Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: haccihouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tổng hợp Twitter, CY World entries and messages

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-12-2011 14:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Update Twitter ngày 10,11/12/2011

2188w thực ra là gì … Đã lâu rồi kể từ lần cuối cùng tôi đến đây;;hmm…. Thời tiết quá lạnh … tuy nhiên mặt trời đã chiếu … Tôi thấy mọi người đang đạp xe bên Sông Hàn … Tôi cũng muốn được đạp xe đi dạo… với những bánh xe lao đi trong gió ㅠㅠ Khi nào tôi mới được đạp xe thật thoải mái ... ㅠㅠ

Cuối cùng … cũng về nhà và đã bị vùi đầu trong công việc … Ngày mai: 1- hoàn thành việc diễn một vở kịch … vẫn còn 4 cái báo cáo, 3 bài diễn thuyết, và 2 bài kiểm tra viết. Ngày mai sẽ chỉ xem 2 buổi biểu diễn thôi ..^^ Hmm… Ổn cả thôi … Tôi có thể làm được kekekeke

Những ngày này, đôi mắt của Nori … luôn điệu đà …hmm…

E-trans: PSHIFC
V-trans: Ruồi@kst.net.vn

PS: Trans cái này để chị Ú biết là em vẫn còn sống. Có điều em thật sự bận :(

Bình luận

2 chú chó của hye xinh phết :)) đúng là cả chủ lẫn thú cưng đều dễ thương  Đăng lúc 13-12-2011 06:46 PM
tw 2 đáng iu qá Lx  Đăng lúc 12-12-2011 06:51 PM
hay quá, thax em Ruồi đã cập nhật tw của bé Hye cho cả nhà biết là Hye bận sờ rộn như thế nào. Chu choa làm mấy bài tập như bé thì ... ốm chết, cái sự học v.vả   Đăng lúc 12-12-2011 04:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ltngalinh + 5 ôm ôm. ^^ Fighting!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 19-12-2011 16:45:45 | Chỉ xem của tác giả
Update Twitter ngày 17,18/12/2011

Đã khá lâu rồi tôi chưa post cái gì ~ Mong là các bạn vẫn ổn! Thời tiết thật lạnh. Sau vụ tai bạn xe hơi, đầu gối của tôi thường bị đau khi trời lạnh ㅠㅡㅠ Mọi người hãy giữ gìn sức khoẻ nhé!

Ah..! Ha.. Thứ Bảy, 18/2/2011!! FM của Shin Hye sẽ được tổ chức!! Mong các bạn có thể tới dự .. Hmm.. Đó cũng sẽ là bữa tiệc sinh nhật của Shin Hye...^^haha..

Và ... Thứ Bảy, 18/2/2011!! Fanmeeting tại Nhật ^^* Đó là fanmeeting đầu tiên của tôi ở nước ngoài và tôi rất lo lắng .. Tôi đang làm việc rất chăm chỉ để chuẩn bị, vì thế, hãy cổ vũ nhiệt tình cho tôi nhé!!!

V-trans: Ruồi@kst.net.vn

Bình luận

hye dạo này trốn kỹ quá :)  Đăng lúc 21-12-2011 07:06 AM
nhìn mẹc géc :(  Đăng lúc 19-12-2011 08:16 PM

Rate

ltngalinh + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 25-12-2011 21:22:10 | Chỉ xem của tác giả
Update Twit, blog, weibo ngày 24/12

Twitter
사랑하는 여러부우우운~~~ ♥
Merry Christmas~~~♥ 올 한해 마무리 잘 하시구요오오오~~!!! 내년에는 더 행복한 일이 가득하시길 바래요!!!

Các bạn yêu quý ~ ~ ~ ♥ Merry Christmas ~ ~ ~ ♥ Chúc các bạn 1 ngày tốt lành~~!! Hy vọng rằng năm tới sẽ tốt hơn năm nay !!

Weibo

중 국에 계신 많은 팬 여러분들!!! Merry Christmas~~~>_<!!!!!!!! 한국은 너무너무 춥네요 ㅠㅠ 화이트 크리스마스를 기대했는데.. 눈은.. 안 내리겠죠...? 한 해 마무리 잘 하시구요^^ 새해 복 많이 받으세요오오오!!!!!!

Các bạn Trung Quốc có khỏe không!! Merry Christmas~~~ >_< !!! Thời tiết ở Hàn Quốc rất lạnh TT_TT Hy vọng cho 1 Giáng Sinh trắng nhưng bây giờ... Nó ở đâu? Hy vọng năm nay sẽ có 1 kết thúc tốt đẹp để chào đón năm mới sắp đến ^^ Chúc mừng năm mới!!!!!

Blog
キーや‼‼
いよいよクリスマスです。
昨日韓国には雪が降りました。
東京はあまり雪が降らないことで分かっていますが、他の所はどうですか⁈
皆さんと一緒に雪を見たいですね~

Cuối cùng, Giáng sinh đã đến.
Ngày hôm qua Hàn Quốc có tuyết rơi.
Tôi biết rằng nó ko có nhiều tuyết như ở  Nhật Bản, nhưng những nơi khác thì thế nào?
Tôi muốn ngắm tuyết rơi với tất cả các bạn.

Rate

ltngalinh + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 29-12-2011 10:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Update mess trên DC gall ngày 27/12

안녕하세요 박신혜입니다

회사에서는 차기작 준비로 많은 시나리오와 시놉시스를 갖다 주시지만.. 이리저리 도망다니고 있는 중이거든요..;;; 하하 ;;;
뭐, 차기작에는 누구보다도 여러분께서 기다리시고 있다는걸 잘 알지만..
지금 제 건강을 챙기지 못하면 나이들어서 고생하겠다는 생각에 ^^;;;;
최근 신혜는 교정 받으러 다니고 있어요. 서 있는게 조금 불편하다는 생각이 들어서 큰맘먹고 갔더니
몸이 한쪽으로 돌아가고 다리도 휘구 .. 하하하 -_ ㅠㅠ 이게 무슨 망신인지..
그래서 재활을 다시 시작했답니다. 팔,다리 멀쩡하길래 괜찮은 줄 알았다고 했다가 엄청 혼났어요.. 하하하하;;;;
쉽지 않네요. 엄청아파요. 멍도 들구 -_ ㅠㅠ 그래도.. 받고 나면 시원하긴 한데.. 아픈건 어쩔 수가 없네요...;;;
참 ! 내년 2월 18일 신혜의 팬미팅이 열리는거 알고 계시죠 ?
얼마만에 하는 팬미팅인지..;; 무진장 낯설구 떨리고 부담감도 장난아니구 ...
기타를 치면서 노래를 해야하나, 춤을 춰야하나, 벌칙놓고 팬들과 게임을 해야하나...
고민이 이만저만이 아니랍니다.. 하하 ^^;;;
뭐 ... 1월1일 고백해야한다는 코우군... 여친이 생기면 팬질이 좀 줄어드냐는 타칭 중대생님 ....................
흑석동을 그렇~~게 돌아다니는데 날 못본건 내 잘못이 아니라 타칭님 잘못이라는 ... 별로 날 보고 싶으신 생각이 없으셨나봐요 ...
여기서 맨~~날 궁시렁대면서 열리는 팬싸인회는 한번도 안오구 .... 이번에 지켜볼거에요.. 다들 오시는지 안 오시는지...
2월 18일 토요일이에요.. 요즘회사 5일근무인거 다 알아요 .. 학교도 방학했는데 학생이신분들도 다아아아 지켜볼거에요 ....
와서 .. 다들 즐거운 시간 보냈으면 좋겠어요 ... ^^
날씨가 추운데 .. 내일이나 모레부터는 조금 풀린다고 해요..
다들 건강 조심하시구요. 목도리, 장갑 꼭 하고 다니시구요 .. ^^
2011년 얼마 안남았는데 다들 마무리 잘 하시구요. 2012년 새해 복 많이 받으시구,
원하시는일, 계획하고 소망하시는 일, 모두모두 이뤄지기실 바래요 ... 건강하세요 ..!!!
추신: 부탁이에요. 이름까지 언급해가며 안좋은 말 쓰진 말아주세요.
여러분의 부모님께서 여러분 각자의 이름이 인터넷에 올라 알지도 못하는 사람들에게
입에 담지 못할 그런 안 예쁜 말 듣는걸 보시면 .. 얼마나 마음 아프시겠어요....
부탁이에요.. 정말...

27/12: Tin nhắn của Shin Hye đến fan club Hàn Quốc.

Nội dung:

"Hình như đã nhiều ngày trôi qua rồi... ^^ Hi, mình là Park Shin Hye đây.
Thời tiết ngày càng lạnh,mọi người vẫn khỏe chứ...?
Mình nghe nói thời tiết ngày mai sẽ ấm hơn.
Tuy nhiên, phải cẩn thận nhé các bạn, cẩn thận để không bị cảm lạnh chứ? ^_^

Bây giờ các bạn đang làm những gì? Học kỳ ở trường của Shin Hye vừa mới kết thúc rồi.
Ngay sau khi hoàn thành việc quay phim, mình đã trở lại trường học, tiếp tục là một sinh viên, có một chút khó khăn...
Thực tế... một hoặc hai bài báo cáo đã không hoàn thành được... à, ha ha ha ha +_+;;;;
Cái gì... Mình đã bị điểm F nhưng nhưng không thể làm gì cả....-_n
Bây giờ thì học kỳ đã kết thúc rồi, Shin Hye lại tiếp tục thoải mái.

Hiện tại, Shin Hye đang đi điều trị, khi đứng cảm giác không được tốt lắm, mình nghĩ tốt hơn hết là nên đi,, như trông đợi, đó là vì một bên cơ thể mình không thể thoải mái quay qua quay lại;; sau khi bình bình phục từ sau tai nạn xe hơi, vẫn còn thấy run.(Hãy nhìn mình này... tay và chân vẫn còn nhanh nhẹn lắm... ha ha)"

Ngoài ra, hiện tại, mình đang chăm chỉ làm việc nhà...
Ở đây và ở đó, có rất nhiều chỗ không được ổn... vì vậy phải siêng năng đi khám...
Phải đi kiểm tra hết mọi chỗ thấy không tốt, tuy nhiên... cảm thấy có chút trễ,
cuối cùng cũng thấy sự quan trọng của sức khỏe... Xin lỗi...^^

Ồ!! Mình bắt đầu chuẩn bị fan meeting vào tháng 2 năm sau.
Sẽ có khoảng thời gian tuyệt vời với mọi người... thực hiện những gì mình vẫn mong ước trong đầu...
Cảm ơn quản lý của chúng mình, người luôn bận rộn chạy đó đây (tất cả mọi nơi)...
(Nếu mình không đề xuất... thì sẽ không làm việc... đúng không...?haha;;)

Sẽ rất tuyệt vời khi mình có thể trải qua khoảng thời gian vui vẻ với mọi người...^^
Mình sẽ cố gắng hết sức để chuẩn bị... các bạn sẽ đến chứ...??"

"Năm sau sẽ tròn 10 năm kể từ khi mình debut... thật thần kỳ... haha;;;; Bây giờ mình chỉ mới 22...^^
Mình sẽ thể hiện một hình ảnh khác của mình,
mình cảm thấy có áp lực... nhưng mình sẽ thật vui vẻ... vì vậy... các bạn hãy ủng hộ mình với nhé...
^^ Gửi đến các ngôi sao thân thương [fan club những ngôi sao]... luôn cảm ơn các bạn... ^_^

Không còn nhiều thời gian nữa là kết thúc năm 2011, hy vọng các bạn đều mạnh khỏe~~
Qua năm 2012, chúc cho các bạn có những bước tiến mới tuyệt vời và ước nguyện sự thành công cho mọi nỗ lực tương lai của các bạn!!"

E-trans: PSH.com
V-trans: [email protected]

P/S: đã xong, Múp ơi là Múp.

Bình luận

tụi mình ko phải sao...là trăng. hahaha.  Đăng lúc 30-12-2011 01:02 PM
vậy mình có phải là ngôi sao của Hye ko ;;)  Đăng lúc 30-12-2011 12:06 PM
hye dù có chút hâm hâm nhưng cũng ko phởn thế đâu :))  Đăng lúc 29-12-2011 08:19 PM
sặc.... e đang đọc... thấy đoạn "đi nấu cơm thôi" em giật mềnh nhóe... tưởng Hye đi nấu cơm k viết nữa =))  Đăng lúc 29-12-2011 05:25 PM
NHÌN cái pic đáng yêu quá@@  Đăng lúc 29-12-2011 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 5-1-2012 21:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Update twit (2/1)

@ssinz 새해 되자마자 맥북 에어가 내 손에!!! 내일 삼촌한테 열심히 배울거다..으하하!! 아 행복해>_<

Ngay sau khi năm mới đến, 1 chiếc Marbook air đã về tay tôi!!! Ngày mai phải đi tham khảo ý kiến bác về cách sử dụng nó!! ohaha happy >_<

Update Ameblo blog (5/1)

明けましておめでとうございます.
皆さん~‼ 明けましておめでとうございます‼ 新年あいさつが遅れて申し訳ありません(T_T) 皆さん~元気ですか? 1ヶ月半分後なら皆さんにあえますね~ 今度ファンミーティングで皆さんのために歌を呼ぼうと思います!!
ある歌が良いかコメントをつけてください!! お願いします

Chào các bạn!! Chúc mừng năm mới!! Xin lỗi vì lời chúc năm mới muộn màng này. (T_T) Các bạn đang làm gì? Khoảng 1 tháng rưỡi nữa là tôi có thể gặp tất cả các bạn. Fan meeting năm nay, tôi muốn hát cho tất cả các bạn. Nếu bạn thích bất kì bài hát nào, hãy nói với tôi.
cre PSH_SPORE
V trans: cún

Bình luận

ghi cre giúp ss.  Đăng lúc 2-2-2012 09:43 AM
ghi cre giúp ss.  Đăng lúc 2-2-2012 09:43 AM
fan nhật sướng ghê, đc hye hát cho nghe:))  Đăng lúc 7-1-2012 07:14 AM
@ ss an va : haha =)))))))))))))))))  Đăng lúc 6-1-2012 02:43 PM
"Nếu bạn thích bất kì bài hát nào, hãy nói với tôi".... "tôi sẽ tránh mấy bài đó ra"  Đăng lúc 6-1-2012 10:02 AM

Rate

haccihouse + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 20-1-2012 07:49:11 | Chỉ xem của tác giả
Update Twitter ngày 19/1/2012

‎[1/19] It's great that (the awards ceremony venue) is so near home keukeu~Only took 5 min to go home~ Today my waiting room was~ MY ROOM!!! Ohaha~ Bongji ah~Nori ah~ Your unni went to an awards ceremony today~~~{}#%~*[={+}~_|£<¥>+]*}*#+]+

RT 집이가까우니 역시 좋구나 쿠쿠~5분만에 집에왔어요~오늘 나의 대기실은 바로바로~내 방!!!으캬캬컁~봉지야~노리야~언니가 오늘 시상식을 다녀왔는데에에에~~~{}#%~*[={+}~_|£<¥>+]*}*#+]+

điều đó thật tuyệt(địa điểm lễ trao giải) rất gần nhà~ chỉ mất khoảng 5 phút để về nhà. Hôm nay đã chờ đợi tại phòng~ phòng của tôi!!! ohaha~bongji h~nori ah~ chị của các em đã đi đến một buổi lễ trao giải thưởng ngày hôm nay~~
cre: tw
p/s tính ra hi bị rảnh rỗi khi làm mấy cái này ~~~{}#%~*[={+}~_|£<¥>+]*}*#+]+

Bình luận

phòng đợi của Mụp gần với phòng đợi của Ftisland mà tên Ki hâm ở trỏng. hhahaha..Mụp hâm...chắc lâu ngày ko gặp mặt nhau nên đâm ra điên loạn chứ gì hahaha   Đăng lúc 22-1-2012 10:26 PM
@ ryn: biến đê  Đăng lúc 20-1-2012 10:20 PM
Không phải Hye nói nhảm tại ngừi dịch thôi ;))  Đăng lúc 20-1-2012 09:55 PM
có lẻ vui quá, ko kiềm chế đc cảm xúc nên cơn hâm của hye lên chăng :))  Đăng lúc 20-1-2012 06:58 PM
:)) hye nói nhảm  Đăng lúc 20-1-2012 11:44 AM

Rate

ltngalinh + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-1-2012 19:57:59 | Chỉ xem của tác giả
Update Twitter ngày 22/1/2012

"엄마아빠랑 가락시장에서 장보는 중에 아빠가 사다주신 곶감 냠냠>_< 새해 복 많이 받으세요~~!! 즐거운 설 연휴 보내시구요^ㅡ^"

" Was shopping with dad and mum,, buying persimmon yum yum>_< Happy New Year~~!! Have an enjoyable holiday^ᅳ^"

đang đi mua sắm cùng bố và mẹ,,đang mua hồng khô yum yum >_< chúc mừng năm mới ~~!! có một kì nghỉ thú vị nhé ^^
cre. tw

Bình luận

da mẹt hi đẹp tiệt dời :X:X  Đăng lúc 22-1-2012 10:40 PM
nhớ Hye quá ! hichic! Khi nào mới quay lại...đây ..huhu  Đăng lúc 22-1-2012 10:09 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ltngalinh + 5 ^^
nagasaki + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 30-1-2012 17:16:17 | Chỉ xem của tác giả
UPDATE TWITTER TỪ 23/01/2012 ĐẾN 29/01/2012

23/01/2012

Anh Jae-Hee à, em xin lỗi. Không có bánh 부추전 (một loại bánh ) rồi, keke. Thật là mệt ㅠㅅㅠ Mẹ bảo em không up tấm hình này lên … Nhưng!!! Em đã làm nó đấy >_<  Em phải khoe mới được!! Ohaha!! Ngày mai sẽ đi ăn với ba, mẹ và anh trai ^ㅡ^ Hạnh phúc quá ♥

23/01/2012

Ah … Ba quả là một đối thủ nặng kí ㅠㅠㅠ

25/01/2012

Shin Hye đã ngủ cả ngày hôm qua và còn không biết là tuyết đã rơi …ㅇㅅㅇ Tuyết đã chất đống ở đâu vậy ~?

26/01/2012

Trong giấc mơ của tôi … Rất nhiều anh chàng đẹp trai đã đến. Ohkakakaka>_< Ah, hạnh phúc làm saoㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Nhưng ... Gominam cũng ở đó ... Hmmㅇㅅㅇ??? Thế là thế nào …

27/01/2012

Tôi bị đau đầu cả ngày hôm nay, cảm giác như sắp ốm rồi …

27/01/2012

Tối thứ sáu !!!!!!!!!!!!!! Chị Young Mi rủ tôi đi xem buổi diễn Dynamic Duo +_+... Ohkaka>_<

28/01/2012

Buổi tối mất ngủ … Hôm nay là ngày của Cung sư tử, Cung sư tử, Cung sư tử ~ Tôi nên ôm sư tử suốt kỳ nghỉ cuối tuần … Nhưng tôi …! Chúc mọi người ngủ ngon

29/01/2012

Đã đi lễ xong!! Về nhà, về nhà thôi ~~!! Thực đơn của bữa trưa nay là món cà ri!! Cà ri hải sản với tôm và mực >_< Ohkakaka~

29/01/2012

Mọi người đều thấy lạ … yumyum ! Oozang Hye-Ra đã làm

29/01/2012

ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ đang xem “1 đêm 2 ngày” (Chương trình TV) ㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Chữ viết tay bé xíu của PD khi ăn Bibimbap thật là ngộ ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Ah, buồn cười quá >_<

V-trans: Ruồ[email protected]

Bình luận

giờ mới phát hiện hye vừa hâm, vừa lười gần giống mình. :)) hye tưng tưng nhưng fan vẫn yêu hye vậy thì chứng tỏ fan của hye cũng ít có tỉnh t ^^  Đăng lúc 2-2-2012 04:09 PM
hôm nay đọc tw của nó là nước miếng chảy tùm lum! thèm quá ! thèm cà ri tôm mực quá ...hichic  Đăng lúc 31-1-2012 03:34 PM
Sao có đứa tên Hi hâm dữ vậy :-S  Đăng lúc 31-1-2012 02:48 PM
ahhhhhhhhhhhh Suk cung Sư Tử ... ahhhhhhhhhhhhhhhhhh :)):)) hye mún ôm suk thì cứ nói thẳng ra nhóe =))  Đăng lúc 30-1-2012 08:21 PM
hye hâm thật :)) chào mừng thần dịch tw quay trở lại =))  Đăng lúc 30-1-2012 07:52 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
ltngalinh + 5 ^^
nagasaki + 2 Ủng hộ 1 cái

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 30-1-2012 20:32:45 | Chỉ xem của tác giả
Update Ameboblog ngày 30/1/2012

Hôm nay..
Tôi đã luyện tập bài hát mà tôi sẽ hát ở Nhật. Nhịp của bài hát nhanh và khó... Tôi sẽ ổn thôi... Tôi đã lo lắng. Xin hãy ủng hộ tôi để tôi có thể làm việc chăm chỉ hơn. p(^_^)q Hãy bắt đầu 1 tuần mới vui vẻ. >_<
------------------------------

Today…
I practiced songs that I will sing in Japan. The tempo of the song was fast and difficult… Will I be Ok… I’m worried. Please give me your support so that I can work hard p(^_^)q Please enjoy the new week.
--------------------------------------------

今日・・・
日本で歌う歌を練習しました。 歌が早くて難しかった(T_T) 大丈夫かな… 心配です。頑張れるように応援してくださいp(^_^)q 新しい一週間楽しく過ごしてください>_

cre PSH_SPORE
V trans: cún

Bình luận

mạnh miệng tuyên bố giờ thì chịu nhé hye :))  Đăng lúc 2-2-2012 04:10 PM
Haha cái tội bài nào cũng được nên giờ biết than thở cùng ai :))  Đăng lúc 31-1-2012 02:49 PM
bài lào mà nhanh ? Every day loving me satang hae just be my love!  Đăng lúc 30-1-2012 10:00 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
ltngalinh + 5 ghi cre em nhé.
nagasaki + 2 Ủng hộ 1 cái

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 2-2-2012 09:42:02 | Chỉ xem của tác giả
Update Ameblo Nhật ngày 9/01/2012

Hôm nay là thứ 2~ Một tuần mới đã bắt đầu!!
Tôi đã đọc hết comment của tất cả các bạn!! "Lovely day" được chọn lựa nhiều nhất(//∇//) Có bất kỳ bài hát tiếng Nhật nổi tiếng nào không? Các bạn hãy để lại lời nhắn về bài hát tiếng Nhật mà các bạn muốn tôi thể hiện (tại FM ở Tokyo) nhé. >_<

Update Ameblo Nhật ngày 19/01/2012

Xin chào!!
Đã lâu không gặp các bạn (*^o^*)
Các bạn thế nào rồi?
Tôi thì vẫn khỏe!!
Hôm nay tôi sẽ tham dự Seoul Music Awards với vai trò là người trao giải!!!
Bản thân tôi cảm thấy rất phấn khích!!
Các bạn sẽ xem tôi chứ?

Update Ameblo Nhật ngày 26/01/2012

heartstrings~>_<

Các bạn~ Xin chào!! Ngoài trời thì lạnh, các bạn làm gì lúc này? Vì trời lạnh nên tôi ở nhà nghỉ ngơi thôi. DVD Heartstrings sẽ sớm được phát hành!! Các bạn vui lòng chờ thêm nhé p(^_^)q

Update Ameblo Nhật ngày 2/2/2012

Đã khuya rồi. Tôi đang nằm trên giường ^^;; Bây giờ ở Seoul là -17℃. Ah-!!!!Lạnh quá... Ở Nhật có lạnh không vậy? Lạnh~ Lạnh~(T_T) Các bạn à~ Đừng để bị lạnh nhé!! Và cuối cùng!! Chúc ngủ ngon~~~~^ - ^

E-trans: [email protected]
V-trans: [email protected]

Bình luận

Mún ôm Hi qớ Hi ơi ~~~ :((  Đăng lúc 2-2-2012 04:12 PM
thời tiết mà âm 17 độ thì ôm gấu ko ấm hơn đâu hye ơi :))  Đăng lúc 2-2-2012 04:11 PM
-17* => :| sống kiểu gì . DVD Heartstrings <3 có bán ở VN kô nhỉ :(  Đăng lúc 2-2-2012 02:22 PM
đây là Blog ở Nhật mà ss ;)) tranh thủ nịnh fan Nhật thì mấy hum nưa mấy bạn ấy mới đi dự FM chứ :))  Đăng lúc 2-2-2012 01:09 PM
hê hê hê! sao mà chỉ nhắc đến các bạn ở Nhật??? Hay là đang muốn ám chỉ ai ở Nhật??? Nhắc đến HS nữa kìa? Chụp hình với con gấu trong HS nữa kìa...  Đăng lúc 2-2-2012 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách