Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SupiaSup
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thực tập sinh của YGE và JYPE cùng thi đấu trước Yang Hyun Suk và J.Y.Park trong

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-9-2013 21:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là cực kì ấn tượng vs các JYP trainees

Xem cái trailer nhìn mặt ko ấn tượng lắm cơ mà sai khi xem vid thì bấn luôn. Đứa nào nó cũng kute ra mặt, miệng cười tươi, tâm trạng thì thoải mái, sung cực kì ^^

Nhảy nhót, chơi nhạc cụ, rap, hát hò đều ổn, mà rap chất quá, hơn mấy anh già nhà 2pm luôn thì phải ^^

1 phần vì chúng nó là khách mời, ko bị áp lực cuộc thi nên thi đấu thoải mái hơn, cứ thế mà diễn thôi. Còn bên WIN ngoài 2 cậu bạn ra thì có vẻ rất căng thẳng

Dù sao cũng cảm ơn chương trình WIN, tụi iu JYPE mới có dịp để thấy trainees nhà JYP, khỏi đoán già đoán non, mới biết được Brian Kang, Mark, Jackson, Bambam, trời 9 đứa mà 5 đứa ở nước ngoài hay ngoại quốc rồi, ko biết còn ai ko.

Cái nhóm vocal chơi nhạc cụ có mấy chàng cũng dễ thương ko kém ^^

Nếu Mark vs Jackson mà vào JJP thì chỉ có JB là vocal chính thì có vẻ ko ổn lắm thì phải

Để xem bố Park dự tính như thế nào,

Ôi mẹ ơi, 4 nhóm lận đó, tui hóng quá ^^

Bình luận

s thì ko nghỉ thế đâu, nhóm nhạc cụ như cnblue hay ft cũng khối fan mà. e ko thể nào bắt 2am nhảy đc, tội các bạn í lắm  Đăng lúc 15-9-2013 09:37 PM
mà kiểu này dễ chia như 2pm với 2am quá, 1 nhóm thiên về nhảy, rap, 1 nhóm nhạc cụ với hát, nhưng em chả thích, kiểu này tụi nhảy rap bao h cũng nhìu fan hơn! :))))   Đăng lúc 15-9-2013 04:28 PM
thấy mấy bạn có mấy cái tên tiếng anh thì nổi trội hơn ak ss, tự nhiên nge mấy bạn rap xong em đâm ra thích rap lun, tại nó chất quá ^^  Đăng lúc 15-9-2013 04:24 PM
uhm! mà s thích bạn Mark! ;))  Đăng lúc 15-9-2013 04:10 PM
hehe, lượm được trên mạng, tại nó kute quá ss à ^^  Đăng lúc 15-9-2013 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-9-2013 21:49:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy thực tập sinh của cả 2 nhà đều rất là tài năng (không tài mới lạ đó).Nhưng bên YG áp lực,stress cao hơn JYP nhiều nhiều.Hichic. Team nào win thì sẽ debut luôn.Không là về vườn. Cá nhân mình thấy vô cùng quá đáng. Kiểu như thi đại học vậy.Tập luyện khổ sở kiên trì mấy năm liền vậy mà bị đánh giá qua 1 show có 100 ngày.Lại qua khán giả bình chọn nữa chớ. Mình mong team A win nhưng lại thích tinh thần của team B hơn. .Team B không hiếu sao rất là mang tinh thần làm việc nhóm.Kiểu như 1 người không hoàn hảo nhưng cả nhóm lạ rất tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-9-2013 21:56:19 | Chỉ xem của tác giả
bên YG do áp lực quá trong khi JYP lại vui vẻ nên trình diễn thoải mái hơn, mấy bạn trainee dễ thương quá đi
mong chờ các bạn debut, bên team A hát tốt hơn nhưng cách làm việc nhóm có vẻ không hiểu quả lắm, nhìn không đồng bộ bằng team B, thích Seung Hoon từ KS1 muốn nhìn bạn trên sân khấu nhưng tình hình team A có vẻ không khả quan cho lắm, bên A thì hát tốt hơn nhưng B rap và nhảy lại tốt hơn bên B cảm thấy không có giọng ca nào hay và đặc biệt cả, cứ theo đà này chắc bố Yang sẽ để KSY solo còn debut team B mất, ai cũng có tài nhưng Team A mà không debut Seung Yoon thì solo được vì có giọng hát quá hay chứ còn mấy mem còn lại biết làm sao đây, híc
p/s: cái ảnh của  Seung Hoon với Jea Hung thật ngàn chấm, bạn Seung Hoon rât thích kiểu ban phát thế này,LOL, trong win cùng có màn ban phát cho Seung Yoon
thích bạn Bam Bam, cái tên nge dễ thương quá đi, nhìn lí lắc giống JR quá đi, cả Jackson nữa không hiểu sao khi cuwoif lại giống chansung
đương nhiên mong chờ nhất trong nhà JYP là jea hung rồi.keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-9-2013 22:10:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật sự bất ngờ đấy
Khi có tin gà 2 bên đấu vs nhau mình hoàn toàn lo lắng cho JYP nhiều lắm. Vì thấy bên YG PR cho nhóm mới khá tốt và cung tài năng nữa. Nhưng xem clip xong thì chỉ biết mở to mắt và gật gù thôi. ko nghĩ dc đến việc JYP lại đang dấu nhẹm mấy đứa thiên tài này. Quá tuyệt vời luôn đó.
YG có vẻ bị yếu thế do trình diễn bên sân nhà JYP, vs lại tâm lý ko vững lắm, chắc do áp lực cạnh tranh còn bên JYP thì tự do và phóng khoáng nên làm tốt hơn.
YG fan cũng đông hơn nên lo lắng lắm nhưng ko ngờ cư dân mạng lại ủng hộ gà của JYP. Xin cám ơn :D
ps: DẪU SAO BỐ KHỈ GIÀ VÀ CHÚ YANG XE ÔM THẬT SỰ LÀ BẠN TỐT ĐÓ :)
ps: có niềm tin vào thế hệ trẻ JYP và sự sát nhập thành 1 cùng hướng đi mới của JYPE. Gà tài nang thế cơ mà. :D.
Phát cuồng rồi =]] =]] =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-9-2013 22:47:30 | Chỉ xem của tác giả
Xem bản raw lại mấy lần rồi mà vẫn phấn khích màn dance của JYP team. Các bạn í nhào lộn rồi màn đẩy ở khúc cuối mới kinh khủng chứ... Ko biết lúc tập thì kiểu j cũng bị chấn thương quá. Phải nói là training nhà JYP quá đỉnh, từ hồi Kpop Star đã thấy JYP mạnh về khoản này rùi, nhưng mà chiến lược này kia thì chán quá... Sợ traning cho tốt rồi sau này mấy bạn trainee lại ko trụ được với cty, đành debut ở 1 cty khác T.T
Mấy bạn YG cũng chất nữa. Xem WIN từ tập đầu, mình thích team B hơn team A vì có bạn B.I quá giỏi đi, bạn Bobby cũng dễ thương nữa. Còn Ji Woo team A trông bạn í ko giống YG style lắm, nhìn hiền hiền như ca sĩ ballad vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-9-2013 22:54:20 | Chỉ xem của tác giả
Theo quan điểm của mình như sau

Về rap, mình nghĩ 2 bên ngang tài ngang sức nhau nhưng mình nghiêng về chọn JYP nhỉnh hơn 1 chút
Về nhảy, mình chọn YG vỉ mỉnh thấy nhóm B dance khá tốt mặc dủ bên JYP nhào lộn nhiều nhưng mình bài dance bên YG chất hơn
Về hát, do 1 bạn YG quên lời nên mình thấy ko tốt bằng JYP mặc dù mình đánh giá cả 2 bài đều hay nhưng tính về tính đồng đều và hoà âm giữa các thành viên thì mình chọn JYP, tổng thể hát thì họ good hơn nhiều.

Tóm lại, theo mình JYP thắng trận này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-9-2013 23:00:39 | Chỉ xem của tác giả
lần này trainee của JYP mạnh quá~~~~
nhưng bên YG đang phải chịu áp lực của chương trình sống còn mà...nghe có vẻ team b đang làm rất tốt, team a có khá nhiều lộn xộn. vẫn chưa đặt tình cảm vào bên nào cả nên là ai thì cũng cổ vũ hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-9-2013 23:03:57 | Chỉ xem của tác giả
Đợi tin này từ sáng, cám ơn chủ thớt dịch tin...

Bị bấn mấy trai trẻ nhà jyp từ hôm qua (cuối đầu tạ lội với trai già và tình yêu), không biết tua lại bao nhiêu lần từ rap đến dance rồi cả vocal nữa. Mấy bác rap theo phong cách Âu Mỹ quá (cơ bản chả bạn nào người Hàn)... hihi... Còn nhảy thì là đỉnh của đỉnh cao rồi (chắc bố sợ mai mốt ko debut được làm idol thì xin vào gánh xiếc nhào lộn)... Vocal thì thích nhất bạn từ Kpop star và bác ngồi giữa, bạn chơi or giọng cao và trong quá (nhà JYP nổi tiếng về vụ hát có cảm xúc mà bố để thế nào mà bác YG chê thiếu cảm xúc thế kia). Đặc điểm chung các bác sẽ thấy cái vụ nửa nửa của bố khá rõ.

Cơ bản đã bấn trai trẻ vì các e còn trẻ, khỏe và ko có... (đề nghị bố chăm sóc các bé kỹ càng thêm chút nữa rồi tung hàng đi con già rồi khó đu với bố lắm). Kết nhất e Mark, tình yêu thứ 3. Mà kiểu này chắc phải lập fan club của bọn trẻ trước khi chúng debut mất... hihi...

WIN này làm nhớ đến Hot Blood một thời của bố, mà nhìn trai mình lên sàn e nào cũng rạng rờ như hoa ý. Chắc lâu ngày mới được show tý tài nghệ học từ bố. Ai biết được các e đã phải chịu khổ thế nào với bố. đợi vài năm nữa rồi các e nhớ chia sẽ nhé.

P/S: Nhìn bố rạng ngời trong lúc bọn trẻ biểu diễn con rất vui nhưng đề nghị bố bảo con Su hướng dẫn cách rửa mặt hay giới thiệu sản phẩm của fS để da bớt nhờn nhé!!! Hoho

Bình luận

trai già r sẽ sớm bị đá LOL thấy tội nghiệp quá, mà biết sao h, tụi trẻ làm mình quá bấn! ko thể kìm nổi LOL  Đăng lúc 20-9-2013 02:46 PM
kì này 94er hơi bị nhìu LOL bấn nhất jackson và mark, r tới Jeahyung  Đăng lúc 19-9-2013 09:23 PM
e kết nhất Mark nè s *bắt tay*  Đăng lúc 19-9-2013 07:59 PM
nghe bọn nó bảo gốc Việt, và em đấy sống ở Cali ;))  Đăng lúc 15-9-2013 05:40 PM
nghe đâu nhóc đấu gốc Việt í, vì tên ẻm là Mark Tuan ;))  Đăng lúc 15-9-2013 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-9-2013 23:07:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem rồi , thấy thương tụi nhỏ lắm !

Vì áp lực mà , bên JYP tự tin hơn hản vì tâm lí thoải mái , Cam quay đến đúa nào mặt cũng tươi roi rói

Còn mí nhóc nhà YG , nét mặt rõ căng thẳng , chúng nó đâu chỉ có đấu với JYP

Mà còn phải đấu tranh tâm lí vì cuộc chiến sống còn này

Cá nhân mình thấy bài nhảy của YG tốt hơn , đương nhiên đội JYP ấn tượng hơn vì có mí màn nhào lộn đắc sắc , nhưng mà ko hiểu sao mình thấy bài nhảy của YG hay hơn , có sức thuyết pục hơn

Còn phần hát thì JYP thắng rồi , bạn Jin Woo quên lời

Ai nói gì nói chứ mình vừa thấy giận vừa thương Jin Woo , bạn ấy thuộc kiểu ng tự ti , lúc  nào cũng lo lắng , hồi hộp , đương nhiên ai cung lo lắng nhưng điểm yêu của bạn là nó thể hiện quá rõ trên gương mặt

Vẫn dành tình cảm cho A hơn 1 chút , nhwung B cũng rất tài năng , cơ mà B lại ấn tượng bạn B.I nhất , còn A thì thik tất cả :) nhất là Min Ho và bổ luống ")

A , B 5ting !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 15-9-2013 01:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Bố Park, ổng tuyển lựa Trainee xuyên quốc gia lun... hết Thái đến Hồng kông... rồi cả Hàn kiều... chuận bị chiến tranh toàn diện đây mà... tiếc mà ổng k có thực tập sinh người Nhật lun cho đủ bộ... thị trường Nhật cũng HOT lắm...
zầy mà có ra nhóm đi đến đâu cũng dễ quảng bá... có điều giữa các thành viên trong nhóm vz nhau sẽ phải cố gắng nhiều để gắn kết mọi người lại...
có thể đó là 1 trong những lý do mà bố "ém" binh lâu như thế... hóng tập 4 WIN để quan sát nhiều hơn Trainee của JYP...
Bây giờ tình hình là hai đội A & B cứ ngang ngửa trên bàn cân thế này... tương lai chắc sẽ còn nhiều thử thách cam go lắm đây... Mình thì hơi bị mít ướt... coi show mà lâu lâu cứ nước mắt ngắn - nước mắt dài vì tụi nhỏ... thương wá... thật tình k lun đội nào bị loại hết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách