Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SupiaSup
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thực tập sinh của YGE và JYPE cùng thi đấu trước Yang Hyun Suk và J.Y.Park trong

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-9-2013 07:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Xét tương quan thực tâm sinh nhà YG họ có tài nhưng áp lực đè nặng nên họ đã không làm tốt, nhưng vẫn ủng hộ B team
Khi mới giới thiệu hai đội JYP và YG đấu với nhau, mình nghĩ thực tâp sinh bố Park sẽ như thế nào? có làm tốt không? Nhưng xem rồi bố Park làm mình ấn tượng bởi kỹ năng hát và nhảy của thực tập sinh.
Biết là Bố sẽ cho ra bốn nhóm mới nhưng hãy cho WGs comback đi chứ {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-9-2013 07:54:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái trận này à già Yang nhà mình đang dạo tinh thần team A và team B đó ah
Ông ấy tạo áp lực lớn vào hai team để họ biết làm một ngôi sao thì phải trải qua những áp lớn như thế nào.
Sau lần này các bạn trẻ của chúng ta sẽ trưởng thành hơn
Cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-9-2013 08:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Không phải mình fan JYP mà nói ra điều này!! Mình cũng thích YG, YG có sự phá cách của họ, nhưng cái sự táo bạo này trong bài hát nào cũng có. Còn với JYP họ luôn biết cách thay đổi theo từng bài. Và có thể hơn là ở chỗ giám đốc sản xuất cũng là ca sĩ đã rất nổi những thế hệ trước, và tài năng nữa. JYP kiểu dạng mập mờ lắm, không đoán được già này đang nghĩ gì đâu :)) nhiều kinh nghiệm của già rất hay nữa. Mong là JYP thắng

Bình luận

thì cái này JYP thắng mà em! ;))  Đăng lúc 15-9-2013 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 15-9-2013 08:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Đang chờ cái news này đây. Không biết 2 nhóm đấu như thế nào với

thực tập sinh của JYP đây. Có thể thấy lần này thì thực tập sinh của YJP áp đảo rồi.

Chắc bên YG bị tâm lý hay sao mà không bộc lộ hết kỹ năng của mình.
{:265:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 15-9-2013 09:41:26 | Chỉ xem của tác giả
haiz,dù là YGLover nhưng phải công nhận là JYP trainees làm tốt hơn thật, tội cho mấy đứa nhỏ nhà mình chắc là áp lực dữ lắm nên mới không thể hiện hết khả năng của mình như thế, dù sao thua không phải là không tốt.
Sau thất bại này mấy đứa sẽ nhận ra được hạn chế của mình để khắc phục và hoàn thiện lại các kỹ năng của mình.
Hy vọng là trainees JYP cũng sẽ sớm debut, bị thích Mark rồi!

Bình luận

*bắt tay* mình cũng bấn loạn Mark =))  Đăng lúc 19-9-2013 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 15-9-2013 11:56:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, bấn loạn với mấy em trainee nhà JYP quá, thế mà bố già ém hàng chẳng hề biết thông tin gì hết, may nhờ chương trình WIN mới biết tài năng của mấy em
Thích nhất là em thi Kpop star, giọng rất hay ngoại hình lại đẹp, em ấy trình diễn rất biết tận hưởng, cứ lên sân khấu là thấy người rất tự tin rồi
Riêng về 2 đội nhà YG trong WIN, cá nhân mình thích team A hơn mặc dù Team A đang bị yếu thế hơn Team B. Mình thấy có 1 số bạn bảo ko thích team A vì thấy họ lúc nào cũng căng thẳng nặng nề nhưng cá nhân mình thấy chẳng qua họ đang cố gắng nỗ lực hết mình để đạt được ước mơ của mình nhưng vì họ không tự tin, cảm giác của những lần thua trước khiến họ áp lực thôi dù sao cũng mong team A sẽ thể hiện tài năng và tinh thần làm việc nhóm hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-9-2013 12:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Hú hú hú! Nói thiệt lòng là thích cả 2 team lun í!
Nhưng vẫn ưu ái chí xíu cho team A. Mà công nhận gà nhà YG chất thiệt!
Không phải vì iu JYP mà thiên vị nhưng thiệt lòng là JYP trainees làm tốt hơn! Mà bố Park ém hàng dễ sợ!
Chưa gì mà kết mí anh trong JYP wa lun! Nói đi nói lại cũng tội 2 đội của YG vì bị bố Yang khủng bố tinh thần dữ quá mới làm chưa tốt ấy thui!
Nói chung là em iu tất cả! Mong 2 team sẽ cố gắng lên giành chiến thắng xứng đáng! 5ting!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-9-2013 15:31:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem cả tập thì dễ nhận thấy là ban đầu các thành viên của WIN khá là tự tin, nhất là khi cuộc thi được bắt đầu bằng phần rap- phần mà YG chiếm ưu thế, trong suốt phần rap của JYP khuôn mặt của các bạn í rất là thoải mái. Nhưng sau phần dance rất đỉnh của JYP thì bên WIN bắt đầu mất tinh thần. Có lẽ vì áp lực của các bạn í quá nặng, còn các trainee của JYP lại rất thoải mái thể hiện mình, thêm nữa là các JYP trainee có thời gian chuẩn bị nhiều hơn nên phần trình diễn rất hoàn hảo. Đến phần vocal thì Jinwoo quên lời, không chỉ phần lời bài hát của bố Park mà cả một đoạn trong Baby goodnight Jinwoo cũng không hát được.

Tuy là lần này bên phía JYP đã thể hiện tốt hơn nhưng vẫn chưa nói lên được điều gì về thực lực của cả hai bên, vì YG là đang trong một cuộc đấu thực sự với áp lực tâm lý quá lớn nên chưa thể hiện được nhiều, còn bên JYP, chỉ với 3 màn trình diễn như thế thì rõ ràng vẫn chưa bộc lộ hết. Thắng lợi lớn nhất có lẽ thuộc về 2 bố, khi mà bố Yang đã dạy được cho gà nhà mình một bài học, khi mà họ đang là tâm điểm của mọi sự quan tâm thì cú vấp lần này với JYP là một bài học khá đau; còn bố Park lại có thể giới thiệu đàn gà của mình trước tình cảnh có rất nhiều sự nghi ngờ trước kế hoạch debut tận 3-4 nhóm nhạc mới của bố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 15-9-2013 18:04:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình mê mệt Big Bang lẫn 2PM, cũng vô cùng hâm mộ 2 bố của 2 nhà {:434:} Lần đối đầu này JYP thể hiện hơn YG mất rồi. JYP nhảy đỉnh hơn, hát cũng tốt hơn nữa. Theo ý kiến cá nhân của mình là vậy. Mình hơi tiếc cho YG, các bạn căng thẳng hiện rõ trên khuôn mặt vậy {:442:}. anw, con bố Yang bắn rap siêu nhân quá, còn tự chế nữa chứ {:440:} thích luôn cả bạn Park Jaehyung của bố Park rồi. hihihi
2 bố cho các con cọ xát, hi vọng 2 bên đều có thể học hỏi lẫn nhau, WIN ơi cố lên. Hóng luôn cả nhóm mới nhà JYP nữa{:412:}
btw, bạn Mark có tên là Mark Tuan có phải người gốc Việt không cả nhà?

Bình luận

hóng nhóm mới này sẽ mang lại thời kì hoàng kim cho bố Park ^^  Đăng lúc 16-9-2013 12:08 PM
Thấy thiên hạ đôn thổi là bạn ý 3 dòng máu:)) sắp tới còn debut cùng JJ Project neax  Đăng lúc 15-9-2013 06:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-9-2013 19:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Xem mà không biết nói cái chi :"> hôm truớc luớt thấy tin hai bạn Mark và Jackson sẽ debut cùng JJ, nhìn ảnh chụp hai bạn thấy chán chán và không có gì nổi bật lắm, kiểu k có điện giật =)) vậy mà hôm nay xem xong mới thấy tài năng đầy mình, charisma cũng không thiếu, và quan trọng nữa là nhìn vừa hiền vừa ngố vừa lừa tình, rất ra chất JYP :"> có bạn nào nói nhìn Jackson thấy hơi hướm Chan, mình cũng thấy thế :))

Dance line thật sự là quá phê, cũng acrobatics như mấy ông anh già 2PM mà đẹp hơn mấy ổng. Rap với Vocal cũng toẹt. Vậy là 2 nhóm debut mới là band với JJ nhỉ :-?

Nói chung là lại đuợc thấy Jaehyung là mình mừng lắm rồi, xem đi xem lại mấy bản cover trên channel của Jae muốn mòn con mắt :))

Nói hơi buồn chứ thấy mấy bạn trẻ này tài năng hơn mấy ông 2PM =))

Hóng <3

Bình luận

với lại bây giờ tụi nhỏ lên stage nên long lanh vậy thôi, chứ quăng ra đảo giống oneday hồi xưa thì chưa chắc  Đăng lúc 15-9-2013 08:12 PM
haha, sóng sau xô sóng trước mà, mà phải công nhận mà mấy zai trẻ này tài năng đồng đều hơn mấy lão già, riêng khoản charisma thì vẫn ưng zai già hơn  Đăng lúc 15-9-2013 08:10 PM
mà ng đẹp thì chẳng tài.  Đăng lúc 15-9-2013 07:58 PM
ta định bỏ giai già đi theo giai trẻ rùi... nhìn tụi này cái thấy tội cho mí ông Oneday ngày xưa. Bọn này giờ vừa đẹp mà vừa tài. Hùi xưa mình ng tài thì ko đẹp   Đăng lúc 15-9-2013 07:58 PM
"vừa hiền vừa ngố vừa lừa tình, rất ra chất JYP" ko hổ danh là JYP Nation lover! ;))  Đăng lúc 15-9-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách