Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8531#
Đăng lúc 22-10-2013 20:05:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình bắt đầu xem RM từ tập 50(ở Thái Lan thì phải)xem đúng cái đoạn Ji Hyo chọn người lên thuyền,phải nói là rất bực mình,bắt Jong Ki làm đủ trò rồi bỏ rơi,cả Jae Suk cũng thế,thế là mình bỏ luôn không thèm xem nữa.Sau này thích Kwang Soo nên mới xem RM,phải nói là nhiều lúc thấy Soo bị bắt nạt thương lắm nhưng những người khác bắt nạt thì còn đỡ,riêng Ji Hyo thì mình rất ghét vì những người khác bắt nạt chỉ để vui thôi chứ không như chị này.Mà không hiểu chị  này với ông CEO như nào rồi mà cứ bật đèn xanh cho Gary,không hiểu người yêu chị này xem RM sẽ nghĩ như nào,ghét cái kiểu mập mờ như thế.Có tý không liên quan nhưng từ khi xem xong Song Hoa Điếm,mình nhìn Ji Hyo bằng con mắt khác,có tí sốc không hề nhẹ.

Bình luận

Mình cũng tặng bạn 1 viên gạch, chúc bạn sớm xây được nhà, nghĩ sao đánh giá 1 ng qua bộ phim điện ảnh họ đóng @@  Đăng lúc 23-10-2013 06:20 PM
Ké 1 viên gạch  Đăng lúc 23-10-2013 03:14 PM
Lời cuối cũng. Mong bạn tìm hiểu kĩ trước khi nói, bởi Song hoa điếm là 1 nghệ thuật mà bạn không bao giờ đạt tới trình độ xem được...  Đăng lúc 23-10-2013 03:06 PM
Bản thân mình trước khi là fan Mong cũng chính là fan Hươu đấy ợ. Mình yêu chị Mong cũng chính vì tình chị em thân thiết đó đấy ợ.  Đăng lúc 23-10-2013 03:05 PM
Là 1 fan của Hươu mà ngay cả điều căn bản này bạn cũng không biết thì bạn nên từ bỏ việc làm fan ngay từ bây giờ.  Đăng lúc 23-10-2013 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8532#
Đăng lúc 22-10-2013 20:32:43 | Chỉ xem của tác giả
xem tập này xong thấy MC như kiểu có thần giao cách cảm ấy. đáp án giống nhau từ đầu, xong cuối cùng cả 2 cùng thắng. :x hạnh phúc ghê gớm ấy.
xem cảnh đấu võ đài căng hết sức. tội chú Châu Chấu bị anh Hổ xé ko thương tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8533#
Đăng lúc 22-10-2013 20:43:12 | Chỉ xem của tác giả
chẳng mấy chốc cũng đến tập 200 thôi nhưng mà không còn tìm thấy nhiều niềm vui và hứng khởi như những ngày xưa nữa.
sao vậy nhỉ?{:437:}
Dù gì tuần nào cũng chăm chỉ down về để coi. Giờ đc coi lại cả trên TV nữa đúng là phải cảm ơn các st nhìu lớm. Xem lại những ngày mà còn ngô ngố của mọi người thấy có một tình yêu là lạ{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8534#
Đăng lúc 22-10-2013 21:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi tuần đều xem "Runnning man".
Mỗi tập là 1 câu chuyện thú vị mang lại tiếng cười.
Hy vọng chương trình duy trì & phát triển thêm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8535#
Đăng lúc 22-10-2013 21:08:22 | Chỉ xem của tác giả
Monday Couple là tuyệt nhất :x
Skinship tập này của hai người nhiều vô kể. Rồi cả câu "Kang Gary, em muốn có anh" làm mình hét lên sung sướng :))
Mà công nhận Ji Ngố đúng là có duyên với vàng thật, nên Gary của chúng ta được ăn ké :))
IU nhìn chững chạc hơn nhiều so với lần làm guest gần đây.
đoạn chú già Suk Jin bị Park Myung Soo nói xóc một tí thấy tội chú ghê luôn, hơi giận chú PMS một tí, nhưng mà qua đoạn ngâm nươc là hết ngay.
Kwang Soo tập nào cũng bị đánh cho tơi bời hết :)) Rồi hôm nay Kook ngại ngùng hơn bình thường, cười nhiều là cứ lấy tay che miệng =))
Công nhận đội chế tác RM càng ngày càng nghĩ ra nhiều trò độc, độ khó cứ tăng theo cấp số nhân  :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8536#
Đăng lúc 22-10-2013 21:33:29 | Chỉ xem của tác giả
"Em muốn anh, Kang Gary "
Ji Ngố tung ra câu này là tim bay đầy giời luôn á
Dạo này anh chị hơi bị tình củm đấy
Tks Sub team nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8537#
Đăng lúc 22-10-2013 22:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Ji ngố hét lên "Em muốn anh, Kang Gary"
"Gary rất đẹp trai" - "Anh vẫn luôn vậy mà, em nói gì thế" Ji là đang nhân cơ hội khen lấy khen để đây mà
âm mưu quá đi, Ji ngố mà chả ngố chút nào cả. tuần nào cũng gây sốc cho fan thế này {:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8538#
Đăng lúc 22-10-2013 22:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tập này quá >.<
Tối chủ nhật ngồi xem raw đã cười muốn chết rồi :))
Kéo luôn, kéo luôn >.< Giờ này kéo chắc nhanh lắm nè >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8539#
Đăng lúc 22-10-2013 22:26:48 | Chỉ xem của tác giả
He he thật vui là trước khi IU chọn sói hay cừu lúc đầu là mình đã biết IU sẽ chọn cái gì rồi :3 Bật cười với lý do lựa chọn của Gary, và cả anh Suk Jin nữa :)) Biểu tượng cừu dễ thương dã man, yêu ơi là yêu :3
Monday Couple hay thế, tâm đầu ý hợp như nào là không ai bảo ai cũng đoán giống nhau 8-> Lúc Gary trong sàn đấu thì Ji Hyo chỉ để ý đến Gary thôi, không quan tâm gì đến người bị loại cả :")
Nhìn thái độ của IU lúc bị đoán trúng mắc cười quá :)) Mà cùng đội với Kwang Soo khổ ghê, cứ bị lừa hoài >_<
Lần chọn người xé bảng tên lần thứ 2 của đội đỏ mắc cười thế, xem mà cười sặc sụa luôn :))

Thanks sub team nhiều nhiều! ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8540#
Đăng lúc 22-10-2013 22:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Ep này quá hay luôn ý, Mong Ji vs MC thật là vô đối, daebak. Skinship nhiễu dã man rồi Mông Ji cũng chủ động vs Gary hơn nữa chứ nào Gary rất đẹp trai" rồi đến "Kang Gari em muốn có anh", c nói câu nào là mình gào rú câu đấy. =)
Rất thích những đoạn RM nhà mình chiến vs nhau, rất hăng, rất hài nhưng sau đó thì lúc nào cũng là những cái ôm, vỗ vai rất tình cảm rồi hỏi han nhau, như gia đình thật luôn ấy, mà đã là gia đình là ko đc chia cắt đâu, như MC ấy, về chung nhà luôn đi cho e nhờ cái, bấn ac quá thế.
Tóm lại một ep quá tuyệt (Mong Ji thắng nữa nên càng thích hehe). Thank subteam nhiều nhiều ạ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách