, chả cần lí do

Phê nhất vẫn là Game over . Uh thì nó bạo lực và mãnh liệt, bảo sao k phê

3. Gà hãy liệt kê tất cả các tư thế của kissing scenes mà Gà biết luôn, mô tả từng cái một. Trong đó Gà thix nhất tư thế nào, tại sao? Ghét nhất cái nào, lý do lun? Và cái nào Gà cảm thấy nó phê nhất, tại sao?

Các tư thế hun nè
- Đè ra kiss{:444:}
- Tiếp cận rồi kiiss một cách bạo lực{:430:}
- Hun gió từ xa{:308:}
- Nhẹ nhàng hun

Tư thế Gà thix nhất : Dụ dỗ kiểu 'Lại đây ta nói thầm cho~" rồi bất ngờ cướp hôn . Bởi vì làm cho đối phương bất ngờ, cảm giác thật là thix há há vả lại rất chi là chủ động

Miễn kiss là.... không có gét đâu Cún ới

Phê nhất tất nhiên là đè ra kiss . Mún bít tại sao thì đè thèng nhóc con Cún ra mà kiss thử coi

Bình luận

có thiệt là chưa hun hở gà... sao tả tỉ mỉ ... đọc mà như thấy tận mắt ấy chứ..... hì mắc cỡ quá kaka. chui vô góc hồi tưởng lại đã ^^  Đăng lúc 2-12-2011 09:06 PM
Game over kiss là gì thế ? Mà câu 3, thích cái hình con ấy hun nhẹ nhàng bình sữa quá đê :D  Đăng lúc 30-11-2011 01:32 PM
đả đảo câu 2, chưa trả lời hết, trả lời lại nhá, không là băm 100 nhát với chủ đề trên giường bây giờ =))))  Đăng lúc 30-11-2011 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 30-11-2011 09:33:32 | Chỉ xem của tác giả
Casablanca gửi lúc 15-11-2011 15:11
Băm Gà nhá   

♥ ABOUT YOUR LIFE ♥

1. Gà em có cảm thấy hài lòng với cuộc sống hiện tại?
Có ♥
2. Có cảm thấy nuối tiếc điều gì ?
Có ^^
3. Có đang hạnh phúc ?
Có ♥
4. Gà nghĩ mình sẽ sống được đến năm bao nhiêu tuổi ?
60, maybe=))
5. Gà muốn mình sống được đến năm bao nhiêu tuổi ?
Bao nhiêu cũng đc, miễn là đi cùng với ba mẹ hết cuộc đời hỳ

♥ ABOUT YOUR FAMILY ♥

6. Đối với Gà, mẹ là gì ?
Là… mẹ, là cô giáo, lúc bé thì còn là một kiểu thần tượng, hình mẫu lí tưởng í
7. Gà có thường tâm sự với mẹ của mình?
Ít khi hỳ
8. Theo Gà, mẹ của Gà đối với Gà như thế nào ?
Mẹ luôn thương em nhất, quan tâm chăm sóc. Và sẵn sàng tha thứ cho những lỗi lầm của em
9. Nếu mẹ của Gà có Facebook ?
Sẽ k dám chém gió nữa=))
10. Đối với Gà, cha của Gà là ?
Là người đàn ông tuyệt vời nhất ♥
11. Cha của Gà có bao giờ dành hàng tiếng đồng hồ chỉ để nói với Gà, ông rất yêu Gà ?
Oh no=)) yêu thương đâu cần lời nói♥
12. Nếu cha của Gà bỗng có một trang blog và ông đăng tải tất thảy những tấm hình ngày bé của Gà?
Thì thật tốt chứ sao. Ngày bé em dễ thương hơn bây giờ gấp vạn lần :”> (học giọng điệu của Sóc=))
13. Nếu một ngày, Gà dẫn bạn trai của mình về nhà và cha/mẹ Gà tỏ thái độ không vừa lòng ?
Xem lại giai đó, ba mẹ mà k bằng lòng ắt hẳn có lí do mà. Còn nếu tình yêu lớn đến mức nhìn đi nhìn lại vẫn chỉ thấy zai là tất cả=)) thì làm con hư 1 lần vợi:”>
14. Nếu Gà là người đồng tính, bạn có sẵn sàng tâm sự điều này với cha mẹ bạn ?
k
15. Nếu Gà là người đồng tính, bạn có nghĩ cha mẹ bạn sẵn sàng chấp nhận thay vì cố gắng thay đổi nó ?
Thay đổi
16. Nếu phải chọn giữa người mình yêu và gia đình của mình?
Gia đình♥
17. Gà muốn điều gì ở cha mẹ của bạn nhất ?
Ba mẹ đã quá tuyệt vời rồi, k còn mong muốn j thêm ♥
18. Gà có bao giờ chửi thề ngay trước mặt cha mẹ của mình ?
Chị biết em k bao h chửi thề mà:”>
19. Gà có bao giờ phải to tiếng để chống đối cha mẹ của bạn đến cùng ?
Có:”>
20. Gà có yêu gia đình của mình ?
Tất nhiên♥

♥ ABOUT YOUR FRIENDSHIP ♥

21. Đối với Gà,tình bạn là gì?
Là một thứ rất quan trọng
22. Gà có nghĩ mình đang có những người bạn tốt ?

23. Gà có bất kì người bạn thân nào không ?

24.  Có thể kể với bạn thân của mình bất kì bí mật nào ?
Còn tùy. Còn tùy đó là ng bạn nào thì sẽ nói sự thật nào… hỳ
25. Đã từng đánh mất một người bạn thân ?
Đánh mất… cũng k biết là mất chưa nữa:)). Ah, đã từng:”>
26. Gà sẽ nói gì khi gặp lại người bạn thân đó ?
K biết nói j hỳ. Ngồi ừ à … là thế hả… v.v. và nghe nó nói
27. Có từng bị người bạn thân của mình phản bội ?
K
28. Gà có cảm thấy hài lòng với những người bạn cùng lớp hiện nay ?
k
29. Lỗi lầm nghiêm trọng nhất mà Gà từng gây ra cho một người bạn của mình (trong năm vừa qua!) ?
Năm vừa qua á, thực sự là em k nghĩ mình đã gây ra lỗi lầm j nghiêm trọng hỳ

Câu chót:  ♥ CẢM NHẬN CỦA GÀ VỀ CUỘC SỐNG ? ♥

Cuộc sống này rộng lớn quá, có quá nhiều điều ta chưa biết và cả những điều ta chẳng bao giờ biết được. Thế nên nó giống như là một tập hợp của những sự lựa chọn, may rủi chẳng khác gì những ván bài. Có lẽ điều duy nhất chúng ta có thể làm là lựa chọn... lựa chọn và cố gắng hết sức chăm chút cho sự lựa chọn đó.

Bình luận

iu gia đình nhất mà... con người nội tâm đầy sâu sắc haha  Đăng lúc 2-12-2011 09:02 PM
gia đình với mình là trên hết, iu quá :x  Đăng lúc 1-12-2011 08:22 AM
mình đồng ý với cô Gà là mình cũng chọn gia đình thay vì bạn trai :x  Đăng lúc 1-12-2011 08:21 AM
good job ^^  Đăng lúc 30-11-2011 02:18 PM
ôi trời 5 câu đầu là Yes-No question kìa =))  Đăng lúc 30-11-2011 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 30-11-2011 10:03:55 | Chỉ xem của tác giả
ohlala86 gửi lúc 23-11-2011 11:29
Dợt Gà tiếp nào ^^

1. Lên đại học, Gà đã từng thi lại lần nào chưa? Môn nào Gà t ...

1. Lên đại học, Gà đã từng thi lại lần nào chưa? Môn nào Gà thấy khó nhất? Gà có bị học lại môn nào ko?

Thi lại thì nhiều rồi ạ . Khó nhất là tất cả các môn Toán . Được cái em chưa học lại bao giờ))))))

2. Từ nhỏ đến lớn Gà đã từng quay bài lần nào chưa? Nếu có, môn nào? Năm học lớp mấy???

Xài tài liệu thì em hơm có gan đâu, nhưng quay bài bạn thì có mà đầy lần . Nhớ nhất là một lần năm lớp 10, có một bài kiểm tra 15 phút cuối cùng để bù vào điểm miệng chưa có. Cuối năm rầu nên thầy quăng đề rồi đi chơi há há, thế là thèng nhóc kia nó bay lên làm bài cho em chép. Nếu k có con 10 đó thì Lí học kì đó em dưới 5.0 rồi . Không hiểu sao hồi đó em dốt Lí thế k biết
Nhớ nhất là bởi vì lần đó em đã mất đi 1 ng bạn. Hai đứa có trục trặc, gương vỡ lại lành vài lần rồi. Hôm đó nó nói 1 câu: "Tớ không ngờ cậu lại là người như vậy!!!". Ah uh thì em sai, em biết, em hư thế chứ>"<. Nó nói đúng, em cũng biết... Nhưng tình thế thực sự nó tiến thoái lưỡng nan quá, dưới 5.0.... kinh dị, gì thì gì thì em cũng nhắm mắt làm liều thôi. Thế là sau đó 2 đứa nghỉ chơi với nhau, bạn í chắc ghê tởm em lắm

3. Tại sao Gà lại chọn học sự phạm mà ko phải là ngành khác?

Con người em vốn hiền lành . Em nghĩ mình sẽ không đủ sức để bon chen, tranh đua và quay trong cái guồng quay của một cuộc sống náo nhiệt. Làm một giáo viên, sống 1 cuộc đời có thể là tẻ nhạt, nhưng bình lặng. Em nghĩ nó phù hợp với em... hỳ
Vả lại em sinh ra trong một khu nội trú giáo viên. Có thể nói là những năm tháng tuổi thơ của em chỉ gắn liền với trường học và những thầy cô giáo mà thôi. Em cũng rất yêu quý thầy cô của mình, kính trọng và ngưỡng mộ nữa, nên em muốn trở thành một người như thế

4. Gà đã nhìn thấy người khác hôn nhau mấy lần? Mỗi lần như thế, cảm xúc của Gà như thế nào? Nói rõ từng chi tiết ^^

Ngoài đời á? Chưa bao giờ ạ

5. Lần đầu tiên Gà chạm vào người khác phải (ko kể người thân) là lúc nào? Cảm xúc lúc đó như thế nào? Nói rõ ^^

Hôm đó lớp em đi chơi. Em trèo lên cây phá đã đời rồi... k dám xuống. Thèng bạn thân thấy em đứng ngẩn ngơ nhìn xuống thì lại đó đứng đón em. Thế là em nhảy xuống há há. Cảm giác lúc đó là... cảm thấy tại sao nó lại vừa vặn thế, cứ như là vòng tay đó là dành riêng cho mình (hơi sến nhưng thực sự là cảm thấy như vậy:">. Và cảm thấy nó là 1-thằng-con-trai, vững chắc và có thể dựa dẫm, chứ k phải là thằng bạn vẫn chém gió với mình bấy lâu:">. (Sau này em mí nó có 1 loveline nho nhỏ:">

6. Mỗi lần Gà ngắm Body của Ho hâm, Gà có chảy nước miếng ko? Nói rõ cảm giác lần đầu thấy body Ho hâm ^^

K . Nói thật là body của Ho hâm cũng,,,, phình phường thoy mà, còn chưa xếp vào zai 6 múi của cô Cá cho nêm em có cảm giác j đâu

7. Nếu một anh chàng đẹp trai bảnh bao cao lớn nhìn Gà với ánh mắt đắm đuối, lại còn nháy mắt với Gà nữa,  Gà sẽ hành động hay cư xử như thế nào? Tâm trạng lúc đó??? (nói rõ, ko tránh nhé)

Ah uh thì phởn chứ sao . Chắc chắn là sẽ đỏ mặt bối rối, tránh đi nhưng tranh thủ liếc nhìn anh í lần cuối)))))

8. Mỗi lần soi gương, Gà hay nhìn điểm nào trên cơ thể Gà? Tại sao?

Hay nhìn vào khuôn mặt để xem có bao nhiêu cái mụn ợ))

9. Trên người Gà có mấy vết sẹo ? Ở đâu? Kể ra tất tần tật ^^

Trên trán em có một vết sẹo, gần giống như tia chớp của HP ế. Thực ra thì hồi nhỏ mn hay trêu nó giống trăng lưỡi liềm của Bao Công

10. Người tình lý tưởng của Gà phải như thế nào??? Tả rõ trên 10 dòng ^^

Câu này em nhớ trả lời rồi mà ta

Bình luận

vây là gà bao chửng à... kaka  Đăng lúc 2-12-2011 09:01 PM
haha, thế là có cớ để hỏi thêm cô Gà vài câu nữa roài ^^  Đăng lúc 2-12-2011 11:41 AM
Kết câu 5 wa' gà ơi =))  Đăng lúc 30-11-2011 02:21 PM
...chỉ để rơi vào vòng tay ấy ha...ha  Đăng lúc 30-11-2011 01:39 PM
Câu 5 biểu lộ mức mê zai cao độ của Gà ngốc ^^ Gì chớ lúc đó dù đang đứng trên cầu cao 30m, Gà ngốc cũng sẽ nhảy mà ko một phút do dự....(tiếp)  Đăng lúc 30-11-2011 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 1-12-2011 08:59:11 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO KÊU GỌI BĂM GÀ ĐỢT CUỐI

Chỉ còn một tuần nữa, 24 giờ ngày 7/12/2011, Gà vườn nhà ta sẽ chính thức rời mông quý xuống khỏi thớt vàng.
Trong thời gian này, đề nghị những thú nào chưa băm Gà, mau chóng mài dao băm lẹ (nói trước là không băm mai mốt tới lượt mình bị băm thì đừng có trách nhá, há há), không phải lúc nào cũng có cơ hội bày tỏ tình thương mến thương với Gà đâu nhé :x
Còn những ai đã băm rồi, cảm thấy chưa phê chưa đã, đề nghị tiếp tục băm cho nhừ cho nát vào nhé. ta để ý chuyến này Gà bị băm hơi bị ít, cùng lắm là có 2 đợt thôi, nàng Sóc đã xuống tay rồi sao, mau băm Gà tiếp vài đợt đi chứ, hí hí.

Bình luận

ss xeng bik ai tip theo koh để em đặt gạch  Đăng lúc 2-12-2011 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 5-12-2011 08:38:42 | Chỉ xem của tác giả
BĂM GÀ 10 NHÁT NÀO

không ai băm cô Gà nữa thì mình băm vậy.
Mình hỏi cô GÀ toàn câu nghiêm túc, không mực đen xíu nào nhá cùng lắm là khuyến mãi một câu hun, ha ha. Bắt đầu 10 câu “tả pí lù” nào:
1. Nghe nói cô học ngành sư phạm, vậy lý do gì khiến cô chọn ngành này, dù biết là rất cực và hiện tại thì ngành giáo cũng đã không còn được tôn trọng tuyệt đối như trước đây (ý chị muốn nói về điều tiếng, đạo đức của một số giáo viên (bị đưa lên báo). thậm chí là bạn chị cũng là giáo viên và nói trong ngành giáo cũng có nhiều sự tranh chấp ngầm) vậy thì tương lai cô Gà ngốc bé bỏng sao đối chọi lại những tranh đấu đó, chưa kể là bây giờ học trò ranh ma hơn rất nhiều, cô đã chuẩn bị tinh thần cho việc đó chưa?
2. Câu này hỏi để làm bằng mai mốt tống tiền cô Gà đây, lúc chưa lên đại học 12 năm ngồi ghế nhà trường, cô có gian lận thi cử, copy bài bạn không, nếu có, bao nhiêu lần, kể cụ thể :D.
3. Nếu mai này đi dạy, có g.viên môn Văn nghỉ dạy đột xuất, cô có đủ tự tin để dạy thay không? (hỏi vì thấy cô văn chương rất chi là lai láng :D)
3. Nếu có khả năng ra nước ngoài du lịch hoặc du học, cô sẽ chọn nước nào? Vì sao?
3. Ba việc Gà muốn làm ở Sở Thú nhất là việc gì? và ngược lại ba việc không muốn làm ở Sở Thú nhất là việc gì?
4. Hãy nêu tên 3 thú mà Gà gần như là không biết gì hoặc là biết rất ít, tặng Gà 3 điều ước về 3 thú ấy, Gà ước gì? (mỗi thú một điều)
5. Hãy nêu tên 3 thú mà Gà biết tất tần tật và như trên, nếu có 3 điều không mong mỏi ở 3 thú ấy, Gà mong điều gì? (mỗi thú một điều)
6. Hầu như thú nào cũng nói là chát voice với Gà  nghe giọng rất dịu dàng, vậy hỏi ngược lại, Gà thấy thú nào có giọng nói khủng bố nhất? (không được trả lời không có) Vì sao? (chỉ tính chat voice -> hỏi câu này để loại mình ra, ha ha )
7. Gà thích ăn vặt không, món ăn vặt ưa thích là món gì? và tiện thể hỏi về ăn ún, Gà có biết nấu ăn không, và nấu giỏi món gì? dở nhất món gì?
8. Nếu bỗng một ngày Chin hâm tự dưng xuất hiện trước mặt Gà, cảm xúc lúc đó sẽ thế nào? Có bẽn lẽn đỏ mặt như mỗi lần chát hay có icon đó không? (hỏi thêm: Ở ngoài Gà có hay ngượng thế không?)
9. Nghe bảo cô Gà chưa bao giờ hun, nên nếu sau này được hun, Gà mong mỏi nụ hun đó sẽ ở trong tình huống nào? (vd: trên bờ dưới ruộng?) (hỏi thêm: lỡ người iu bị hôi miệng, tình huống đó xử trí ra sao (hỏi đến đây lại nhớ nàng Công xí xọn =)))
10. Nếu cho Gà một phút để kể tên các thú đã đăng ký trong gia phả (không được mở gia phả ra), Gà có thể kể vanh vách không sót một tên không? Ta cá nhé :D (nếu làm được điều này, tặng Gà 10$ ngay nhá :D. còn nếu không làm được thì đưa ngay cho chị 10$ nào :D (câu này để check độ thành thật, tại Gà bảo Gà thành thật nhất nhà, không được nói dối nhé :D)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 6-12-2011 09:48:31 | Chỉ xem của tác giả
hajiwon gửi lúc 23-11-2011 15:01
Chủ đề băm chém của chuột về tình yêu lứa đôi hôn nhân gia đình và ít câu linh t ...

Gà cân nặng bao nhiêu, cao mét mấy?

44 kí=.= 1m58

Nếu có 2 người yêu gà… gà mến cả 2. 2 người cầu hôn gà. Một anh đẹp zai cỡ Ho hâm con nhà nghèo nhưng học giỏi còn 1 anh nhìn menly như bác Cha trong City hall nhà giàu. Gà chọn ai

Làm khó em đây mà . Một ng là tình yêu, 1 ng là hình mẫu lí tưởng=.= Đẹp zai con nhà nghèo học giỏi... mén lì nhà giàu… chưa có những thứ mà em cần để nói I do í ạ:”>. Cho nên bơ cả 2 anh luôn

Nếu gà “chống lầy” rồi mà chồng gà không cho gà đi dạy học nữa gà sẽ xử lý như thế nào

Vẫn đi dạy. Người đâu lại ngăn cấm em cái chuyện vô lí như thế, cần thì chia tay, chứ “không cho” là k cho như nào

Nếu phát hiện ra chồng gà có bồ nhí gà sẽ tha thứ cho anh ý hay là ….. ta xa rồi anh nhé….

Nếu đó là lần thứ nhất… lần thứ hai… em sẽ tha thứ

Nếu có một điều ước thì gà sẽ ước gì….

Ước j những thứ em có luôn làm em hài lòng để em khỏi phải ước

Gà có bao giờ cảm thấy rằng làm con gái thật tuyệt ?

Cũng có:”>

Nếu thích một người mà người đó đã có người iu gà có bao giờ cảm thấy là mình phải đấu tranh để giành người đóa chưa

Chưa . Vì chị Xèng bẩu tò mò về first love của em nên nói luôn nha. Bạn í thích ng khác, đó là nhỏ bạn thân của em, 3 ng bọn em cùng chơi trong 1 nhóm thường xuyên đi chung với nhau. Thế nhưng em thấy bình thường, em với nhỏ đó vẫn thân thiết, thậm chí cho đến bây giờ em vẫn là người nhỏ í tin tưởng nhất để kể chuyện tình cảm của 2 ng

Có bao giờ gà cảm thấy cô đơn trống trải, nếu có thì gà làm cách gì để chống lại nó.

Có ^^. Thường thì em k làm j để
Gà có bao giờ thích một vật gì ghê gớm đến nỗi dầu không có tiền sẵn cũng cố mà mua chưa….

Chưa ạ

Gà cảm thấy một tình iu như thế nào là đẹp (hoàn mỹ trong mắt gà)

Một tình yêu k có sự thay đổi. ah có thay đổi, theo chiều hướng ngày càng yêu nhiều hơn há há

Gà cảm thấy là vật gì là gà không thể xa rời nhất

Chả có vật j=.=

Việc làm đc cho là điên rồ nhất của Gà trong thời gian gần đây

Những việc điên rồ em làm hàng ngày í mà:”> ví  dụ hôm qua đang đi trên đường, tự dưng hét lên Aaaaaaaaaaaaaaaaaaa , thế là mọi ng đi đường quay sang nhìn như vật thể lạ))

Nêu chị già, Hô hâm đến Việt Nam gà có sẵn sàng bỏ dạy để chạy theo tiếng gọi con tim.... dù phải đi xe đò đến sân bay.. ^^

Không ạ:”>

Gà cảm thấy điều gì là không thể thiếu trong cuộc sống của Gà

Là tình yêu thương:”> của ba mẹ, của bạn bè, của anh của chị, của thú lớn thú nhỏ há há:”>

Gà có bao giờ gây lộn với ai (ngoại trừ gia đình) ^^

Có!!!!! Em dữ dằn từ nhỏ hồi nhỏ chuyên đi đánh lộn mí ngta:”> có thèng nhỏ bằng thuổi em, là hàng xóm của em hồi còn bé tí, đến giờ mẹ nó vẫn còn bắt đền em vì… mớ sẹo trên mặt nó)))))))))))

Trên thân hình Hô hâm gà thích nhất là chỗ nào (ngoại trừ tất cả trên khuôn mặt) lalalalala

Thích mọi chỗ:”> Thích nhất thì thích đôi chân dài như que tăm vợi

Bình luận

Gà hãy chịu trách nhiệm với những vết sẹo kia đi :))  Đăng lúc 9-12-2011 11:23 PM
đúng đúng quánh lộn cho ng ta có sẹo là ngta nhớ nhất đóa  Đăng lúc 6-12-2011 08:14 PM
ủa Hô hâm chân dài như que tăm sao? =))  Đăng lúc 6-12-2011 11:02 AM
tức cười câu mớ sẹo trên mặt nó, may mà hồi nhỏ mình ko phải hàng xóm nhà Gà =))  Đăng lúc 6-12-2011 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 9-12-2011 23:13:11 | Chỉ xem của tác giả
BW_mylove_SG gửi lúc 28-11-2011 15:09
Vì yêu Gà quá độ nên phải mò vào đây băm Gà ít nhát để bày tỏ yêu thương. Vì ...

1/ Nghe nói Gà là cô giáo dạy Toán, vậy nhờ Gà giải dùm phương trình này:

D + XD + mền 37 độ + trùm mền + mái nhà, rừng tre và trong xe...+ ăn khoai = A------------------->Z

3... bé bi
2/Vì mới phát hiện ta Gà là giọng ca vàng của ST nên mạn phép hỏi Gà là bài này Gà hát tặng ai? Trai hay gái? Quan hệ của Gà với người ấy? Lý do tại sao lại chọn bài này?

Thực ra là bài hát này em đi dự thi ạ:">. Còn đi dự thi là vì đó là cuộc thi mà một ng em rất iêu quý tổ chức, em đành vượt lên chính mình mà thi thố phát . Quan hệ là sếp - lính ạ , sếp gái. Lí do chọn bài là chọn bừa thoy vì nó k cao, giọng em lè tè lắm:">. Nói chung là k có tâm trạng j như chị nghĩ đâu há há

3/ Nếu bắt buộc phải chọn một trong những hình thức sau Gà chọn cái nào? Vì sao lại chọn hình thức đó? (giải thích rõ ràng, còn cố tình quanh co ta băm thêm đừng trách đới)
- Vừa hát vừa đếm khoai và ăn khoai
- Vừa hát vừa trùm mền và quấn mền
- Vừa hát vừa uống XD với gà Trống
- Hay là Gà thích gom tất cả lại làm chung luôn?

Tất nhiên đã hát làm xao mà ăn khoai hoặc uống XD . Em chọn phương án 2 vợi

4/Nếu sau này lập gia đình, Gà thích có mấy con, thích con trai hay con gái? Nếu là con gái Gà thích con mình giống ai, tương tự nếu là con trai?

Em thích có 2 đứa sinh đôi, con gái ế. Tụi nó giống nhau là đc, khỏi cần giống ai. Cơ mà giống chị già thì phởn nhể, 2 bé bi Won trong nhà

5/Nếu mai mốt Gà đi dạy mà có một nam sinh bày tỏ tình cảm và kiên quyết theo đuổi Gà đến cùng? Gà sẽ làm gì trong trường hợp đó? Từ chối hay nhận lời? (Nhớ giải thích rõ nguyên nhân nhá) -  Giả sử nam sinh đó có đầy đủ mọi tiêu chuẩn của hotboy nhé ^^

Từ chối ợ. Em nó còn chưa nhớn, nếu thực sự là hàng Việt Nam chất lượng cao thì để em nó ra trường rồi tính tiếp

6/Nếu một ngày thức dậy, Gà thấy mình biến thành con trai Gà sẽ làm gì đầu tiên? Sau đó, Gà sẽ làm gì để trở thành như cũ hay là Gà để vậy luôn?

Chắc đầu tiên là đi kiếm xem có giai nào đang biến thành mình k:"> lỡ vớ đc 1 lão Won hâm thì phởn hý hý. Nếu tìm đc thì tất nhiên là đổi lại,, còn nếu k thấy zai nào thì thoy, làm zai cho nó sướng ợ  (bụng đang đau âm ỉ vì... con gái là thế đới)))))))

7/Tiếp theo đó, nếu thành con trai rồi mà những ngườii bạn gái của Gà quay sang theo đuổi Gà thì Gà sẽ làm gì để đối phó? Giả sử không biết cố ý hay vô tình mà Gà được mấy bạn ý tặng cho mấy kiss đủ các thể loại thì cảm giác của Gà thế nào nhỉ?

Mấy người bạn gái của em á? Tụi nó mà theo đuổi thì em quay cho như chong chóng chứ sao ạ . Tranh thủ cái cảm giác làm zai mà đc fan gơn theo đuổi tí hí hí. Còn nếu được kiss thì  nghĩ tới đã thấy kinh dị và muốn ọc

8/Nếu trong lúc là con trai mà được ngủ chung với Ho hâm nhà nàng, Gà nghĩ mình sẽ làm gì (Đề nghị nêu rõ mọi suy nghĩ cũng như dự định tính làm, mô tả những việc đã làm được nữa đấy^^)

Nếu được ngủ với Ho hâm
Con trai hay gái cũng không nề hà
Chống tay lên má hít hà
Cái mùi hương ở trên người Ho iêu
Có một cảm giác phiêu phiêu
Ngây ngây ngất ngất liêu xiêu lạ kì
Tranh thủ ngắm cho thỏa đi
Và chạm vào thử, có gì... thì ôm:">

9/Cho đến bây giờ đối với Gà, nụ hôn nào của chị Già là ghi dấu trong lòng Gà nhất? Tương tự như vậy nhưng đối với bản thân Gà? Giải thích nguyên nhân nhé.

Nụ hôn ghi dấu nhất
Là nụ hôn ngây ngất
Ngay trong thang máy í
Dù chỉ có một xí
Và còn tiếc nuối tí
Nhưng cũng k uổng phí
Tranh thủ cơ hội quý
Rất gian tà... hý hý

Em thì chưa hun sao ghi dấu

Bình luận

gà trả lời thú vị quá :x  Đăng lúc 10-12-2011 07:56 AM
Câu 1 mà ...bé bi cái giề ! Không phải là...Ngất hay Ngủm trên đống khoai sao :D ?  Đăng lúc 10-12-2011 02:34 AM
Câu số 9 ta nghi ngờ quá đê, chưa á, có chắc chắn chưa ? Còn câu 3 thì chắc mùa này ĐL llạnh nên cần quấn mền nhiều hơn đấy cô Gà ui :))  Đăng lúc 10-12-2011 01:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 10-12-2011 16:27:14 | Chỉ xem của tác giả
wumei gửi lúc 5-12-2011 08:38
BĂM GÀ 10 NHÁT NÀO
không ai băm cô Gà nữa thì mình băm vậy.
Mình hỏi cô GÀ toàn c ...

1. Nghe nói cô học ngành sư phạm, vậy lý do gì khiến cô chọn ngành này, dù biết là rất cực và hiện tại thì ngành giáo cũng đã không còn được tôn trọng tuyệt đối như trước đây (ý chị muốn nói về điều tiếng, đạo đức của một số giáo viên (bị đưa lên báo). thậm chí là bạn chị cũng là giáo viên và nói trong ngành giáo cũng có nhiều sự tranh chấp ngầm) vậy thì tương lai cô Gà ngốc bé bỏng sao đối chọi lại những tranh đấu đó, chưa kể là bây giờ học trò ranh ma hơn rất nhiều, cô đã chuẩn bị tinh thần cho việc đó chưa?

Thực ra thì em sinh ra trong khu nội trú, đến bây giờ vẫn ở trong 'xóm gv", ng thân thì toàn là gv cho nên từ nhỏ những thứ "tiêu cực" đó không phải là em k biết. Thậm chí mẹ em còn vừa xin về hưu sớm 5 năm vì những áp lực tranh chấp đó í chứ. Nhưng mà em nghĩ chỉ cần mình sống một cách ngoan ngoãn và đơn giản là được, chủ yếu là ở bản thân mình thôi. Tất nhiên là vẫn phải chuẩn bị tinh thần, vì "cuộc sống" mà, ở đâu nó cũng có những chuyện... hỳ, em vẫn đang "học hỏi" để hiểu chuyện hơn và có thể đi tiếp đc. (Sau này có chuyện j sà vào các chị nhà mình mà mè nheo chứ sao:">
Còn học trò thì... biết chứ vì ngày xưa em cũng là học trò mà:">. Hôm trước em đi kiến tập, bạn em nó bảo chứ "Mày mà gặp học trò cỡ mày ngày xưa là đủ chết rồi!" . Sau này cũng mệt với tụi nó í . Cơ mà cũng có cái vui, giờ đi đâu gặp bọn nhỏ tụi nó cũng í ới "Cô ơiiiiiiii!!", có hôm vừa vào đến nhà để xe thì cả lũ thò cổ ra cửa sổ tầng trên mà với xuống gọi cô, dễ thương lắm:X

2. Câu này hỏi để làm bằng mai mốt tống tiền cô Gà đây, lúc chưa lên đại học 12 năm ngồi ghế nhà trường, cô có gian lận thi cử, copy bài bạn không, nếu có, bao nhiêu lần, kể cụ thể .
Sao làm khó em hoài . Sự thật là cô Gà ngày xưa rất ngoan, và rất nhát gan nữa , kể cả bây giờ cũng k dám làm mấy chuyện đó đâu ạ:">. Một chuyện thì em kể hôm trước rồi nhé. Còn nữa hồi cấp 2, cô hay xếp em ngồi ở cái xóm nhà lá, mấy bàn cuối toàn mấy thằng con trai đầu sỏ thôi, em thì hiền:"> nên cho bọn nó chép bài mái thoải, đến hôm kiểm tra môn học thuộc tụi nó cứ giơ bài ra trước mặt bắt em chép... cho nhanh

3. Nếu mai này đi dạy, có g.viên môn Văn nghỉ dạy đột xuất, cô có đủ tự tin để dạy thay không? (hỏi vì thấy cô văn chương rất chi là lai láng )

Làm gì có ai cho dạy kiểu đó:"> nhưng mà dạy thì em vẫn dạy đc thôi há há. Em được cái trời sinh trí tưởng tượng phong phú, bịa giỏi lắm cho nên cái đó khỏi lo

3. Nếu có khả năng ra nước ngoài du lịch hoặc du học, cô sẽ chọn nước nào? Vì sao?

Em sẽ chọn... Hà Lan . Bất ngờ k ạ há há. Đơn giản vì bên đó... nhiều hoa đẹp . Em cũng k biết nữa, nhưng em muốn đc nhìn phong cảnh bên đó:">

3. Ba việc Gà muốn làm ở Sở Thú nhất là việc gì? và ngược lại ba việc không muốn làm ở Sở Thú nhất là việc gì?

- Lội page lướt thớt                                                            - Lót page theo yêu cầu
- Ném dép loạn xị                                                               -Trông sở thú một mình
- Thi thố ham hố                                                                -Trả băm về những chuyện 18+ =.=

4. Hãy nêu tên 3 thú mà Gà gần như là không biết gì hoặc là biết rất ít, tặng Gà 3 điều ước về 3 thú ấy, Gà ước gì? (mỗi thú một điều)

Hoẵng=>cho con diện kiến trình mực của cụ:">
Ruốc=> Lâu ngày k thấy thợ may, về may cho ta vài bộ quần áo xinh đẹp đy:">
Mayer=>Người về đây với em để em có cơ hội đc biết nhiều hơn

5. Hãy nêu tên 3 thú mà Gà biết tất tần tật và như trên, nếu có 3 điều không mong mỏi ở 3 thú ấy, Gà mong điều gì? (mỗi thú một điều)

Biết tần tật thì k có ai đâu ạ cùng lắm là Chin ngốc của em thôi. Làm j mà có 3 ng Thực ra cái này k phải là nịnh nọt, nhưng em k có điều j k mong mỏi hết. Kể cá có tranh cãi, giận hờn, có j đi chăng nữa, nhưng chỉ có như thế mới là Chin của em:X

6. Hầu như thú nào cũng nói là chát voice với Gà  nghe giọng rất dịu dàng, vậy hỏi ngược lại, Gà thấy thú nào có giọng nói khủng bố nhất? (không được trả lời không có) Vì sao? (chỉ tính chat voice -> hỏi câu này để loại mình ra, ha ha )

‘Hầu như thú nào cũng nói”=> tin lá cải này chị lấy ở đâu ra ế hê hê. Tốt nhất là mọi người tìm tin Vịt chính hiệu, gặp chị Vịt mà hỏi xem giọng em như nào mà chị í lại la oai oái lên là em lừa tình. Còn muốn kiểm chứng thì cứ chat voive mí em ạ há há
Thực ra em đã chat voice mí bao nhiêu ng đâu=.= Giọng Cún thì đáng yêu rồi, giọng chị Vịt và chị Sóc thix lắm, nghe là muốn cười:”>:X, còn tình yêu lớn thì giọng ấm áp dễ thương:X:X:X=> Kết luận lại giọng khủng bố nhất là chị Ong í. Em thì cứ “Alo alo!! Nghe rõ trả lời!”, í ới k thôi, vậy mà đầu dây bên kia cứ 1 tiếng rè rè k hiểu từ đâu tới, có khi nào giọng chị Ong là siêu âm của động vật thông minh k))))))

7. Gà thích ăn vặt không, món ăn vặt ưa thích là món gì? và tiện thể hỏi về ăn ún, Gà có biết nấu ăn không, và nấu giỏi món gì? dở nhất món gì?

Em rất hay ăn vặt ạ:"> cơ mà k hiểu sao vẫn gầy (đúng bữa vẫn ăn đầy đủ nhá). Thích thì món j cũng thích nên k biết thích nhất đâu ạ . Nếu phải chọn thì... kẹo mút đi hỳ hỳ:"> gặp em nhớ mua kẹo mút hương cola cho em nhá
Nấu ăn thì... . Em vụng về toàn diện ấy ạ, chuyện j cũng k biết làm và k làm giỏi đâu. Nhưng nấu ăn thì vẫn phải biết nấu í. Món em nấu ngon nhất thì... có một sự tích từ hồi em còn bé xíu, mới tập nấu ăn cơ. Con gái nhà ngta 7,8 tuổi đã biết xách giỏ đi chợ, chứ em lớn rồi vẫn biết đến nồi cơm thôi, năm đó mẹ đi vắng, ba thì cũng k biết nấu ăn và đi chợ luôn. Cứ tối về là mẹ nấu thịt cá... và nấu bữa tối, còn bữa trưa thì ngày nào em cũng xách rổ đi hái đủ thứ rau lộn xộn về nấu món canh "tập tàng"-món duy nhất em biết nấu, đến nỗi thèng em em nó hoảng luôn. Đến bây giờ thì mỗi món đó là em 'được xem là nấu ngon"

8. Nếu bỗng một ngày Chin hâm tự dưng xuất hiện trước mặt Gà, cảm xúc lúc đó sẽ thế nào? Có bẽn lẽn đỏ mặt như mỗi lần chát hay có icon đó không? (hỏi thêm: Ở ngoài Gà có hay ngượng thế không?)

Nếu có cái ngày tuyệt vời đó thật, tất nhiên là em sẽ rất bất ngờ:">. Và chắc chắn sẽ bối rối đỏ mặt đấy ạ, k biết phải làm j (chị đúng là hiểu em *đỏ mặt*). K biết có ngày đó k nữa, nhưng vẫn hy vọng, biết đâu một ngày đẹp trời, định mệnh sẽ mang hai ta đến đặt trước mặt nhau, Chin nhỉ<3
Thực sự là nhiều lúc em dùng icon *đỏ mặt* tức là bên ngoài mặt em đang nóng bừng lên k biết giấu vào đâu í:">. Nhưng nếu đang ở chỗ có ng khác, em sẽ kiềm chế cảm xúc chứ k đỏ mặt chỗ công cộng vậy đâu:">

9. Nghe bảo cô Gà chưa bao giờ hun, nên nếu sau này được hun, Gà mong mỏi nụ hun đó sẽ ở trong tình huống nào? (vd: trên bờ dưới ruộng?) (hỏi thêm: lỡ người iu bị hôi miệng, tình huống đó xử trí ra sao (hỏi đến đây lại nhớ nàng Công xí xọn )

Nếu sau này đc hun á, *mơ màng*, lãng mạn sến súa tí, kiểu như đang mưa bay bay chẳng hạn, rồi phải cướp hôn mới thú vị , một cái hôn nhẹ nhàng như chuồn chuồn lướt nước í. Sau đó hết ngỡ ngàng rồi thì làm luôn một cái nữa cho ra ngô ra khoai cũng đc

10. Nếu cho Gà một phút để kể tên các thú đã đăng ký trong gia phả (không được mở gia phả ra), Gà có thể kể vanh vách không sót một tên không? Ta cá nhé (nếu làm được điều này, tặng Gà 10$ ngay nhá . còn nếu không làm được thì đưa ngay cho chị 10$ nào (câu này để check độ thành thật, tại Gà bảo Gà thành thật nhất nhà, không được nói dối nhé )

1 phút á  *đỏ mặt*. Nói thật là em đã thử nhưng thất bại:">. Một số thú đăng kí xong k thường vào nhà, em chả nhớ đâu vào đâu í:">. Chắc tối nay phải học lại bài học gia phả mới đc{:290:}

Bình luận

Tại sao phải đỏ mặt khi gặp ta chớ ha...ha Phải ...nhào vô ôm cứng ngắt mới đúng chứ :D  Đăng lúc 31-12-2011 11:08 AM
Zời ạ, bài này trả lúc nào mà ta ứ biết vậy nè * chết mất* T_T. Tại ngoài kia cứ thấy ghi post tên wumei nên tưởng bài cũ của Xèng hôm nọ, hic  Đăng lúc 31-12-2011 11:05 AM
gà trả băm đáng iu quá đi mất, iu gà :x hum nay mới rảnh ngồi đọc 1 lượt í, nhớ rùi kẹo mút socola cho gà ^^  Đăng lúc 10-12-2011 05:30 PM
Tội nghiệp Cô Gà và Cún xù đêm đó chịu trận chung, rốt cuộc là không nghe được giọng vàng của ta:D mà thế thì các thú sẽ đoán ko ta giọng ta roài :)))  Đăng lúc 10-12-2011 05:19 PM
em k biết=))))))))))))  Đăng lúc 10-12-2011 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách