Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
511#
Đăng lúc 8-1-2014 09:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài này chả hiểu sao cứ ngồi khóc :">

Coi cái Dream High ấy mà, rõ ràng vẫn vô cùng thích Tẹc vậy mà quay ngoắt sang ủng hộ Sam Dong. Phải nói là cả ngoại hình lẫn lối diễn đều quá đẹp và thu hút.

H mới biết bạn ý còn đóng cả cái Chít mớt kia phải xem để bổ sung vào bộ sưu tiếp hị hị

Và ta hận khi trót dại xem Ng ngoài hành tinh báo hại h phải ngóng phim ngóng sub từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

512#
Đăng lúc 8-1-2014 09:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Ui thích Kim Soo Hyun lắm cơ
Anh í trong RM rất là dễ thương và vui tính, cực chịu chơi
Những phim anh í đóng thì khỏi nói rồi, hay ngất ngây con gà tây. Anh í diễn rất đạt, thể hiện được nội tâm và cảm xúc của nhân vật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

513#
Đăng lúc 8-1-2014 09:33:10 | Chỉ xem của tác giả
Cái mình nể nhất, mà cũng là cái tài của Soohyun chính là cực biết chọn kịch bản phim. Từ phim truyền hình cho đến phim điện ảnh, từ vai nhỏ đến vai chính, đã không đóng thì thôi, khi đã đóng rồi thì người xem chắc chắn sẽ nhớ đến diễn viên Kim Soohyun.
Đúng là diễn xuất của Soohyun phát triển và hoàn thiện hơn qua từng phim. Phim nào của Soohyun mình cũng đều xem cả XD
Yêu cái mặt ngố của Soohyun lắm. Dù nhiều lúc bảnh choẹ nhưng vẫn ngố đáng yêu chết đi được.
Bây giờ thì thành công rồi, đã được mọi người công nhận là diễn viên đáng tin nhất như mong muốn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

514#
Đăng lúc 8-1-2014 10:08:17 | Chỉ xem của tác giả
nhiều đêm ngủ em vẫn mơ về cái kết đẹp của sam dong và hye my
ấn tượng to lớn nhất của em khi nghĩ về anh vẫn là đôi mắt
chúc cho anh phim này rating lên cao như moon sun nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

515#
Đăng lúc 8-1-2014 10:34:25 | Chỉ xem của tác giả
chú ý Kim Soo Hyun từ khi đóng vai lúc nhỏ trong Will It Snow For Christmas rồi, đóng vai đứa con bất cần mà đạt không thể tả. Sau đó thì chết mê chết mệt trong Dream High luôn
PHải nói là thích nhất con mắt của Kim Soo Hyun, đóng bằng mắt nên lột tả được hết cảm xúc của nhân vật mình diễn. Phim gần đây nhất coi là phim lẻ Ẩn Thân
Giờ thì ngồi hóng hớt tiếp phim người ngoài hành tinh của anh chàng thôi, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

516#
Đăng lúc 8-1-2014 11:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào mà có góp mặt Ngố là mình đều xem. Mê mẩn  Ngố từ thời Dream High đến bây giờ. Mỗi bộ phim mỗi nhân vật, không vai diễn nào giống nhau nhưng Ngố đều thể hiện thật xuât sắc, và càng thấy sự trưởng thành hơn qua từng vai diễn.
Chúc Ngố ngày càng có nhiều phim hay hơn nữa. Mãi yêu và ủng hộ Ngố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

517#
Đăng lúc 8-1-2014 11:06:44 | Chỉ xem của tác giả
Sao nhìn anh trong phim nào cũng thu hút
Theo dõi phim từ hồi dream high, thấy anh phim nào đóng cũng chuẩn của chuẩn.
Gương mặt đôi lúc ngố ngố, ngờ  nghệch, đôi khi thâm tình. nhất là những cảnh khóc, lòng cũng đau quặn với anh luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

518#
Đăng lúc 8-1-2014 11:57:37 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày các vai diễn càng có chất lượng :d a không ngại thay đổi bản thân kể cả bôi xấu hình tượng để hoàn thành vai diễn 1 cách trọn vẹn.các vai diễn càng ngày càng khẳng định khẳng năng của a, luôn theo dõi và ủng hộ a:d Soo Hyun Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

519#
Đăng lúc 8-1-2014 12:01:09 | Chỉ xem của tác giả
anh hyun vẫn mãi đẹp trai từ khi xem dream hight rồi mặt trăng ôm mặt trời ròi giờ lại ' vì sao đưa anh  tới" thích quá. bộ phim nào cung tuyệt,
chúc anh ngày càng thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

520#
Đăng lúc 8-1-2014 13:10:31 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất diễn viên này
Tuy trẻ nhưng diễn xuất của bạn rất đạt
Mình thích bạn qua nhiều phim đặc biệt phim Dream High
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao