Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: msh2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nơi kiện cáo, giải đáp thắc mắc, ý kiến góp ý và đăng ký lập topic mới của membe

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 9-4-2013 10:54:05 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi, cho mình hỏi làm thế nào để tăng quyền đọc ạ? Mình biết là comment đúng luật thì sẽ được tặng điểm, nhưng còn quyền đọc thì phải làm sao để tăng lên a? Mình vô La Sharing sáng nay thì thấy một số phim yêu cầu quyền đọc là 15, có phải nếu mình được lên Amber thì quyền đọc sẽ tự động lên 15 ko a? Nhờ Mod chỉ giúp, cảm ơn bạn nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 9-4-2013 11:08:25 | Chỉ xem của tác giả
duahauyeu gửi lúc 9-4-2013 10:54
Mod ơi, cho mình hỏi làm thế nào để tăng quyền đọc ạ? Mình biết là comment đúng lu ...

Đúng rồi bạn ơi

Bạn lên được amber thì quyền đọc 15

Lên ruby thì được quyền đọc 20
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 9-4-2013 11:53:42 | Chỉ xem của tác giả
taysung gửi lúc 9-4-2013 11:08
Đúng rồi bạn ơi

Bạn lên được amber thì quyền đọc 15

Cảm ơn bạn đã trả lời giúp mình nhé. Mục tiêu là đến hết tuần này mình sẽ lên được Amber, cố lên cố lên. Viết bài thường xuyên cũng là 1 cái hay, trước giờ được xem miễn phí nên mình ngại viết, nhưng giờ thì có vẻ như mình đã có tự tin viết bài rồi thì phải ;), mình hứa sẽ cố gắng đóng góp cho Kites nhiều hơn. Sẵn đây cho mình hỏi, mình có thể giúp các Mod làm được gì, mình có thể mở máy từ 8h sáng đến 5h chiều, mạng cơ quan mạnh lắm ạ, và buổi tối nữa nhưng ở nhà thì hay chập chờn. Cám ơn Mod a.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 9-4-2013 21:07:44 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi mình hỏi muốn lên Amber thì bao nhiêu điểm. Cứ Cmt nhiều là được hả Mod
{:136:}

Bình luận

mình thay mod trả lời giúp nha,trên 50 điểm bạn ơi,bạn phải cmt 3 dòng trở lên nha,cmt 1 dòng mod xóa đó  Đăng lúc 9-4-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 9-4-2013 23:03:49 | Chỉ xem của tác giả
kimsoohee gửi lúc 9-4-2013 21:07
Mod ơi mình hỏi muốn lên Amber thì bao nhiêu điểm. Cứ Cmt nhiều là được hả Mod
{:13 ...

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở
Mình xin rút kinh nghiệm
Nhưng mà viết một dòng dài cũng không được là sao nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 10-4-2013 00:46:38 | Chỉ xem của tác giả
huhu...rất xin lỗi mod, mình không biết tại sao lại k vào down được mấy phim mới :(( vào link thì nhận được 1 câu phũ ơi là phũ : "Xin lỗi, trang này cần quyền đọc hơn 15 để truy cập" mình vào trang này khá là nhiều, nhưng vốn là người rụt rè trầm tính và cũng chưa hiểu rõ hoạt động lăm nên mình ít cmt hay đăng bài gì :(( nhưng dạo gần đây mình không down phim tại kites được nữa, buồn quá đi mất :( mod cho mình hỏi làm sao để có quyền đọc hơn 15 để down phim nhỉ ???

Bình luận

sr mod và m.n, t đọc mấy bài giải đáp thắc mắc của các bạn ở trên thì đã rõ về vấn đề mà t hỏi rùi :) thanks mod và m.n nhé :D lần sau t sẽ đọc kỹ hơn ^^   Đăng lúc 10-4-2013 01:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 10-4-2013 10:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, tụi mình phải hợp tác về vấn đề bản quyền này nọ, các Mod cũng muốn giúp kites.vn hoạt động bền vững thôi mà. Nên mọi người đừng than phiền về vấn đề quyền đọc nữa!
Cố gắng hoạt động để tự nâng cấp bản thân thôi, chứ đừng ngồi than thở nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 10-4-2013 10:09:57 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ơi cho mình hỏi
mình tốt nghiệp khoa hàn quốc, ĐH HN đc 1 năm rồi
mình xem film và cảm thấy rất thik các bài nhạc film vì hay và lãng mạn
thế nên mình muốn tgia tổ dịch để dịch các bài hát ấy ra tiếng việt
ngày xưa đi học điểm dịch của mình cũng ko tệ đâu
làm tn để tgia đc các tổ dịch sub nhỉ

Bình luận

cảm ơn bạn rất nhiều. về vấn đề tham gia subteam - sắp tới sẽ có đợt tuyển dụng bạn ứng tuyển để test nhé. Thân mến !  Đăng lúc 12-4-2013 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 10-4-2013 10:18:34 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi, sao mình cài avatar rồi mà mỗi lần comment không thấy nó hiện lên vậy mod?
Hic, mình không rành vi tính lắm, chỉ làm được tới đó mà ko biết tại sao nó ko hiện lên nữa!

Bình luận

bạn F5 vài lần là ok thôi, tớ có thể thấy avatar của bạn rồi này:)  Đăng lúc 10-4-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 10-4-2013 12:26:55 | Chỉ xem của tác giả
cho minh hoi , tai sao minh down phim ma no cu hien ra : trang nay can quyen 15 moi truy cap duoc vao a?

Bình luận

post bài từ 3 dòng trở lên và edit tiếng việt có dấu nha bạn.  Đăng lúc 10-4-2013 01:32 PM
muốn down các phim này bạn phải đủ 50đ, cấp amber thì mới down được nhé, bạn chăm post bài đúng nội quy là được thôi  Đăng lúc 10-4-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách