Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
521#
Đăng lúc 8-1-2014 13:13:32 | Chỉ xem của tác giả
3 cái news của Ngố với nhà You came from the star cùng một lúc à =)
không đọc được hết cmt của mọi người nữa
Lần này Ngố thật sự daebak rồi mà
lần trước là hội chứng Hyun, giờ là hội chứng Min joon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

522#
Đăng lúc 8-1-2014 13:16:42 | Chỉ xem của tác giả
1 diễn viên muốn thành công thì không chỉ dựa vào tài năng , mà đôi khi còn phải dựa vào may mắn , thiên thời - địa lợi - nhân hòa v.v . Nhìn qua danh sách các phim anh đã đóng gần đây tính từ drama Dream High 1 - Trăng ôm Trời rồi movie The Thieves and Secretly, Greatly  đều được đánh giá cao về mặt chuyên môn cho đến rating và doanh thu thì có thể thấy đơn giản là anh ấy sinh ra để đóng bom tấn ( dĩ nhiên là chọn kịch bản cũng giỏi đi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

523#
Đăng lúc 8-1-2014 13:27:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim cụ giáo chỉ lo cụ khóc làm mình khóc theo. Cái cách cụ diễn tả nội tâm và lôi cuốn lắm, mặc dù cái bản chất ngố không thể xoay chuyển đi đâu được. Nhìn cụ diễn thế mình nghĩ bản thân cụ cũng là người chất chứa nhiều nỗi niềm. Secretly là tác phẩm điện ảnh đã lâu nhưng hôm qua mới luyện. Thấy mấy cái skinship của cụ vs bạn diễn mà nghĩ mình là con trai cũng ngất ngây luôn. Yêu tuôn một cây( trích lời Mỹ linh)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

524#
Đăng lúc 8-1-2014 13:29:04 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự bài viết đã nói hết tất cả những gì cần nói về Kim Soo Huyn.
Khi xem Giant, thật ấn tượng với vai diễn trong trích đoạn kìm nén tiếng khóc nhìn cha mình bị giết. Muốn khóc nhưng không được.
Rồi đến "Moon - Sun" thì Kim Soo Huyn có những trích đoạn khóc bằng ánh mắt, thực sự đã lấy đi rất nhiều nước mắt của những ai ngồi xem bộ phim qua màn ảnh nhỏ.
Mong rằng Kim Soo Huyn sẽ luôn để lại những ấn tượng đẹp đẽ cho mọi người. Đừng để chuyện gì làm mất danh tiếng của mình nhé "oppa"
Chúc em thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

525#
Đăng lúc 8-1-2014 14:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Tuổi còn nhỏ mà diễn xuất quá tuyệt vời.
Ấn tượng với em í từ film Giant, những cảnh diễn xuất bằng ánh mắt, thể hiện sự kiên định vững vàng khi bảo vệ gia đình mình, ánh mắt đau thương khi chứng kiến cái chết của bố mình.
Chưa vai diễn nào khiến mình thất vọng về Soo Hyun cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

526#
Đăng lúc 8-1-2014 14:27:00 | Chỉ xem của tác giả
Gứm ghê, đi đến đâu cũng thấy cụ này Phải nói là độ phủ sóng của cụ đáng kinh ngạc thật
Mà cũng phải thôi, đóng đỉnh thế mà. Lại còn cái phim làm mình mê tơi là "Vì sao đưa anh tới" đang hót nữa cơ chứ lị, bạn mình đứa nào cũng xem mới sợ chứ. Cứ đà này thì phim này sắp thánh phim hay nhất năm 2014 rồi cũng nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

527#
Đăng lúc 8-1-2014 16:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Anh này gần như đóng phim nào thì  tỷ suất phim đấy cao ngất ngưởng.
Anh ấy chọn kịch bài hay thiệt.
Anh ấy đã phải phấn đấu, nổ lục không ngừng, cố gắng hoàn thiệt chính bản thân mình để có thể đạt được kết quả như thế.
Ủng hộ anh hết mình.
Thanks mấy bạn dịch nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

528#
Đăng lúc 8-1-2014 16:27:26 | Chỉ xem của tác giả
đọc cái bài viết mát hết cả lòng,mấy cái bài báo ca ngợi là kiểu biết chọn kịch bản,diễn xuất tuyệt vời tuy tui biết hết rồi nhưng mà vẫn vui ghê lắm,ông Ngố chọn kịch bản tất nhiên là không đùa được,cái nào xuất sắc cái đấy,từ hồi xuất hiện trong Gian mình đã thích rồi,càng xem càng thấy Ngố nâng cao khả năng diễn xuất và chọn những vai diễn đa dạng,phức tạp.Cá nhân mình rất thích vai diễn trong Secretly Greatly,vai diễn đầy nội tâm,nhưng mà đến giờ vẫn chưa dám xem lại,đau lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

529#
Đăng lúc 8-1-2014 17:14:21 | Chỉ xem của tác giả
kết bạn ý từ Trời Trăng
tuy xem muộn sao với mọi người nhưng độ điên khi xem phim vẫn đạt chuẩn :v hú hét, gầm rú, ngồi khóc lóc, xong hớn hở
hi vọng Vì sao đưa anh tới phá vỡ kỉ lục rating tới cuối luôn cụ sắp yêu nên cute chết được )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

530#
Đăng lúc 8-1-2014 17:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi Moon-Sun đã cực kì bấn Kim Soo Hyun rồi ấy,lần này tái xuất vai cụ Do mà tập nào cũng không thể ngừng cười được
Phim càng ngày càng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách