Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
951#
Đăng lúc 10-1-2014 13:03:08 | Chỉ xem của tác giả
xem lại FO lại nhớ gia đình quá :'(
trải qua những cuộc hành trình đến nhiều làng mạc khác nhau, cùng chia sẻ những khó khăn trong các thử thách, mọi người trong show gần gũi với nhau nhiều hơn, hiểu nhau hơn mà làm mình xúc động quá
hơn hết là họ đã bỏ đi những danh hiệu nghệ sĩ để trở thành những người dân đời thường nhất không chỉ tạo ra những giây phút thoải mái cho người xem mà còn cho thấy được những hiểu biết của họ xung quanh cuộc sống của người dân nơi đây
xem show càng yêu quý những con người này hơn, tiếc là show không kéo dài thêm để càng biết đến nhiều hơn về tính cách và cách giải quyết vấn đề thông minh dí dỏm của từng thành viên trong gia đình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

952#
Đăng lúc 10-1-2014 17:43:17 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn Subteam nhiều nhiều. Show này xem mãi không thấy chán. Lần nào xem lại cũng cười sằng sặc. Mê chú Châu Chấu kinh khủng. Cả gia đình mỗi người một vẻ ai cũng đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

953#
Đăng lúc 10-1-2014 18:31:26 | Chỉ xem của tác giả
yea..cuối cùng kites cũng có.
thanks sub team nhìu nhìu. xem đ xem lại vẫn khônng thấy chán. thích nhất chú Châu chấu vs sis Hyo Ri...tiếc là show ko kéo dài hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

954#
Đăng lúc 10-1-2014 21:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Show này hay vô đối, ngày xưa ngồi down xem mấy ngày liền FO luôn.
Đến lúc xem tập cuối buồn ơi là buồn. Giá mà lại có FO với dàn dv như cũ thì hay biết mấy!
*.*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

955#
Đăng lúc 11-1-2014 13:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu quay lại đây thấy ra ep8 rồi mừng quá down về xem thui. FO 1 thời mất ăn mất
ngủ của mình chỉ down và xem liên tục mất ngày vì ghiền quá í mà. Giờ down về để lưu trữ
trong máy thỉnh thoảng buồn lấy ra xem hihi. Cám ơn sub team nhé. Lót dép ngồi chờ sub đê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

956#
Đăng lúc 11-1-2014 15:59:23 | Chỉ xem của tác giả
vì đợt trước k xem nên khi nghe các nhân truyền xa truyền gần show nè hay và hài lém nên mình cũng xem but mà đợi sub cũng lâu quá. h mới đến ep 8 ah? nhưng mà phải nói xem show này đúng là bùn cười nhất vẫn là chú châu chấu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

957#
Đăng lúc 11-1-2014 16:15:16 | Chỉ xem của tác giả
Đang chờ ra tết mua cái ổ cứng về rồi dow lại bộ này. Giờ 179 tập Running man đã chiếm trọn cái ổ cứng máy rồi . Nhớ gia đình FO quá, Chun lọ lem, Ma vương trò chơi, couple ngốc và đại ngốc... Ngày trước cứ coi rồi tìm từng tập nên cũng chưa coi đủ season 1 sau rồi qua season 2 không hay nên bỏ ngang luôn.
Thanks subteam nhà mình đã làm lại chương trình này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

958#
Đăng lúc 11-1-2014 16:21:46 | Chỉ xem của tác giả
đã xem đi một lần bay giờ xem lại lần nữa vẫn thấy rất hay
Anh già Jong shin hay đau ốm và là chuyên gia nếm thức ăn
Chú Châu chấu Jae Suk đem lại tiếng cười cho mọi người
kết hợp với người không có dáng vẻ của Idol Deasung tạo thành
bộ đôi Ngốc và Đại Ngốc và rất sợ hyori
Ma vương trò chơi Soro  mạnh mẽ kiêm Mẹ kế Kim
Chun lọ lem đáng yêu thật thà luôn bị các thành viên sai bảo
nữ hoàng sexy Lee hyori chỉ cả của gia đình, quyền lực tối cao
cô nàng ngọt ngào và tàn bạo Yejin rất thạo trong việc xử lí con vật
Thú cưng kookjong đáng yêu của hyori dần dần bộc lộ tính cách
và không còn ngượng ngùng với hyori
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

959#
Đăng lúc 11-1-2014 17:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Đang chờ ra tết mua cái ổ cứng về rồi down lại bộ này.
Giờ 179 tập Running man đã chiếm trọn cái ổ cứng máy rồi.
Ngày trước cứ coi rồi tìm từng tập nên cũng chưa coi đủ season 1 sau rồi qua season 2 không hay nên bỏ ngang luôn.
Thanks subteam nhà mình đã làm lại chương trình này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

960#
Đăng lúc 12-1-2014 01:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Đây là show truyền hình thực tế hay nhất mà mình từng xem. Bị thích 2 anh em Đại Ngốc nhất, đặc biệt là những tập 2 anh em Ngốc làm đồ ăn sáng cho cả nhà . Nấu mỗi nồi mì tôm thôi mà cân đong đo đếm lượng nước mất đến cả 30 phút. Đáng yêu thâttttttttttttttttttttttttttttttt ý :X

Bình luận

Đong nước hết có 10ph hay sao ý. Làm gì mà hết những 30ph. Cả nấu xong mì mới hết 30 ph mà  Đăng lúc 3-3-2014 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách