Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
911#
Đăng lúc 28-12-2013 12:36:38 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh ôm của Bông - Jung ở Hàn mọi người ạ, nhìn lại cái gif thì sẽ thấy bảng hiệu tiếng hàn. Mình nghĩ Bông sẽ thi đấu ở Olympic Sydney thôi, ngôi sao quốc tế mà. Đội tuyển quốc gia trước khi thi đấu cũng phải họp báo quê nhà các kiểu, rồi mới đi được, xem thời sự và tin của Kim Yuna, nên mình nghĩ thế. Mà nếu vậy Bông sẽ về Hàn vào mùa hè, mà phim đang tháng 1 đúng không? Mình muốn hai ng bọn họ cần thời gian k quá vội mà k ngâm dấm, vài tháng xác định,rồi hẹn họ hai năm là đủ.Họ cần hiểu biết nhau hơn nữa, xây dựng mối quan hệ bền vững, chứ cầu hôn luôn thì rồ man tic quá, k thích:">
À mà phản ứng của Bông lúc Jung ôm trong preview y hệt hôm sập TTTM luôn, cũng kiểu gượng gượng k biết làm gì, k hiểu sao lại thế, chứ k phải cậu ta đau đâu. Cậu ta chắc phải mất một hồi rồi ms ôm lại:">, chứ nếu là mình đc cậu ta ôm thành rệp ký sinh trùng ,k rời rồi, lol

Bình luận

hnay kiểu j mình cũng đu, mạng chập chờn, hấp hối, thì vừa đu vừa xem tt, mà mong là reveal từ đầu tập cho yên tâm :D  Đăng lúc 28-12-2013 01:22 PM
à ừ nhí. hana nói mình mới ớ ra, nhg chắc chắn hai cảnh khóc vs ôm khác nhau, nên mình nghĩ Jung khóc > tìm gặp Oppa, rồi sau đó muốn làm gì thì làm>.<  Đăng lúc 28-12-2013 01:22 PM
Na ôm B là 2 bạn đang mặc đồ mùa đông mà, nhưng mình cũng ủng hộ vài tháng xác định rồi từ từ 2 năm cưới, mong là tập 21 đc xem nh moment chút chút  Đăng lúc 28-12-2013 01:21 PM
=)) khổ thân, chak tui cũng chờ tường thuật, sợ tối nay còn k đu đc kite nữa này, mạng miếc muốn đập gê  Đăng lúc 28-12-2013 01:17 PM
k, phải nấu cơm, rửa bát, tui mà vớ lấy lap mẹ tui dọa sẽ cắt wifi, mọi ng tường thuật để mình lướt đt được  Đăng lúc 28-12-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

912#
Đăng lúc 28-12-2013 12:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Update tình hình tập 20.

- Lý do chơi bóng chày của Bongie: Ngày trước cứ mò cua bắt ốc, lấy đủ thứ lý do cao cả to tát ra để giải thích cho tình yêu bóng chày của em nó, giờ nghe em nó trả lời xong, mình suýt thì té ghế . Đơn giản là thầy chủ nhiệm cấp 2 bảo em chơi thử, thế thôi. Nghĩ kỹ thì đúng lắm, thằng Bông nó đơn giản, chơi thì chơi thôi, chứ trong đầu nó có nghĩ gì đâu

- Lý do chia tay của Na-Rác: Na hỏi thăm về Rác và gia đình (mẹ Rác mất, Rác bị cảm), Rác bảo xin lỗi, em lo lắng nhiều rồi phải không. Na hỏi lại, vì sao anh phải xin lỗi? Đó là lỗi của anh à? Ô pa có lời nào khác ngoài lời xin lỗi để nói với em không? Tại sao anh lại thấy có lỗi với em? Ồ pa à, với anh em chỉ là cô em gái nhỏ, người mà anh muốn dành những điều tốt đẹp nhất, vui vẻ nhất. Đó là tình cảm gia đình. Trước đây em không biết lý do mình chia tay, em chỉ nghĩ chúng ta cũng như những cặp đôi khác, mất dần tình cảm với nhau và gặp phải nhiều vướng bận khó khăn. Nhưng bây giờ em đã hiểu tại sao chúng ta lại chia tay -> Flashback. Ban đầu hai người vẫn vui vẻ liên lạc với nhau thường xuyên, Na còn đánh dấu ngày mổ đầu tiên của Rác. Sau đó là những cuộc gọi lỡ rồi xin lỗi, những lời hứa hẹn rồi lại thôi. Mẹ Rác vào viện, mẹ Rác mất, Rác chỉ nói tất cả đều ổn, em không phải lo (Vấn đề ở đây là trao đổi, trao đổi ấy ạ )

Voiceover của NJ: Vì chúng tôi đã ở bên nhau 20 năm như anh em thực sự, ô pa phải luôn là ô pa, còn tôi phải luôn là cô em gái nhỏ...Vì cảm giác có lỗi, mang ơn và bất an khi chúng tôi phải hoãn lại hôn lễ, chúng tôi luôn luôn xin lỗi, cám ơn và thận trọng.

Khi mẹ Rác mất, Rác không báo tin cho Na và dặn Hae Tae giấu Na để Na khỏi lo lắng, đến khi Na biết qua mẹ mình và gọi cho Rác, Rác nói ổn và sau đó lại nhờ Hae Tae nói với Na đừng về, không cần thiết. Ôi, communication, communication!!! Thời gian trôi đi, đến một email cũng không có và kết lại trong suốt thời gian quen nhau, hai người chưa ai nói được 1 câu "Saranghae"!!!

- Lý do Bông bỏ đi:
+ Bông nhận ra Na tránh mặt bạn của Rác, đi cầu thang bộ thay vì đi thang máy (ngại gặp lại Rác?), khi bạn Rác nói chuyện Rác sốt cao, nằm lỳ ở nhà không thèm uống thuốc, Na có vẻ buồn, tay nắm chặt dây túi xách. Một lần Bông đau tay quá tỉnh giấc thấy Na không ngủ, ngồi ở ngoài hành lang nhìn chằm chằm điện thoại.
+ Bông và những người bạn ở bệnh viện: Hae Tae phàn nàn mấy hôm nay mình chăm Suk Suk, mình đi đâu nó đi đấy, ăn phải cùng ăn, ngủ phải cùng ngủ, thế mà vừa thấy mẹ nó, nó đã đá bay mình.
YJ bảo: đương nhiên rồi, đương nhiên nó phải thích mẹ nó hơn rồi.
SCP: cậu tưởng thằng bé sẽ bám cậu vì nó rời mẹ nó có mấy ngày à? Cậu không bằng được mẹ nó đâu, cậu không thắng được đâu, đồ ngốc. Xem thử mà xem, dù cậu có trông nó 100 ngày đi nữa. Đừng bao giờ nghĩ tới chuyện đấy.
HT: Không biết đâu, tớ không chấp nhận được. Là tự nhiên, bản chất của con người, Suk Suk cũng không thể làm thế với tớ được.
Bing: Này, nó mới có 6 tuổi thôi, 6 tuổi. 6 tuổi thì có gì sai chứ?
HT: Cô ấy nói "Tình yêu thay đổi và chuyển hướng." Quảng cáo của Kim Min Hee ấy. Tình yêu của nó sẽ thay đổi và chuyển hướng.
=> Na khịt khịt, Bông buồn buồn ()
+ Cảnh sau Bông thấy gói thuốc cảm trong túi NJ.

Quên mất voiceover của Bông khi flashback:
"Không có mẹ, không có bố, chỉ cần có bóng chày, đã đủ để tôi ngập mình và bận rộn. Với tôi sự cô đơn là thứ gì đó len lỏi làm đầy những cuộc sống trống rỗng (?). Tôi tin rằng nó là thứ cảm xúc vô nghĩa. Rồi một ngày khi tôi 20 tuổi, cái ngày mà tôi để dành một phần của tôi cho người ấy, phần rỗng không bắt đầu cảm thấy cô đơn và một phần của trái tim tôi bắt đầu biết đau. Rằng đó là sự cô đơn, rằng tôi là một người cô đơn. Tôi đã nhận ra vào lúc ấy. Tôi nhớ cô ấy vì tôi cô đơn và vì tôi nhớ cô ấy, tôi càng cô đơn hơn. Nó chưa phải kết thúc khi mọi thứ vẫn chưa chấm hết. Nhưng nếu nó là một trò chơi không có hồi kết, tôi phải tự mình chấm dứt nó. Nếu có thứ gì đó không thể đạt được dù tôi đã đau khổ 10 000h. Thì ít nhất, vì cô ấy, tôi phải từ bỏ. Tôi phải bắt đầu kết thúc nó."

Bông quyết định rời NJ, gọi NJ đến quay quay cái tay mấy vòng, bảo mình khỏe rồi (ờ hờ), không cần tới nữa đâu.
NJ vẫn tới nhưng không thấy Bông đâu, hoảng hốt chạy ra ngoài. Lúc ngồi trên taxi,... NJ nhận được tin nhắn của Rác "Ồ pa đây, em đến một lát được không, anh đang ốm." => NJ khóc nức nở, quần áo giống y hệt cảnh đến nhà Rác trong preview, không cùng một bộ với cảnh ôm Bông nhé.
Bông nói chuyện với bác sĩ, xin lỗi vì đã ra viện sớm. Bác sĩ bảo vẫn chưa điều trị xong, phải thêm 1 thời gian nữa cậu mới hồi phục được. Bông xin lỗi lần nữa, bảo em sẽ đến BV mỗi ngày => Cảnh TV Bông sang Mỹ.

Bình luận

đã hiểu tại sao tên wp là bắt đầu bằng kết thúc  Đăng lúc 28-12-2013 04:08 PM
nốt cái voiceover của Bông :'(  Đăng lúc 28-12-2013 03:49 PM
k phải gọi -> nhận đc tin nhắn của R  Đăng lúc 28-12-2013 03:27 PM
Mình thấy Na vội vàng chạy ra ngoài, va phải một người nên bị rơi đt. Sau nó là cảnh Na lên taxi, nói địa chỉ (k có tiếng), rồi lúc trên xe, có mở đt ra ktra n   Đăng lúc 28-12-2013 03:26 PM
Mura-chan: tớ nghe đồn có cảnh N k tìm thấy B rồi đánh rơi di động rồi mới đến cảnh ngồi trên taxi đúng k? Hình như N có cố liên lạc với B nữa?  Đăng lúc 28-12-2013 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

913#
Đăng lúc 28-12-2013 13:11:33 | Chỉ xem của tác giả
http://news.line2day.vn/article. ... amp;categoryCode=PU đọc cái này có thêm động lực : đùa chớ tối nay tui muốn coi live T____T mong cái mạng cà rựt ở nhà k bị hâm dở T___T điên mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

914#
Đăng lúc 28-12-2013 13:17:05 | Chỉ xem của tác giả

Hôm trước mình có hứa hẹn với 1 gái nào đó nhà mình là sẽ làm vid Bong with caps. Hôm nay mình trả bài đây
Rất xin lỗi vì tuần này đi làm hơi bận, tối về lại cuống lên lội page nhà mình với soompi nên giờ mới rảnh rang làm đc

Mới đầu mình chỉ định làm 1 vid ngắn ngắn thôi, ai ngờ mò xem lại thấy cảnh nào Bông đội mũ cũng cute quá thành ra mới có trò Part 1,2,3

Hơi bị dài dòng, cả nhà thông cảm nghen. Mình làm vid cũng ko chuyên nghiệp lắm, thể hiện tinh thần fangirl là chính thôi Đừng chê nghen :">

P/s: Nhớ xem HD :">

Bình luận

ờ đó, đến đội cái khăn mũ Ả rập cũng thấy xinh zai như kia cơ mà :3  Đăng lúc 28-12-2013 01:59 PM
thế mà Na nỡ nhìn cái mũ thân yêu rồi vứt xó, k thương tiếc, k rung động, đến khó hiểu, phải mình ấy à, ....k thể nói nên lời  Đăng lúc 28-12-2013 01:46 PM
CB đội mũ trai là xinh nhất :)  Đăng lúc 28-12-2013 01:41 PM
đây đây, nàng hứa với ta nè, cái hình lần trước abc làm đã phê, cái này động đậy còn phê hơn, mấy cái mũ đẹp gì đâu, Bông đội mũ trông khác hẳn, như vđv   Đăng lúc 28-12-2013 01:39 PM
Ta cũng đã làm CN with Caps mà chỉ toàn hình chứ ko có động như này :) good job :)  Đăng lúc 28-12-2013 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

915#
Đăng lúc 28-12-2013 13:21:36 | Chỉ xem của tác giả
[Update] Free Hug

Quang cảnh tại Myeong Dong hiện nay trước khi giai xuất hiện 4h chiều (tầm 2h bên mình)
Chài ơi, đông nghẹt lun, mà toàn gơn mới chết chứ, ước gì đang được chen chúc bẹp ruột tại nơi nàyyyyyyyy
Nhìn như lễ hội vậy đó! Bạn Bông nhà ta hót quá!

Cre: DC,Nate

Bình luận

@hana: chưa thấy tin cắm chốt đêm qua nhưng 6h sáng thì có rồi =))))))))  Đăng lúc 28-12-2013 02:37 PM
trời ơi cảnh tượng đông nghẹt  Đăng lúc 28-12-2013 02:29 PM
hiuhiu t cũng muốn bu zai ở đó :(((((((  Đăng lúc 28-12-2013 02:12 PM
Không biết Bông sẽ sống sót sao qua vụ này đây =)) Phải mình thì mình tranh thủ ôm rồi hôn cho mấy phát =))  Đăng lúc 28-12-2013 01:50 PM
pha này thì ôm muốn gãy tay lun :))  Đăng lúc 28-12-2013 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

916#
Đăng lúc 28-12-2013 13:53:30 | Chỉ xem của tác giả

Thấy trên soompi một bạn bật khóc khi thấy Suk cầm máy ảnh của chính hắn Thiên hạ sẽ ngàn lời ngậm ngùi ca thán cho những tác phẩm sắp tới của Suk

Bình luận

Giữa show mà lão cũng đè ngta ra chụp đc nữa  Đăng lúc 28-12-2013 04:17 PM
cũng may là chưa ngất :))  Đăng lúc 28-12-2013 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

917#
Đăng lúc 28-12-2013 13:58:00 | Chỉ xem của tác giả
pht gửi lúc 28-12-2013 12:45 AM
Chòi, đập vào mắt là cái tít này, nghe sợ quá đi...
http://kites.vn/thread/-reply-1994- ...

cái cảnh na khóc lúc đến nhà R, theo em cảm nhận thì không phải khóc vì nhận ra vẫn còn yêu R, muốn quay lại với R đâu @@ Mà dường như là N khóc theo kiểu 1 đứa trẻ con vừa mất đi thứ đồ mà nó yêu thích nhất ấy ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

918#
Đăng lúc 28-12-2013 14:22:22 | Chỉ xem của tác giả
nơi ng con zai mặc đồ bóng chày freehug đơi

@Kathy có nơi đó k, nhà tìm

cr logo

Bình luận

chắc kín tiếng hơn  Đăng lúc 28-12-2013 03:06 PM
mình nghĩ mấy bà chị fan rác toàn là mấy bà chị thích tình yêu hồng phấn, thích mấy vị bác sĩ thiên tài như rác rồi đâm ra mơ mộng về rác, còn fan bong bên hàn   Đăng lúc 28-12-2013 03:06 PM
Hihi, ghét đâu k thấy, chỉ thấy rate cao dần đều với fan thì tụ tập đông như thế này đây :D  Đăng lúc 28-12-2013 02:43 PM
k biết nên mừng hay nên tủi cho anh nhà ta :))  Đăng lúc 28-12-2013 02:36 PM
có khi nèo kathy chết chìm tr biển ng rồi ko =)) đông khiếp, = mấy chục lần em YJ :)) Bông ơi đừng để vừa phất fan nhận đc tin dzữ nha :v chết ngạt :P  Đăng lúc 28-12-2013 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

919#
Đăng lúc 28-12-2013 14:30:32 | Chỉ xem của tác giả
Có ai khùng như tui không chời, từ tối qua giờ ngồi soi lại từ tập đầu giờ luôn. Tui là tui khẳng định chắc chắn 100% Bông khùng hắn làm chú rể đó. Năm 2013 hắn là thèng cha chủ nhà đó. Ai ko tin tui cứ ngồi coi lại từ tập đầu đi rồi biết :v BK cứ troll lung tung chứ từ đầu đã rõ là anh Bảy rồi. Tuôi nói thật là nhà mình tối nay cứ bung xòe thoải mái đê, ko phải ôm tim làm gì hết á. Giả mà có vụ cá độ nào về đội a chồng là tui đặt hết $ kites lun vô kèo này.
Vô nhà mình lên dây cót cho các fan gơ như vậy nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

920#
Đăng lúc 28-12-2013 14:36:38 | Chỉ xem của tác giả
[Update] Free Hug

Giai xuất hiện rồi này, chắc làm cái trái tim to chảng cho fans nữa chứ, không biết đông như này có thực hiện Free hug được ko ta?

Cre: DC

Bình luận

ta edit r. cô update tiếp nha :D  Đăng lúc 28-12-2013 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách