Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
10221#
Đăng lúc 13-11-2013 10:26:54 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO MOON CHAE WON ~ MY PRINCESS

Em thật sự cám ơn ông trời vì đã mang unnie đến với thế giới này, mang unnie đến với em, trước khi gặp unnie cuộc sống của em vốn dĩ rất buồn chán nhưng từ khi  biết unnie, em đã có động lực lớn hơn để phấn đấu trong cuộc sống . Unnie yêu quí của em, em chúc unnie đón sinh nhật với rất rất nhiều niềm vui, chúc unnie gặt hái được thật nhiều nữa thành công trên con đường nghệ thuật phía trước, và giành được nhiều giải thưởng lớn nha unnie. À còn chuyện này nữa, không biết hiện giờ bên cạnh unie đã có ai chưa, mặc dù unnie nói là hiện tại chỉ muốn tập trung cho sự nghiệp nhưng nếu chưa thì em thật sự cầu mong với ông trời cho unnie của em sớm gặp được một người có thể chia sẻ niềm vui, nỗi buồn với unnie, một người có thể chăm sóc, quan tâm unnie khi unnie của em gặp phải những khó khăn, thử thách hay bất cứ chuyện gì buồn trong sự nghiệp, trong cuộc sống khi unnie không có người thân bên cạnh, để em khỏi phải ship unnie điên cuồng với anh nào diễn chung với unnie nữa . Sau Good Doctor, có lẽ unnie sẽ tạm nghỉ ngơi một thời gian phải không? Em sẽ nhớ unnie rất nhiều, nhớ lắm, hơi ích kỷ một chút nhưng unnie ơi, em có một thỉnh cầu là đừng nghỉ ngơi lâu quá nha unnie, em rất mong lại được nhìn thấy unnie, drama hay movie em đều ủng hộ unnie, unnie fighting !!!!! Unnie, saranghaeyo!!!!  <3 <3, <3

Bình luận

♥♥♥ ngọt ngào wooooooooooo cơ ^^  Đăng lúc 13-11-2013 12:37 PM
ssMin : hồi xưa đi học văn e chưa đc cái nào 7 đ =)))))  Đăng lúc 13-11-2013 11:12 AM
@Akim : e thuộc lớp trả nhà mềnh rồi đó, vô thường xuyên, nói nhiều cho vui e nhé :)) @Bíp : Ngưỡng mộ tài năng văn chương của e =)))  Đăng lúc 13-11-2013 11:02 AM
ssMin : cho e xin, nặn ghê lắm mới trả xong bài ở page 1000 =))))  Đăng lúc 13-11-2013 11:00 AM
@ss MinYoung: tại lúc xem Nice guy, e chưa biết đến nhà mình, rồi sau này mới phát hiện ra, cũng làm tàu ngầm trong nhà lâu lâu nổi lên á ss ^^  Đăng lúc 13-11-2013 10:58 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
rosy_rosy + 3 saranghaeyo:)
JolFany + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10222#
Đăng lúc 13-11-2013 10:53:28 | Chỉ xem của tác giả
Post thêm mấy cái hình bánh mừng sinh nhật của nhà mình nhé, không có màn thổi nến vì ku Jol nói tuổi nhiều quá nên bỏ qua màn này {:184:}

Bình luận

thèm ghê ~~  Đăng lúc 13-11-2013 11:07 PM
hôm qua em cạnh tranh post với pati đến 12h đêm nên chưa nghĩ ra gì để viết ạ ^^ để lát em viết nha ^^  Đăng lúc 13-11-2013 07:23 PM
@Jol : Bo sộp thế ku :)), @Yo: em ơi sao e ko viết bài mừng sn Chae Won zị * cười buồn *  Đăng lúc 13-11-2013 04:06 PM
♥♥♥ nhìn mà thèm woooooo ss Min ạ ^^  Đăng lúc 13-11-2013 12:37 PM
zậy ss share cho e đi :P bánh thiếu nến hơi tiếc ss nhỉ :))  Đăng lúc 13-11-2013 11:10 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10223#
Đăng lúc 13-11-2013 11:25:11 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là ngày đẹp ơi là đẹp ( ơ may ngày 13 nhưng không phải thứ 6 ). Vì hôm nay là ngày 1 người mà mình vô cùng  yêu  thương – Moon Chae Won có mặt trên đời.

Thế là ss lại thêm 1 tuổi tức là già thêm 1 tẹo mặt sẽ thêm mấy nếp nhăn. Càng ngày ss sẽ tiệm cận tuổi 30 – không ai muốn tuổi này cả.  Nhớ năm ngoái ss vẫn còn đóng phim NG –Bộ phim ss đã đặt dấu ấn quá lớn trong  tim em.  Ngày đấy là ngày có tuyết rơi đầu mùa. Không biết năm nay có thế không ?

Chúc  Won của  em  sinh nhật nhiều hoa hồng, nến và chocolate, ngập tràn những lời chúc tốt đẹp nhất.   Chúc ss của em luôn luôn hạnh phúc, xinh đẹp mũm mĩm đáng yêu như bây giờ ( miễn là đừng mũm mĩm quá đà là được). Chúc ss năm nay sẽ chọn được  1 movie cực đỉnh đột phá về diễn xuất như mong ước của ss. Movie ra rạp chiếu sẽ đông thật là đông người xem.

Tương lai gần em mong ss được 1 giải nào đó ở KBS award  và mấy giải em đang bình chọn. Không phải vì tham quyền cố vị gì đâu mà chỉ là ước muốn của 1 fan nhỏ bé thôi. Là được nhìn thấy ss thướt tha trên thảm đỏ, hơn thế nữa 1 giải thưởng để ss có thể khẳng định ss khi 1 năm 2013 dài đằng đẵng này ss chỉ có 1 phim thôi mừ. Thật sự hy vọng hy vọng lắm ấy .   

Còn điều chúc cuối cùng của 1 fan nhỏ bé như em là thêm tuổi mới ss sẽ chăm thêm tí nữa nhé.   Đừng lười như bây giờ 1 năm vài CF, hiếm dự sự kiện gì , 1 năm 1 phim . Thích ss 1 người thiếu kiên nhẫn như em mà cũng biết chờ đợi.   Ss có biết là fan của ss sắp thành hươu cao cổ rồi không ?. Lắm lúc ghét ss ghê nhưng đã trót phải lòng phải dạ rồi nên thôi lại yêu thương.

Tuy ss chẳng bao giờ biết em là ai và biết đến sự tồn tại của em {:400:} . Và lời chúc của em chỉ là 1 trong hàng trăm, hàng nghìn lời chúc của các fan nhưng em  sẽ luôn chúc ss với cả sự chân thành . Cám ơn chị ss đã mang đến 1 Seo Eun Gi không thể nào quên và  rất nhiều vai diễn khác.  Em sẽ luôn là fan trung thành và dõi theo ss với tất cả trái tim.

Luôn mong ss cười thật cười thật tươi , đáng iu dư thế " lày " vì nụ cười ss đẹp mê hồn có thể khiến quân sĩ đầu hàng đấy {:425:}

P/s: sinh nhật ss tài cán không có chỉ làm đc cái mv “cháo lòng “ này thôi. {:433:}  PR mãi {:402:}

Bình luận

bài hát ss lấy làm clip hay quá, clip làm cũng công phu nữa ^^ nay hết gameshow rồi e mới ngồi xem lại^^  Đăng lúc 16-11-2013 04:55 PM
ss H bị dị ứng gì vậy ạ  Đăng lúc 13-11-2013 08:01 PM
H đang bị dị ứng cũng hơi hơi nghiêm trọng hic  Đăng lúc 13-11-2013 07:56 PM
Hôm nay thuhong vik dài vợi :)))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 13-11-2013 07:34 PM
đúng là fan Won sắp thành hươu cao ổ hết rồi :))  Đăng lúc 13-11-2013 01:01 PM

Rate

rosy_rosy + 3 Mv bằng cả tấm lòng của nàng rồi:.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10224#
Đăng lúc 13-11-2013 12:16:50 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO MOON CHAE WON {:290:}

Mặc dù mới yêu ss được hơn 1 năm, nhìn lại quãng thời gian vừa rồi cũng không có gì nhiều, nhưng mọi thứ đều rất tuyệt vời.

Nice guy là bộ phim đầu tiên xem có ss đóng, cơ mà không hiểu sao lại bị ss hút hồn ngày từ cái nhìn đầu tiên, bị đắm chìm

trong tình yêu luôn nhưng chính thức quyết định sẽ yêu ss và trở thành fan của ss là lúc xem được cái clip này

ss là diễn viên đầu tiên em yêu, và trở thành fan thật sự chứ trước chỉ thích diễn viên thôi chứ không bao giờ nghĩ là sẽ trở
thành fan của diễn viên nào đó nên tình yêu của em dành cho ss nó cũng đặc biệt như vậy đấy

Chúc Wonnie của em có ngày sinh nhật thật tuyệt vời bên cạnh gia đình, người thân và bạn bè. Chúc ss sắp tới sẽ gặp
được một tác phẩm (Movie hay Drama) ưng ý, sớm trở lại ss nhé đừng mỗi năm 1 drama không em thành hươu mất

Bao nhiêu lời chúc mọi người cũng đã chúc hết rồi em chỉ mong ss sẽ luôn hạnh phúc, vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe ss

nhé, bây giờ bên đó đang lạnh lắm.

Điều ước nhỏ bé cuối cùng - được tận mắt thấy ss yêu một lần như vậy là mãn nguyện lắm rồi (hi vọng năm tới ss sẽ nhận

1 movie rồi VN mua bản quyền và ss sang VN quảng bá về bộ phim hoặc có thể là Đại sứ của 1 tổ chức nào đó,.)

P/s: Lâu lắm rồi mới có cái cảm xúc sến như thế này

Bình luận

Được Moon đọc chắc em rụng tim trước =)))))  Đăng lúc 13-11-2013 05:15 PM
Viết hay thế có thấy sến gì đâu em, đọc xong Chae Won chắc rụng tim đó :)  Đăng lúc 13-11-2013 04:07 PM
"trở thành fan thật sự chứ trước chỉ thích diễn viên thôi chứ không bao giờ nghĩ là sẽ trở thành fan của diễn viên nào đó" me too!!! Bắt tay phát nào keke   Đăng lúc 13-11-2013 01:28 PM
Điều ước nhỏ bé mà =))))))  Đăng lúc 13-11-2013 12:50 PM
♥♥♥ Yo cùng mong ước với bạn đó ^^  Đăng lúc 13-11-2013 12:39 PM

Rate

rosy_rosy + 3 Cho mình ké điều ước nhỏ bé đấ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10225#
Đăng lúc 13-11-2013 14:14:15 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO CHAE WON

Chúc mừng sinh nhật ss Moon yêu quí nhé.
Quanh đi quẩn lại thì thời gian biết đến ss cũng đã được 4 năm rồi. Bản thân e cũng từng nghĩ thích thì chỉ là thích thôi, đến một thời gian là sẽ quên mau, nhưng không hiểu sao với ss lại khác, phải nói là khoảng thời gian khi mà bạn dõi theo và ủng hộ ai đó từ khi người đó còn chưa phải nổi tiếng, chỉ mới vào nghề chưa lâu đến khi người đó đặt được những thành công, có thêm nhiều sự ủng hộ, sự yêu mếm, trở nên nổi tiếng hơn thì thật sự đó là một trải nghiệm rất hay và đáng nhớ. Những lúc như vậy vui có, buồn có. Vui vì idol của mình xuất hiện (mà ss nên biết thông tin về ss trước giờ rất ít, kiểu như nhỏ giọt vậy, hức !), vui vì idol đóng phim mới, có CF mới, buồn thiu vì nhiều khi cả tháng trời chả có tí thông tin gì, ảnh mới cũng ko (T.T), buồn vì lỡ đọc đâu đó những cm thiếu thiện cảm về idol. nói chung là khoảng thời gian đó giờ nghĩ lại lại cảm thấy nó thú vị (mặc dù nó chỉ chiểm 1 phần nhỏ trong cuộc sống của bản thân e, là 1 góc bí mật của e mà không ai ngoài thế giới thật biết ). Với lại phải có điều này, một điều là may mắn với e khi idol của e là ss, vì ss chưa làm e thất vọng hay sụp đổ bao giờ, dù sao thì e sẽ luôn ủng hộ ss.

P/S: nghe ss bảo năm 39 mới kết hôn á. E nói ss nghe kết hôn thì kết hôn nhưng mà yêu thì vẫn yêu, ngta yêu nhau rồi mới đi đến kết hôn mà, mong rằng năm sau tụi fan bọn e có thể hóng hớt về chuyện tình yêu của ss.

Bình luận

ss thích từ ng thừa kế giá nhưng chính thức đổ rụp từ NG . My fair lady eun joo của won dễ thương kute mà ^^  Đăng lúc 13-11-2013 08:54 PM
Em thích từ hồi My Fair Lady á ss. Từ hồi e học năm nhất tới giờ 2009. Dù phim ấy ss Moon ko nổi bật nhưng e lại kết ( cũng ko hiểu sở thích bản thân là ntn ???)   Đăng lúc 13-11-2013 08:45 PM
ss cũng ko đồng ý phương án 39 t :D  Đăng lúc 13-11-2013 07:15 PM
ơ em thích won lâu hơn ss đấy. thích từ phim nào vậy cưng ?  Đăng lúc 13-11-2013 07:14 PM
♥ em theo Won đã 4 năm rồi cơ, hơn Yo nhiều lắm luôn á ♥  Đăng lúc 13-11-2013 06:59 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
rosy_rosy + 3 Ai cũng hóng chuyện tình của Wonnie.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10226#
Đăng lúc 13-11-2013 15:40:24 | Chỉ xem của tác giả

Cuộc sống của một diễn viên luôn có nhiều áp lực “vô hình” mà những người  yêu thích Wonnie như mình không nhìn ra được. Để có được thành công như hôm nay, mình biết Wonnie đã phải nỗ lực rất nhiều. Vì yêu thích, vì đam mê mà Wonnie đã bỏ ngang con đường học vẽ và bắt đầu với nghiệp diễn. Thật vui vì biết Wonnie đã có một lựa chọn mang tính quyết định như thế.

Mừng nhật Wonnie nhé! Có một ngày sinh nhật thật vui Wonnie nhé! Năm nay, nàng mừng sinh nhật với ai đây? Luôn mong chờ và ủng hộ các dự án mà nàng đã chọn lựa vì như nàng đã từng chia sẻ: Điều nàng cần không chỉ là số lượng vai diễn mà đó là vai diễn ấy có thể chạm được đến nàng, tạo sức lan tỏa đến khán giả.

Bình luận

Giờ mới thấy mẹt em nhá Rosy :))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 13-11-2013 07:35 PM
♥ Won đã chạm được đến trái tim em bằng những điều giản dị như thế đó ạ ♥  Đăng lúc 13-11-2013 07:01 PM
Từ họa sĩ thành diễn viên đúng là bước tiến lớn, ta thấy Chae Won làm diễn viên là đúng nhất đó nàng, nhờ thế ta mới có phim hay để xem :)  Đăng lúc 13-11-2013 04:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10227#
Đăng lúc 13-11-2013 15:52:56 | Chỉ xem của tác giả

CHÚC MỪNG SINH NHẬT SS MOON YÊU QUÝ

Kể từ cái hôm trồi lên lảm nhảm mình lại lặn không sủi tăm một phần vì bận, một phần vì bản tính lười của mình từ trước giờ vẫn thế. Nhưng hôm nay là một ngày đặc biệt ngày mà ngôi sao mình vô cùng yêu quý được sinh ra. Cám ơn ss đã sinh ra trên đời này và cho em biết thế nào là yêu quý một người ở xa lơ xa lắc thậm chí không biết có sự tồn tại của mình nữa. Cám ơn ss đã mang đến cho em những bộ phim hay. Cám ơn vì ss luôn hết mình trong mỗi vai diễn để chúng em có thể nhìn thấy sự chân thành qua từng vai diễn. Cám ơn vì ss đã làm cho toàn thể fan biết thế nào là chờ đợi vì idol của em lười quá thể đáng . Cám ơn vì ss đã mang lại cho em một nơi nhỏ xinh như ngôi nhà này để mỗi ngày em dạo vào và đọc những comment hết sức thú vị.

Hôm nay ngày ngôi sao đặc biệt ấy ra đời. Mọi lời chúc tốt đẹp đã được mấy bạn trong nhà gửi tới ss rồi. Nhưng em vẫn muốn nói thêm lần nữa chúc ss ngày càng xinh đẹp, trẻ trung và thành công hơn nữa. Mau nhận một movie nào đó đi ạ và quan trong hơn là tìm cho mình một người có thể chia sẻ công việc với ss ấy. Em chẳng tán thành việc ss định 39 tuổi mới lấy chồng đâu.

Em lại lặn tiếp nhưng tối nay sẽ ngoi lên cùng với nhà mình

Bình luận

♥ bạn giống idol wooooooooooo cơ, lặn không lấy hơi luôn á ♥  Đăng lúc 13-11-2013 07:02 PM
Lặn hoài vậy e, tối nay ngoi lên sớm nhé :))  Đăng lúc 13-11-2013 04:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10228#
Đăng lúc 13-11-2013 16:13:55 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật chị Moon Chae Won!

Kể từ lúc biết chị đến giờ cũng khá là lâu rồi. Ấn tượng nhất là vai diễn Seo Eun Gi của chị trong Innocent Man, và gần đây nhất là Cha Yoon Seo trong Good Doctor. Chị càng lúc càng trưởng thành hơn trong các vai diễn của mình, sự tiến bộ của chị có thể nhìn thấy rõ rệt qua từng dự án. Đạt được nhiều thành công lớn nhưng chị vẫn rất khiêm tốn và gần gũi. Hy vọng sắp tới chị sẽ chọn được một dự án ưng ý và lập nên một thành công mới.

Tuổi mới, mong chị mạnh khỏe, nhiều niềm vui, nhiều tiếng cười. Mong những điều ước của chị sẽ trở thành sự thật.

With love. <3

Bình luận

♥ đọc bài viết của bạn mà vui woooooooo ♥  Đăng lúc 13-11-2013 07:03 PM
Tối lên chơi game nhé e :)  Đăng lúc 13-11-2013 04:20 PM

Rate

rosy_rosy + 3 With love ♥♥♥

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10229#
Đăng lúc 13-11-2013 16:41:57 | Chỉ xem của tác giả
Moon Chae Won để lại lời nhắn với các fan nhân ngày sinh nhật của cô ấy ( 13/11/2013)

Cr: moonchaewon.net

P/S: Đợi bản dịch thôi chứ dòm chữ nghĩa thì bó tay. com rồi Chae Won à, sao đã gởi mess thì ko tiện tay chụp bức hình cho em nó xem đi

Bình luận

Thư nào cơ không hiểu đc ?  Đăng lúc 13-11-2013 08:12 PM
vậy hả ?? chắc có sự nhầm lẫn chăng =))))ss đâu có mang khoe ra cộng đồng quốc tế đâu  Đăng lúc 13-11-2013 08:11 PM
em vừa đọc thư Kat đăng đó, trong thư idol khen thế mà ^^  Đăng lúc 13-11-2013 08:07 PM
@Yo: ủa, có khen hả =))) vụ này t ko biết nhak  Đăng lúc 13-11-2013 07:58 PM
Ui...vui quá, ko bít ss nhắn gì , hi vọng vài ngày nữa ss nhá cho mấy tấm hình ss mừng sinh nhật với bạn bè :))  Đăng lúc 13-11-2013 07:11 PM

Rate

rosy_rosy + 3 Hóng cô ấy quá đi nàng ơi.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10230#
Đăng lúc 13-11-2013 16:45:50 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY TO CHAE WON

Cre: http://www.msteam.co.kr/moonchaewon/

Chúc mừng sinh nhật bạn Moon iu quí! Chúc bạn tuổi mới thành công mới...hi vọng là bạn có thể tham dự một dự án điện ảnh khuynh đảo phòng vé chẳng hạn!
Tớ nhớ bạn lắm...điều ước sinh nhật của bạn là gì thế? hãy chăm chỉ xuất hiện nhé! he he!

Bình luận

Oh Thực ra là hơn nàng Won một tuổi cơ...gọi thế cho nó trẻ trung! he he!  Đăng lúc 14-11-2013 03:43 PM
Hehe...Fare nè, chốt pệt nè :)))))))))))))))))))  Đăng lúc 13-11-2013 07:35 PM
Bằng tuổi Chae Won hả bạn? sao gọi Chae Won là bạn ?  Đăng lúc 13-11-2013 07:12 PM
♥ Tớ cũng nhớ Won như bạn á ♥  Đăng lúc 13-11-2013 07:04 PM

Rate

rosy_rosy + 3 Em cũng chờ một movie làm khuynh đ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách