Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 3-4-2013 00:05:25 | Chỉ xem của tác giả
RM và FO là 2 chương trình mình yêu thích nhất
và cũng chính nhờ có FO mà mình biết đến RM
có đủ bộ rồi nhưng vẫn muốn tham lam down một lần nữa ^^, đã xem đi xem lại,đã nhớ đến từng chi tiết nhỏ rồi mà vẫn cứ muốn xem nữa. thấy yêu gia đình ghê gớm luôn
cảm ơn ST nhiều nha ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 3-4-2013 00:23:07 | Chỉ xem của tác giả
Có 720p hong bạn
Vẫn biết không nên đòi hỏi
Nhưng thà hỏi còn hơn chấm hỏi.
Có thì hớn hở, không thì cho mình xin lỗi hihi
Thanks

Không bôi đậm toàn bài
Mod

Bình luận

Cậu ơi cậu làm thơ à =))) không có cậu ạ :'( chỉ có duy nhất size 720x536 thôi T.T  Đăng lúc 3-4-2013 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 3-4-2013 04:05:09 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn làm sub đã quyết định làm lại Sub cho FO. Cảm ơn rất rất nhiều. Các bạn luôn giữ vững phong độ cho các tập tiếp theo nhé.
Không biết bao giờ có link Fshare nhỉ? Hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 3-4-2013 08:39:23 | Chỉ xem của tác giả
MỀNH IU ANH CHÂU CHẤU TỪ ĐỢT CUỐI 2 LẺ 3 ĐẦU 2 LẺ 4 CƠ ẤY... HỒI XMAN ẤY
XEM CÁI ĐẤY THÌ MỚI BIẾT ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI VỚI NHIỀU TRÒ... MỚI THẤY CÁI CÔNG NGHỆ SẢN XUẤT SAO CỦA HQ ĐÁNG NỂ
HỒI ĐẤY MỀNH MỚI CÓ ĐẦU 2 NÊN XEM CÁI GÌ CŨNG GÀO RÚ TRÀN TRỀ... GIỜ THÌ HẾT BỠ NGỠ DZỒI
NÓI CHUNG F.O THÌ CHỈ THÍCH SS1... CÒN SS2 THÌ XEM VÀI TẬP THÔI...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 3-4-2013 09:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Tình iu 1 thời của mình í {:161:}
Đã coi đi coi lại ko biết bao nhiêu lần òy huhuhu
Ước gì có HD hay FullHD thì mình sẽ xóa hết tất cả các film và các show hiện có, chỉ để chứa Family Outing thuiiii
Mình từng thích rất nhiều game show và thực sự chúng rất hay. Nhưng chỉ có Family Outing là ở lại trong trái tim mình mãi mãi. Nó thật sự đem lại cảm giác ấm áp, hạnh phúc và vui vẻ mà mình chưa từng tìm được ở bất kì chương trình nào...
Family Outing làm cho mình cảm thấy như mình cũng có mặt ở từng nơi gia đình đến, cùng ở đó nhìn các thành viên chơi trò chơi, cùng tham gia làm việc... cảm giác chân thật như đã cùng trải nghiệm nó và thấy Hàn Quốc cũng gần gũi như quê hương mình.
Điều thú vị hơn là trong chương trình thực tế thì ko thể nào thể hiện bản thân như hình tương cty xây dựng.
Đã tạo nên cô tiên quốc dân dễ thương giản dị khác hẳn với hình ảnh nữ hoàng sexy Lee Hyori trên sân khấu.
1 Chun lọ lem hậu đậu đáng thương đối nghịch với hình ảnh lịch lãm trên bìa tạp chí.
mẹ kế Kim tuy thích bắt nạ Chun lọ lem nhưng đầy tình cảm.Khác hẳn Kim Soo Ro men lì trên film điện ảnh.
Cô nàng tàn bạo trái ngược với hình ảnh nữ tính dịu dàng của Park Ye-Jin.
Cậu út Daesung ngốc nghếch, nhát gan chẳng giống hình ảnh hầm hố của BigBang lừng lẫy.
MC quốc dân Jae-Seok uyên bác lại trở thành 1 ông anh to xác, hậu đậu, nhát gan hay đối chọi với Hyori nhưng lúc nào cũng bị cô em ăn hiếp lại...
Tóm lại những hình ảnh đẹp đẽ lung linh nhất trên sân khấu, phim ảnh của các ngôi sao đều thay đổi 1 cách chóng mặt khi đến với Family Outing. Nhưng ai ai cũng yêu quí và gắn bó với family của mình {:161:}
Bên cạnh đó, mình cũng nhận thấy show này rất thành công vì đã mời được những ngôi sao nhiệt tình và đầy trách nhiệm. Dù là sao lớn hay nhỏ, họ đều tham gia lăn xả hết mình, gắn bó cùng nhau như 1 gia đình thật sự. Nên mình nghĩ chính điều này đã làm cho chương trình game show trở thành 1 cuốn Nhật Kí dài tập mà mỗi gia đình có dịp đi chơi xa đều được ghi lại để làm kỉ niệm...

Cặp đôi chị em mà mình RẤT RẤT RẤT nhớ, ko biết khi nào có thể gặp lại họ

Mong ước của mình là 1 ngày nào đó, Running Man có thể đem Family Outing xuất hiện cùng nhau 1 lần {:161:}

Cám ơn subteam nhiều lắm, hi vọng các bạn sẽ hoàn thành show này thật tốt
1 góp ý nho nhỏ, bởi vì bản film của Hàn đã có rất nhiều chữ rồi, các bạn vui lòng đừng dùng quá nhiều font chữ sẽ khiến người xem bị rối, các bạn có thể thay đổi màu font để nhấn mạnh. Chân thành cám ơn các bạn!

Bình luận

@Muop56 : hihi cám ơn bạn ^^  Đăng lúc 3-4-2013 08:57 PM
bị thích bạn này rồi nha >.<  Đăng lúc 3-4-2013 10:47 AM
hihi cám ơn bạn nhiều :*** ngày lành nha~~  Đăng lúc 3-4-2013 10:37 AM
hihi cám ơn bạn đã lắng nghe, chúc Lavender1204 1 ngày vui vẻ ^^  Đăng lúc 3-4-2013 10:15 AM
Cám ơn bạn đã góp ý :x vụ font thì vì bọn mình muốn làm cho giống vs cap hàn nhất nên chi tiết tí teo, ep sau sẽ giảm đi vậy :'(  Đăng lúc 3-4-2013 09:54 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Muop56 + 5 like like like like like!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 3-4-2013 09:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mấy nhỏ ở công ty bảo xem FO hài lắm, cũng mân mê xem thử tí chút, mê tít luôn, nhưng khổ nỗi hình không đẹp, lại bị giật lên giật xuống, xem mà muốn nhức cái mắt.
Giờ có ep đẹp rồi, thích quá đi mất.
Đặt gạch hóng từng ep luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 3-4-2013 09:45:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep1 do subteam làm mình sung sướng quá, cái cảm giác gặp lại các thành viên trong FO, rồi sung sướng, cười rũ ra với những hành động của mọi người rồi cái cảm giác vừa nhớ như in vừa hồi hộp trong ngóng diễn biến đó thật là khó tả.tập đầu tiên do các thành viên chưa thân thiết với nhau nên còn khá ngượng chứ mấy tập sau chắc làm mình cười bể bụng mất thôi, hóng quá hóng quá subteam ơi {:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 3-4-2013 10:26:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mình cũng đang muốn tìm sưu tập lại trọn bộ FO này {:297:} hôm nay tình cờ mới biết được nhà mình làm lại bộ này, thiệt là mừng...
Thank subteam nhiều lắm {:301:} mọi người cố gắng nhé! 85 tập của FO là 1 quãng đường dài {:308:}
Mình thích FO, vì tính chân thật của nó...
Các thành viên tham gia game, nấu ăn, ngủ chung; coi mà thấy tình cảm và vui...
Giờ lâu lâu vẫn ngồi xem lại, cười 1 mình {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 3-4-2013 11:23:58 | Chỉ xem của tác giả
vì không có thời gian nên chỉ coi lọ chọt trên YanTV được có vài tập
cơ mà đang cuồng Running Man, với cả bản raw và sub của kites làm chất lượng quá nên quyết định từ nay sẽ kéo về theo dõi
ổ cứng đã không còn chỗ nào để chứa....phải xóa bớt phim thôi , ôi thật đau lòng

Bình luận

xóa đê! xóa đê! ủng hộ hết mình! :))  Đăng lúc 4-4-2013 05:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 3-4-2013 11:35:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kì yêu Family outing. Luôn là show truyền hình mà mình thích nhất. Xem rất hay, hài hước mà tự nhiên
Yêu gia đình, yêu madam Lee, anh em ngốc đại ngốc. Kook Joong thời này vô cùng hiền lành và dễ bắt nạt :))) Thích nhất là xem những đoạn chuyện tình tay ba :))))
Cảm ơn subteam vì đã làm lại show này. Tuyệt vời lắm ấy :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách