Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Panda Động] Hướng bom đạn mà tiến lên/ 向着炮火前进/ Ngô Kì Long, Cam Đình Đình [Tập 41-44 END]

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 9-9-2013 08:03:03 | Chỉ xem của tác giả
[Panda Dong].Huong.bom.dan.ma.tien.len.E11.SD.KITES.VN.mkv

[Panda Dong].Huong.bom.dan.ma.tien.len.E12.SD.KITES.VN.mkv

Link download page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 9-9-2013 18:44:51 | Chỉ xem của tác giả
ôi,xem hay thật đấy
vừa thấy vui,vừa hồi hộp và mong chờ nữa.
giá như được xem một lúc 10 tâp nhỉ.
cảm ơn nhóm vietsub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 9-9-2013 21:01:43 | Chỉ xem của tác giả
Mấy tập này thấy có mấy đoạn đấu khẩu của Thượng Quan Vu Phi vs Lôi Tử Phong, thấy Lôi khùng trẻ con quá ah, nhưng mà đáng iu .
Phải rồi, dạo này, sao không thấy Lôi Tử phong có động tĩnh gì nhỉ?. Có khi nào anh ta nản lòng rồi.
Phải rồi, anh nói em mới để ý. Mấy ngày nay anh ta đúng là không có động tĩnh gì cả. Hay là lát nữa, em đi tìm anh ta nói chuyện xem thế nào.
Được, dù sao thì anh ta cũng nghe lời em nhất.
Kiến Công, anh nói thế là có ý gì?
Anh làm j có ý gì. Em xem, sao lần nào nhắc đến Lôi Tử Phong, em lại nhạy cảm như thế.
Đồng chí Lưu Kiến Công, tôi không cho phép đồng chí đùa tôi như thế.

Cái đoạn này rất chi là có vấn đề . Tại sao mà Lưu Kiến Công lại nói những lời nói đó, nghe xong Thượng Quan Vu Phi sắc mặt biến đổi nhanh gần bằng tốc độ ánh sáng, lại còn tức giận đến mức giận cá chém thớt nữa chứ, và nạn nhân chính là bạn Thạch Đầu lon ton chạy vào chịu trận dù chẳng hiểu chuyện gì đang xảy ra . Thanks ST nhìu {:161:}
Edit : "Ra ngoài làm việc phải cẩn thận một chút!", cái câu này nói với TQVP sao mà nhẹ nhàng, đầy sự quan tâm . Còn cái đoạn cuối Linh Lung thật là, chiếc bánh Hầu Tử cho dự là thế nào cũng để dành đưa Thạch Đầu sau cho mà xem {:429:}. Anh trai (nuôi) ra ngoài thành mua có 3 cái bánh, 2 chiếc thì vào thực thần bé Bàn Đôn rồi còn 1 chiếc cũng lấy ra đưa nốt cho em gái, thế mà, đây có nên nói là dại zai không đây ??? :v {:441:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 10-9-2013 23:34:05 | Chỉ xem của tác giả
Với mình thì không quan trọng là nhanh hay chậm vì đã xem xong.
Chờ bao giờ ra lò đủ 44 tập thì down về cho cả nhà cùng xem, vì vợ con không nghe được Tung của.
Theo ý mình thì thế này: Phim này từ đầu đến cuối rất hấp dẫn, càng về cuối phim càng hay, càng hấp dẫn, tuy nhiên người xem càng mê phim bao nhiêu mà chờ ngóng quá độ thì càng chán nản nhiều bấy nhiêu, vì thế nếu ST mỗi tuần ra được 2 tập thì sẽ upload vào đầu tuần và giữa tuần, mỗi lần 1 tập để giãn thời gian ra, và người xem cũng cảm thấy phim liền mạch hơn, thank's,

Bình luận

thanks bn đã góp ý  Đăng lúc 13-9-2013 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 14-9-2013 01:36:37 | Chỉ xem của tác giả
Đến hẹn lại lên, đã là cuối tuần rùi. biết là các bạn cũng đang rất bận nhưng mình cũng mạn phép xin hỏi tuần này có tập mới không vậy ST?
Mong ST giữ được tốc độ ra phim đều đặn. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 14-9-2013 01:38:34 | Chỉ xem của tác giả
kenh24 gửi lúc 10-9-2013 23:34
Với mình thì không quan trọng là nhanh hay chậm vì đã xem xong.
Chờ bao giờ ra lò đủ  ...

Mình cũng thấy ý kiến của kenh24 hợp lý lắm. Mong rằng ST sẽ xem xét. Làm như thế xem sẽ có cảm giác liền mạch hơn, qua đó sẽ thu hút được nhìu người theo dõi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 14-9-2013 12:34:37 | Chỉ xem của tác giả
[Panda Dong].Huong.bom.dan.ma.tien.len.E13.SD.KITES.VN.mkv

[Panda Dong].Huong.bom.dan.ma.tien.len.E14.SD.KITES.VN.mkv

Link download page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 14-9-2013 12:51:27 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm.cảm ơn bạn đã đưa phim vào  hôm nay ( thứ 7).
mong rằng các bạn đều tay ra phim nhé,vì phim này chắc rất nhiều người yêu thích.
cảm ơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 15-9-2013 13:44:03 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá ,dàn diễn viên còn đẹp nữa chứ
nội dung phim cũng có ý nghĩa,bị kết phim rồi
thank mọi người nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 16-9-2013 08:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Lúc Thượng Quan Vu Phi chạy vào phòng Lôi khùng chứ "Tôi không kêu cô kêu cái gì chứ?" pó tay bá đạo, người ta là con gái thì tất nhiên là sẽ kêu rồi {:184:} ). Cái đoạn hai đội của Lưu Kiến Công và Lôi Tử Phong cùng nhau tác chiến hay ghê, cái này gọi là sự kết hợp Thổ phỉ - Bát Lộ , làm bọn nó tự đánh lẫn nhau mới hay . Cái ông Chu Bán Sơn kia cái tên của ông có phải là bán núi của nước mình, bán giang sơn mình cho bọn cẩu bạch không đây ??? {:426:}. Có 3 người bên đội của Lôi Tử Phong chạy trốn vì bảo toàn tính mạng cho bản thân.
Mình nghĩ ở đâu cũng vậy thôi. Như bên quân Nhật có Kenzo người hướng đến hòa bình mặc cho nhiều người muốn tàn phá, xâm lược nước khác. Thì bên mình cũng vậy có những người yêu nước sẵn sàng hy sinh thân mình để giành độc lập, và còn có những người tuy là làm việc cho cẩu bạch thì vẫn nương tay vì dù sao cũng là người cùng một đất nước (Đinh Đại Thắng), thì bên cạnh đó cũng không lạ gì có những người bán nước cầu vinh ham sống sợ chết cả (Chu Bán Sơn {:431:}). Thanks ST {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách