Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Panda Động] Hướng bom đạn mà tiến lên/ 向着炮火前进/ Ngô Kì Long, Cam Đình Đình [Tập 41-44 END]

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 16-9-2013 13:20:21 | Chỉ xem của tác giả
Hay ơi là hay!  Hay quá đi à ban ST ơi.  Cái khúc Lôi Tử Phong tắm mà nàng Thượng Quan chạy vô.  Ôi biểu cảm mặt Lôi Tử Phong quá là chuẩn làm mình cười chết đi được.  Lại còn hét lên hù lại cô kia nữa.  Ha ha.  {:156:} Anh Ngô Ky` Long đóng hay thiệt.  Lúc nghiêm, lúc ngố, lúc hờn lúc giận, dễ thương kinh.  Ban ST ơi, nhanh nhanh nhé.  Để lâu nó nguội.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 17-9-2013 00:05:16 | Chỉ xem của tác giả
phim càng xem càng hay và hồi hộp nữa.
phim cũng rất hài hước.quả thật rất thú vị.
cảm ơn panda động cùng nhóm nhé,mong rằng phim sẽ được ra nhiều hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 21-9-2013 16:52:45 | Chỉ xem của tác giả
ôi,tuần này không có phim à.
phim hay nên cả tuần ngóng mãi.
phim chẳng đâu vào đâu thì ra ào ào vậy {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 22-9-2013 23:37:55 | Chỉ xem của tác giả
emperor63 gửi lúc 20-3-2012 13:20
Panda Động Subbing team
Project Leader: boconganhpp
Translators:  boconganhpp, PandaWu, SuMongGa,  ...

Hehe, bóc tem tập 15. Đợi cả tuần ,cả ngày cũng đến lúc này, sướng ghê!
Cơ mà tuần này có mỗi một tập thui à ST?Mong là vẫn sẽ có 2 tập.
Dù sao cũng rất cảm ơn ST nhìu, và cũng rất mong các bạn thay đổi lịch ra phim, vẫn là 2 tập 1 tuần nhưng mình thiết nghĩ nên làm một tập giữa tuần một tập cuối tuần thì hay hơn, như thế xem phim có cảm giác liền mạch hơn các bạn ạ.

Bình luận

Hehe, nghe mà sướng, cảm ơn bạn nhìu nhé!  Đăng lúc 22-9-2013 11:40 PM
đang enc tập 16 bạn à!  Đăng lúc 22-9-2013 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 23-9-2013 08:40:01 | Chỉ xem của tác giả
[Panda Dong].Huong.bom.dan.ma.tien.len.E16.SD.KITES.VN.mkv

Link download page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
boconganhpp + 5 Em cảm ơn sss. :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 23-9-2013 21:17:56 | Chỉ xem của tác giả
Vết thương của Lôi Tử Phong nhìn ghê quá :v (nhưng mà nhìn giống thật ), xem cái cảnh này đúng lúc đang ăn chuối thế là chả dám ăn tiếp, đành ăn nốt rồi mới dám xem tiếp :v. Thiệt là pó tay Lôi Tử Phong lun ak :v, miệng thì bị khâu như thế mà vẫn cãi nhau được với Lưu Kiến Công, lại còn " tặng"cho LKC bom rất chi là "đặc biệt" nữa chứ . Ai đời người đi cứu với người được cứu trong lúc nguy cấp như vậy vẫn là ưu tiên cãi nhau hàng đầu {:438:}, cái đoạn cãi nhau này hài ơi là hài )  
Cái đội quân đi giải cứu Lôi Tử Phong mình thấy nên gọi là "đội quân gấu mèo" (mới đầu nhìn thì thấy giống cú mèo sau thấy giống gấu mèo :v).
Ta nghe mọi người nói nói ngươi không dùng kiếm được nữa chuyển sang dùng kim thêu

"Kim thêu???", xem đến đoạn này tự nhiên chợt nghĩ đến Đông Phương Bất Bại mới sợ chứ . Thế là đã nghi ngờ cái ông bán giang sơn kia rồi {:398:}. Thanks ST {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 26-9-2013 07:18:55 | Chỉ xem của tác giả
[Panda Dong].Huong.bom.dan.ma.tien.len.E17.SD.KITES.VN.mkv

Link download page 1. Chúc các bạn xem phim vui vẻ. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 26-9-2013 10:07:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi ST tuyệt vời ep17 ra sớm hơn nè...
mình xem đi xem lại 3 lần từ đầu đến đuôi mà cảm giác vẫn không chán
thích nhât anh Lôi Tử Phong vui vui cứ chọc người :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 26-9-2013 18:59:40 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là lão Chu Bán Sơn kia có thù từ ngày xửa ngày xưa với Lôi Tử Phong rùi ak :v, lại còn là loại mối thâm thù huyết hải nữa chứ. Không biết anh của Chu Bán Sơn có thực bị LTP giết không, hay là anh CBS là người xấu bị LTP giết, hay hiểu lầm là LTP giết mà lại bị chết vì nguyên nhân khác, hay bị LTP lỡ tay giết, hay là bị chính bọn cẩu bạch Bát Trọng giết... Tính tòa mòa lại nổi lên, bắt đầu ngồi suy đoán mòa đây... . Mà sao câu chuyện Chu Bán Sơn kể cho Đinh Đại Thắng nghe mình cảm thấy nó không thật ý nhỉ ??? {:429:}. Cái bịt miệng Lôi Tử Phong do Thượng Quan Vu Phi làm ra thiệt là đặc biệt, lại còn làm từ hoa cầm tay hôn lễ mới càng đặc biệt hơn . Mình thấy xem ra Lưu Kiến Công có vẻ hiểu LTP nha ^^. Thanks ST nhìu {:161:}

Bình luận

@boconganhpp ^______________^  Đăng lúc 28-9-2013 08:20 PM
^^  Đăng lúc 27-9-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 27-9-2013 08:00:16 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi cuối cùng cũng có chất lượng HD, mình chỉ kéo khi nào có HD để ném vào bộ sưu tập thôi,
cứ theo tiến độ này có lẽ phải sang năm mới có full 44 tập, phim rất hay, càng cuối càng hay, nhiều tình tiết hài chảy nước mắt, mình thích nhất đoạn thằng nhật chơi con cave nhật trên cái giường làm trên nắp hầm bí mật, mấy ông em bên dưới ra sức đỡ chân giường {:157:}
thank's ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách