Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Han Chae Young - 한채영

[Lấy địa chỉ]
421#
Đăng lúc 8-3-2014 19:05:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

422#
Đăng lúc 8-3-2014 22:11:20 | Chỉ xem của tác giả
w magazine

cre: style
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

423#
Đăng lúc 10-3-2014 03:06:39 | Chỉ xem của tác giả
Han Chae Young chia sẻ bí mật về cơ thể hoàn hảo của cô

Diễn viên Han Chae Young chia sẻ bí mật để có được một cơ thể hoàn hảo, chính là “Vận động mạnh trong thời gian ngắn.”

Trong trương trình giải trí của KBS 2 được phát sóng vào 10 giờ tối ngày 22/2/2014, Han Chae Young đã tiết lộ bí mật về vẻ ngoài hoàn hảo của cô.

Khi được hỏi có bí mật nào để duy trì một cơ thể hoàn hảo, Han Chae Young trả lời “Tôi không thật sự cũng đầu tư nhiều thời gian vào nó. Tôi chỉ tập luyện với những bài tập nặng trong thời gian ngắn.”

MC hỏi lại một lần nữa vì trông cô có vẻ rất mỏng manh. Han Chae Young trả lời “Tôi không cảm thấy vậy. Tôi vẫn còn trẻ mà.” Câu trả lời đã khiến khán giả trong trường quay có một trận cười lớn.

Cũng trong chương trình “Midnight TV Entertainment” này, Han Chae Young đã chọn Yunho của DBSK là idol mà cô muốn được đóng cặp nhất. Han Chae Young cho biết: “Tôi rất thích Yunho của DBSK. Nếu có cơ hội tôi muốn được đóng chung phim với cậu ấy.”

Khi được hỏi liệu cô có nghĩ rằng mình xinh đẹp không, Han Chae Young trả lời “Vâng, tôi nghĩ bạn nên nghĩ rằng bạn xinh đẹp khi bạn mặc những bộ quần áo đẹp.”

Source: http://www.kdramastars.com/artic ... er-perfect-body.htm
Translator: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

424#
Đăng lúc 12-3-2014 15:40:48 | Chỉ xem của tác giả
cosmopolitan 2012/08

cre: hanchaeyoung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

425#
Đăng lúc 12-3-2014 16:01:09 | Chỉ xem của tác giả
Instyle 3/2013

cre: hanchaeyoung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

426#
Đăng lúc 21-3-2014 11:26:59 | Chỉ xem của tác giả
Han Chae Young khoe vẻ đẹp hoàn hảo với hình ảnh mới được đăng tải trên Weibo

Ngày 20.3 vừa qua, Han Chae Young đăng tải hình ảnh trên trang Weibo cá nhân cùng với lời nhắn: " Tôi đang mệt, tôi đang rất mệt mỏi chúc các bạn ngủ ngon"

Trong hình ảnh được đăng tải, Han Chae Young cho thấy vẻ đẹp cận mặt đẹp hoàn hảo của cô, với mái tóc dài buông thẳng nhẹ nhàng cùng gương mặt trang điểm nhẹ nhàng nhưng vẫn rất xinh đẹp

Cư dân mạng đã không ngớt lời khen ngợi vẻ đẹp của  Han Chae Young: " Cô ấy thật sự sở hữu vẻ đẹp rực rỡ" " Cô ấy thật sự rất đẹp và đó là một vẻ đẹp đáng ngưỡng mộ" và nhiều lời bình luận khác

Nguồn: Naver
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

427#
Đăng lúc 24-3-2014 23:35:39 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

428#
Đăng lúc 26-4-2014 09:08:01 | Chỉ xem của tác giả
2014