Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
10281#
Đăng lúc 14-11-2013 22:00:01 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người thiệt là nhanh tay quá đi :)

Câu 22

Gợi ý: Bốn từ, tiếng Việt

Đáp án: Trưởng Lão Yêu Quý - Chae Won đứng đầu danh sách được các trưởng lão yêu quý nhất
Người thắng:MH_MinYoung
Tem:bichvan.jj  

Gợi ý 1:
Tên một giải bình chọn mà Chae Won đã thắng :)

Gợi ý 2:
Một giải thưởng có liên quan đến các ông già bà cả lựa chọn :)

Gợi ý 3:
Chữ đầu tiên của từ đầu tiên trong pic đầu tiên là chữ "Tr"

Gợi ý 4:
Chữ đầu tiên của từ thứ hai trong pic thứ 2 là chữ "L"

Cách giải:
Pic 1: Tù Trưởng -> Trưởng
Piic 2: Lão Hạc -> Lão
Pic 3: Love -> Yêu
Pic 4: Hoa hậu quí bà -> Quí

:))

Bình luận

giãi này hay nhỉ :P  Đăng lúc 14-11-2013 10:46 PM
Chứ sao Min giỏi mà rosy ...haha =))), @all : toàn chờ gợi ý thứ 4 mới đc đó =)))  Đăng lúc 14-11-2013 10:41 PM
Wow có cả news luôn =)))  Đăng lúc 14-11-2013 10:40 PM
loverain chia sẻ thế:))) thưởng có chia đâu=)))  Đăng lúc 14-11-2013 10:40 PM
kiếm được link news nhưng mà nhiều hơn 4 chữ D: http://kites.vn/thread/moon-chae-won-dung-vi-tri-dau-tien-crossline-woman--5032-1-1.html  Đăng lúc 14-11-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10282#
Đăng lúc 14-11-2013 22:40:31 | Chỉ xem của tác giả
Điền vào chỗ trống ạ:

Câu 23

Câu hỏi:
Mọi người nhìn vào đều biết Chae Won giống...

Đáp án: Female (giống cái)
Người thắng:loverain271
Tem:Luvyou

Đừng ai giết em tội nghiệp, những câu mang tính chất troll là chính :

Bình luận

ss cũng ngủ sớm lắm, thường 10h ngủ rồi, nay sinh nhật nên ss thức muộn hơn chơi game mừng sn cho vui, xong game về lại nếp ăn ngủ cũ ^^  Đăng lúc 14-11-2013 10:57 PM
em ngủ sớm lắm bth 9h30 đã lên giường đi ngủ rồi =))))  Đăng lúc 14-11-2013 10:51 PM
Chậc tội e Cháo quá =)), ráng lên em còn 3 câu là hết thì phải  Đăng lúc 14-11-2013 10:51 PM
cứ nghĩ cao siêu cơ  Đăng lúc 14-11-2013 10:50 PM
ss pati ơi còn nhiều câu hỏi không ạ, mặt e díp vào rồi =))) cơ mà vẫn đú game mặc dù chưa trả lời đúng câu nào  Đăng lúc 14-11-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10283#
Đăng lúc 14-11-2013 22:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Đuổi hình bắt chữ tiếp

Câu 24

Gợi ý: Ba từ, không phải tiếng Việt

Đáp án: Farewell Once Again
Người thắng:lusky_vh {:145:}
Tem:bichvan.jj

Gợi ý 2:
Tên một bài hát

BTC có chút sai sót hehe...là 3 từ chứ ko phải 2 từ, tạ tội với cả nhà :

Bình luận

đăng ảnh  Đăng lúc 14-11-2013 11:19 PM
sao ko thấy ss 5sky, hum wa nghe bảo 10h mà ?  Đăng lúc 14-11-2013 11:07 PM
s7.video.ketnooi.com/video/mOEtQDOrm-o/-mv-sung-si-kyung-farewell-once-again.html  Đăng lúc 14-11-2013 11:07 PM
farewell my concubine  Đăng lúc 14-11-2013 11:06 PM
Hehe...Lú tự nhiên trồi lên làm ss hết hồn :)))) @all: sorry mọi người lần nữa :D  Đăng lúc 14-11-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10284#
Đăng lúc 14-11-2013 23:07:44 | Chỉ xem của tác giả
Câu tiếp nào. Câu vừa rùi BTC thiệt là ngàn chấm quá hehe...

Câu 25

Câu hỏi:
Chae Won đang làm gì?

Đáp án: Làm Biếng
Người thắng:lugi
Tem:thanhthuyhp

Giải thích:
Trong pic mọi người sẽ thấy giữa hoàn cảnh nước sôi lửa bỏng, nguyên đoàn làm phim mệt nhoài lo này nọ, nàng ấy ngồi chơi vậy => nàng ấy làm biếng.
Ngoài đời thực cứ mỗi năm mần một phim rồi ăn no cho béo => làm biếng

Vậy nên đáp án chính xác là làm biếng. Sorry bạn chọn "lười biếng", vì câu hỏi nó là "làm gì" hichic...rất tiếc cho bạn á hichic...

Gợi ý 1:
Đó là một việc làm rất thường xuyên của Chae Won, việc khiến fans rất là mong ngóng :)

Gợi ý 2:
Bắt đầu bằng chữ L

Gợi ý 3
Chữ cuối cùng của từ thứ 2 là chữ "g"

Gợi ý 4:
Chữ đầu tiên của từ thứ 2 là chữ "B"

Bình luận

Ơ, gợi ý 1 đúng mà ạ.Lần nào sau phim Won cũng làm biếng,nó rất là thường xuyên ấy ạ.@Tiêu:vô cùng liên wan nhỉ,ss cứ hiểu đúng nghĩa đen cho nó khỏe người :)   Đăng lúc 14-11-2013 11:51 PM
=)))))) mừng hết lớn  Đăng lúc 14-11-2013 11:50 PM
ax, giải thếch rứt là liên quan :))))))))))))))))))) còn ko ss ui???  Đăng lúc 14-11-2013 11:50 PM
á, chúc mừng lugi ;))  Đăng lúc 14-11-2013 11:49 PM
hụt ăn  Đăng lúc 14-11-2013 11:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
rosy_rosy + 1 Có 1 hình mà bao nhiu đáp án lun:)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10285#
Đăng lúc 14-11-2013 23:17:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
-- Reposted qua page mới ~
Tổng kết trao giải Game sinh nhật Chae Won
13/11/2013 - 14/11/2013

~ Mở Spoiler để xem danh sách tổng kết ~

Ngoài ra 1st, theo như đã thông báo về phần đặc biệt trong game show vừa rồi, BTC đã lựa chọn hết sức công tâm ngẫu nhiên trong danh sách các bạn trả lời đúng câu hỏi của game để lựa ra 2 bạn dành giải thưởng đặc biệt trị giá $1311 Kites - giải thưởng sẽ được cưa đôi cho 2 bạn với chênh lệch trị giá $1 đặc biệt dành cho người đầu tiên được rút tên may mắn trong phần ngẫu nhiên này.
~ Xin chúc mừng 2 bạn may mắn dưới đây

Ngoài ra 2nd, BTC xin cảm ơn sự hào phóng của nhà tài trợ thuhong, và giải thưởng đặc biệt $500 từ nhà tài trợ rất xứng đáng thuộc về em sshimunn - chúc mừng em ♥

Cuối cùng, tổng kết lại thì thu nhập của các gamer máu lửa sau 2 ngày chiến đấu được thống kê như bảng dưới đây. Đối với các bạn thấy nick Kites của mình trong bản thống kê chưa đúng, vui lòng cafe thông báo để BTC gửi $$$ đúng địa chỉ. Ai trả lời đúng mà chưa thấy tên trong danh sách vui lòng báo lại ngay với BTC để kiểm tra và điều chỉnh kịp thời ạ.

Giải thưởng sẽ đến tay các bạn trước 12h đêm nay.

~ Mở Spoiler để xem danh sách tổng kết ~

♥ Chân thành cảm ơn mọi người đã chiếu cố các sai sót còn thiếu của BTC [chủ yếu là của ssPati ] và giúp sự kiện sinh nhật Chae Won năm nay thật đáng nhớ. ♥

Bình luận

ss Cai : ss hình cho wa post này, đem bài tổng kết game wa đầu page mới cho mn dễ thấy ss :P  Đăng lúc 15-11-2013 05:22 PM
Cai ui, sao ko mần post mới cho mọi người đọc Cai?Mọi người nhìn vô đây cứ tưởng e đang là Cai Thị Hứa :))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-11-2013 04:54 PM
@ Ss EM và Cai : đôi bạn cùng "Hứa "  Đăng lúc 15-11-2013 08:23 AM
nó bik nỗi nên tự động thay aó, bik là nhìn ảnh cw cười yêu thế ko ai lỡ giận =))  Đăng lúc 14-11-2013 11:38 PM
ss chết tên òi =))))))  Đăng lúc 14-11-2013 11:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lusky_vh + 5 Cảm ơn ss và cả nhà^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10286#
Đăng lúc 14-11-2013 23:49:18 | Chỉ xem của tác giả
Thư Cảm Ơn

Hôm nay là ngày thứ hai cũng là ngày bế mạc cái game show vừa chơi vừa nhận đá của BTC.
Tuy là gạch đá đầy nhà, hăm he đầy sân, gậy gộc rơi lả tả trên mái...nhưng BTC nói chung và Pati nói riêng rất vui vì đã nhận được sự quan tâm của tất cả các bạn. Việc bị chọi đá đôi khi còn có ý nghĩa và hạnh phúc hơn việc bị lơ là hay bỏ xó. Vì vậy, BTC hết sức hân hạnh nhận tình cảm theo kiểu đặc biệt mà các bạn đã gửi đến cho BTC.

Đặc biệt cảm ơn các mems nhà Kim Tae Hee, các mems nhà Joo Sang Wook, các mems thầm lặng nhà Moon Chae Won và nhiều nhiều mems khác nữa đã luôn đồng hành và ủng hộ cho BTC, cho Moon Chae Won trong suốt thời gian qua nhất là trong sinh nhật Chae Won lần này.

Vô vàn yêu thương gửi đến các bạn đồng ban tổ chức, Hứa Thị Cai-nguồn tài liệu quý giá, EunMa-nguồn xèng bao la, Subteam-luôn thất thường trong tình thương, các mems chuyên trans news-điển hình là hai em Shi và Rosy, design lạnh lùng-Jol, Nhà tài trợ thầm lặng-Thuhong, và các mems cứng cựa nhưng chuyên troll làm cho game thêm sôi động và tất cả các mems vì lí do này hay lí do kia mà vắng mặt nhưng vẫn theo dõi từ xa xa đâu đó.

Cuối cùng thì cũng như những thư cảm ơn khác, nếu BTC có điều chi sơ sót (cái này thì có đầy ra đấy) kính mong quý bạn gần xa vui lòng coi như là một cách để BTC làm cho game thêm hào hứng (tự bào chữa) và bỏ qua cho ạ.

Vô cùng mong nếu gặp mọi người ở đâu đó, đừng ai ghim hay ghét mềnh, hãy cho mềnh cũng như cho nhà Chae Won và đặc biệt là diễn viên Moon Chae Won nhiều tình yêu hơn nữa.

BTC mang cả ruột và gan của mọi người (trừ của Pati) để cảm ơn. Hẹn gặp lại các bạn một ngày không xa. Và chúc mọi người vui vẻ, khỏe mạnh. Chúc cho Idol của các bạn thật thành công. Chúc cho nhà của các bạn thật hạnh phúc.

Cúi đầu chào ạ.

P/S:
Nhà tài trợ thầm lặng Thuhong có bắn tin cho Pati là mún trao giải 500$ Kites cho bạn nào có nhiều câu trả lời(chính thống) về Chae Won nhất ạ (nghiêm cấm mấy câu troll của BTC-phân biệt đối xử thế chứ lại) :)
BTC và mọi người xin cảm ơn tấm chân tình to như quả núi của thuhong ạ.

Câu đặc biệt sẽ bật mí trong post ngày mai của Cai Thị cho nó hồi hộp và hoành tráng ạ, mọi người nhớ đón xem :)

Bình luận

thank ss nha :))  Đăng lúc 15-11-2013 02:17 PM
Ui...pati chăm chỉ quá! Iu pati nha, tiếc là không tham gia game nhà mình được...huhu...đi lượm tin cho đỡ buồn nè!  Đăng lúc 15-11-2013 09:04 AM
@ pati : nhũn não mà nghĩ đc mấy câu hỏi xoáy thế à?  Đăng lúc 15-11-2013 08:22 AM
@ssEunMa:ơ, mai 1 năm hết hả ss? não em đang bị nhũn,ko bik sáng mai sẽ sao nữa ss.Có j sáng mai e vs ss đàm đạo @Tiêu:hihi...đi ngủ phải ko,đừng đổ tội cho ss  Đăng lúc 15-11-2013 12:12 AM
@ss pati: ss ko tin thâu e lặn tiếp đây :)))))))))))))  Đăng lúc 15-11-2013 12:08 AM

Rate

lusky_vh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10287#
Đăng lúc 15-11-2013 10:16:19 | Chỉ xem của tác giả

Moon Chae Won vào vai con gái của bố trong It's Okay, Daddy's Girl

Trong It’s Okay, Daddy’s Girl, Moon Chae Won đảm nhận một vai rất khác so với những vai diễn trước đây. Nhìn Moon có vẻ trưởng thành ở độ tuổi 25, nhưng tính cách của Chae Ryung hoàn toàn chưa trưởng thành. (Điều này được thể hiện qua những tập đầu của phim). Chae Ryung là một cô gái được bố bao bọc. Một người bố chẳng khi nào than phiền hay ra chỉ vì muốn một chiếc túi thời trang mà cô ấy làm nũng như con trẻ.

Vậy điều gì đưa Moon đến vai diễn này?  Ngoài việc nắm bắt được cơ hội đầu tiên để trở thành diễn viên chính, cô ấy cảm thấy mình bị thu hút bởi tình yêu của người cha dành cho cô con gái. “ Tôi thật sự xúc động. Cách đây 4 tháng, khi lần đầu tiên nhận và đọc kịch bản, nội dung đã chạm đến được tình yêu gia đình . Bạn có lẽ chỉ nói tôi phù hợp với phim liên quan đến thời trang qua việc nhìn nhận kinh nghiệm diễn xuất của tôi nhưng tôi muốn tham gia một bộ phim có giá trị sâu hơn. Và cuối cùng, tôi đã gặpđược Eun Chae Ryung.

Cô ấy còn nói thêm, “Tôi đã vô cùng lo lắng khi nhận một vai có nhiều tính cách như Chae Ryung. Hoàn toàn khác những vai diễn trước đây, tôi vào vai một cô gái trưởng thành nhưng lại hết sức ngây ngô, có thể khóc vì những điều nhỏ nhặt nhất. Giờ mỗi ngày tôi cũng đang tập sống như chính Chae Ryung. Bạn biết đấy, tập cười cách bâng quơ rồi đột nhiên trở nên rầu rĩ. *Cười lớn*

Điều có thể được xem là mối quan ngại cho bộ phim này đó là tập hợp một dàn diễn viên trẻ, những gương mặt đến từ thế giới K-pop. Thật ra, trước đây còn có sự liên tưởng là Daddy’s Girl là “một phim dành cho ca sĩ nhạc pop”. Phim có sự góp mặt của Lee Hee Jin thuộc nhóm nhạc Baby VOX ở cuối những năm 90 trong vai chị cả, Kang Sung vào vai cậu con trai giàu có, Dong Hae của Super Junior vào vai em trai của nam chính, phải làm nhiều việc để phụ giúp gia đình và Kang Min Hyuk của CN Blue vào vai anh chàng giao hàng đồng thời là tay trống của một ban nhạc.

Điều này có thể dẫn đến sự chỉ trích nếu các thần tượng diễn xuất không đạt nhưng may mắn điều này không xảy ra . Lee Hee Jin đặc biệt nhận được nhiều lời khen ngợi và cô ấy xứng đáng với điều đó: Đảm nhận vai Ae Ryung, chị gái lớn của Chae Ryung, cô ấy toát lên sự ấm ám và có trái tim chân thành. Moon nói về Lee Hee Jin: “Tôi nhớ chị ấy là một trong những ngôi sao thần tượng đầu tiên nhưng khi làm việc cùng chị ấy, tôi đã vô cùng ngạc nhiên. Trên phim trường, chị ấy thường xuyên trao đổi và luyện tập lời thoại và luôn thảo luận về diễn xuất. Chị ấy là một diễn viên đầy hứa hẹn.”

Lee rõ ràng là diễn viên có khả năng nhất trong số các thần tượng nhưng Kang Sung cũng diễn tròn vai anh chàng Jin Gu lông bông. Anh ấy không thể hiện nhiều cảm xúc nhưng đã toát lên được sự ngờ nghệch và kiêu căng của vai diễn. Có lẽ Dong Hae là còn non trẻ và lời thoại trong vai anh chàng giao hàng chưa được tự nhiên, cậu ấy vẫn đang cố gắng. Người như Min Huyk có lẽ tiến xa hơn nữa vì như thể vai diễn chính thức này sẽ cho cậu ấy cơ hội diễn xuất nhiều hơn nữa.

Trả lời về chuyện thần tượng, Moon Chae Won nói: “Vì tất cả chúng tôi đều đang học về diễn xuất, tôi nghĩ điều đó mang lại cho bô phim này tràn đầy năng lượng. Đây là vai diễn chính đầu tiên của tôi và các diễn viên (thần tượng) đang bắt đầu đi trên con đường mới, vì vậy chúng tôi có động lực để thành công qua bộ phim này. Không khí tại trường quay đang rất là háo hức.”

Vì là những người đồng lứa nên giữa họ cũng có mối quan hệ bạn bè thân thiết. Tiệc mừng sinh nhật ở phim trường là chuyện thường nhưng Moon giải thích thêm là cô ấy vô cùng xúc động khi dàn diễn viên và nhân viên đoàn đã tổ chức sinh nhật vào ngày 13/11 và làm cô ấy rơi lệ. Đồng nghiệp Choi Jin Huyk dù không quay phim ngày hôm ấy nhưng cũng đến mà mang theo một bó hoa.

Moon ra mắt vào năm 2007 qua bộ phim truyền hình Run Mackerel. Trước đó, cô đã là sinh viên của trường Đại học nghệ thuật Chugye chuyên ngành hội họa. “Tôi học hội họa từ khi còn nhỏ. Vào khoảng thời gian chuẩn bị vào đại học, tôi nhận ra điều tôi thực sự đam mê là là diễn xuất nhưng không mấy dễ dàng để từ bỏ ước mơ ban đầu nên tôi đã vào học hội họa. Nhưng bản thân tôi, vì không thể tập trung cùng một lúc vào hai thứ nên cuối cùng tôi quyết định chọn lựa diễn xuất và tạm dừng lại trên con đường hội họa.

Bất cứ khi nào có thời gian rảnh rỗi, cô ấy còn viết lách nữa. Trong suốt một năm qua khi ngừng hoạt động, cô ấy đã viết được kha khá và ước mơ đến một ngày nào đó sẽ xuất bản một cuốn sách.

“Lúc hạnh phúc nhất là khi tôi được đắm mình trong vai diễn. Tôi muốn trở thành một nữ diễn viên được mọi người tôn trọng như tiền bối Son Ye Jin. Trong việc chọn lựa con đường sự nghiệp này, tôi đã gặp được nhiều đạo diễn, biên kịch xuất sắc và nhiều người xuất sắc khác nữa. Thật sự hạnh phúc, không phải thế sao? *Cười lớn*

Source: moonchaewon.net

V-trans by [email protected]

Bình luận

rate nghìn ♥ nè ^^ Hehe, lâu lắm rồi ta mới lại vào com =))  Đăng lúc 15-11-2013 11:19 PM
Thanks nàng nhiều nhé, rosy iu dấu nè * ôm *  Đăng lúc 15-11-2013 07:06 PM

Rate

lusky_vh + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10288#
Đăng lúc 15-11-2013 12:58:19 | Chỉ xem của tác giả

cre DC

Bình luận

cái mặt ngơ ngơ, đáng yêu wa! :)  Đăng lúc 15-11-2013 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10289#
Đăng lúc 15-11-2013 14:34:24 | Chỉ xem của tác giả
Tổng kết Game I

Như đã hứa với các bạn, hôm nay BTC sẽ làm công tác tổng kết Game.
Để chào mừng sinh nhật Chae Won, BTC có hai dạng Game:

1. Game viết cảm nhận về Chae Won: Game bắt đầu khoảng 2 tháng trước, do Tống EunMa làm chủ xị.
2. Game vui là chính: game chúng ta chơi suốt 2 ngày qua, do Hứa Thị Cai và Pati trúng thầu.

Việc tổng kết game có phần "hơi" chậm do BTC đang rối bù đầu với các cuốc, xẻng, cào... để kiếm cơm, nhưng chắc chắn sẽ hoàn tất tần tật, tuốt tuồn tuột trong khoảng hôm nay và trễ nhất là ngày mai. Mong mọi người thông cảm.

Phần tổng kết đơn giản nhất Pati sẽ nhận và công bố ngay bây giờ, đó là tổng kết và trao giải "Nhiệt tình cống hiến" cho tất cả những bạn đã tham gia game của nhà Chae Won lần này. BTC - dưới sự tài trợ toẹt vời của Congchuabipbip sẽ trao một giải thưởng mang đậm màu sắc...Khích lệ cho các bạn đã đến và chia vui cùng gia đình con trẻ trong thời gian qua. Tổng thưởng được trao của giải Tình thương mến thương này sẽ nằm trong khoảng 1600$ Kites.

Và đây là danh sách Pati tổng kết được dựa vào post của Min và những bình luận dưới post Pati, nếu có thiếu sót nào các bạn bổ sung tiếp bằng cách cho Pati xin ít cafe ngay dưới post này nhé.

Cảm ơn các bạn rất rất rất nhiều nhiều nhiều

1.MH_MinYoung
2.yotomo
3. thuhong29788  
4. superchao
5. bubeohaman
6. lugi
7.minvy
8. Luvyou
9. meohoang29
10. wooyoung_baby
11. bichvan.jj  
12. _Cua_
13. congaden
14. kebe_lovely
15. songngoc62
16. cú♥
17. vokhanh123  
18. zigzak
19. poohbear
20. loverain271
21. sara_chan
22. HoangYen.Tran
23. loannaol
24. thanhtuyen912vt
25. mybank
26. ricsung
27. venus.alone
28. sshimunn
29. Nuyn
30. Mincun
31.trangtieude
32.Moonlove
33.Stella_Thanh
34.TócĐuôiGà
35.akim  
36.DenDen  
37.lovegiraffe_02
38.thanhthuyhp  
39.ilOveJK  
40.rosy_rosy
41.tieulong327  
42.lac_ys
43.sunlike  
44.Lusky_vh
45.amyruan  
46.090450  
47.licsu  
48.lovelygrade0507
49.congchuabipbip  
50.nhiT-ara
51.phuongha109
52.kiwonhappy

{:444:} Chân thành cảm ơn sự tài trợ của Congchuabipbip

P/S:
1. Cho Min: ko phải ss quên tên Bíp, mà là tại ss mần danh sách này để lát chuyển xèng lun, mà ko thể xèng Bíp chuyển lại cho Bíp được hihi...nên là vậy đó

Bình luận

thanks BTC nhìu nhìu lắm.. chụt chụt :3  Đăng lúc 15-11-2013 10:19 PM
e đã nhận được xèng, cám ơn ss pati, BTC và nhà tài trợ ạ. ^^  Đăng lúc 15-11-2013 09:45 PM
ui, danh sách hoành tráng quá, cảm ơn BTC và nhà tài trợ nhé :x  Đăng lúc 15-11-2013 08:36 PM
pati dành phần khó khăn nhất nè *hun cái*  Đăng lúc 15-11-2013 07:11 PM
Hình như thiếu tên e Bíp kìa ss =))), ngày nào cũng thấy mẹt e nó mà =))  Đăng lúc 15-11-2013 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10290#
Đăng lúc 15-11-2013 17:18:56 | Chỉ xem của tác giả

cre : DC

Bình luận

e thấy òi ss :))  Đăng lúc 15-11-2013 05:44 PM
Cai đã re-post bên kia rùi đó Bíp :)  Đăng lúc 15-11-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao