Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Đoàn phim gửi lời xin lỗi người dân ở khu căn hộ trong phim sau cuộc cãi vã

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 7-1-2014 09:14:45 | Chỉ xem của tác giả
phim mới mấy tập mà dính scandal nhiều thế, dù sao rating vẫn tăng đều đều, chúc đoàn phim quay phim thuận lợi hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 7-1-2014 09:17:05 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh chị trong hình đẹp thật đấy nhé. CƠ mà hàng xóm than phiền là đúng vì ảnh hưởng đến sinh hoạt của người khác mà. Nhưng vì một bộ phim hay thì đoàn phim hãy cố gắng đừng gây ảnh hưởng gì nhé. Không là anh Hyun nhà mình buồn là không ổn đâu đấy nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 7-1-2014 09:20:42 | Chỉ xem của tác giả
nếu phim mà quay ở chổ mình ở chắc là thích phải biết nhỉ? được nhìn nàng sang chảnh và cụ giáo ở phạm vi gần hehe nói vậy chứ mình cũng thông cảm những bức xúc của người dân, vì chung cư cao cấp cao tầng mà chặn thang máy thì bất tiện cho người dân quá,
mong là mọi chuyện được dàn xếp ổn thỏa để hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 7-1-2014 09:26:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nói chung là trách cái người nhân viên mà đã cãi nhau với dân ở đấy ý, nhà là nơi người ta nghỉ ngơi, quay phim đã ảnh hưởng đến người ta rồi thì phải nhịn đi một chút chứ. mà dân ở đấy chắc toàn dân có tiền, nhịn đi một tí vùa đỡ làm mất lòng nhau mà không ảnh hưởng đến cả đoàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 7-1-2014 09:27:55 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn New xong tưởng chuyện lớn cơ mà hóa ra không phải Phim của Cụ với Mợ cũng gặp nhiều rắc rối quá cơ, may mà toàn chuyện lớn hóa nhỏ và con rết nó cũng đang leo ầm ầm.
Cầu mong là từ giờ đến hết phim không còn sự việc đáng tiếc nào xảy ra nữa và phim sẽ vượt cả Trăng Trời cho con cháu Cụ mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 7-1-2014 09:48:08 | Chỉ xem của tác giả
tại phim hot quá í mờ. công nhận, thiết kế trong nhà đẹp thật. ước gì lúc nào đó mình có ngôi nhà như thế. còn vụ cãi nhau, chắc sau khi đọc thông báo xin lỗi thì các cư dân sẽ thông cảm cho đoàn làm phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 7-1-2014 09:56:41 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mà mình ở cái khu nhà đấy thì chắc mình sướng như lên tiên vậy đó.
Ngày ngày lượn qua lượn lại là được ngắm cụ w Songyi :"> thôi rồi, đẹp mê người ấy chứ. Hị hị.
May mà mọi chuyện êm đẹp không các cháu ngóng phim dài cổ mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 7-1-2014 10:20:35 | Chỉ xem của tác giả
Muốn phim có cảnh quay đẹp và hiện thực thì phải quay ở cảnh thực chứ không dàn cảnh 100% được. Nhưng chắc chắn như thế sẽ gây phiền toán cho bà con thiên hạ rồi.
Thôi thì vì mục tiêu cao cả là sẽ có những thước phim hay, mong bà con khu phố chịu khó trong khoảng 2 tháng cho bọn mình được nhờ, hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 7-1-2014 10:28:21 | Chỉ xem của tác giả
nhiều cảnh quay diễn ra ở sảnh như vậy thì việc tranh cãi là điều dễ hiểu thôi
may mắn là không có điều gì lớn xảy ra
phim vẫn được quay bình thường
mong chờ những tập tiếp theo của phim
hay ngất ngây luôn
thanks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 7-1-2014 10:35:54 | Chỉ xem của tác giả
nếu nhà mình ở khu đó thì mình phải cảm thấy tự hào vì được lên 1 bộ fim nổi tiếng như vậy chứ
thì cũng phải thông cảm cho đoàn làm fim, mọi người đã rất cố gắng để làm ra bộ fim hay cho chúng ta xem mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách